-->

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนด้วยครับ นผบ แถวสันติธรรม มีที่ไหนบ้างครับ  (อ่าน 1658 ครั้ง)

kimzaman

• บุคคลทั่วไป

พอดีผมอยากลองไปแถวสันติธรรมดูบ้างครับว่าที่ นผบ.ที่ไหนบ้าง เบื่อ แถวช้างคลานเต็มทน uilo

p_nuin

ใกล้พิกัดสันติธรรมที่สุดน่าจะเป้น"นครเชียงใหม่นวดแผนโบราณ"ลองเข้าไปดูที่หัวข้อซิครับ dsgjsd

Tred

แถวสันติธรรมที่นวดและนาบได้ก็คง ปิ่นแก้ว โพธิเวช ล่ะครับ แต่นวดธรรมดาถูกครับแต่ถ้าจะนวดมีระดับต่างๆแพงใกล้เคียงกับ ช้างคลานแหละครับ  dsgjsd

kingkitchen

แถววงเวียนห้าแยกมีร้านนวดสองร้าน
ไม่รู้ปิดไปหรือยัง..จำชื่อไม่ได้
เลยวงเวียนมาหน่อย..มีกาแฟสดขาย
อยู่ด้านหน้า..เป็นโรงเรียนสอนนวดด้วย
มีแต่ฝรั่งมาเรียน..แจ๋มๆทั้งนั้นลองเข้าไป 
ถามดูครับเผื่อได้นวดกับฝรั่ง...ผลัดกันนวด

potface_69

ไม่ค่อยเห็นนะท่าน

ส่วนมากที่นี่มานระดับ3 อย่างเดียวเรย

เสียงคุ้นหู

สาวมั้ยพี่ ! ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อะไรประมาณนี้

,mnnb