-->

ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิวร้านเปิงใจ๋...ความไม่พร้อมทำไห้สูญเสียโอกาส  (อ่าน 1122 ครั้ง)

bossman

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

เห็นร้านนวดเปิดใหม่ดูชื่อน่าจะเข้าท่าเลยลองแวะนวดดูน้องๆมีไม่กี่คนนวดก้อไม่ค่อยเป็นเท่าไรนักแต่ไม่ว่ากันของมันเรียนรู้กันได้แต่ที่อยากเขียนถีงคือบรรยากาศในร้านมันแย่มากๆเข้าไปนี่มันไม่เหมือนร้านนวดที่เราต้องการมาผ่อนคลายเอาเสียเลยมันไม่มีกลิ่นของอโรม่าหอมๆกลับมีแต่กลิ่นอับของฉี่สุนัขไม่ว่าจะอยู่ชั้นไหน....เข้าไปในห้องก้อจะมีน้ำไส่ขันอลูมีเนียมที่ใส่น้ำไว้แล้วไม่รู้ว่าไส่ไว้ตั้งแต่เมื่อไหร่วางไว้ไห้ลูกค้าดื่ม..จะมีใครกล้าดื่มไหมนี่.กางเกงก้อตัวเล็กๆคล้ายๆของผู้หญิง ผมใส่นี่พุงปริ้นเลย    ลงทุนอีกสักนิดครับ..เพื่อความสมบูรณ์แบบของงาน...ติเพื่อก่อนะครับไม่มีอื่นใด

starblink

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: รีวิวร้านเปิงใจ๋...ความไม่พร้อมทำไห้สูญเสียโอกาส
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2017, 14:13:30 »

ผมก็เคยคิดจะไปลองใช้บริการ แต่พอดูในห้องกระทู้ และใน Line แล้ว สัมผัสได้ถึงความไม่เป็นมืออาชีพ เลยขอผ่านไปก่อน
วันนี้ได้มาอ่านการบ้าน นึกภาพออกเลยครับ
พยายามปรับปรุงนะครับ เป็นกำลังใจให้

Peangjai

• แอบจิต
  • **
Re: รีวิวร้านเปิงใจ๋...ความไม่พร้อมทำไห้สูญเสียโอกาส
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2017, 14:18:57 »

ต้องขออภัยเป็นอย่างยิ่งค่ะ eta08 ทางร้านเราพึ่งเปิดได้ไม่นานและกำลังค่อยๆพัฒนา eta07 ส่วนเรื่องน้ำทางร้านเราเปลี่ยนและบ้างขันตลอด คนที่เคยมาร้านจะอาจจะเห็นน้องๆที้กำลังหยิบน้ำเย้นๆจากในตู้เย้นและกำลังรินให้พี่ๆได้ดื่มกัน ส่วนเรื่องกลิ่นทางร้านเรายอมรับว่าร้านหนูเลี้ยงสุนัขจริง แต่ไม่เคยคิดจะปล่อยให้ขึ้นไปชั้นบนเลยน่ะค่ะ lkkjjh ขอบคุณที่บอกกล่าวทางร้าจะยายามปรับเรื่องกลิ่นให้ดีขึ้นค่ะ uilo ถึงยังไงก็ขอขอบคุณที่มาโพสแสดงให้ทางร้านได้รับทราบ ค่ะ คุณลุง bossman  eta08 eta08 แล้วขอโทษพี่ๆท่านอื่นด้วยน่ะค่ะ

donny007

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2017, 14:53:19 »

khjhgg khjhgg  ปรับปรุงให้ดี ยิ่งๆขึ้นไปครับ เป็นกำลังใจให้  ว่าแต่ PR รับนวดมั้ยครับ  eta03 eta03

Peangjai

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2017, 14:56:15 »

ผมก็เคยคิดจะไปลองใช้บริการ แต่พอดูในห้องกระทู้ และใน Line แล้ว สัมผัสได้ถึงความไม่เป็นมืออาชีพ เลยขอผ่านไปก่อน
วันนี้ได้มาอ่านการบ้าน นึกภาพออกเลยครับ
พยายามปรับปรุงนะครับ เป็นกำลังใจให้
ค่ะ uilo มีอะไรแนะนำ ส่งข้อความมาแนะนำน้องด้วยน่ะ  mbvc ว่านิองควรเพิ่ม ควรเปลี่ยนอะไรบ้าง  เขินนนนนน

Peangjai

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2017, 15:00:20 »

khjhgg khjhgg  ปรับปรุงให้ดี ยิ่งๆขึ้นไปครับ เป็นกำลังใจให้  ว่าแต่ PR รับนวดมั้ยครับ  eta03 eta03
ขอบคุณ ค่ะ eta08 ทางร้านจะพยายาม ปรับปรุงค่ะ อีกคำถามไม่ขอคงตอบน่ะค่ะ  เขินนนนนน

Peangjai

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2017, 12:28:45 »

ฝากร้าน เปิงใจ๋ และน้อง ไว้ให้พี่ๆ ดูแลกันด้วยน่ะค่ะ

salapaohahaha

• เด็กหัดแอ่ว
  • *