-->

ผู้เขียน หัวข้อ: วันพรุ่งนี้จะไปนวดใครมีลายแทงและสถานที่เด็ดๆช่วยบอกหน่อย  (อ่าน 1924 ครั้ง)

lampam

• บุคคลทั่วไป

หลังจากวันเสาร์ที่ผ่านมาหล่นกับช้างคลานมาแล้ว วันพรุ่งนี้อยากแก้ตัวใหม่ใครมีสถานที่และเบอร์เด็ดๆช่วยบอกผมด้วยครับ ไม่อยากหล่นอีกต่อไปแล้ว เริ่มปฏฺบัติการประมาณหลังเที่ยงพรุ่งนี้ครับ

hovnan

Re: วันพรุ่งนี้จะไปนวดใครมีลายแทงและสถาน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2010, 13:19:58 »

จาเอาเดดแค่ไหนท่านระดับ1-3 ถ้าน้อง่น่ารักๆก็ พวกcozy fang patty  รัยพวกเนี่ยแต่จะเล่นระดับ3ก็boss อาเขต รินแก้วแต่ต้องทำจายกะสานที่นินุง  hssd

op po

เชียร์บ้านโคซี่ครับ น้องๆน่ารักมาก ส่วนฟ่างก็เยี่ยม รับรองไม่มีหล่น

Nobita Kaka

เชียร์บ้าน โคซี่ อีกคนครับ ส่วนบ้านฟ่าง ยังใจไม่ถึงครับ เห็นหน้าน้อง ๆแต่ละคน ไม่แนวผมเลย บ้าน พริตตี้ก็ดีนะ น้อง ๆ โครตแจ่มแต่ บริการไม่ถึงใจเหมือน โคซีครับ แต่ถ้าแบบว่า อยากได้น้อง ๆน่ารัก นวดคลึง ๆให้ เพลิน ๆไม่ต้องอะไรมาก พริตตี้ก็เหมาะครับ แต่ถ้าอยากถึงใจด้วยละก็ สองที่แรกครับ อยู่ที่ว่าจะเลือก น้อง ๆ หน้าตาระดับไหน

toppy

เชียร์cozy ก่ะ fang อีกเสียง

a_matthayomchan

โคซี่ครับ PR น่ารัก ครับผม น้องๆๆๆ บริการดีครับ

roonaldo

numnoi

ต๊าบๆ ต้อง สถานฑูต   เนิบๆ นาบๆ ต้อง fang คับ

blend_man17

เสียบอย่างเดียว  ไปซาฯ
เสียวๆ สยิวๆ ไปโคซี่&ฟ่าง
ตื่นเต้น น่ารักน่าลุ้น   ไปเส้นข้าง
วัดดวงเสียว  ไป 99 กะ รุ่งฟ้า

ปล.ผมไม่ใช่เทพ  แต่ใจรัก uiuo

swc

lampam

ผมไปมาแล้วครับ สถานที่เลือกคือรินแก้ว เลขที่ออกคือ 11 น้องมล ตัดมาที่ห้องน้องแกเริ่มนวดเท้าก่อนตามสเต็ป จากนั้นก็ขึ้นมาที่ขาแขนน้องเริ่มโดนจรวดเราเรื่อยๆเราก็เลยแข็งเข้าให้ น้องเลยถามตรงนี้จะนวดไหม ตกลงราคา 900 ถ้วนรวมค่าห้อง จากนั้นนองก็ลอกคราบ ใส่ซีดีและก็กินจรวดผม สุดยอดดดด
จากนั้นน้องก็ขึ้น อันนี้สุดยอดดดดกว่าคับมาก   ไม่ไหวเดี๋ยวไปก่อน จับน้องนานหงายดันเสร็จซะงั้น ทนความฟิตไม่ไหว
  รายงานผล
รินแก้ว เบอร์11 น้องมล
ผิวขาว น่ารัก ไฟหน้าเล็กไปหน่อย ช่วงล่างคับสุดยอดดดด
สรุป ทอนกระจายยยยยครับ

DUNKKER

555+
พลิกโผคับท่าน

redkiss8

ต้องตามไปลอกการบ้านแล้ว ss