-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เสนอแอดมิน เปิดห้องนวดกระปู๋เพิ่มครับ  (อ่าน 1071 ครั้ง)

starblink

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

จะได้เป็นที่รวบรวมการบ้าน โดยเฉพาะของร้านต่างๆที่เป็นสปอนเซอร์เว็บไว้ที่เดียว
เวลาเข้ามาอ่านในห้องนวดกระปู๋จะได้เห็นการบ้านที่หลากหลาย ทุกวันนี้ต้องเข้าไปตามห้องของแต่ละร้าน ซึ่งการบ้านน้อย ส่วนใหญ่เป็นโฆษณา แถมเป็นข้อมูลเก่าเยอะมากครับ
ถ้าเปิดห้องนวดกระปู๋ ก็จะเป็นการส่งเสริมการส่งการบ้านนวดกระปู๋ไปด้วย จะส่งผลดีต่อร้านสปอนเซอร์ด้วยครับ

ส่วนห้องนี้ก็เน้นร้านนวดไทย นวดน้ำมัน ส่วนร้านไหนก้ำกึ่ง ก็แล้วแต่จะลงห้องไหน
ดีไหมครับ

เคด่วย

• แอบหื่น
Re: เสนอแอดมิน เปิดห้องนวดกระปู๋เพิ่มครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2016, 15:43:05 »

เห็นด้วยครับ

jimebboy11

• เด็กทะลึ่ง
Re: เสนอแอดมิน เปิดห้องนวดกระปู๋เพิ่มครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2016, 08:22:13 »

เห็นด้วยครับ เปิดห้องนวดกระปู๋โดยเฉพาะไปเลยครับ

49bluesky

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2016, 09:59:11 »

เห็นด้วยอย่างมากครับเรื่องนี้  ขอบคุณที่ตั้งกระทู้ครับ   ธัญภาที่จริงก็เป็นแนวนกปรุ่นใหญ่ได้นะผมว่า คือไปถึงแล้วมีระดับสองสามแน่นอนไม่ต้องลุ้นเหนื่อยหมอก็หน้าตาดีกว่านผบทั่วไป  นผบมันต้อง milf สักหน่อย ลุ้นไต่ระดับบ้างถึงจะสนุกครับ

jojoo

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2016, 14:39:04 »

ช่วยเชียร์ด้วยคน

giantcock

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-7
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2016, 18:24:02 »

แยกประเภทดีกว่าครับ ไต่ระดับได้(อาจจะลุ้นบ้าง) กับไม่ได้(นวดอย่างเดียวจริงๆ) แค่นั้นครับ ไม่ต้อง pm ให้เสียเวลา แยกประเภทไปเลย

gancoreclubz

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2016, 22:25:07 »

+1 ครับ

kawai

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2016, 03:19:16 »

sakarn45

• **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2016, 08:44:16 »

ทำเป็นห้องลับก็ได้  เพราะทุกวันนี้  ผมงงกับ นกป. เหลือเกิน
ราคาก็ไม่เท่ากัน 
ที่ไหนรับ full  หรือ ไม่full ผมก็ไม่รู้
ไม่มีไกด์ไลน์เลย   เลยทำให้ทุกวันนึ้ไม่ค่อยไป นกป.

bigpocky

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2016, 12:01:02 »

ช่วยดัน สนับสนุนครับ

eakmarod

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2016, 19:32:14 »

สนับสนุนครับ เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ

etatae333

• Administrator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
    • cmxseed
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2016, 13:05:27 »

เข้ามาตอบละครับหลังจากอ่านมา เรื่องการเพิ่มห้องคงไม่มีนะครับ

คิดว่าหลายๆคนคงเห็นว่าบางร้าน ไม่มีโพสการบ้านในห้องของตัวเอง หรือข้อมูลไม่มากเหมือนร้านอื่น
อันนี้ถือว่าช่วยทางร้านนิดด้วยนะครับ การบอกข้อมูลทั้งหมด มันก็มีทั้งผลดีและเสียนะครับ
เพราะอย่าลืมว่าใครก็เข้ามาอ่านได้...

หากต้องการข้อมูลร้านไหนลึกจริงๆรบกวนสอบถามทางเบอร์โทร หรือไลน์ของร้านเองดีกว่านะครับ
เพราะหลายๆร้านไม่อยากโดนเพ่งเล็ง เอาเป็นว่ารู้กันเอง จะได้เปิดบริการให้ใช้บริการกันไปนานๆ

อาจเสียเวลา หรือยุ่งยากไปซักนิด แต่หากร้านต้องปิดไปมันจะไม่คุ้มค่าเลยใช่ไหมครับ

หากต้องการให้แยก ทางเวปขอความร่วมมือสมาชิกที่เข้ามาอ่าน ต่อไปโพสการบ้าน ร้าน นกป.
ที่ห้อง cm Paradise ดีกว่าครับ (เพราะเป็นห้องที่จำกัด สมาชิกในระดับหนึ่งอยู่แล้ว)

ส่วนใครยังเข้าไปไม่ได้ก็พยายามตอบให้ครบ 100 กระทู้นะครับ (แต่อย่าปั๊มนะครับเดี๋ยวจะโดนแบน)
อยากส่งการบ้าน อยากอ่าน อยากตอบอะไร อดใจกันไว้นิด

ต่อไปหากมีส่งการบ้านใหม่ๆ เพิ่มที่ห้อง cm Paradise มากขึ้นจริงๆ (ทุกคนร่วมมือ) กระทู้เกี่ยวกับนกป.
ทางเวปจะทยอยย้ายไปห้อง cm Paradise ให้นะครับ

(เอาจริงๆ กลัวห้องนี้จะเหงานะครับถ้าแยกไป 55+)

eta08 eta08
นวดกระปู๋ นวดกระปู๋เชียงใหม่ นวดกระษัย ไซด์ไลน์ Sideline นวดน้ำมัน นวดอโรมา นวดแผนโบราณ อาบอบนวด ออน การบ้าน เรื่องเสียว ลายแทง หนังโป๊ AV เชียงใหม่

starblink

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2016, 17:52:09 »

ตามแอดมินเห็นสมควรครับ
ป.ล.ก่อนนี้ผมเคยเข้าห้อง cm paradise ได้ แต่ตอนนี้ไม่ได้แล้ว คงเป็นเพราะคุณสมบัติไม่ถึง
ไม่เป็นไรครับ วันหนึ่งคงได้กลับเข้าไปเยือน
ขอบคุณครับ

valkyriechin

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2016, 20:10:53 »

ถือว่าเป็นอีกแนวทางนึงของการพัฒนาวงการนี้ครับ

dlux_4

• **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2016, 22:31:22 »

ก่อนหน้าห้องนี้ก็เหงามาพักนึงนะครับ อย่างร้านที่มีคนส่งการบ้านหลักๆ อย่าง บอสโซเทล และ รินแก้ว ก็ทยอยปิดกันไป
อาจจะไม่มีเด็กใหม่ และก็มีร้าน นกป เกิดขึ้นมาเยอะแยะ ลูกค้ามีทางเลือกเยอะมากขึ้น เกรงว่าเปิดห้อง นกป แยกออกไป
อีกหน่อยห้องนี้อาจจะเหงาจนต้องไปเหมือนกันครับ

ouiy

etatae333

• Administrator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
    • cmxseed
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2016, 10:46:46 »

ป.ล.ก่อนนี้ผมเคยเข้าห้อง cm paradise ได้ แต่ตอนนี้ไม่ได้แล้ว คงเป็นเพราะคุณสมบัติไม่ถึง
ไม่เป็นไรครับ วันหนึ่งคงได้กลับเข้าไปเยือน
ขอบคุณครับ

อีก 13 คอมเม้นท์ก็เข้าได้แล้วท่าน  eta03
นวดกระปู๋ นวดกระปู๋เชียงใหม่ นวดกระษัย ไซด์ไลน์ Sideline นวดน้ำมัน นวดอโรมา นวดแผนโบราณ อาบอบนวด ออน การบ้าน เรื่องเสียว ลายแทง หนังโป๊ AV เชียงใหม่

namman

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2016, 11:17:42 »

ปลอดภัยไว้ก่อนดีกว่านะครับ มีน้อยกว่าที่หวังดีกว่าไมมีเลยครับ

lnwhomework

• *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2016, 18:44:16 »

ผมว่าจริงๆ ร้าน ธ ญ เป็นแนว Hybrid นะ เหมือน นผบ ผสม นกป แบบงานครบมากกว่า
ถ้า นผบ แท้ๆมันจะต้องลุ้นคนละฟีล
  jljhl ttu

starblink

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2016, 09:32:19 »

ขอบคุณครับ

อีก 13 คอมเม้นท์ก็เข้าได้แล้วท่าน  eta03

ครับ.. เกือบแล้ว จะได้กลับสู่สรวงสวรรค์ของเชียงใหม่ CM Paradise

jimebboy11

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2016, 09:44:45 »

ขอบคุณแอดมินมากๆครับ ให้ข้อมูลครับ

mung

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2016, 10:48:48 »

สู้ต่อไปครับ lowwww lowwww

khunjim

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2016, 18:52:55 »

เห็นด้วยครับ  eta03

arnont108

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2016, 18:48:33 »

ghjk รอกันต่อไป

paga_nini

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2016, 19:08:51 »

เห็นด้วยที่จะมีแยกนะครับ แต่ก็เข้าใจแอดมิน  ljhgf

Carisma

• **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2016, 19:26:41 »

+ 1 ด้วยครับ  pongz