-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านนวดแผนโบราณที่ไม่เห็นพูดถึง ลำปางครับ  (อ่าน 2261 ครั้ง)

kanhomkeng

• บุคคลทั่วไป

ผมขับรถไปแถวโรงแรมเวียงทอง ฝั่งตรงข้ามและเยื้องโรงแรมเวียงทองเล็กน้อย เห็นร้าน ราชาวดี นวดแผนโบราณ ที่ป้ายหน้าร้านมีนวดน้ำมันด้วย แต่ลองมองเข้าไปสำรวจดู เจอหมอ 2 คนครับ รุ่นๆ 30 กว่า 40 ครับ มองเข้าไปในร้าน (บ้าน) เห็นเบาะเรียงรายกันอยู่ 

สงสัยไม่มีนวดพิเศษ เลยขอเบอร์ไว้และกลับออกมาเลย

มาเล่าสู่กันฟังครับ ถ้าตั้งใจไปนวดอย่างเดียว ร้านนี้คงเป็นอีกทางเลือกหนึ่งครับ

(ปล. ก่อนหน้านี้ แบบว่าอยากเปิดตัวโดยการส่งการบ้านศิรินครับ พอไปถึง แอบมองอยู่หน้าร้าน โห.... วิ่งหนีแทบไม่ทัน เจอป้าๆ 3 คนนั่งคุยกันอยู่ เห็นหน้าคนนึงนึกถึงตลกโชว์เล่ห์เลยครับ  เหอะ ๆ ป้าแกสวยนะ แต่ไม่ใช่สเปคผม 55555   อ่านการบ้านของท่านอื่น อยากไปเจอน้องเอ็มจัง ท่านใดมีเบอร์ไหมครับ รบกวนขอด้วยครับ)

siamzero

Re: ร้านนวดแผนโบราณที่ไม่เห็นพูดถึง ลำปางครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2010, 19:37:09 »

โหหน้ายังงั้นเลยหรือกำลังจะไปอยู่พอดีเลย vbnn

riviara

Re: ร้านนวดแผนโบราณที่ไม่เห็นพูดถึง ลำปางครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010, 10:50:03 »

น่าจะลองสูงวัยหน่อยนะท่าน เผื่อไว้เก็บเป็นข้อมูล