-->

ผู้เขียน หัวข้อ: Pretty Clup & Spa ศูนย์รวม พริตตี้ นักศึกษา สาวสวย พร้อมบริการทุกท่าน แล้ววันนี้  (อ่าน 31345 ครั้ง)

PIM_On_The_Rock

• บุคคลทั่วไป

พี่ค่ะรับสมัครพนักงานอยู่ป่าวอะค่ะ
มีปะสบกานทำงานมาก่อนน่ะค่ะ
ที่ร้านอาสาฮี กทม อะค่ะ
ไม่ทราบว่ารับพนักงานอยู่ไม่คะตอบด้วยน่ะค่ะ

Sylar

พี่ค่ะรับสมัครพนักงานอยู่ป่าวอะค่ะ
ไม่ทราบว่ารับพนักงานอยู่ไม่คะตอบด้วยน่ะค่ะ
อิอิ ลองเข้าไปที่ร้านจิครับ ไม่ก็ลองโทรดู087-1799000

tarotrick

เปิดถึงกี่โมงเนี่ย พรุ่งนี้ดึกๆจะเวปไปแอ่ว มีใครจะไปมั๊ยครับ

lunaG

เปิดถึงกี่โมงเนี่ย พรุ่งนี้ดึกๆจะเวปไปแอ่ว มีใครจะไปมั๊ยครับ

เปิดเที่ยงวัน ถึงเที่ยงคืนครับ

kongo6

อยากได้รูปครับท่าน pm ,บอกกันหน่อยสิ

hyena

รอโปรใหม่ๆ ค้าบบ

manman2524

ไปมาแล้วครับ
   pongz

Johny Depp

เคยไปมา 2 หน ม่ายมีน้องๆ ใหเลือกเลย เจอแต่ ยูมี บะหมี่ในชาม เอ้ย ยูมิ
ทั้งสองครั้งระยะเวลาห่างกันพอควร ลีลา มือไม้เธอพริ้วขึ้นเยอะ ...............เยี่ยมครับ ;kljj

Rayblack28

แต่ว่าไปน่าจะมีรูปขึ้นมาดูบางใช้ประกอบการตัดสินใจ

deklek

ต้องหาโอกาสไปซะล่ะ

kongkeen

deklek

coolman

ได้งาน ยังครับน้อง
จาได้ไป อุดหนุน

Reideen

uilo uilo uilo uilo
อยากให้ปิดตอนแฟนผมหลับอยู่จริงๆ
หลังเที่ยงคืนได้ไหมนี้  lkkjjh

jr2

ร้านเปิดหรือปิดครับ

aek_e_aekk

ร้านเปิดอยู่มั่งคับปิดช่วงพระพี่นางหรือเปล่า

hooligan

ขับรถผ่านดูลาดเลา 2-3 ครั้งละครับ แต่ไปคนเดียวไม่กล้าเข้าอะครับ ทำไงดี :-X

geo_reg

แจ่มทุกนาง    ;kljj ;kljj

lawless

น้องใหม่ครับ

ร้านนี้ได้ถึงระดับไหนครับ ปกติแล้วผมนวดไทยประจำๆ หมอนวดก็แก่ๆทั้งน้าน อยากลองดูบ้าง

doctorX

ออ...อยู่ตรงนี้นี่เอง ปลายจมูก :-[

Rhaikaj

เพิ่งเคยไปครั้งแรกครับ น้องเครป อิอิ น่ารัก  hgjhg

kittyjung

ไม่เคยแวะซักที fdgdf

มันใกล้ที่ทำการไงไม่รู้อะ zad

arterart04

:-[ อยากไปครับ วันพุธนี้แน่นอนสักตอนเย็นๆน่าจะมีน้องๆให้เลือกเยอะนะครับ จะลองไปครั้งแรกๆ O0

gmodify

???  ไปมาวันนี้..เหอๆๆๆ.....ไม่ได้แวะอ่ะ ผ่านเฉยๆเพราะติดธุระ   uyi กำสุดๆๆๆ  ฮือๆๆๆๆ ไข้ได้ อ่ะ ไข้ได้

pirap

ต้องหา โอกาสลอง

สิบปากว่า ไม่เท่าตาเห็น >:(

sama9956

ยังไม่ได้ไปลองเลยอะ... jljhl
ใครช่วยไปเป็น เพื่อนหน่อยได้ไหม?ครับ.. fhgj

zadissza

ไปตั้งแต่เปิดร้านใหม่ๆเลย น้องๆแต่ละคนยังนวดไม่เก่งเลย บางคนทำได้แค่อาทิตยเดียว เลยโดนเราสอนมวยซะงั้น ตอนนี้ไปคงโดนเขาสอนแล้ว อิอิ ghjk ghjk ghjk

arterart04

:o วันพฤหัสที่4 นี้ผมว่าจะลองไปเที่ยวดูสักครั้ง พอดีได้บัตรสมาชิกมายังได้ใช้เลย  :o ยังไงช่วยแนะนำด้วยละกันนะครับ น้องใหม่ครับ ไปคนเดียวด้วยไม่รู้ว่าจะกล้าเข้าไปรึป่าว :-X

arterart04

;khhg อยากรู้ว่าที่นี่ทำได้ถึงระดับไหนบ้างครับ แล้ว 799 นีทำไรได้มั่งคับ ผู้รู้ตอบทีนะครับ  :( เด็กใหม่หัดเที่ยว ;khhg

Rhaikaj

ตอนนี้โปรเป็นไงบ้างครับ

blitzs

สวยแต่ไม่เสียวมากเท่าไหร่  ถ้านวดกษัยจิงๆ มันจะซับส้อนกว่าที่นี่ แค่เขย่าพอให้ได้เสียวกันเท่านั้นครับ khjhgg

shane

.,mn หึๆ ต้องหาทางไปลองซะแล้ว

lawless

:o วันพฤหัสที่4 นี้ผมว่าจะลองไปเที่ยวดูสักครั้ง พอดีได้บัตรสมาชิกมายังได้ใช้เลย  :o ยังไงช่วยแนะนำด้วยละกันนะครับ น้องใหม่ครับ ไปคนเดียวด้วยไม่รู้ว่าจะกล้าเข้าไปรึป่าว :-X
ไปด้วยกันมั้ย ผมก็กำลัง อยากไป พอดี อ่ะ จาได้มีเพื่อน pm มาเรยครับ 09876

ไปด้วยๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 กุมภาพันธ์ 2013, 18:57:54 โดย jame_bond_007 »

john

gdsgaน้องๆๆใจดีทุกคนครับ น้องเครป สุดยอด

biolot

รวบรวมข้อมูลเตรียมไปบุกคับท่าน อิ อิ kghdf

chay

น่าสนใจอยากไปบ้าง ใครว่างๆจะไปชวนผมด้วยนะครับ เด็กใหม่หัดลองไม่กล้าไปคนเดียวครับ

chu

gdsgaน้องๆๆใจดีทุกคนครับ น้องเครป สุดยอด

เห็นด้วยครับ

jamebond

เมื่อวานไปนวดมาครับ ได้ข่าวว่าประมาณอาทิตย์หน้า มีโปรใหม่ครับ
โปรที่ทุกท่านรอคอย  โปรบีทูบีครับ สนนราคา ประมาณ 1,200 บาท ครับ

แจ้งข่าวให้ทราบครับ

คนเคยนวด

spurs15

ที่นี่มีนวดกษัยอย่างเดวไหมคับ  สนนราคาเท่าไรคับ

Nick2005

b2b นี้มันเป็นแบบไหนครับ
 oijuhgfd

ตามนี้เลยครับ http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=4445.0  ว่าแต่จะได้ทุกท่าหรือเปล่า รายงานด้วยนะครับ

babyboy2009

ไปมาแล้ว ออปชั่นคือ ถอด 500 จับ 500 ไม่มีระดับสาม และไม่โม๊คคับ แต่งานมือใช้ได้เลยทีเดียว เสยวจนร้องเสียงดังเลย

woodo

kjhg  ไปมาแล้ว ดูในเวปไม่ค่อยมีใครส่งการบ้านเลย หรือว่าผมหาไม่เจอ ในเมื่อไปมาแล้ว ก็ส่งการบ้านมาซะที
สอบถามเพื่อน ๆ ว่าอยู่ซอยกรรไกรทอง อันตรายกลัวผู้บัญชาการบ้าน(เมีย) และเพื่อนๆ พบ ก็เลยต้องไปด้วยวิธีมอเตอร์ไซค์ ถ้าเข้าทางเซ็นทรัลกาดสวนแก้ว ก็ใกล้ดี แต่ถ้าเข้าทางซอยกรรไกรทอง ก็เกือบถึงสุดซอย
          ร้านอยู่ใกล้แหล่งชมชุน หากใครมีคนรู้จักเยอะ ต้องปลอมตัว ใส่หมวก แว่นดำ แฝงเข้าไปในร้าน
          ไปแล้วปรากฏว่าต้องรออีกครึ่งชั่วโมง แต่ผมก็ต้องรอ เพราะกว่าจะหาเวลา โอกาส มาแล้ว ที่ีร้านมี 3 ชั้น ห้องปฏิบัติการมีแค่ 4 ห้องเท่านั้น สภาพห้องเยี่ยม แต่เสียอย่างเดียว ห้องมีจำนวนห้องน้อยไป น่าจะมีสัก 20 ห้อง

inferno

สถานที่โจ่งแจ้งไปนิด l,l,

jojocker1

มะได้ไปซะนานเลยเหมือนเดิมอยู่อะป่าวอะครับ

yokeygam

ขี่ผ่านๆ ไปล่าสุด ไม่เจอซะแล้วครับ  uyhgb

sitdee

ijhgvf ไปหาสถานที่มา2รอบยังไม่เจอแต่ไปตอนดึก เมาด้วย คราวหน้าไม่พลาดแน่

zzsaga

เค้าตกแต่งร้ายใหม่ครับ ว่างๆก็ว่าจะไปอยู่  9876