-->

ผู้เขียน หัวข้อ: บริการนวดน้ำมัน รูปแบบใหม่!สำหรับ ท่านสุภาพสตรี .  (อ่าน 5587 ครั้ง)

topmee

• บุคคลทั่วไป

บริการนวดน้ำมัน รูปแบบใหม่!สำหรับ ท่านสุภาพสตรี .
ด้วยบริการรูปแบบใหม่ ไม่ซ้ำใคร ในรูปแบบที่ท่านสุภาพสตรีต้องการ!!!
ที่ท่านสามารถเลือกท่าในการนวด และ รูปแบบ ในการนวดได้ตามสไตล์ ที่ท่านต้องการและชื่นชอบ !!! แดนเนียลครับ(บริการนวดสำหรับสุภาพสตรี)สูง 179/66 สะอาดผิวสีผิวเดียวกับพี่เวียร์ สัดส่วนความเป็นชาย เกือบ 7" ยินดีให้บริการนวดน้ำมันนอกสถานที่(สำหรับสุภาพสตรี) ด้วยความนุ่มนวล สุภาพ บริการด้วยความประทับใจ ยินดีทำตามกติกาทุกอย่าง เน้นเรื่องนวดอย่างเดียว 2 ชั่วโมง 600 บาท (24ชม.) สนใจติดต่อ ศูแปด*081-3546243 ขอบคุณครับ uy65tf

anfield

uyhgb

อาชีพในฝัน   สุภาพสตรีท่านใด สนใจ   ของผม ฟรี.... เรียกได้ ตลอด หุหุ uy65tf

mana

jhgf เดียวปายบอก ยาย เอ้ยป้าข้างบ้านให้น้า ฟรี แกชอบมากเลย

COMMINGSOON

อาม่าข้างบ้านสนใจอ่ะคับ...อายุราว80แระแหละ  แกดีใจหยั่ยเลย นวดฟรีเนี่ย แกชอบ 555+

asset

>:(โหงี้จะพายายจันทร์คำไปนะครับ ผัวแกเสียนานละแกบ่นว่าเมื่อยทุกวัน mnb

punchy

นวดฟรีเหรอคะ
เค้ามะเหงบอกเลยอะว่า ฟรี
อยากนวดมั่งอะ
55555

lunaG

55555

ท่าน anfield  เค้ารับนวดให้ฟรี สนใจเหรอน้องพั๊นช์

punchy

55555

ท่าน anfield  เค้ารับนวดให้ฟรี สนใจเหรอน้องพั๊นช์

อยากจิคะ เมื่อยเนื้อเมื่อยตัวอยู่
ก็นวดให้แต่คนอื่นอะ
มันเมื่อยจิงๆๆๆๆ

permchai9227

Re: บริการนวดน้ำมัน รูปแบบใหม่!สำหรับ ท่านสุภาพสตรี .
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2009, 18:52:51 »

เเบบนี้ก็มีด้วย.....ไปสมัคได้ปะ

settrade

Re: บริการนวดน้ำมัน รูปแบบใหม่!สำหรับ ท่านสุภาพสตรี .
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2009, 15:43:49 »

เอ้า   ผมก็ฟรีเหมือนกันขอค่ารถ200พอจ้า  นวดดีมากฯ  ม่ายเชื่อลองดูนะครับ  ไม่มีร่วมนะครับผมไม่กล้า เอ้าติดต่อทางเมลย์ chakeeduang@yahoo.co.th

wiyada_susi

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2009, 17:03:20 »

อิอิ น่าสนจัง เอาไว้เมื่อยเมื่อไหร่ จาเรียกใช้บริการนะค๊ะ อิอิ yhb

ATAATA

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2009, 10:30:49 »

มาขำๆนะครับ

อายุ ต่ำกว่า 20 นวดฟรี แถมตังค์ให้ด้วย

20-30 ยังคงนวดฟรีให้นะ

30-40 600/2 ชม

40-50 1200/2ชม

50ขึ้น / ไม่รับครับ กลัว เสียชีวิตคามือ

สูง 172 หนัก 65 ครับ

ขำๆครับ

แซวเล่นๆ  [poiuy

p_nuin

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2009, 11:05:05 »

ผมนวดให้ฟรีๆเลยครับถ้านอนให้นวดดีๆแถมค่าขนมติดปลายนวมให้ด้วย ijn

soso

เด่วไปบอกป็ข้างบ้าน ujh

kontourpai

ไม่มีแบบนิกกี้เหรอ(เก้านิ้ว)

chitjaa

แหล่มมากคับ

potface_69

ผมก้อนวดเปนนะ

แต่ไม่กล้าทำแบบนี้หน่ะ

อายหง่ะ 

เขิน

racegal

อุ้ยยยย น่าสน .. จดเบอไว้ก่อนนนนน อิอิ ,,

,,,,

แล้วพวกพี่ๆ ที่นวด ฟรี เนี่ย , จะติดต่อ ยังไงละ ค่ะ   คิคิ

a_matthayomchan

นวดฟรี อิอิ
ปล. รักสนุกแต่ไม่ผูกพัน คริคริ

riviara

อาชีพใหม่ที่น่าสนใจ

akaEle

นวดไม่ฟรี...เพราะมีดีพอที่จะคิดเงิน หึ หึ  เขิน

arterart04

อาชีพในฝันเลยครับ นวดให้สาวๆ เนี๊ยะ

tanarakjantan

ทำไปได้...เลือกแต่เฉพาะสาวๆ(น่ารัก)เน้อ

Paradin

กลายเป็นช่างนวดมีมากกว่าคนรับบริการ 555+