-->

ผู้เขียน หัวข้อ: Pretty Clup & Spa ศูนย์รวม พริตตี้ นักศึกษา สาวสวย พร้อมบริการทุกท่าน แล้ววันนี้  (อ่าน 31349 ครั้ง)

mritit

• บุคคลทั่วไป

Pretty Clup & Spa ศูนย์รวม พริตตี้ นักศึกษา สาวสวย พร้อมบริการทุกท่าน

คอร์สนวด กษัย 1.10ชม. ราคา  799  บาท สบายตัว+สบายกาปู๋+สบายกาเป๋า :(

คอร์สนวด อโรม่า 1.10ชม. ราคา 499 บาท สบายตัว+สบายกาเป๋าแต่ไม่สบายกาปู๋ ??? ???

กับทีมงานของเราที่ฝึกฝนมาเฉพาะทาง อาทิ  น้องเฟิร์น น้องน้ำค้าง น้องตาหวาน น้องผักบุ้ง น้องเกรช

น้องยูมิ และ น้องๆคนอื่นอีก กว่า 10 คน ???

เปิดบริการทุกวัน เที่ยงวัน-เที่ยงคืน

ซอยกรรไกรทอง  หลังกาดสวนแก้ว

โทร 087-1799000

mritit

สวัสดี ทุกท่านในบอร์ดนะครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
PrettyClubSpa เปิดใหม่ จะพยายามปรับปรุงสูตรสำเร็จความเสียว และ บริการต่างๆ ให้ดียิ่งขึ้นๆครับ
ท่านใดอยากได้บริการแบบไหน หรือ อยากให้มีอะไรเพิ่มเติม แจ้งผมได้ทางกระทู้นี้เลยนะครับ
จะเร่งรีบดำเนินการเลยครับ
โอกาสหน้า จะเอาโปรโมชั่นเด็ดๆมาฝาก ครับ
ขอบคุณมากครับ khjhgg

Kim

ยินดีครับ ท่านที่ลงข้อมูลดีๆ ให้กับสมาชิกทุกท่าน

สมาชิกไปอุดหนุนแล้วอย่าลืมส่งการบ้านด้วย น่ะครับ

เฮีย KIM  ;khhg

jask

Re: Pretty Clup & Spa ศูนย์รวม พริตตี้ นักศึกษา สาวสวย พร้&
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2008, 00:01:02 »

ดัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มิถุนายน 2008, 00:03:50 โดย jask »

coolman

ถามง่ายง่ายเลยครับ
น้อง สวย หรือเปล่า

mommamman

ขอเอาข้อมูลลงในแผนที่นะครับ  hgjhg

mommamman

รบกวนถ่ายภาพหน้าร้าน ส่งมาให้ด้วยนะครับ จะได้เอาใส่ในแผนที่ครับ

หรือถ้ามีรูปน้องๆ ก็ยิ่งดีครับ

mommamman@yahoo.com

CastlevaniaX

ถ่ายรูปน้องๆลงในนี้เลยนะครับและขอรายละเอียดแต่ละคนด้วยว่างานเป็นอย่างไรครับ ;kljj ::)

Tie

ถ้ามีรูปน้องๆ ก็ยิ่งดีครับ

mommamman@yahoo.com

gjgf เห็นด้วยกับท่านเป็นอย่างยิ่ง  รับรองสมาชิกที่นี่ไปแอ่วตรึมแน่ๆคับ

sonor

แจ่มครับจะไปใช้บริการครับ(คนขี้เมื่อย) ??? ???

kaitom

ถ่ายรูปน้องๆลงในนี้เลยนะครับและขอรายละเอียดแต่ละคนด้วยว่างานเป็นอย่างไรครับ ;kljj ::)

แม่นแร้วครับ dsgjsd
ถ้าเห็นหน้าน้อง ๆ แล้วถูกใจ ใครจะอดใจไหว

kaze

pongz ถูกต้องแล้วครับ เมื่อเห็นรูปสวยๆ ใครจะอดใจไหว  ;khhg

nan_2

:o เอารูปมาลงเลยครับบบ

อยากเห็นน้องๆๆๆจัง

manspringer

วันก่อนไปกาดสวนแก้วกะตาLostman133 ผ่านหน้าร้านแต่ไม่ได้เข้าไปสำรวจ ฝากไว้ก่อน

pass07

ข้อมูลใหม่ครับ น่าสนใจ อิอิ  ;khhg ขอบคุณครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 พฤศจิกายน 2008, 21:36:09 โดย lunaG »

Kim

ไปสำรวจพร้อมติดสติกเกอร์มาเมื่อเช้า ครับ

พนักงานที่ร้านเป็นกันเองมา ครับ น้องๆ น่ารัก ทุกคนเลย

ถามหาส่วนลดด้วย น่ะครับ ถ้ามาจากเวป ครับ ( แสดงบัตรด้วยถ้ามี )

เฮีย KIM   ;khhg

watbox

น้องๆหน้าตาน่ารักไหมครับ  แบบว่าเห็นหน้าแล้วแข็งเลยอะไรงี้อ่ะ รับรองลูกค้ารุม(โทรม) น้องๆแน่นอน

coolman

ขอบคุง ค้าปเฮีย
เสียตังค์อีกแล้ว ตลู   ghjk

tlealone

ขอบคุณคร้าบ..น่าจะมีปลากรอบเนาะ dsgjsd

bomebeta

ถามหาส่วนลดด้วย น่ะครับ ถ้ามาจากเวป ครับ ( แสดงบัตรด้วยถ้ามี )

เฮีย KIM   ;khhg

ส่วนลดเท่าไหร่หรือครับท่าน

don

inlove  ลด 100 บาท ครับ ตามนี้เลยครับ

mommamman

ม่ายมีรูปน้องๆ หรือครับท่าน  09876

don

ghfgเขาบ่อให้ถ่ายครับ เห็นว่าเด็กยังมาไม่ครบ dfbgdfsh

manspringer

เห็นน้องลางๆ  ก็แหล่มแย้ว

sonor

ต้องไปลองครับ hgjhg hgjhg

Tor

คราวหน้า ไม่พลาด   :-[

coolman

ดูจากรูปการ์ณแล้ว  น่าจะหน้าตาดีอยู่หลายคนค้าป

ปอลอ - สังเกตได้จาก มอไซค์สวยสวยทั้งนั้น      ฉะน้าน คนขี่ก้อน่าจะสวยด้วย   ghjk
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 กันยายน 2008, 19:54:02 โดย coolman »

nan_2

วันนี้แวะไปมาแล้วครับ ตอน บ่ายโมง

มีอัลบั้มรูปให้ดูครับ

น่ารักทุกคนแล้วแต่ สไตล์ใครสไตล์มัน

แต่ผมชอบน้อง ก. หมวย เอ๊กซ์ เซ็ก สุด ๆๆๆ

น้องแต่ละคนจะมาเวลาไม่ตรงกันนะครับ

บางคนมา 13.00 น. บางคนมา 18.00 น.

เพราะว่าส่วนใหญ่เป็น นักเรียน นักศึกษา อายุไม่เกิน 22 ปี นะครับบบ ตามคำบอกของคุณ . . . . ที่อยู่เคาท์เตอร์

ส่วนบัตร Member ใช้ได้เลยนะครับ เพราะมีสติ๊กเกอร์เวบเราติดอยู่แล้ว

kaze

ท่านพี่ครับ ที่บอกว่าส่วนลด 100 บาทน่ะ ทำยังไงหรอครับ .. เผือว่าส่วนลด 100 จะได้ให้เป็นทิปน้องๆ :(

nanavasabi

:) โอ๊......
ลายแทงใหม่น่าสนใจจิงๆ อิอิ...  sdf
งานนี้มีเสียตัวอีกแว้วท่าน  l.jkljh

nortykun

อยากลองไปบ้างจัง  :o

tiger99

don

ท่านพี่ครับ ที่บอกว่าส่วนลด 100 บาทน่ะ ทำยังไงหรอครับ .. เผือว่าส่วนลด 100 จะได้ให้เป็นทิปน้องๆ :(
:o

::) ใช้บัตร cmxseed ไงครับ ถ้าท่านยังไม่มี pm ชื่อที่อยู่หาผมด่วน ไกล้หมดแล้ว ครับ ;kljj

folkfiat

ผมขอบัตรด้วยครับส่ง จิรวัฒน์ ตะราษี 233 ม.5 ต.หย่วน อ.เชียงคำ จ.พะเยา 56110 ขอบคุณครับ

don

nmbnm,  คนกล้าเปิดตัวอย่างท่าน ข้าน้อยนับถือ ;khhg ;khhg จัดให้เลยครับ

watbox

ผมขอบัตรด้วยครับส่ง จิรวัฒน์ ตะราษี 233 ม.5 ต.หย่วน อ.เชียงคำ จ.พะเยา 56110 ขอบคุณครับ

แสดงว่าพี่เค้ายังมะมีเมีย ไม่งั้นไม่กล้า  ;khhg นับถือๆๆ

jojocker1

???อยากไปจัง เด็กใหม่เข้าได้ป่าว

mcfly

แสรดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด ตูจะไปให้ได้ ตาแม้นพาเค้าไปที่อยากไป :) :D

tlealone

บรรยากาศร้านดูเงียบๆนะครับ แต่ข้างในคงไม่ธรรมดา ;khhg

believe

ผมว่าเรื่องรูปไม่ควรเอามาลงนะครับ..

เชียงใหม่สังคมมันเล็กนะครับ..

โอกาสเดินสวน หรือ พบปะกันข้างนอกมีสูงครับ.. เห็นใจน้องเค้าหน่อยดีกว่านา..

ถ้าอยากไปจริงก็เดินไปดูอัลบั้มเลยครับ.. ถูกใจก็ขึ้นไม่ถูกใจก็ถอยครับ..

ป.ล. ถ้าได้ไปใช้บริการจะมาส่งการบ้านนะครับ.. อิอิ

DjMuscle

ไปสำรวจมาเมื่อคืน แหล่มดี แหล่มดีคับ แต่เมื่อวานเด็กน้อยไปหน่อย  :-[

tos77

>:( ไม่ไปไม่ได้แล้ว ฮึมๆ

thechat

mbvc  ไปลองมาละ ของเค้าดีจิงๆ ต้องบอกว่า ขาเที่ยว ในเชียงใหม่ไม่ควรพลาดด้วยประการทั้งปวง
เพราะ ถ้าคุณไป โอตี่ ค่าห้องและนวด 2 ชม. 500 บวก ค่าระดับ 1 อีก 500 แต่ที่นี่ 799 ขาดตัว ประหยัดไปตั้ง 200 ห้องน้ำก็ดีกว่า น้องสะอาดกกว่า ไม่ใช่ ชาวเขาด้วยนะ มารยาทงามจิงๆ
น่าจะไปหนับหนุนกัน น้องเค้าจะได้มีรายได้บริการหมู่เฮาไปนานๆ และที่สำคัญพอเสร็จ ขั้น1 แล้วไม่อยากไปสถานทูต ละ เพราะก็กลัวเสี่ยงยมทูต ตอนไปเจาะเลือด นิดนึง แต่ ถ้าเพื่อนๆ Hard Core ผมไม่แนะนำ เพราะไม่ใช่ที่อย่างขั้น 2-3-4จะไปกัน ลองดูกันนะคร้าบ จาก THE CHAT

gerrard30

อยากทราบว่า รายละเอียดการบริการของน้อง ๆ ตาม step หนะครับ

Mr.thank

:o hgjhg hgjhg hgjhg dsgjsd dsgjsd  ผมไปมาเมื่อวานนี้อะ กะไปนวดเลยได้นาบเลย อิอิ  น้องเขาดีๆกันทั้งนั้ย  ล ouiy ouiyองดิ

lunaG

:o hgjhg hgjhg hgjhg dsgjsd dsgjsd  ผมไปมาเมื่อวานนี้อะ กะไปนวดเลยได้นาบเลย อิอิ  น้องเขาดีๆกันทั้งนั้ย  ลองดิ ouiy ouiy

อ่ะ ได้นาบเลยเหรอ คารมดี นะเนี๊ยะ

น้องคนไหนอ่ะ ส่งการบ้านด้วยจิ

sonor

สงสัยคารมดีจึงได้นาบแทนนวด hgjhg hgjhg

dvd6699

ฟังหูไว้หูนะครับ