-->

ผู้เขียน หัวข้อ: มีเรื่องอยากถามท่านเทพ เกี่ยวกับขนาดของตัวเองครับ  (อ่าน 1363 ครั้ง)

BaNKer

• บุคคลทั่วไป

อ่อ ผมมีปัญหาขาดความใยไข กับขนาดของตัวเองนะครับ อ่อพอจะมีวิธีทำให้มันใหญ่ขึ้นได้ไหมครับ พวกที่ขายๆกันเนี่ย หลอกล้วงป่ะครับ ของคุนครับ

blitzs

แล้วทำไมถึงคิดว่ามีปัญหาละครับ  มันขนาดเท่าไหร่เหรอ
เข้าใจว่าของที่ขายต่างๆมันไม่ work นะครับ

BaNKer

ไม่รูสิครับ  มันรุ้สึกไม่มั่นใจเองครับ เท่าไรถึงโอเคละครับ

BRIDE

เล็กสั้น ขยันซอย แค่นี้สาวๆก็ชอบแล้วครับ zad zad