-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ความทรงจำดีๆกับน้อง นกป Season 2 ตอนย้อนรอย 2015 new release ...  (อ่าน 13570 ครั้ง)

boyz

• เปิด 10.30 น. ปิด 02.00 น.
  • เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

จะปีใหม่แล้ว อวยพรให้สุขภาพแข็งแรงนะครับ เฮง ๆ รวย ๆ นะครับ ท่าน drjj และพี่พี่ CMXSEED ทั้งท่านเทพ และไม่เทพทุกท่าน อากาศหนาว ๆ งี้ดูแลสุขภาพกันดีดีนะครับ
สาวเหนือ น่ารัก งานแจ่ม ต้องที่ Absolute Paradise@เชียงใหม่

manyou

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

pongz ข้อมูลยอดเยี่ยมไปเลย อยากให้รีวิว ทุกสามเดือนเลย

wattana1426

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

สุดยอดครับ ขอคารวะจากใจ

sukung

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

สุดยอดมากมายครับผม ;khhg
สุคุง คนเดิมครับ

wang

• **

ขอบคุณท่านจิงๆนำ้ตาจิไหล uilo uilo ;khhg ;khhg
เห็นท่านโพสสนใจน้องแหวนแหวน มนตรา...น้องย้ายไปเดอะเบส ในชื่อน้องไอวี่ นะครับ  เขินนนนนน เขินนนนนน
                                                                                                                           ขอบคุณท่านอีกครั้งจิงๆต้องตามถึงจาอยู่ไกลคับ เขินนนนนน ;khhgขอบคุณคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ธันวาคม 2014, 04:11:33 โดย wang »

drjj

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

ขอบคุณสำหรับทุกๆคอมเม้นครับ...... eta08 eta08 ผมทำภาพน้องๆให้ท่านทายเล่นๆ กัน....สนุกๆ ว่าท่านจำน้องๆเหล่านี้ได้ใหมครับ ...สำหรับผมมันเป็นภาพแห่งความทรงจำที่ได้เห้นภาพน้องครั้งแรกครับ....
ปล.เป้นรูปที่เอามาจากในเวปแหละครับ ... fdgdfdf fdgdfdf
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 กันยายน 2015, 22:01:35 โดย drjj »

lordsith

• แอบจิต
  • **

ว่าแต่ใครรู้บ้างว่า เอลล่ายังอยู่ วาเลนไทน์อยู่ไหม เพราะไม่ได้ไปมาชาติละครับ ติด ผบทบ.

wanner09

• แอบจิต
  • **

ขอบคุณพี่เทพ ทุกๆๆท่านนะครับผมมมม
ยังใหม่อยู่เลย ไม่กล้าทำไร
ใครมีไรดีๆๆแนะนำ หลังไมค์มาได้นะครับ

manop

• แตกหนุ่ม

ตัวท็อปป ทั้งนั้นนน

somkun

• แตกหนุ่ม

ติดตามกระทู้ของท่านมาตลอด ผมนับถือความเป็นลูกผู้ชายของท่านจริงๆ ท่าน drjj

X-Master

• *

เขียนได้ดีมากครับ
ยังไม่เคยเจอตัวท่าน drjj สักที

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

เขียนได้ดีมากครับ
ยังไม่เคยเจอตัวท่าน drjj สักที

eta32 eta32  สงสัยท่าน drjj คงขี้อายถึงร้านปุ๊บ รีบพาน้องเข้าห้องปั๊บ
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

rosebudphai

• แอบหื่น

เปนความรู้จิงๆคับ  pongz

Jake007

• V.I.P.
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-5

15 คนพึ่งเก็บได้ 2-3-4

wolfon75

• **

uilo  หากตามการบ้านนี้คง กินแกลบ ไปหลายเดือน    scary คุคุ

big-arpo

• แอบหื่น
Re: ความทรงจำดีๆกับ น้องๆ นกป Spacial. ตอน หลงทาง Lost in massage
« ตอบกลับ #115 เมื่อ: 10 เมษายน 2015, 13:54:21 »

ขอบคุณมากๆครับ สำหรับข้อมูลดีๆที่นำมาแชร์กัน ติดตามผลงานท่านเสมอ ร้านเหล่านี้หาข้อมูลยากจริงๆครับ  eta08  eta08  eta08

Mazzard

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3
Re: ความทรงจำดีๆกับ น้องๆ นกป Spacial. ตอน หลงทาง Lost in massage
« ตอบกลับ #116 เมื่อ: 10 เมษายน 2015, 17:50:51 »

.,mn  นึกว่าหายไปไหน

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #117 เมื่อ: 11 เมษายน 2015, 17:57:18 »

.,mn  นึกว่าหายไปไหน
หลงไป......หลงมา.......อยู่แถวนี้แหละครับ   fdgdfdf fdgdfdf

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2
« ตอบกลับ #118 เมื่อ: 11 เมษายน 2015, 19:24:47 »

khjhgg ขอบคุณบทความและลายแทงดีๆครับ ก่อนที่จะ Lost in massage ไปตามท่าน ช่วงนี้ผมขอ Walk in massage ไปพลางๆก่อนนะครับท่าน drjj  ( ขอแสดงความยินดีกับ Level VIP คนใหม่นะครับ)  jljhl

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 เมษายน 2015, 19:56:01 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

อาเดียว

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +13/-1
« ตอบกลับ #119 เมื่อ: 11 เมษายน 2015, 21:10:17 »

เยี่ยมมากจ้ะ drjj เอ็งสมควรเป็น VIP ได้แล้ว

soso7

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-0
« ตอบกลับ #120 เมื่อ: 11 เมษายน 2015, 22:49:31 »

ท่านยอดเยี่ยมมาก  eta08 คาระวะ

chantann

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #121 เมื่อ: 12 เมษายน 2015, 04:24:56 »

pongz ครูชั้นยอด

Lily Massage

• **
« ตอบกลับ #122 เมื่อ: 12 เมษายน 2015, 14:46:05 »

ขอบคุณมากๆครับ สำหรับข้อมูลดีๆที่นำมาแชร์กัน ติดตามผลงานท่านเสมอ ร้านเหล่านี้หาข้อมูลยากจริงๆครับ  eta08  eta08  eta08

ขอบคุณพี่ drjj มากค่ะ ว่างๆแวะมาเที่ยวอีกนะค่ะ มีน้องใหม่ๆอีกหลายคนค่ะ

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #123 เมื่อ: 12 เมษายน 2015, 19:19:54 »

เชียร์ตั้งนานแล้วให้ได้เป็น VIP ยินดีด้วยครัช pongz
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

Mazzard

• **
« ตอบกลับ #124 เมื่อ: 13 เมษายน 2015, 00:03:07 »

อ่าว เวลอัพไป ซะละ ยินดีด้วย pongz

bbeckboy

• *
« ตอบกลับ #125 เมื่อ: 15 เมษายน 2015, 06:03:27 »

ยินดีและขอบคุณกับข่าวสารดีๆด้วยครับ
 pongz

newlancer

• **
« ตอบกลับ #126 เมื่อ: 18 เมษายน 2015, 17:06:23 »

eta08 pongzข่าวดีๆมากมาย

lovelovechk

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #127 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2015, 13:48:44 »

ใครจะไปนึก กระทู้นี้จะยาวข้ามปี

surapongyu

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #128 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2015, 15:55:59 »

สุดยอดครับ

pana.sakchai

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #129 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2015, 22:07:15 »

ยอดเยี่ยมมากตรับ hgjhg

• ไอ้เสือปืนไว
  • *
« ตอบกลับ #130 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2015, 08:30:52 »

ขอบคุณคับสำหรับข้อมูลดีๆ ;khhg

maverick crow

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #131 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2015, 02:00:47 »

เพิ่งจะมาได้อ่าน ขอบคุณครับ ข้อมูลแน่นมากๆ
ปกติผมเที่ยวบ่อยเหมือนกัน เดือนละ 2 ครั้งเป็นอย่างน้อย แต่นิสัยเสียอย่างนึงคือ
ผมจะขึ้นกับคนเดิมๆตลอด เลย คือ จะรู้สึกดีมากกับคนที่คุ้นเคย เลยไม่ค่อยได้ลองของใหม่ๆละมา รีวิว กัน
ผมก็ไม่รู้ว่า คิดถูกหรือคิดผิด ที่เลือกเดินทางสายนี้ ในแบบนี้ แต่ก็ทำไงได้ล่ะครับ ก็มันชอบไปแล้วนี่นา 555+

thecafe

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #132 เมื่อ: 02 กันยายน 2015, 17:18:09 »

ขอบคุณมากๆครับ pongz

QpossibleQ

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #133 เมื่อ: 05 กันยายน 2015, 12:38:34 »

ขอบคุณคับ eta04

yakooyakoo

• *
« ตอบกลับ #134 เมื่อ: 15 กันยายน 2015, 14:23:29 »

เยี่ยมคับ

drjj

• V.I.P.
  • *
Re: ความทรงจำดีๆกับน้อง นกป Season 2 ตอนย้อนรอย 2015 new release ...
« ตอบกลับ #135 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2015, 17:29:12 »

;khhg  ;khhg วันเวลาเดี๋ยวนี้มันไวจิงๆนะครับ  เผลอแป๊ปเดียว เที่ยวไปเที่ยวมา ..จะสิ้นปีอีกละ  dsgjsd dsgjsd มานั่งสรุปบัญชีรายจ่ายส่วนตัวแล้ว   eta06 eta06  อยากจะบอกว่า หน้ามืดเลยคร้าบพี่น้อง ....   ljhgf ljhgf  ปี 2015 นี้ในวงการ นกป เชียงใหม่มีหลากหลายเรื่องราว  ที่น่าสน และมีร้านใหม่หลายร้านที่เข้ามาสู่วงการสายนี้ และการมีแข่งขันสูงขึ้น แต่ก้อเป็นผลดีแก่นักเที่ยวอย่างเราๆที่มีทางเลือกมากขื้น ได้รับบริการที่ดีขึ้น น้องๆภาพรวมโดยเฉลี่ยแล้วสวยขิ้น  pongz pongz เปิดตัวน้องใหม่กันบ่อยขื้น ไม่เหมือนสมัยก่อนที่กว่าจะเปิดตัวน้องใหม่ที  รอกันนาน  เสียอยู่อย่างเดียวคือ  ปั้มตังไม่ทันครับ   fdgdfdf fdgdfdf ก้อมีหลากหลายสีสรรเกิดขึ้นในปีนี้ แต่เรื่องราวที่ทำเอากระเทือนไปทั้งวงการก้อคงเป็นกรณีคลิปฉาวเป็นพิษออกสื่อ   เล่นเอาร้านรวงปิดกันทั้งทิวแถว .ร้านหน้าเวปหายเกลี้ยงอย่างไม่เคยมีมาก่อน เล่นเอาพี่ๆหลายคนน้ำขังไปหลายวัน.กว่าร้านจะกลับมาเปิดตามปกติได้  ต่อด้วยเรื่องนอกกระแส นกป กันบ้าง กลางปีนี้สมาชิกเวปคึกคักกันใหญ่ เมื่อป๋าคิม เทพอวุโสในตำนาน ออกมาแจกลายแทง Sl ของน้องแอม สาวแบงค์งานดี  เล่นเอาหลายคนขับรถไปวนแถวกาดสวนแก้วแบบไม่มีเหตุผลและไม่ต้องการความเข้าใจใดๆทั้งสิ้น    eta30 eta30  แถมซีรีย์นี้ยังมีภาคต่อเมื่อพี่ชาเขียวมาคอร์นเฟริมซ้ำ ปล่อยลายแทงมังกรหยก ทำเอาเหล่าชาวเวปแปลงร่างเป็น จอมยุทธ์ขี่หลัง อินทรีย์ ( กีต้าร์ ) กันเป็นทิวแถว  jljhl jljhl งานนี้ใครพลาด....คงคุยกะเค้าไม่รู้เรื่อง
แล้วเรื่องราว อื่นๆเป้นยังไง ..แต่ละร้านมีความเคลื่อนไหวยังไงบ้าง ผมจะลองทบทวนเรื่องราวต่างๆ ในมุมมองของผม ให้ท่านฟัง  แต่ออกตัวก่อนนะครับว่าผมเขียนเรื่องราวขึ้นมาเพื่อความบรรเทิง เพื่อสร้างสีสรรตอบแทนเวป  อาจจะไม่ถูกใจหลายๆท่าน หรือครบถ้วนหมดทุกร้าน คงได้แค่บางร้านที่ผมมีโอกาสไปสัมผัสเพียวเสี้ยวหนึ่งของวงการเท่านั้น ผิดพลาดประการใดขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ  eta08 eta08
[/size] [/color]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 พฤศจิกายน 2015, 17:50:24 โดย drjj »

drjj

• V.I.P.
  • *
Re: ความทรงจำดีๆกับน้อง นกป Season 2 ตอนย้อนรอย 2015 new release ...
« ตอบกลับ #136 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2015, 17:31:02 »

Miss spa...
เริ่มต้นกันด้วย ร้านน้องใหม่ไฟแรง แซงทุกทางโค้ง แห่งปี Miss spa..ร้านนี้มีดีตรงที่เจ้าของ สวยถึงสวยมากที่สุด...แถมคอยเทคแคร์ดูแลลูกค้าแบบเป็นกันเองสุดๆ จนชักไม่แน่ใจว่าที่ พวกพี่ๆไปร้านนี้บ่อยๆ เพราะหลงรักน้องๆหรือหลงเจ้าของร้านกันแน่  jljhl jljhl ..ร้านเปิดตัวมาพร้อมกับสาวสุดฮอต ขาว อึม..น้องมิกิ ที่พี่สมัครเป้นแฟนคลับกันเยอะมาก เห็นน้องชื่อ....คาวาอี้ ... อย่างนี้ แต่งานน้องทำพี่ๆ หลายคนขาอ่อนไปตามๆกันนะครับ งานนี้ต้องบอกว่าอยากเจอน้องมิกิ มีตังอย่างเดียวไม่ได้ ต้องฟิตร่างกายกันด้วย มาถึงอีกหนึ่งตำนานของร้านมิส ผู้มาดับกระแสความร้อนของเดือนเมษา น้องผู้ สวย.. แปะ.. เวอร์... คือ น้องไอติม ผู้มีท่าไม้ตาย  "ดัชชีพิฆาต" ที่คอยกรีด...เพิ่มความเสียวให้พี่ๆ แถมกลับไปบ้านพี่บางคนยังเสียวสันหลังเป็นของแถมอีกตังหาก....พอเข้าสู่กลางปี ก้อเป็นเวลาของน้องมินนี่  สาว Look สวย น่ารักจิง งาน AV จิง งานดีแบบนี้ทำเอากวาดรอบคิวจองไปเกลี้ยง... และก้อถึงเวลาปรากฎกายของนินจาแห่งมิส น้องจูเนียร์ นักษามอดัง ที่แอบหลบงานถ่ายแบบมาให้พี่ๆเชยชมแค่สองสามวัน งานนี้ทำเอาพี่ๆหลายคน รวมทั้งผม รอค้างเป็นสายบัวรอเก้อ มาอีกที่พี่ๆอย่ายอมพลาดกันอีกละ กระแส miss spa มาแรงอีกครั้ง เมื่อร้านเปิดตัว น้องวันใหม่ ..เธอคือนางฟ้า..ที่พี่หลายคนการันตีความน่ารักแบบสุดๆ  หุ่นดีสุดๆ แถมเนื้องานดีสุดๆ อีกตังหาก งานดีแบบนี้ทำเอาน้องฮ๊อตฮิตติดลมบนได้ไม่ยาก  อีกคนที่ไม่กล่าวถึงไม่ได้ คือน้องดีเจสุดอ๊อต พริ๊ตตี้สุดอืมประจำร้าน เล่นเอาทาสนมทั้งหลายอิ่มนม ไปตามๆกัน ใครมัวแต่จดๆจ้องคงต้องไวกันหน่อย เพราะเดียวจะคุยกับเค้าไม่รู้เรื่อง จากนั้นมิสสปาก้อเสริมทัพด้วยดาวดัง นกปเชียงใหม่ น้อง อลิส ใครเห็นเรือนร่างทรงนาฬิกาทราย กับรอยยิ้มที่เป้นเอกลักษณ์ของน้องคงจำกันได้ดี น้องงานดีขนาดไหน อันนี้คงต้องถาม ท่านอาเดียว ว่าขื้นงานน้องเกินสิบครั้งแล้วหรือยัง เข้าสู่ปลายปี แล้วก้อถึงคราวมาเยือนของดาราหนัง Erotic สุดเอ็กซ์คนดัง น้องค๊อกเทล ลองไปเจอตัวจิงน้องแล้วท่านจะร้องอ๋อ เชื่อว่าทุกท่านเคยเห็นผลงานน้องผ่านจอมาแล้ว โอกาสอย่างนี้หาได้ไม่ง่ายใครอยากสัมผัสดาราตัวเป็นๆสักครั้ง ยังพอมีเวลานะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 พฤศจิกายน 2015, 12:15:35 โดย drjj »

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #137 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2015, 17:33:08 »

Absulute
มาถึงร้าน นกป ดั้งเดิมของเชียงใหม่  ที่เน้นคอบเซ็ป น้องๆ สาวเหนือ  ก่อนอื่นต้องขอแสดงความเสียดายกับทางร้านด้วยที่น้องยิบโซ ขุนพลคู่ใจของเจ้บอยประกาศอำลาวงการ ส่วนน้องมิลล์ก้อเริ่มหายไปนานๆเป็นพักๆ แฟนคลับน้องหลายคนคงใจหายไปตามๆกัน แต่ทางร้านก้อไม่ได้นิ่งนอนใจแต่อย่างใด หาน้องใหม่ไฟแรงมาคอยปลอบใจพี่แบบเต็มอิ่ม เริ่มจากขวัญใจคนใหม่แอฟสลูป น้องออมสิน ผู้มีรอยยิ้มและฟันเสน่ห์สุดน่ารัก งานเทคแคร์ดูแลสุดแจ่ม ทำเอาพี่หลายคนเพ้อไปตามๆกัน ท่านใดยังไม่เคยเจอต้องคอยเคลียร์เวลาให้ดีๆ เพราะน้องจะแวปมาแค่ช่วงเย็นๆหลังเลิกเรียน มาคุยถึงน้องสไปร์ทบ้าง ปีนี้สวยวันสวยคืน ฝีมือก้อพัฒนาขึ้นมากจนมีฐานแฟนคลับเป็นของตัวเอง ส่วนสองคู่ห่างวัย น้องดรีมสาวออฟฟิตกะน้องเบลสาวนักษา ฝีไม้ลายมือก้อใช่ย่อย โดยเฉพาะน้องเบล เจ้าของวลี ลองบนโต๊ะกันดีใหมพี่ น้องชวนนวดกระปู๋บนโต๊ะนะท่าน อย่าคิดมาก ส่วนปลายปี แอฟสลูปก้อได้กำเนิด น้องดาวเด่นสายแทคแคร์คนใหม่ น้องเพียงออ ผู้ได้ฉายา มิลล์จูเนียร์..ช่วงนี้ใครคิดถึงน้องมิลล์คงต้องให้น้องเพียงออ ช่วยปลอบใจไปพลางๆก่อน ถ้าเอ่ยถึงตำแหน่งไฟเตอร์ประจำร้านต้องยกให้ น้องว้อดก้าขาลุย ที่ตีคุ่กันมากะดาวร้านคนใหม่น้องดัชชี่  ที่ทั้งสวยทั้งงานดี ใจถึงพึ่งได้ แว่วๆมาว่าทั้งเนียนทั้งแน่น .. กล่าวถึงนิจจาประจำแอฟกันบ้าง น้องมัฟฟิน พริ้ตตี้นางแบบเชียงใหม่ ที่นานๆจะแอบแวปมาที่ แถมมาเร้วเคลมเร็ว  ทำเอาพี่ตั้งตัวจองกันไม่ทัน แต่เช็คจากพี่หลายๆเสียงแล้ว บอกเป็นเสียงตรงกันว่า ขึ้นงานแล้วจะเพ้อ.....อีกหนึ่งนินจามือใหม่ น้องลูกศร  ที่คิวปิ๊ดเจ้บอยง้างศรไม่เก่ง เลยปลิวหายไปเป็นพัก ๆ คนนี้ยืนยัน หน้าอกสวยจิง....ไรจิง...ส่วนน้องนิคกี้ตำนานหัวกระโหลกไขว้ ก้อยังคงอยู่..คอยดูแลพี่ๆยามเหงา ที่แอฟสลูป ...คิดไรไม่ออก  ขอให้บอกน้องนิคกี้นะค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 พฤศจิกายน 2015, 12:31:15 โดย drjj »

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #138 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2015, 17:34:30 »

She Prety spa
อีกหนึ่งบ้านที่แสนจะอบอุ่นของพี่เจ้าของไบค์เกอร์สุดหล่อ เริ่มจากการกลับมาให้พี่ๆหายคิดถึงกันอีกครั้ง กับตำนานร้านชี น้องดา สาวพยาบาล ขวัญใจของใครหลายๆคน ผู้เข้าใจความต้องการของเราๆ ดังน้องเคยบอกผมว่า นู๋รู้ ผู้หญิงชอบซ้อป ผู้ชายชอบเซ็กส์... แต่น่าเสียดายที่น้องมาแค่สามวันใครพลาดรอบนี้คงต้องรอกันต่อไป .ปีนี้ร้านชีได้เพชรเม็ดงามมาประดับวงการ นกป คือน้องโซดา สาวเหนือแท้ๆลุคสวย ยิ้มเก่ง งานดี ใจบริการเกินร้อย แถมขี้อ้อนมากมาย เจอลูกนี้เข้าไปทำเอาพี่ๆหลงไปตามๆกัน อยากเก็บน้องห่อกลับบ้านซะเหลือเกิน รวมทั้งผมด้วย แต่น้องก้ออยู่ให้พี่ๆชื่นชมแค่เพียงสองเดือนเศษ พี่ๆคนไหนคิดถึงคงต้องทำใจรอกันหน่อย เพราะโอกาสที่น้องจะกลับมา ยากมาก..ถึงมากที่สุด.. เพราะตอนนี่น้องมีหนุ่มมาดเนียบคอยดูแลอยู่ไม่ห่าง ขอแสดงความยินดีกับน้องด้วย ได้ข่าวแว่วๆมาว่าตอนนี้ร้านชีมีช้างเผือกมาอีกหนึ่งก้อคือน้องเอื้องหยก นั้นเอง เค้าว่าสวย สด เนื้อตัวดีมาก ส่วนเนื้องานเป็นยังไงนั้นขอผมไปลองงานกันก่อนแล้วจะมาเล่าให้ฟังครับ ส่วน น้องเนเน่หรือน้องเอื้องฟ้า สาวรอยยิ้มเจ้าเสน่ห์ที่ตราตรึงใจใครหลายๆคน ปีนี้ สวยและหุ่นดีขิ้นมาก สาวเชียงใหม่คนนี่ใครยังไม่ได้ลองถือว่าผิด ....สุดท้ายเสียดายกะทางร้านด้วยกับการเสียน้องโดนัท วิ้ปปี้ครีมของท่านพี่เฒ่า  สาวงานดีตัวหลักประจำบ้าน แต่น้องไม่ได้หายไปไหนไกล ตามกันให้ดี สุดท้ายก้อคงหากันจนเจอ ส่วนอีกหนึ่งดาวดังพริ๊ตตี้ประจำร้านชี น้องนาตาชา ได้ทำการโยกย้ายค่าย ส่วนจะไปอยู่ค่ายใหนนั้น แฟนคลับคงจะรู้กันอยู่แล้ว ส่วนท่านใดที่ยังไม่รู้ หรือยังไม่ได้ลอง ใบ้ให้แค่ว่า รักชา ต้องทำปากจู๋...มู่ๆ มี่ๆ  ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 พฤศจิกายน 2015, 12:35:03 โดย drjj »

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #139 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2015, 17:35:51 »

Model club
มาถึง อีกหนึ่ง spa สุดชิค  หรูหราประจำ เชียงใหม่  model club ขอแสดงความยินดีกับการครบรอบสองปีของร้าน ในปีนี้ โดยทางร้านได้จัดงานฉลองอย่างยิ่งใหญ่  แจกของรางวัลมากมาย ขนดาวดังทั้งเก่าทั้งใหม่ มาประชันกันเพียบ  ไฮไลท์สุดๆอยู่ที่การกลับมาเฉพาะกิจเพื่องานฉลองร้านโดยเฉพาะ ของน้องครีม พริ๊ตตี้นางแบบคนดังของเชียงใหม่ ประชันกัน เดอะเบส 2013  น้อง ไอซ์  สาวสวย ขวัญใจมหาชน  งานนี้ อิจฉา พี่ VIP ของร้านเพราะทราบข่าวก่อนประกาศหน้าเวป หลายวันทำให้คิวจองเต็มตั้งแต่หัววัน ....ลูกค้าธรรมดาอย่างผมก้ออดไปตามระเบียบ .....แถมยังมี นางแบบ ตำนานร้านอย่างน้องแบมมาร่วมแจมกันด้วย ทำเอาพี่ๆเลือกกันไม่ถูกเลยทีเดียว  คิดว่าจบงานนี้ พี่ๆหลายคนคงกระเป๋าแฟบไปตามๆกัน  ปีนี้โมเดลคลับเปิดหัวปีด้วย น้องแนน ซุปเปอร์โมเดลสุดสวยสุดแซบ ที่หลายคนติดอกติดใจ ต่อด้วยกระแส  แก็งค์ New generation   เริ่มจากพริ๊ตตี้สุดสวย น้องเจแปน  น้องที่น่านับถือน้ำใจในความกตัญญูต่อบุพการี สวย นิสัยดี พี่ๆ เลยแย่งกันจองเพียบ  ต่อด้วย น้องปอร์ปคอน  ที่ถ้าไม่สวยและงานดี มีหรือท่านพี่เฒ่าจะยกให้เป้นแฟนคนเล็ก แถมออกการบ้านให้ถึงสองครั้งสองครา   ส่วนอีกสองสาว new gen น้องเอเชียกับน้องมิ้น ก้อสวยแบบไม่มีใครยอมใคร    มาที่ดาราซิทคอมคนดัง item ลับ top secret โปรไฟล์สุดหรู ที่มาสร้างความอือฮา ให้แก่วงการ  น้อง ดอลล่า งานนี่ไวใครไวมัน   เพราะกว่าจะได้เจอน้องต้องจองกันข้ามวันกันเลยทีเดียว ก้อมีสมหวังกันบ้างผิดหวังกันบ้าง  เพราะน้องมีลิมิตในการทำงาน แต่แค่ขึ้นงานกะน้องสวยขนาดนี้ก้อฟินแล้วอ่ะเนอะ ...มีเซอร์ไพรซ์ปลายปี กะการปรากฎกายของตำนานนินจา ของ นกป เชียงใหม่ ในรอบสองปี  น้องออม ส่วนน้องจะเป้นใครนั้นแฟนพันธ์แท้ นกป เห้นรูปต้องร้องอ้อ.....ใครคิดถึงน้อง ใครถวิลหา โอกาสอย่างนี้หาไม่ได้บ่อยๆ  ต้องรีบคว้าไว้  ส่วนน้องพลอยหวานใจของผมคงจะมาให้พี่ชื่นชมปีนี้เป้นปีสุดท้าย เพราะ มีหนุ่มหล่อหน้าตาดีมาคุกเข่า ขอให้น้องใจอ่อนแล้ว แฟนคลับอย่างผมคงได้แค่มองห่างๆอย่างห่วงๆ  ส่วนน้องเกรซก้อรักษาแฟนคลับได้อย่างเหนียวแน่น คนอะไรยิ่งขื้นงานยิ่งหลงไปกันใหญ่  ใครไม่เชื่ออย่าลบหลู่ สุดท้ายท้ายสุด หลายคนน้ำตาจะไหล น้องบราวนี่ กลับมาจากเที่ยวต่างประเทศแล้ว หลังจากหายหน้าหายตา ไปนานหลายเดือน  และน้องสตางค์กลับมาในรอบหนึ่งปี  แถมสวยขึ้นเป็นกอง  พี่ ๆที่คิดถึง วาน ช่วยไปรับขวัญน้องๆ ทั้งสองกันหน่อยครับ   

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #140 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2015, 17:37:37 »

Flora spa
ขลุกๆขลักๆกันๆไปบ้างสำหรับ flora spa กว่าจะได้สถานที่ๆลงตัว  เปิดร้านมางวดนี้  ประเดิมด้วยช้างเผือกหลงป่า น้องปังปอน ที่มาให้พี่ๆเชยชมแค่สองวันเท่านัน้ ที่เหลือแห้วไปตามๆกัน  เพราะน้องออกไปตามหาความฝันกะไอ่หนุ่มรถคลาสสิกซะแล้ว รอบนี่ น้องๆ เปลี่ยนชื่อกันไปหลายคน เริ่มต้นด้วยน้องซีหรือน้องบี สาวร่างเล็กที่ยังคงน่ารัก พูดจากวนๆ แถมงานดีไม่มีตก  ทำให้พี่ๆแวะเวียนกันไปซ้ำอย่างล้นหลาม  ส่วนน้องพิ้งกี้หรือน้องกุ๊ปกิ๊ป ปีนี้โตเป็นสาวแล้ว  สวยขิ้นเยอะ สวยแบบเต็มวัย น่ารักขึ้น    มีน้ำมีนวดมากขึ้น  ที่สำคัญงานพัตนาขึ้นมาก พี่คนไหนไม่เจอน้องนานต้องลองไปดูกันใหม่  เจ้ากัสจังก้อไม่ยอมน้อยหน้า ดูสวยขาวเนียนขึ้น ส่วนเรื่องงานหายห่วงคนนี่สายเทตแคร์เต็มร้อย   พอถึงปลายปีทางร้านก้อได้เสริมทัพด้วยน้องปันปัน  อดีตสาวพาสทาม นั่งดริ้งคาราโอเกะ และน้องใบเฟรินสาวเพรียวบางแต่เนื้อตัวดี และล่าสุดน้องน้ำ ใครยังไม่เคยไปคงต้องไปลองดุตัวจิงกันครับ ร้านนี้เที่ยวแล้วสบายใจ สบายกระเป๋า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 พฤศจิกายน 2015, 12:35:37 โดย drjj »

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #141 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2015, 17:39:39 »

Office club
ร้านใหม่นำตรีมร้านแนวใหม่ office club เพื่อสร้างความแปลกใหม่ให้แก่ พี่ ชาวเชียงใหม่ เริ่มจาก ห้าสาวประจำร้าน lot แรก สาวออฟฟิตตัวจิงเสียงจิง น้องอิงกริต น้องลอนดอน เอญ่า ฟินฟิน และออสซี่  ที่มาในชุดเลขาสาว สุดเซ็กซี่ เรียกเสียงฮือฮากันไปพักใหญ่ เสริมทัพด้วย  น้องเมเบิ้ล  นางแบบ Rush  ผู้ผ่านกองประกวดรอบยี่สิบคนสุดท้ายถ้าจำไม่ผิด ปี 2011 หรือ 2012 นี่แหละ  ลองไปหากันเอาเองนะครับ ปีนี้  กระแสดาราเอวี มาแรง ร้านนี้ก้อไม่ตกเทรนเมื่อทำการเปิดตัวน้อง วีต้า ดาราเอวี เมืองไทย สุดเอ็กซ์ อยากรู้ว่าน้องเป็นใคร ใบ้สองคำสั้นๆว่า....” เร้าร้อน “...จากนั้นน้องๆตามกันมาเป็นห่าฝน จนขอสารภาพว่าผมตกเทรนต์ ที่พอจะจำได้ ก้อ ยาหยี สาวแบงค์ เสื้อสีม่วง    ....น้องวิสกี้  ..ดัชชี่ และเมซอลเด็กลามก  .....  คงต้องวานแฟนพันธ์แท้วาเลนไทน์มาช่วยอัพเดจแทนครับ

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #142 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2015, 17:41:36 »

นวดแผนโบราณ
มาถึงแนวร้านนวดธรรมดาที่ไม่ธรรมดา กันบ้าง ไปมาไม่เยอะเลยขอยุบรวมๆกันเท่าที่ไปมานะครับ   
แรงไม่หยุด ฉุดไม่อยู่กันซะแล้ว กับกระแสร้านนวด ธัญญา  ที่ เที่ยวแล้ว สบายตัว สบายใจ สบายกระเป๋า   ผมของยกให้เป็นร้านที่สุดความคุ้มค่าแห่งปีเลยทีเดียว มีทั้ง น้องดาว น้องส้ม น้องจีน น้องเมย์ น้องแป้ง แถมปลายปีมี
 เสริมทัพกันอีกหลายคน ทำเอาท่านพี่เฒ่าใจแตกของเราไม่ยอมไปไหน วนเวียนอยู่แต่แถวเชียงใหม่แลนท์ งานนี้ใครยังไม่ได้ไปถือว่าผิด    ต่อด้วยลิลลี่สปา ของพี่แว่นคุงก่อนอื่นต้องขอแสดงความยินดี กะน้องนิว และน้องมาย ที่ทั้งน่ารักและเก่ง ได้เป็นนักศาสถาบันดังสมใจ  ส่วน เจ้าควิก ปีนี้เหมือนจะตั้งใจเรียนมากขึ้น เป็นสาวแล้ว แจ่มขื้นมาก  พี่ๆคนไหนไม่ได้เจอน้องนานอาจจำไม่ได้นะขอบอก ที่สำคัญตอนนี้น้องขาดคนดูแลหัวใจนะครับ    มาถึงน้ำมนต์ สาวเสียงดี คนดังประจำบ้าน  หลังจากหายไปพักใหญ่ ๆ เพราะคนสวยแฟนหวง ตอนนี้น้องเริ่มกลับเข้าร้าน บ้างประปรายแล้ว ใครอยากเจอ ต้องคอยดูอัพเดจกันให้ดี ๆ จะให้ดีขับบิ๊กไบท์ไปกันเน้อ  เพราะเทรนหนุ่มใบค์เกอร์กะมาลังมาแรง มาถึงน้องแป้งสาวงานดี ที่พี่ๆกั้กการบ้านกัน ข่าวหลุดออกมาแค่ว่า งานยิ่งกว่าน้องส้มธัญญา  จิงไม่จิง ไปลองดูกันเองเน้อ  มาถึง ร้าน เอลานนา ร้านนวดเปิดใหม่ ของเจ้าของสุดสวย  บางคนบอกว่าน้องเหมือนจะดุๆ ขอยืนยันว่า ตัวจิงน้องไม่ดุเลย  แถมใจดี อีกตังหาก   ถ้าวันใหนเปิดโปรนวดโดย พีอาร์ อย่าช้า รีบยกหูโทรศัพท์ จอง แล้วจะรู้สวรรค์มีอยู่จิง   มาถึงร้าน สีสันสปา เจ้าของตำหรับนวดในชุดคอร์สเพลย์  ทำเอาพี่หายใจตุ้มๆต่อมๆกะความน่ารักของน้องตระกร้อๆ คนสวยที่แฟนสุดหวง ทำให้น้องอยู่ดูแลพี่ๆแค่ช่วงเวลาสั้นๆ  ปีนี้เป็นปีชงของน้องชื่อ   .ม    ที่เทรนด์ผมสั้นระบาดหนัก  ทั้งน้องเมษา และน้องเมจิ  น่ารักขนาดนี้ ใครกันนะที่ใจร้ายหักอกน้องทั้งสองได้ลงคอ  พี่ๆคนไหนว่างวานไปให้กำลังใจน้องๆกันได้ หลังๆมามีโปร ผ้าขนหนูผืนเดียว พี่สาย strip คงยิ้มน้อยยิ้มใหญ่ นวดกันไปก้อลุ้นกันไป สุขใจไปอีกแบบครับ  ..........

พร้ำเพ้อมามากแล้ว เดี่ยวท่านจะรำคาญ  สุดท้ายปีใหม่นี้ ขอให้ท่าน สุขสมหวัง  ร่ำรวย  สุขภาพดี แข็งๆ (อันนี้สำคัญ)  มี แรงเที่ยว ตลอดไปนะครับ  ลืมไปอีกเรื่องครับขอบอกกล่าวเตือนสติทุกท่าน  ปีนี้ เชียงใหม่  เรา มีเคส ซื้อประเวณีเด็กสิบสาม งานนี้ โดนจับจิง ขังจิง กันไปหลายราย นะครับ  อยากจะรณรงค์ทุกท่านเที่ยวอย่างมีสติครับ อันใหนไม่แน่ใจ เว้นได้ ...ก้อเว้นนะครับ   รักษาสุขภาพทุกท่านครับ  ฉบับนี้ลาทุกท่านไปก่อนครับ   eta08 eta08 eta08   
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 พฤศจิกายน 2015, 17:49:30 โดย drjj »

อาเดียว

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +13/-1
« ตอบกลับ #143 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2015, 18:42:48 »

เขียนได้แบบนี้มีคนเดียวจริงๆคือdrjjน้องสุดเลิฟของอานี่เอง นับถือ นับถือ
 ;khhg ;khhg pongz pongz

Mazzard

• **
« ตอบกลับ #144 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2015, 19:51:58 »

pongz ผู้มากประสบกามโพรสอีกแล้ว สุดยอดจริงๆ

ถ้าไม่นับเรื่องเงิน ใครเคยขึ้นกะเด็กๆ สดๆ เนื้อตัวดี ไปร้านธัญญา คนละเรื่องเลยจริงๆ แต่ก็คุ้มเงินอยู่ ( piuyty ผมสายเด็ก)

น้องน้ำมนต์นี่หาตัวยากมากกกกกกกกก  (คุณ drjj มีประสบกามไหมครับ ?)

บ้าน Flora spa  ยังดีที่ผูกปินโตมา ยาวนาน (ตอนนี้ส่วนใหญ่รับระดับแค่เฉพาะลูกค้าเก่าที่จำกันได้) ไปบ้างบางครั้ง (ชอบแกล้งน้อง น้องซีไม่อยากขึ้นกับผมแล้ว  lkkjjh)

บ้านเหลืองก็เงียบๆ (เด็กบางคนงานดี แต่บ้านไม่บูม ก็หง่อยๆไป)

.,mn  มีบ้านไหนเด็กน้อย หมอยกำลังขึ้นบ้างเนี่ยจะไปแกล้งน้อย  kjhg

winter

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #145 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2015, 20:03:49 »

ถ้าเที่ยวแบบพี่ drjj นี่ต้องใช้เงินเท่าไหร่ฮระ  eta32 ผมคงไม่มีปัญญาหรอกฮระ  uilo

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #146 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2015, 08:06:22 »

เขียนได้แบบนี้มีคนเดียวจริงๆคือdrjjน้องสุดเลิฟของอานี่เอง นับถือ นับถือ
 ;khhg ;khhg pongz pongz
ขอบคุณท่านอาเดียวมากครับ  eta08 eta08 ก้ออาศัยครูพักลักจำมาจากท่านอาเดียวอ่ะครับ ....  fdgdfdf fdgdfdf

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #147 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2015, 08:40:59 »

เยี่ยมครับ pongz pongz pongz
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #148 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2015, 10:18:25 »

pongz ผู้มากประสบกามโพรสอีกแล้ว สุดยอดจริงๆ

ถ้าไม่นับเรื่องเงิน ใครเคยขึ้นกะเด็กๆ สดๆ เนื้อตัวดี ไปร้านธัญญา คนละเรื่องเลยจริงๆ แต่ก็คุ้มเงินอยู่ ( piuyty ผมสายเด็ก)

น้องน้ำมนต์นี่หาตัวยากมากกกกกกกกก  (คุณ drjj มีประสบกามไหมครับ ?)

บ้าน Flora spa  ยังดีที่ผูกปินโตมา ยาวนาน (ตอนนี้ส่วนใหญ่รับระดับแค่เฉพาะลูกค้าเก่าที่จำกันได้) ไปบ้างบางครั้ง (ชอบแกล้งน้อง น้องซีไม่อยากขึ้นกับผมแล้ว  lkkjjh)

บ้านเหลืองก็เงียบๆ (เด็กบางคนงานดี แต่บ้านไม่บูม ก็หง่อยๆไป)

.,mn  มีบ้านไหนเด็กน้อย หมอยกำลังขึ้นบ้างเนี่ยจะไปแกล้งน้อย  kjhg
ท่าน Mazzard ยังฝังใจน้อง ซีไม่หายนะครับ ...เดี่ยววันหลังเจอสเปคท่านจะหลังไมล์ไปบอกนะครับ... jljhl jljhl

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #149 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2015, 10:37:59 »

เยี่ยมครับ pongz pongz pongz
ขอบคุณครับท่านพี่เฒ่า...   eta08 eta08