-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามสถานที่ใกลโรงแรมดิเอ็มเพลส เชียงใหม่  (อ่าน 2159 ครั้ง)

Duan.j

• บุคคลทั่วไป

รบกวนหน่อยครับผมจะไปเชียงใหม่วันที่ 18-19 นี้อยากทราบสถานที่ที่ใกล้โรงแรมดิเอ็มเพลส เชียงใหม่ หน่อยครับเพราะพักอยู่โรงแรมนี้ครับ

topgli

Re: สอบถามสถานที่ใกลโรงแรมดิเอ็มเพลส เชียงใหม่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2010, 23:48:02 »

เชียงใหม่นวดแผนโบราณ , ช้างคลานโพธิเวช , โคซี่ , เกี่ยวก้อย ฯ

Duan.j

Re: สอบถามสถานที่ใกลโรงแรมดิเอ็มเพลส เชียงใหม่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2010, 12:50:32 »

ขอแบบระดับ 1-2 ครับ ขอบคุณครับท่านๆๆ จากขาประจำเชียงรายแล้วค่อยแลกข้อมูลกันครับ

roonaldo

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2010, 13:03:15 »

ลืมรุ่งฟ้าไปได้ยังงัย

avanza

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2010, 13:16:20 »

kick เดิมข้ามไฟแดงตรงตึกแถวก็มี  แต่ลืมชื่อ คริ คริ

Duan.j

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2010, 14:24:59 »

เดิมข้ามไฟแดงตรงตึกแถวก็มี  แต่ลืมชื่อ คริ คริ

ระดับไหนครับท่าน

anfield

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2010, 16:25:49 »

nears  ถ้า ท่าน ต้องการ ระดับ 1 -2

ใกล้ๆ มี (เดินถึง ) มี 2 ที่ 1 เชียงใหม่นวด 

ที่ 2 กาหลง ( อยู่ใกล้สี่แยก ด้านหลังโรงแรมลานนาพาเลช ) 

ที่ 3  อยู่ใกล้เชียงใหม่พลาซ่า  เป็นนวดกระปู๋โดยเฉพาะ

ปล. เชียงใหม่เป็นเมืองเล็กๆ สามารถนั่งตุ๊กๆ ไปได้ทุกที่ หน้าโรงแรมมีครับ  ถ้า อาบน้ำใกล้ๆ ก็ซา...

ลองเปลี่ยนเทียบดูตามความต้องการ

Duan.j

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2010, 16:28:20 »

ขอบคุณมากครับท่าน anfield สำหรับข้อมูล

bigpocky

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2010, 10:31:13 »

nears  ถ้า ท่าน ต้องการ ระดับ 1 -2

ใกล้ๆ มี (เดินถึง ) มี 2 ที่ 1 เชียงใหม่นวด 

ที่ 2 กาหลง ( อยู่ใกล้สี่แยก ด้านหลังโรงแรมลานนาพาเลช ) 

ที่ 3  อยู่ใกล้เชียงใหม่พลาซ่า  เป็นนวดกระปู๋โดยเฉพาะ

ปล. เชียงใหม่เป็นเมืองเล็กๆ สามารถนั่งตุ๊กๆ ไปได้ทุกที่ หน้าโรงแรมมีครับ  ถ้า อาบน้ำใกล้ๆ ก็ซา...

ลองเปลี่ยนเทียบดูตามความต้องการ

อันดับ ที่3 นี่ร้านอะไรคับท่าน ผมนึกภาพเชียงใหม่พลาซา ไม่ออก ถ้ารู้ชื่อ น่าจะหาง่ายกว่า

roonaldo

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2010, 10:31:59 »

อันดับ ที่3 นี่ร้านอะไรคับท่าน ผมนึกภาพเชียงใหม่พลาซา ไม่ออก ถ้ารู้ชื่อ น่าจะหาง่ายกว่า

Cozy spa

chefbb

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2010, 19:25:44 »

cozy  spa  ระดับหนึ่งเท่านั้นครับผม อยู่ข้างๆ โรงแรมเชียงใหม่พลาซ่าเลยร้านอาหารญี่ปุ่นดารูม่ะเข้าไปอีกไม่ไกลซักเท่าไหร่

แถว  ที่ท่านพักจะมีช้างคลานโพธิเวชครับผม  ระดับแล้วแต่ความสามารถ ของท่านเอง
ช่้างแดงโพธิเวชอีกทีหนึ่ง ความสามารถแล้วแต่ตั้งแต่ 1 เป็นต้นไป
เกี่ยวก้อย ก็เช่นกันครับผม

ถ้าอยากไปออน แนะนำไปสถานทูตนะครับผม ซายูริคอมเพลก บอกตุ๊กๆ  รู้จักหมด  หรือไม่ก็จะไปรุ่งฟ้าตามที่ตาโด้บอกก็ไดครับผม

blend_man17

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2010, 11:45:08 »

ไม่รู้จักเลย  รู้จักแต่วัดครับ uiuo
ไปวัดกันไหมครับ ss ;khhg

kingkitchen

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2010, 08:54:54 »

ช่วยบอกพิกัดรุ่งฟ้าหน่อยครับ...อยากไปลองดูไม่เคยได้ยินมาก่อน
บรรยากาศเป็นไงบ้างก้อไม่รู้

Duan.j

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2010, 14:32:34 »

ขอบคุณทุกท่านมากครับถ้ามีโอกาสมาเชียงรายก็ PM มาได้ครับยินดีให้ข้อมูลครับ

tky

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2010, 16:10:34 »

สอบถามผู้รู้ อยากทราบรายละเอียด เกี่ยวก้อย ครับ

cosmixx

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2010, 02:06:35 »

ไปโคซี่สิคับ อยู่ใกล้ๆๆโรงแรมเชียงใหม่พลาซ่า ไม่ห่างดิเอ็มเพรสมาก เป็นร้าน นกแต่รับรองเสียวสุดๆๆค้าบบ pongz