-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ตาหาประสพประกามที่ภูเก็ต..ภาค2...อันนี้มี$  (อ่าน 952 ครั้ง)

xman

• บุคคลทั่วไป

;khhgจากงวดที่แล้วไปกะทัวร์...งวดนี้กลับไปแก้ตัวอีกครั้ง......เริ่มจากจับเครื่องบินไปลงสนามบินเลย...ขอแนะนำควรไปเที่ยวเช้า..วันนั้นผมไปเที่ยวดึกหารถยากมากเพราะมันไกลไม่เมือนเชียงใหม่บ้านเรา. nears......สนามที่ตามหาประสพกามคือป่าตองนั่งรถตู้ไปคิด150ต่อหัวถ้าแท้กซี่600บาทไปถึงก้อดึกแล้วคงได้แต่เตร่หน้าโรงแรมคือละ1200เหมือนห้องนอนตึกแถวแต่มันไกลหาดก็โอเคกะราคา.....คือแรกหลับ....ข้ามตอนเช้าไปเพราะมันแต่ฝรั่งแก้ผ้านมโตงเตงให้เห็นทั่วหาด....ยามตึก.....ก้เริ่มเดินเที่ยวเบียร์กระป่องจิบเบา....สงสัยจังว่านี่มันต่างประเทศหรือบ้านเราเนี่ย......เดินชายหาด....จะมีมุมมะพร้าวมืดๆๆๆเห็นสาวสวยๆๆนมโตๆโปรดระวังเพราะอาจเจอของปลอม.....อุตส่าห์ดูตั้งนานแกล้งเข้าไปถาม......เสียงรับไม่ได้แม้นเจ้าหล่อนพยายามบีบเสียงก้ตาม.....ทุกที่ตลอดหาดตามเสาไฟฟ้าจะมีทั้งแก่ทั้งสาวดุได้และไม่ได้...แต่ไม่ต้องห่วงเข้าชอบของนอกครับ...พอดีหน้าออกไปทางจีนต่างด้าวทั้งสาวและคนเชียร์เลยส่งภาษามา...ไอ้เราก็ก็กลัวเสียหน้าเลยตอบไป NO..nO..No...i not OK  55555 kjhgถามตัวเองมันแปลว่าไงว่ะ......เดินมาพอสมควรในที่สุดก็ถึงเป้าหมาย ซอยบางลา แห่งหาดป่าตองทั้งหน้าซอยละท้ายซอยจะมีการ์ดตัวโตๆๆคุ้มอยู่ ถ้าใครเปี้ยวผมว่าได้หลับคาตีนแน่ๆๆ ,mnnb  ตลอดทั้งซอยจะมีคนเชียร์ให้ไปดู ไทยอาโกโก....จะมีสาวสเต้นโชว์....โดยเฉพาะกลางซอยมีโชว์นมตลอดก็เลยแวะดื่มเบียร์แก้เหนื่อยขวดเล็ก150บาท....สักพัก....ก้แวะเข้าซอยลึกอีกหน่อยไปตามคำเรียกร้องของหัวใจ...ไทยอาโกโก....ดูแล้วผมว่าไม่ต้องไปถึงโน่นหรอกครับผม สตาร์ซิกบ้านเราก้โอเคแล้ว....แต่ที่โน่นมันมีหลายที่แข่งกัน.....และสาวที่โน่นหน้าเหลี่ยมดั่งไม่มี  แต่ของเราเป็นสาวพูดไม่ชัดแค่นั้นเองจริง....ดูจบกลับที่พักเพราะมไช่ถิ่นเรามันต่างประเทศชัดๆๆๆๆ...อาไรก็เงินหมด       รุ่งเช้าจับรถแท็กซี่เข้าเมืองภูเก็ต400บาทกะไว้ในใจจะไปตามเก็บคะแนนที่ซอย11......พระอาทิตย์ตกดินได้เวลาออกหากิน.....ร้านแรกไปทานเหล้าย่ายวัยรุ่นที่โน่นก็โอเคเป็นเล็กๆแบบแถวราชภัฎใกล้เที่ยงคืนเมาได้ที่บอกตัวเองถึงไหมถึงกันว่ะคืนนี้ต้องภูเก็ต......ซอย11ตัดสินใจตายเป็งตาย.....เดินเข้าไปคนคุมร้านจะพยายามดึงเราเข้าร้าน  โฆษณาทุกอย่างดูดได้อมได้น้องไม่งี่เง่า..ไม่มีเรียกหรือกวนอารมณ์ให้เวลาเต็มที่.....ขอร้องครับพี่น้องอย่างพึ่งตัดสินใจ....จนกว่าได้ดูทุกร้านและทุกร้านที่ผ่านเขาจะพูดแบบเดียวกันหมดผมเลือน้องตัวเลกไฟหนเตดันออกมาแบทะลักเสื้อกล้ามราคา500บาท...ราคามี400  500  700แต่ผมเลือก500เพราะไอ้700มันเดินแทบไม่ไหวแล้ว....พี่ไปรอที่ห้องเลยเลี้ยวห้องเดียวเจอไม่ต้องห่วงสะอาด.....คำว่าสะอาดของเขากะผมนิยามมันต่างกันผมของเรียกว่าสกปรกดีกว่าสัตว์เลี้ยงที่แบบมากเพราะข้างทางมีหนูดำๆวิ่งผ่านให้ตกใจเล่น....ห้องน้องเขาจะเนทางเดินเล็กสองข้างเป้นห้องนอนมีเสียงชวนให้สยิวเล็ดลอดให้ได้ยินน้องอยู่ชั้นสองผนังเป็นไม่อัดผมเคยไปกำแพงดินมานะแต่นี้แย่กว่าอีกเห็นแล้วสงสารว่ะ....แต่คนเราเพื่อเพื่อนพ้องและน้องพี่..ในห้องมืดมากมีแสงไฟจากเสาไฟฟ้าส่งพอให้เห็นแม้นจะผ่านมานิดๆหน่อยแต่ผมก็ยังนั่งนิ่มพูดคุยเป็นพิธีมือมันรู้หน้าที่จับไปหน้าดู...โอพระเจ้าสุดๆๆๆ1ฝ่ามือไฟซ้ายตรงมือขวาหลอดไฟมันให้ความอบอ่นดีแท้เจ้ามีซ้ายมันกลัวน้อยหน้ายกจับสัมผัสไฟหน้าขวาโอยพระเจ้ามันอ่นเหมือนกัน...ครับ เขิน...ต่อไปก็แกดล้งเหลือบไปดูหัวแม่เท้าแต่ไปไม่ถึงมันไปหยุดก่อนต้นขวา....ได้แต่ถอดหายใจ......ไม่ต้องห่วงครับผมไม่ได้ทำร้ายน้องเขาหรอกแต่น้องเขาทำร้ายผผมมมมมม ghjkทุกอย่างเรียกว่าไปด้วยดี่ทุกอย่าง......เสียงคนคุมก็ตะโกนมาบอกว่า..ต่ายๆๆๆเสร็จจะต่อไหม.....ผมนึกในใจไหมมันบอกว่าไม่จำกัดเวลาไงว่ะเนี่ยเนี่เพิ่งไป30นาทีกว่าเองนี่....น้องถามว่าจะต่อไหมน้องอยากอยู่กะพี่นะ.....ผมบอกไม่แหละครับจากนั้นก็เดินหน้าสุดตัวอดบิวอารมณื ....เดินลงมาตัวเบาเลย...ข้อแนะนำเข้าห้องอย่าลีลาช้าอดหมดเวลาเสียตังค์เพิ่ม.....555555 pongz pongz vbnn
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 พฤศจิกายน 2010, 13:11:39 โดย xman »

roonaldo

Re: ตาหาประสพประกามที่ภูเก็ต..ภาค2...อันนี้มีลุ้น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2010, 13:10:32 »

เยี่ยมมากก ครับ นี่สิสังคมแห่งการแบ่งปันมันเปนแบบนี้ครับบบ

ขอบคุณครับ

อาจจะไม่ได้ไปลอกแต่ว่าได้ความรู้มากมายครับบ
 เดด เดด เดด เดด

metro

Re: ตาหาประสพประกามที่ภูเก็ต..ภาค2...อันนี้มี$
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2010, 15:17:01 »

ไม่ใช่แนวของผมเร่งเวลาชะ ouiy ouiy

boy1950

Re: ตาหาประสพประกามที่ภูเก็ต..ภาค2...อันนี้มี$
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2010, 19:57:04 »

pongz ขอบคุณมากๆๆ ครับ ผมว่าเราเอาเชียงใหม่ให้หมดก่อนก็ตายพอดี555