-->

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณคิดว่านวดแผนโบราณที่ไหนดีที่สุดในเชียงใหม่  (อ่าน 2271 ครั้ง)

kimyusin

• บุคคลทั่วไป

khjhgg ขอความคิดเห็น และข้อมูลบางส่วนด้วยครับ ถ้ามีปลากรอบด้วยยิ่งดี ขอบคุณครับ  09876

UgoIgo

• บุคคลทั่วไป

ขอถามนิดนึงครับผม
ถ้าผมไปเยี่ยมชมที่ไหนมาแล้ว ผมสามารถ ติชม ได้เต็มที่เลยรึป่าวครับ
ผมกลัวว่าจะโดนแบนซะก่อน แต่เห็นพี่ๆ ที่มีประสบการณ์ เค้าก็ comments กันมากมายเลย
 จะเป็นอะไร รึป่าวครับถ้าจะบอกเล่า เก้า สิบ กันแบบตรงๆ

ขอใครก็ได้ ผู้รู้ แถลงหน่อยคร้าบ
ขอบคุณครับผม ;khhg