-->

ผู้เขียน หัวข้อ: การเล้าโลมให้ถูกวิธี  (อ่าน 86752 ครั้ง)

chon

• บุคคลทั่วไป
การเล้าโลมให้ถูกวิธี
« เมื่อ: 26 มิถุนายน 2007, 06:57:42 »

ในเรื่องนี้ใครๆ ก็รู้ว่า ผู้หญิงนั้นเครื่องติดช้า และไปถึงดวงดาวได้ช้ากว่าผู้ชาย ผู้ชายจึงจะต้องเข้าใจในสรีระต่างๆ ของร่างกายเธอ ว่ามีจุดไหนที่จะทำให้เธอมีความสุข
            รวมทั้งมีวิธีการกระตุ้นแบบไหนด้วย แต่ถ้าคุณรู้ได้ว่า จุดไหนที่เป็นที่เปิดสวิตช์ของเธอแล้วละก็... สวรรค์น้อยๆ ก็จะคล้อยเคลื่อนลงมาสู่คุณเลยทีเดียว

มารู้จักกับ 10 จุด ที่คุณจะต้องให้สัมผัสเสน่หาแก่เธอไหมครับ

ผู้ชายบางคนรีบร้อนที่จะเมกเลิฟโดยลืมชิมความหวานจากริมฝีปากของเธอไป
                 ผู้หญิงส่วนใหญ่จะจูบกับชายคนที่ตนเองรักเท่านั้น คุณทราบไหม!! และผู้หญิงชอบที่จะจูบ...และถูกจูบ จูบอย่างดูดดื่ม บรรจงจูบที่ริมฝีปากของเธอ
            ชอนไชลิ้นของคุณเข้าไปเกี่ยวกระหวัดกับลิ้นของเธอ ชิมรสหวานจากริมฝีปากของเธอ บดริมฝีปากของคุณลงบนริมฝีปากของเธออย่างนุ่มนวล
            และได้อารมณ์รักในตอนเริ่มแรกและรุนแรงดูดดื่มมากขึ้นตามแรงเร้าแห่งหัวใจ
                 มองเข้าไปในดวงตาของเธอด้วยความรักความเสน่หา... แล้วคุณก็จะเห็นความรักในดวงตาของเธอตอบกลับมาเช่นกัน
                 มีการวิจัยในระยะหลัง พบว่า การจูบอย่างดูดดื่มนั้น เป็น ACT OF LOVE และผู้หญิงส่วนใหญ่ยังพึงพอใจ ในการจูบที่ดูดดื่ม... มากกว่าการเป็นของกันและกันเสียด้วยซ้ำ

คุณเคยสังเกตไหมครับว่า ผู้หญิงใช้เวลาแปลงผมและเล่นกับเส้นผมของเธออย่างมีความสุข เธอสระผม อบผม เป่าผม และสางผมด้วยหวีแปรงเป็นประจำ
                 นักจิตวิทยาชื่อดัง ดอกเตอร์เบอร์นี ไซเบอร์กิลด์ กล่าวว่า การช่วยแปรงผมให้เธอก่อนที่จะเป็นของกันและกันนั้น เป็นประสบการณ์ทางเพศที่เร้าใจชนิดหนึ่ง
                 คุณลองดูซิครับ...สัมผัสเสน่หาที่สองที่จะทำให้เธอรักคุณมากขึ้น

แน่นอนครับ เต้านมที่สวย ตึงเต่ง แฝงด้วยแรงดีดสะท้อนยามจับต้อง ย่อมนำความตื่นเต้นเร้าใจ มาสู่ชายผู้เป็นคนรักของเธอ และคุณๆ ผู้ชายก็มักจะกระโจนใส่จุดนี้ทันทีที่มีโอกาส
                 คุณเข้าใจผิดแล้วครับ ว่าที่คุณทำนั้นจะทำให้เธอมีความสุข
                 ประสบการณ์สอนว่า ผู้หญิงนั้นต้องการเวลาสักระยะหนึ่งก่อนที่เธอจะให้คุณผู้ชายสุดที่รักของเธอ ฟอนเฟ้นในจุดนั้น
            และถ้าคุณเป็นผู้ชายนักรักที่ต้องการให้เสน่ห์ในการร่วมรักติดใจเธอแล้ว คุณจะต้องค่อยๆ สัมผัสส่วนนั้นอย่างนุ่มนวลไปทั่วๆ ก่อนที่จะสัมผัสยอดดอยของเธอ จากนั้นจึงค่อยๆ
            คลึงด้วยความนุ่มนวลจนเธอพร้อมแล้วจึงค่อยเพิ่มความแรงขึ้น

คุณอย่าไปสนใจในทรวงอกของเธอให้นานเกินไป
                 ลองให้เธอนอนคว่ำดูซิครับ แล้วจูบไล้ส่วนหลังบริเวณใต้เอวลงมาอย่างนุ่มนวลช้าๆ แล้วคุณจะได้รับการตอบสนองที่แปลกใหม่ ทราบไหมครับส่วนหลังด้านล่างของผู้หญิงนั้น
            เป็นจุดศูนย์รวมเส้นปลายประสาทหลายเส้น การนวดสัมผัสในบริเวณนั้น นอกจากจะทำให้เธอสบายแล้ว ยังช่วยเพิ่มอารมณ์เสน่หาของเธอด้วย

ถ้าคุณเป็นคนมีความคิดสร้างสรรค์ และแสวงหาแนวทางที่แปลกใหม่ให้แก่ชีวิตแล้ว ลองจูบหรือดมด้วยความนุ่มนวลในบริเวณต่อไปนี้ของเธอซิครับ
                 บริเวณข้อพับของหัวเข่า ต้นแขนด้านใน ซอกคอ และต้นขาด้านในที่แสนจะนุ่มนวล แล้วคุณจะทราบเองแหละครับว่าสัมผัสเสน่หาที่ห้านี้ ให้ผลตอบแทนอะไรออกมาบ้าง

พร้อมหรือยังครับที่จะสัมผัสก้นบึ้งแห่งความเสน่หา
                 ผู้หญิงหลายรายมีก้นที่แสนจะงอนงามและเธออยากที่จะให้คุณสนใจเธอ สนใจที่จะสัมผัสส่วนนั้นของเธอ
                 แค่คุณเห็นก้นที่งดงามของเธอ อารมณ์คุณก็คงจะกระเจิดกระเจิงแล้วนะครับ

ส่วนสงวนของเธอนั้น นับเป็นจุดที่ให้สัมผัสเสน่หาเป็นอย่างยิ่ง เป็นส่วนที่รอคอยสัมผัสจากคนรัก และชายคนรักผู้รู้ใจของเธอจะต้องเข้าใจว่า
            บริเวณที่อยู่ระหว่างปากถ้ำหยกกับทวารหนักของเธอนั้น เป็นจุดที่ควรจะได้รับสัมผัสเสน่หาที่เจ็ด เพราะบริเวณนั้นเป็นบริเวณที่ไวต่อความรู้สึกจากการสัมผัสเป็นอย่างยิ่ง
            เนื่องจากมีปมประสาทรับความรู้สึกมากระจุกรวมกันอยู่

แน่นอนว่าปุ่มคลิตอริส หรือปุ่มกระสันเป็นศูนย์รวมปลายประสาทรับความรู้สึกที่บริเวณส่วนนั้นของเธอ ที่รอสัมผัสจากชายคนรักเช่นกัน และบริเวณปุ่มนี้ ไม่ว่าจะเป็นการสัมผัสในแบบใด
            ก็นำมาซึ่งความตื่นเต้น เร้าใจ สุขสม ชื่นชม และผ่อนคลายในที่สุด เป็นจุดแรกที่เธอสัมผัสด้วยตนเองในทางขึ้นสวรรค์ชั้นดาวดึงส์
                 แต่เป็นจุดที่เมื่อชายคนรักกระตุ้นแล้ว...ประตูสวรรค์จะเปิดให้เขาเข้าไปสัมผัสอย่างลึกซึ้ง จนหลอมร่างกายเป็นร่างเดียวกัน
            เพราะธรรมชาติสร้างจุดนี้ขึ้นมาเพื่อความสุขของเธอแต่เพียงอย่างเดียว

เคยดูดนิ้วเธอไหมครับในระหว่างเล้าโลมหรือในขณะที่สัมผัสสวาทกำลังดำเนินอยู่ แม้ว่าจะแปลกไปบ้าง...แต่ก็จะทำให้เธอแปลกใจในสัมผัสเสน่หาที่เธอไม่เคยได้รับและบางคนก็ไม่เคยรู้
            โดยเฉพาะนิ้วหัวแม่มือและนิ้วหัวแม่เท้า
                 เร้าใจ และแปลกใหม่ ในสัมผัสเสน่หาที่เก้า ว่าแต่ว่า คุณกล้าและเธอยอมหรือเปล่าเท่านั้น

จีสปอท จุดศูย์รวมประสาทแห่งเสน่หาที่แม้ว่าจะไม่ได้มีในผู้หญิงทุกคน แต่เป็นจุดสัมผัสที่ต้องใช้ความสามารถในการค้นหา เป็นจุดสัมผัสสุดท้ายที่จะส่งเธอไปให้ถึงดวงดาว

kobmoi

Re: การเล้าโลมให้ถูกวิธี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2007, 09:39:19 »

โอ้ววววววว....
นี่มันเป็นลายแทงมหาสมบัติแต๊ๆ  เลยเน้อ...
...อิอิ... :o :(

mammos69

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2007, 12:34:11 »

เจ๋งครับ เริ่มเย็นนี้เลย

zedan

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 กันยายน 2007, 17:18:14 »

อ่านข้อความนี้ช้าไป ที่ผ่านมาถึงว่าน้องดิ้นทุกที ต้องหาโอกาสไปลองตามตำราแล้ว pp9

dvd6699

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2007, 08:49:11 »

ขาดแค่ดูดนิ้วเธอเอง เด๋ววันนี้จะไปดูดให้ครบเลย  pp11

olelemon99

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2007, 08:51:38 »

โอ้ว ยิ่งกว่าลายแทงอีกครับเนี่ย  gooddream

tos77

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2007, 17:34:32 »

อืม งานนี้มีเสียตัวแน่ pp12
แต่ละวิธีช่างสรรหาจริงๆครับ pongz

mousejet

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2007, 07:51:41 »

ส่วนใหญ่แล้วผมจะดูดนมอย่างเดียว blink

lim6049

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2007, 08:26:22 »

นิ้วมีตั้ง ยี่สิบนิ้ว  ระวัง น้องไม่ล้างนะครับ pp7

easylife

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2007, 10:53:25 »

ขอบคุณมากครับ ...

bad

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2007, 10:08:51 »

ds
งะ นิ้ว เลยเหรอ มันควักล้วง ไอ้จ้อนมาก่อนก็มะไหวนะ

mmppp

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2007, 11:55:27 »

pp11 ขอรูปประกอบด้วยได้ไหมอ่ะ อิ อิ

ninjatao

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2007, 18:03:33 »

แสดงว่ารู้จริงนะเนี่ย ไปลองกับใครมารึเปล่าค่ะ อิ อิ ( ช่วงนี้ไม่ได้คุยกันเลยนะ ป๋าขา )  คิดถึงกันมั้ยเนี่ย  pp10

pat

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2007, 23:36:34 »

แสดงว่ารู้จริงนะเนี่ย ไปลองกับใครมารึเปล่าค่ะ อิ อิ ( ช่วงนี้ไม่ได้คุยกันเลยนะ ป๋าขา )  คิดถึงกันมั้ยเนี่ย  pp10

แล้ว น้องละจ้ะ ไม่คิดถึงพี่บ้างเลย เหรอ จ้ะ

ถ้าเป็นเค้า นะ พี่ไม่ต้อง น้องทำให้พี่นะ พี่เหนื่อย ๆ  pp11

ninjatao

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2007, 21:45:54 »

แล้ว น้องละจ้ะ ไม่คิดถึงพี่บ้างเลย เหรอ จ้ะ

ถ้าเป็นเค้า นะ พี่ไม่ต้อง น้องทำให้พี่นะ พี่เหนื่อย ๆ  pp11

kjhg  เหนื่อยคนเดียวไม่ดีมั้งค่ะ เดี๋ยวจะไม่สนุก ต้องมาเหนื่อยพร้อมๆกัน ถึงจะดีสิ  kjhg

dickman

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 09 เมษายน 2008, 00:04:32 »

ผมชอบไซร้ตั้งแต่แก้ม คลอลงมาที่ติ่งหู ซอกคอ หัวไหล่ ข้อพับแขนแล้วชอบดูนิ้วครับ
ส่วนมือก็สัมผัสไปตามอารมณืจับนมไล้หน้าอก เขี่ย.....
แล้วแต่ร่างกายจะตอบสนองครับ

:-*

rerose

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 30 เมษายน 2008, 16:34:36 »

สุดยอดเคล็ดลับ  ;khhg

1ideal

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2008, 14:31:21 »

hjgh คำแนะนำดีๆทั้งนั้น ขอบคุณครับ uy65tf

digitalopen

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2008, 13:53:58 »

ขอบคุณครับ บทความดีแบบนี้  urhys 

thipraksa

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 02 มกราคม 2009, 09:18:38 »

ขอบคุณครับ

crono302

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 06 มกราคม 2009, 01:27:19 »

รายแทงชั้นยอด  urhys

ZOIDS

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 06 มกราคม 2009, 03:30:06 »

ผ่านไปนานกว่าได้อ่าน

ขอบคุณป๋ามากครับ  ijn

doctorX

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 08 มกราคม 2009, 13:12:40 »

ขอบคุณเคล็ดลับดีๆครับ jhg

dabodabo

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 29 มกราคม 2009, 22:32:26 »

hjghสุดยอดด

mickaza

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 31 มกราคม 2009, 00:18:13 »

เยี่ยม ;kljj

boyboy1975

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2010, 06:17:42 »

สุดยอดคำแนะนำ

Gunslinger2

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2010, 13:09:44 »

ขอบคุณมากๆครับ  hgjhg hgjhg

่jimmy

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2010, 14:46:12 »

งั้นไปทดลองใช้ก่อนครับ

Makettingmanager

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2010, 16:57:03 »

ทดลองมาแล้วครับใช้ได้ผลจริงๆรับประกัน fsdg

DujDao

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2010, 02:25:39 »

ขอบพระคุณครับ

BRIDE

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2010, 20:50:37 »

ต้องลองแล้วล่ะ uiuo uiuo

ninja9_99

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2010, 22:43:10 »

ขอบคุณหลายๆๆคับ ลองแล้วได้ผลอ่ะ อิอิอิ