ผู้เขียน หัวข้อ: มินิรีวิว น้อง เอญ่า  (อ่าน 1204 ครั้ง)

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
มินิรีวิว น้อง เอญ่า
« เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2017, 04:30:31 »

ไม่ได้ส่งการบ้านนานมาก  kjhg แต่ประทับใจน้อง บวกกับ อยากให้น้องได้คอร์สเยอะๆ เพราะน้องจำเป็นจริงๆถึงมาทำ  lkkjjh

สนิมเกาะหมดละ ขอส่งเป็น มินิรีวิว ละกันครับ  eta08

รูปร่างหน้าตา :  น้องจะออกสไตล์นางแบบนิตยสารเลยครับ คือ หุ่นโมเดล สูง มีส่วนเว้าส่วนโค้ง ใครชอบแนว หุ่นดีๆ sexy เอญ่าคือคำตอบเลยครับ ผิวสีน้ำผึ้งเนียน ลูบไม่มีสะดุด ผมยาวสลวย หน้าตาคม สวยแบบเฉี่ยวๆ sexy ใครชอบแนวนี้อย่าพลาดครับ mbvc

นิสัย :  น้องเฟรนลี่มากครับ ใครที่คิดว่าสาวสวยแนวนี้จะหยิ่ง ลืมไปได้เลย น้องน่ารักมาก ชวนคุยตลอด มีจูงมือ มีโดดกอด ขี้อ้อนมากๆ เหมือนแมวน้อย มาคลอเคลีย ให้ความรู้สึกเหมือนอยู่กะแฟนจริงๆ ยิ้มตลอดตั้งแต่เดินขึ้น จนเดินลงมาส่ง GF พันแปดร้อยล้าน  fdgdfdf

งาน : ใครกลัวว่าคนสวยงานไม่ดี ไม่ต้องห่วงครับน้องได้หมด ทั้งงานหวาน ออดอ้อนกระหนุงกระหนิงแบบแฟน นวดก้อเก่ง น้ำหนักมือดี อาบน้ำธรรมดาไปนิส แต่พอขึ้นเตียงกลายเป็นแม่เสือสาว บิ้วท์เก่งใช่ย่อย ชอบแบบไหนน้องจัดให้ได้หมด ถือว่าครบเครื่องครับ โดยเฉพาะหน้าน้องนี่ sexy มากๆ ส่งสายตามาทีนี่แทบละลาย  pongz

สรุป คือ คุ้มค่าครับ เดินออกมาสบายตัว ฟินกลับบ้าน เพ้อหาน้อง
จนต้องมาเขียนการบ้านส่ง  fdgdfdf

ท่านไหน ไปหาน้อง รบกวนสุภาพด้วยนะครับ
ท่านสุภาพกะน้อง น้องก้อจะให้ท่านเดินฟินออกมาแบบผม  kjhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 พฤษภาคม 2017, 16:49:11 โดย Aurora »

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
Re: มินิรีวิว น้อง เอญ่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2017, 04:34:23 »

ลืมบอก น้องอยู่ถึงแค่วันที่ 5 นะครับ ท่านใดสนใจ รีบตัดสินใจนะครับ ไม่งั้นพลาดมา ก่อ.......ตัวใครตัวมันครับ   kjhg kjhg kjhg

Chainsmoker

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2017, 10:30:45 »

ท่านDanadoลงทุนมาส่งการบ้านในแบบมินิรีวิวแบบนี้ต้องไม่ธรรมดาแน่ jljhl lkkjjh

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2017, 12:07:40 »

eta06 eta06.อื้อหื้อ ..น้องเอญาทำเอาท่าน Danado ยอมออกการบ้านในรอบสองปี ....อย่างนี้ไม่ตามไม่ได้แล้วครับ ..ขอบคุณมากคร้าบ...  jljhl jljhl

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2017, 16:14:20 »

;khhg ;khhg ;khhg ;khhg

ขอบคุณมากๆนะค่ะสำหรับการบ้านดีๆ

อยากเจอความฟิน ก่อนมาหาเอญ่า โทรมาสอบถามก่อนนะค่ะ

เพราะน้องอาจไม่ว่าง นานๆจะมาทีรีบๆจับจองนะคะ

โทรจอง  095-136-6669

mbvc mbvc mbvc mbvc