ผู้เขียน หัวข้อ: #ส่งการบ้าน "น้องอีฟ" สาววัยใสไซส์มินิ หวานเจี๊ยบ น่าอุ้มกลับบ้านเป็นที่สุด  (อ่าน 2039 ครั้ง)

อัณฑพาล

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

#ส่งการบ้าน "น้องอีฟ" สาววัยใสไซส์มินิ หวานเจี๊ยบ น่าอุ้มกลับบ้านเป็นที่สุด

***หมายเหตุ : การบ้านยาวๆอ่านเพลินๆตามสไตล์ผมเช่นเคย ใครจะดูแค่คะแนนรีวิว กับสรุป เลื่อนไปด้านล่างได้เลยครับ***

fdgdfdf>>> Intro <<<

...ช่วงเดือนที่ผ่านมาไม่รู้ทำไม น้องๆที่วนมาบ้านนกไฟแห่งนี้มีแต่ตัวแจ่มๆ เปิดกรุ๊ปไลน์วีไอพีทีไร ใจสั่นทุกที
ประจวบเหมาะกับที่ผมได้มาประชุมที่เชียงใหม่ 2-3 วันพอดี งานนี้ขอไปดูให้เห็นกับตาดีกว่า ว่าจะเด็ดดวงควงสว่านขนาดไหน
วันก่อนจะเดินทางเห็น PR ก. ลั่นไว้ในกรุ๊ป ว่ามีน้องใหม่คนนึง "เห็นแล้วใจสั่นเลย" ก็เลยทักไปถามนอกรอบ ว่าใช่กับที่ผมเล็งไว้มั้ย
"โป๊ะเช๊ะจ้าาาาา" คนเดียวกันจริงๆด้วย แล้วคนนั้นจะเป็นใครไปไม่ได้ เธอคือ "น้องอีฟ" นี่เอง สาวตัวเล็กไซส์มินิตามสเป๊กผม
เมื่อได้ความตามนั้น ก็รีบจับจองนัดหมายแบบไม่รีรอ~

jljhl>>> @ Pheonix Club <<<

...รอบนี้ไม่ได้ขับรถส่วนตัวมา จึงนัดเวลาแบบเป๊ะๆไม่ได้ แต่สุดท้าย Grab ก็มาส่งถึงที่หมายก่อนเวลา
ตอนนั้นผมเห็นแล้วล่ะ มีน้องคนนึงเดินโฉบไปโฉบมาด้านหลัง น่ารักมากจนอยากจะรู้ชื่อขึ้นมาว่าน้องอะไรฟระเนี่ย ทำไมโคตรน่ารัก
***คือหน้าน้องดูน่ารักคล้ายๆดาราเลยนะ (ผมว่าคล้าย น้องมายด์ ลภัสลัล อ่ะ) ลุคแบบนั้นเลยล่ะ
สักพัก PR ก็ตามน้องอีฟมาให้ผม... เชี่ยยยยย~ (ผมอุทานในใจ) เมื่อกี้น้องอีฟนี่หว่าาาา #น้องไม่ตรงปกจ้าาาาาาา แต่!!! "แหล่มกว่าปกอีก~" คุ้ม!!!

dgd>>> @ In the Room <<<

...พอพร้อมแล้ว เราก็เดินตามกันไปสู่เรือนหอรอรัก อ้อ!ลืมบอกไปครับ ผมนี้ผมจับจองห้องอ่างจากุชชี่ไว้
เวลาแห่งความสุขก็เพิ่มขึ้นนานกว่าปกติเช่นกัน...  ระหว่างรอน้ำในอ่างได้ระดับ ผมก็ให้น้องบีบนวดผ่อนคลาย
มือเล็กๆนุ่มๆ ออกแรงบีบพอประมาณ อยากได้แรงหรือเบาก็บอกน้องได้ นวดไม่ถึงกับเก่ง แต่ก็บีบพอสบายตัวครับ
พอน้ำในอ่างได้ระดับ น้องก็โยนก้อนสบู่ฟองฟู่ลงไป แล้วเราทั้งสองก็ปลดเปลื้องอาภรณ์ลงไปนั่งแช่ในอ่าง
ในขึ้นตอนนี้น้องก็ไม่ได้บิ้วต์อะไรมาก แต่อาบน้ำให้แบบโคตรเอาใจใส่ ทั้งอก แขนขาทีละครั้ง แผ่นหลัง และอวัยวะช่วงล่าง
เรียกได้ว่าบรรจงอาบแต่ละส่วนอย่างดี กลับบ้านพร้อมนอนได้เลยทีเดียว แต่ไม่ได้มีการใช้หน้าอกนวดแบบบอดี้ ส่วนผมเองก็ไม่ได้รีเควส
อาบผมเสร็จ น้องก็ให้ขึ้นมาเช็ดตัวแล้วน้องก็อาบบ้าง บอกได้เลยว่าเพลินมาก หน้าตาโคตรน่ารักสไตล์อาหมวย (สเป๊กผม)
ตัวเล็ก สูงแค่ 150นิดๆ ไฟหน้ามาตรฐาน ญ.ไทย จุกน้ำตาลอ่อน ช่วงล่างสวยงาม ตัดแต่งสนามหญ้ามาอย่างดี แค่อาบน้ำให้ดูก็คึกละครับ

dgd>>> @ On The Bed <<<

...หลังจากที่สองเราอาบน้ำเสร็จ (แต่ไม่ยอมแต่งตัว) ผมก็โดดขึ้นไปนอนคว่ำบนเตียงตามสเต๊ป
น้องอีฟก็มานวดๆให้อีกรอบ แต่ผมก็บอกว่าพอละ ไม่ต้องนวดแล้ว น้องก็เปรยขึ้นมาว่า "ทำอย่างอื่นดีกว่าเหรอคะ" …ก็แน่นอนครับ 555
ผมบอกน้องว่าพี่ชอบให้บิ้วต์ เท่านั้นแหละ น้องก็แปลงร่างเป็นแมวเข้ามาเล่นกับเหยื่อ ชิมแคลเซี่ยมผมไปนิดหน่อยก็พุ่งลงไปด้านล่าง
โอ้โหๆๆๆๆๆๆ!!! สกิลน้องนี่ก็ไม่ธรรมดา ช่วงแรกๆเหมือนจะสปาลิ้นให้แค่ดราก้อนบอล สักพักสเปรย์สดยันมังกรเลยจ้า
แล้วสายตาคุณน้องนี่นะ บอกเลยว่าเอ็กซ์มาก ระวังความหื่นจะทะลักจนเขื่อนแตกนะจ๊ะ เตือนไว้ก่อน
แล้วก็ออกตัวก่อนว่าไม่ได้ดุเดือดเลือดสาดนะครับ สายหวานๆฟีลแฟน น้องก็ถามว่า "ชอบตรงไหน" แล้วก็จัดให้แบบไม่เกี่ยงงอน
(ปล.คือต้องมั่นใจว่าของตัวเองสะอาดจริงๆนะครับ เพราะน้องบอกว่าไม่ได้ทำให้ทุกคน)
จากนั้นผมก็ขอเปลี่ยนเป็นสายรุกบ้าง หอมแก้ม ไซส์ซอกคอ และดูดแคลเซี่ยมน้องสลับกับการบีบเค้นแบบเบามือ(น้องไม่ชอบคนบีบแรงๆ)
สุดท้ายขอลงไปสะบัดแปรงทาสีด้านล่าง แต่น้องไม่ให้ เค้าบอกว่าแพ้น้ำลาย นายช่าง(ทาสี)ในตำนานเลยจ๋อยไปนิดนึง 555
ด้วยความที่น้องมีอารมณ์ร่วมอย่างมาก ผมเลยเปิดงานโจ๊ะไปดิครับ รายละเอียดการแข่งขันไปมโนกันเอง สุดท้ายจบเกมที่สกอร์ 1:1
อาบน้ำล้างตัวเสร็จน้องก็ไม่รีบพุ่งไปนุ่งผ้าให้หงุดหงิดใจ มานั่งคุย นั่งบีบๆนวดๆจนกระทั่งหมดเวลา ดูเอาใจใส่ดีนะ ผมชอบ

hgjhg>>> Score <<<

- หน้าตา :   9/10   (หมวยๆ ใสจริง สวยกว่าปก... เพิ่งพ้นสายซีมาหมาดๆ แต่หน้าอย่างกะเด็ก 19-20 น่ารักมาก สายนี้สเป็คผมอีกละครัช)
- รูปร่าง  :   8/10   (บอกไว้ก่อนว่าเป็นความชอบส่วนบุคคลนะครับ ผมชอบบางๆ ตัวเล็กๆ อุ้มง่ายๆ แบบนี้เลย)
- ผิวพรรณ : 7.5/10   (ขาวเหลือง เนียนใส ไม่มีรอยสัก น้องสาวก็น่ารักมุ้งมิ้ง)
- ไฟหน้า :    7.5/10   (ตามมาตรฐานหญิงไทยครับ ส่วนจุกสีน้ำตาลอ่อน)
- อาบน้ำ :   10/10   (ละเอียดละออ และดูเอาใจใส่มาก สะอาดทุกซอกทุกมุม)
- นวด    :     8.5/10   (ไม่เชิงนวดเก่งครับ แต่ให้เพราะว่าเวลานั่งพัก นอนพัก นั่งคุย มือน้องจะต้องมาบีบๆนวดๆตลอด นวดยันเท้า ไม่มีอะไรทำกผ็มาจับมือเรา มันมุ้งมิ้งดีอ่ะ)
- GF     :      8/10   (มีอารมณ์ร่วมดีครับ เอาใจเก่ง ดูมุ้งมิ้ง ไม่บู๊แต่หวานเจี๊ยบ มีข้อห้ามบ้างนิดหน่อย แต่โดยรวมก็โอเค)

***สรุป : เอาเป็นว่านิยามของอีฟคือ "สาววัยใส ไซส์มินิ หน้าคล้ายดารา เห็นแล้วอยากพากลับบ้าน"

ส่วนที่เหลือในแง่ของเนื้องาน หรือการอนุญาตต่างๆ มันขึ้นอยู่กับหลายปัจจัย ทั้งความสุภาพ ความสะอาดของคุณ, อารมณ์ ฮอร์โมน
และความเหนื่อยล้าของน้องด้วย... เอาเป็นว่า ต่างกรรมต่างวาระนะครับ แต่ก็เน้นสะอาด และสุภาพกันไว้เป็นดีที่สุด
เนื้อความทั้งหมดเป็น คหสต.ของผม ใครคิดเห็นต่างไป หรือไม่ถูกใจส่วนใด ก็ขออภัยด้วยนะครับ
ถ้าอยากรู้ว่าผมอวยเกินจริงหรือไม่ ขอเชิญประจักษ์ด้วยสายตา ผมชอบ ผมก็ชมของผมไง 555…
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 มีนาคม 2019, 08:34:40 โดย Phoenix Club »

Phoenix Club

• รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: th

ขอบคุณพี่อัณฑพาลมากๆครับ
ลายแทงเทพๆของดีน่าตามสุดๆ

mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888

diowa

• เด็กหัดเสียว
  • **

แจ่มตรงที่บอกว่า เหมือนน้องมาย นี่แหล่ะ

• *

แจ่มตรงที่บอกว่า เหมือนน้องมาย นี่แหล่ะ

แวะมาหาน้องได้นะค่ะพี่
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888

• *