-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ชีวิตเซลล์แมน กับประสบกาม 2 เดือนในเชียงใหม่ - ตอน 5 เปลี่ยนบ้าน ลองอาหารจีีน  (อ่าน 625 ครั้ง)

jmp1

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ตอนที่ 5 เปลี่ยนบ้านมั่ง ลองอาหารจีนหน่อยซิ

ช่วงวันหยุดยาวหลาย ๆ วันที่ผ่านมา พวกรุ่นพี่ เซลล์ภาคอื่นมาเที่ยวกันที่เชียงใหม่กัน  มีพี่คนนึงจากก๊วนเมาผมมาด้วย มาถึงเฮียก็ลากไปนั่งกินเบียร์ก่อนเลย หลังจากนั้นก็ถามเลย ที่ไหนแจ่ม ... ผมก็เอ่อ ผมไม่ได้เที่ยวอ่างนะ  มานี่เที่ยวแต่นวด เฮียก็บอก ที่ไหนเด็ดสุดจัดมา  eta32  โอ โจทย์ยากนะเนี่ย  ตอนแรกอยากไปลองบ้านตรงข้างอาหารทะเล เพราะดูในเว็บ น้องๆ  แจ่มมาก (แต่ก็แพงตาม)   แต่ตอนขับรถไปผมก็เล่าถึงน้องทรงโต บ้านข้าวซอย  เฮียก็บอก งั้นเฮียขอลอง อยากรู้ดิว่าจะจัดให้เต็มแค่ไหน    คืนนั้นกินเบียร์พอให้คึกคัก แล้วก็ล้อหมุน ไปบ้านข้าวซอยที่ผมคุ้นเคย   เข้าไปถึง อ้าวปิด ...งงเลย  โทรตรงหาน้องเขา ก็ไม่รับสายซะอีก    อดเลย

ก็เลยวนรถออกมา วิ่งต่อเข้าเมืองมาเรื่อย ๆ  ผมก็บอกว่าระหว่างทางไปร้านอาหารทะเลก็มีอีกร้านนะ ตรงร้านอาหารจีน ก็มีคนชมเยอะเหมือนกันว่าเด็ก ๆ เยอะ ไม่แพงมากด้วย   แต่ผมก็ไม่เคยไป   เฮียก็บอกมาว่า งั้นลองเข้าไปดู ถ้าดูแล้วไม่เวิร์คค่อยไปต่อ 

เข้าไปถึง PR ก็มาตอนรับอย่างดี  เหลือน้องอยู่ 5-6 คนให้เลือก ตอนให้เลือกน้องๆ  มายืนเรียงให้เลือกเลย  ผมกะเฮียก็เอ่อ  ถ้ามายืนแบบนี้แล้วไม่เลือกจะโดนรุมตื้บป่าวฟระ 5 5  ghjk......ผมก็ให้เฮียจัดก่อนเลย  แล้วผมค่อยเลือกตาม   เฮียจัดน้อง ท ที่ขาวเด่นดัดฟันไปซะก่อน  ผมเลยเลือกน้องที่ดูเด็กสุด (คุ้นๆ  ว่าเพิ่งมาใหม่ด้วย)   

ถึงห้อง น้องก็จัดแจงอาบน้ำให้  น้องตัวเล็ก ๆ หน่อย  ข้างบนก็อืม เล็กไปนิด   ตอนจังหวะนวดผมก้ถามถึงเรื่องน้ำมันว่าเหนอะป่าว  น้องบอกก็ที่บ้านนี้เป็นเจลไม่เหนอะ ไม่ชอบก็ล้างออกง่าย ๆ  ผมก็ดีเลย ใส่น้ำมันให้เต็มที่เลย (แล้วค่อยไปล้างออก ผม่ไม่ชอบน้ำมันเหนอะๆ  อ่ะ ขอชมบ้านนี้เลย)  ตอนนวดน้องก็นวดช้า ๆ เนิบ ๆ แบบยังไม่เป็นเท่าไหร่  ผมก็ถามถึง option  น้องก็ถามสวนกลับมาว่า แล้ว option มันมีไรบ้างละ  ผมก็เลยแกล้งทีเล่นทีจิงไปว่า ระดับ3 เลยได้ไหม น้องก้ส่ายหน้า แต่บอกว่าตอนนี้มีโปร จัดให้สองรอบ เอาป่าวละ   ผมก็บอกไปไม่ต้องสองรอบก็ได้รอบเดียวแต่เด็ด ๆ  เลยดีกว่า  pongz    พอถึงจังหวะพลิกตัว น้องก็นวดไปเรื่อยๆ  จนถึงจุดสำคัญ มีการใช้ลิ่นรอบ ๆ ด้วยแหะ  ผมก็เลยขอ 69 ไป น้องยอมแหะ ก็เลยได้นัวไปซักพัก แล้วน้องจัดสเปรย์สดให้อีกแล้ว ...สุดยอด .. แต่พอใกล้จะเสร็จน้องเขาโชว์สเต็ปเด็ด นั่งคร่อมแล้วถูไถ โดนท่านี้ไปผมก้แพ้แตก 5 5    เสร็จแล้วน้องบอกว่าต่อป่าวค่ะ ยังเหลือเวลาตั้งเยอะ   ผมก็บอกว่าไม่เป็นไรอ่ะ นอนคุยกันไปก็ได้ ยังไงผมก้ต้องรอเฮียเสร็จก่อนค่อยลงไปดีกว่า(พอดีเฮียอยุ่ห้องข้าง ๆ กะว่าถ้าได้ยินเสียงประตูค่อยลงตามไป)  ก็นอนคุยนุ้นนี่  น้องก้แอบสโตรกให้ต่ออีก แหม่ จะเอาสองรอบให้ได้เลยใช่ป่าวเนี่ย  .... กว่าเฮียจะเสร็จ ผมก็เกือบไปรอบสอง 5 5   eta08   ลงมาก็ทิปน้องไปเยอะหน่อย ข้อหาคุยได้น่ารักมาก  ไม่มีเกี่ยง ไม่นุ้นนี่  ถ้ามีโอกาสผมอาจหาโอกาสไปจัดตัวท็อปบ้านนี้มั่ง (ผมเองดันไม่ค่อยจดลายแทง ไปทีไร ลุ้นเอาตลอด)

ลายแทง      เส้นมหิดล ซอยร้านอาหารจีน
ชื่อน้อง      น้องชื่อเป็นผลไม้
หน้าตา      7  ไม่ขาวมาก แต่ดูเด็ก ๆ ดีคับ
บริการ      10  พุดจา ใส่ใจดีมาก ๆ
ไฟหน้า      6  น้อยไปหน่อย
หลอดไฟ      6 คล้ำ ๆ ไปนิด
ช่วงล่าง     เวล 2 ไม่มีคับ
รูปร่าง      7 ตัวเล็ก ๆ หุ่นไม่เด่นคับ
ผิว      7 ก็โอเคคับ
พูดจา      10  น่ารักมาก ๆ
GF         10  ไม่รุ้ซิ น้องเขาคุยดี ใส่ใจ ไม่เกี่ยงเลยอ่ะคับ
สินสอดน้อง    1300
ทิปน้อง      700
สรุป      ผมถือว่าทอนเลยครับ   mbvc ถึงน้องจะหุ่นไม่สุดยอด แต่บริการผมถือว่าสุดยอดมาก ๆ เลยครับ   ผมคงแวะไปเยี่ยมอีกแน่นอน

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

การบ้านเยี่ยมครับท่าน กะเก็บให้หมดเชียงใหม่เลยใช่ไหมครับเนี่ย kjhg kjhg

noomarther

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th

เยี่ยมครับ...555+มาตามเป็นกำลังใจต่อไป
หลายคนชอบถามกูว่า "แฟน" เมิงไปไหน ??...
จะให้ตอบยังไง !?! .. ตอนมันทิ้ง "กู" ไป.. กูยังไม่รู้เลย ..!!

ptnp

• เที่ยวสนุกตามวัย ให้เกียรติผู้บริการ
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

safe file ไว้ด้วยนะท่าน
แล้วพอจบ series แล้วก็รวมเล่มเลย เป็นคู่มือให้น้องๆ รุ่นหลัง

ninkrating

• เด็กหัดเสียว
  • **

ชื่ออะไรเอ่ย ผลไม้ ขึ้นต้นด้วย ท.

koleng13

• หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

ดีใจด้วยครับที่ได้ทอน อิอิ

NIRVANA

• อาชาคะนองศึก
  • *

การบ้านเยี่ยมมากคับ จัดมาอีกนะคับ