-->

ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีการหา A ตามสถานที่ต่าง ๆ  (อ่าน 42468 ครั้ง)

Kier3

• มนุษย์แม่เหล็กดึงดูดสาวทั่วราชอาณาจักร
  • V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
วิธีการหา A ตามสถานที่ต่าง ๆ
« เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2011, 10:00:19 »

ต้องบอกว่านี่เป็นปัญหาอันยิ่งใหญ่ของชายผู้ชอบเส้นข้างอย่างผมมาก  เพราะชอบที่จะย้ายไปเรื่อย ๆ ไม่ยึดติดกับร้านใดร้านหนึ่งนาน ๆ การจะหาหญิงมานอนจึงเป็นการยากถ้าจีบได้ก็ดีไป  ถ้าไม่ได้แต่อยากละจะทำยังไง  นาย A จึงเป็นทางออกที่ดีที่สุดของเรา  ส่วนจะตามหานาย A หรือ อี A เจอนั้นนับเป็นการยากมาก  เพราะพวกนี้จะหลบซ่อนตัวจากตำรวจ  ใครที่ต้องการที่จะหาจะต้องใช้ความพยายามซักหน่อย  ถ้ารู้จักใครก็ง่ายหน่อย  แต่ถ้าไม่รู้จักใครเลยจะตามหา A ยังไง  ลองวิธีของผมดูนะครับ
1. ตามร้านเหล้ามักจะมีเด็กรับรถหรือคนที่คอยโบกรถให้เราอยู่  ซึ่งพวกนี้ถือเป็นแหล่งข้อมูลชั้นดีเลยที่เดียว  เพียงเจียดทิปให้ซัก 200 ก็จะได้เบอร์ A หรือ เด็กเส้นข้างเลย  แต่ส่วนใหญจะเกรตข้อนข้างต่ำ  หาสวยยาก  แต่ถ้าไม่มีจริง ๆ ก็พอแก้ขัดได้
2. ตามบาร์เหล้านั้นคนที่เป็นพนักงานที่ดูมีอายุหน่อย ให้สังเกตุว่าจะดูดีแต่งกายเนียบหรือดูท่าทางเพลบอย  พวกนี้ส่วนใหญ่จะรู้จัก A เป็นอย่างดี  หรือไม่บางที่ก็เป็น A เสียเองเลย  การจะของเด็กจากพวกนี้นั้นเพียงแค่ทำความรู้จัก  ชวนมากินเหล้ากันคุยเรื่องทั่ว ๆ ไปโดยไม่มีการพูดถึงเรื่องเด็กเลย  เมื่อพวกนี้เห็นว่าไม่น่าจะมีปัญหาก็จะถามว่าพี่มาคนเดียวหรือถ้าเรามากับเพื่อนก็บอกไปเลยมาเที่ยวมาดูหญิง  แค่นี้ละเปิดประเด็นได้เลยเรื่องนี้  ให้พูดแบบลอย ๆ ว่าอยากได้เด็กเหมื่อนกันแต่ไม่รู้จะหาที่ไหน  เท่านี้ละไม่เบอร์ A ก็เด็กจะลอยมาแล้ว
3. ร้านคาราโอเกะ  ส่วนใหญ่ร้านพวกนี้จะปล่อยเด็กอยู่แล้วแต่เค้าจะระวังตัวมากว่าแขกที่เข้ามาจะมาล้อซื้อหรือเปล่าให้เราไปกินอย่างน้อย 2 ครั้งแต่ละครั้งจะต้องการเวลาปรีกตัวไปคุยเล่นกับเจ้าของร้าน  หรือแนะนำตัวเองว่ามาเที่ยวใหม่ไม่ค่อยรู้อะไร  พยายามชมร้านเค้าว่าถูกใจเรามากเด็กก็สวยทุกคน  เจ้าของร้านจะดีใจมากเป็นการซื้อน้ำใจกัน  จากนั้นถ้าเราต้องการเด็กคนไหนก็ชี้เอาไปนั่งกับเรา  พอได้ที่ก็ลองคุยกับเจ้าของร้านดูว่าชอบเด็กคนนี้ถ้าเหมาดริงส์เด็กจะไปไม๊  ถ้าเจ้าของร้านเห็นว่าเราไม่มีปัญหาจะจัดการให้เราเลย  แต่ถ้าบอกให้เราลองถามน้องเค้าดูเองแสดงว่าทางเปิดเหมื่อนกัน  แต่ให้บอกว่าไม่กล้าพี่ติดต่อให้หน่อย  เท่านี้ละได้ละ
4. ตามเท็คอันนี้ไม่ยากให้ถามเอาที่คนเผ้าประตูนั้นละครับที่เป็นผู้ชาย  แต่ไม่ใช่เจอหน้าแล้วถามเลยนะ  ให้เราเข้าไปก่อนให้เท็คเริ่มไปซักพักใหญ่พอคนเต็มคนเผ้าประตูจะว่าง  ส่วนใหญ่จะนั่งกินเบียส์กันให้เราลองไปคุยดู  ประมาณว่ามาเที่ยวครั้งแรกว่าจะมาดูหญิงสงสัยวันนี้อดแล้ว  หาไม่ได้เลย  แค่นี้พวกนี้วิญญาณ A เข้าสิงทันที  ชี้เลยคนนั้นนี้ขายสนใจติดต่อให้  บางครั้งเด็กที่เราจีบได้ในเทคเป็นเด็กที่เข้ามาขายอยู่แล้วก็เคยเจอ

เอาไปซัก 4 วิธีก่อนเอาไปลองดุใครมีวิธีการหา A ของตัวเองบ้างก็ลองบอกมานะครับจะได้เอาไปลอง  เป้นการแลกเปลี่ยนวิชากันด้วย   ss
ดีชั่วรู้หมด  แต่กูอดไม่ได้

zokmok

• ลั้ลล้า ♩~♪ ♬~♥♥
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: วิธีการหา A ตามสถานที่ต่าง ๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2011, 12:13:25 »

ส่วนมากผมจะติดต่อกระเทยนะ เพราะ A ที่รู้จักเป็นกระเทยเยอะมากทั้งเชียงใหม่ เชียงราย พิษณุโลก กทม.
พวกนี้มันจะเนียนว่าเป็นแมวมอง เป็น modeling คัดเด็กหน้าตาดี แล้วก็เสนอเด็ก ส่งเด็กให้แขก
บริษัท modeling นี่แหละ มีเด็กเกรด A เยอะที่สุดครับ ส่วนมากจะส่งเด็กให้ข้าราชการผู้ใหญ่ ดารา
นักการเมือง เสี่ยๆ ป๋าๆ โดยจะส่งเด็กให้ไปเลือกในโรงแรม เด็กพวกนี้ หากินเองยากและก็แพงครับ

Love me - Love my cock! ✌

l3al3ysatan

• เด็กทะลึ่ง
Re: วิธีการหา A ตามสถานที่ต่าง ๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2011, 12:35:13 »

ท่าน kier3 เทพจิงๆ นับถือพี่เค้าเลย kjhg

มีแต่ความรู้ทั้งนั้น

design17

• บ่หล่อ รุงรัง เสียงดัง ง่าว
  • X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2011, 12:44:33 »

แหล่มเลย วันนี้ต้องลองสักหน่อย

Mangden

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2011, 12:59:09 »

เทคนิคดีๆ ขอบคุณคับ ;kljj

Kier3

• มนุษย์แม่เหล็กดึงดูดสาวทั่วราชอาณาจักร
  • V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2011, 13:07:20 »

ส่วนมากผมจะติดต่อกระเทยนะ เพราะ A ที่รู้จักเป็นกระเทยเยอะมากทั้งเชียงใหม่ เชียงราย พิษณุโลก กทม.
พวกนี้มันจะเนียนว่าเป็นแมวมอง เป็น modeling คัดเด็กหน้าตาดี แล้วก็เสนอเด็ก ส่งเด็กให้แขก
บริษัท modeling นี่แหละ มีเด็กเกรด A เยอะที่สุดครับ ส่วนมากจะส่งเด็กให้ข้าราชการผู้ใหญ่ ดารา
นักการเมือง เสี่ยๆ ป๋าๆ โดยจะส่งเด็กให้ไปเลือกในโรงแรม เด็กพวกนี้ หากินเองยากและก็แพงครับ

วิธีนี้ผมก็อยากลองครับแต่ติดปัญหาอยู่อย่าง  "กูเกลียดกระเทย"  เพราะพวกนี้เอาเปรียบเด็กในสังกัดมากเลย  ที่ราคาของเด็กในสังกัดมันแพงไม่ใช่เพราะเด็กเรียกเยอะแต่อีกระเทยมันขอส่วนแบ่งจากเด็กมาก  เกือบครึ่งเป็นของมัน  จึงเห็นบ่อย ๆ ที่ค่าเสียหายหลายพันมากแต่จริง ๆ แล้วเด็กได้เพียงครึ่งเดียวเท่านั้นและต้องจ่ายก่อนอีกด้วย  แต่ยอมรับว่าเด็กในสังกัดจะสวยมาก A ทุกคนจริงครับ   ss

THENEST

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2011, 13:50:14 »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ..เป็นประโยชน์อย่างยิ่งยวด hgjhg

zokmok

• ลั้ลล้า ♩~♪ ♬~♥♥
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2011, 14:18:52 »

วิธีนี้ผมก็อยากลองครับแต่ติดปัญหาอยู่อย่าง  "กูเกลียดกระเทย"  เพราะพวกนี้เอาเปรียบเด็กในสังกัดมากเลย  ที่ราคาของเด็กในสังกัดมันแพงไม่ใช่เพราะเด็กเรียกเยอะแต่อีกระเทยมันขอส่วนแบ่งจากเด็กมาก  เกือบครึ่งเป็นของมัน  จึงเห็นบ่อย ๆ ที่ค่าเสียหายหลายพันมากแต่จริง ๆ แล้วเด็กได้เพียงครึ่งเดียวเท่านั้นและต้องจ่ายก่อนอีกด้วย  แต่ยอมรับว่าเด็กในสังกัดจะสวยมาก A ทุกคนจริงครับ   ss

ผมก็เกลียดกระเทยครับ แต่ขอบอกว่าติดต่อแค่ตอนแรกครับ เหมือนโดนฟันเพื่อเปิดทางก่อน
พอได้เด็กแล้ว เราก็ต่อยอดครับ เด็กในสังกัด A น่ะ แอบขายเองมีเยอะแยะครับ ราคาถูกกว่าแน่นอน
เราได้จิ้มน้องคนนี้ เราก็ถามว่ามีเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ คนไหนทำบ้างหรือเปล่า มีรูปให้ดูมั้ย ราคาเท่าไหร่
ไม่ต้องผ่านคนกลาง ติดต่อเด็กโดยตรงเลย เดี๋ยวนี้มันง่ายกว่าเมื่อก่อนเยอะครับ ขอแค่มีมือถือก็พอ
ส่งรูป ส่งราคา นัดหมาย เข้าห้อง ตั่บๆๆ ♥♥♥

Love me - Love my cock! ✌

yimgy

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2011, 14:22:23 »

ข้อมูลชั้นยอด

katangg

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2011, 14:44:18 »

เก็บเงินแล้วไปลุย เอ กันครับ gsdgdgs
1 หากเดินตามรอยเท้าคนอื่น ก็ไม่มีวันมีรอยเท้าเป็นของตัวเอง
2 ความพยายามครั้งที่ 100ดีกว่าคิดท้อถอยก่อนที่จะทํา
3 ทําแล้วเสียใจ ยังดีกว่าเสียใจที่ไม่ได้ทํา
4 อะไรจะเกิดมันก็ต้องเกิด อย่ายึดติดถือติด
5 อ่อนโยน แต่อย่าอ่อนแอ
6  ตัดกระดาษต้องใช้กรรไกร แต่ตัดใจต้องใช้เวลา

mzpro

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2011, 14:52:54 »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ อยากได้ A กะเค้าบ้าง ^^

p_mini

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2011, 15:51:41 »

ขอบคุณครับจะลองนำไปใช้บ้างครับท่าน

l3al3ysatan

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2011, 19:33:26 »

ในcmxsนี้ไม่มีใครคิดจะเป็นaบ้างเหรอคับ เอิ๊กๆ jljhl

จูล่ง

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2011, 22:40:59 »

สุดยอดอีกแล้วครับ ท่าน kier3

แต่ที่ถูกต้องที่สุด คือเด็กของ A จะสวยทุกคน (คัดมาแล้ว)
ส่วนใหญ่ ผมจะได้เบอร์ A มาจากพวก นักเที่ยวรุ่นใหญ่ ที่ผมก็มีเบอร์ของ A ในเชียงใหม่เหมือนกัน เด็กในสังกัด อายุไม่เกิน 20 สวย ๆ ทั้งนั้น ส่วนใหญ่ ราคาไม่เกิน 1500 ยอมเสียค่าโรงแรมอีกหน่อย รวมทิป ไม่เกิน 2000 เน้นให้ติป เยอะหน่อย แล้วขอเบอร์น้องเค้าเพื่อต่อยอดในคราวหน้า จะได้ชวนเพื่อน ๆ ของน้องมาแจม ด้วย ผมยังเคย 2 : 1 เลย สุดยอดจริง ๆ

kadook

• **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2011, 23:50:15 »

ว้าว....สายนี้น่าลอง.... เขิน
ยังไม่เคยเลยอ่ะ กัวหล่น   ghjk

omega

• **
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2011, 22:43:45 »

เมื่อก่อนเก็บไว้ในเมลเก่า

ตอนนี้ หายหมด เสียดายจัง

ทั้งเบอร์สาวๆด้วย

dluiz

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2011, 03:29:22 »

เห็นด้วยครับ พวกกระเทยนี่เด็กเยอะครับ เรายอมแค่ครั้งสองครั้งพอ ต่อจากนั้นก็ขอเบอร์น้องติดต่อโดยตรงดีกว่าครับ น้องไม่โดนหักด้วย  .,mn

มอมอ๑๙๗๓

• ถ้าเรามีของดีลูกค้าจะตามมาเอง
  • กรรมการเวป
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
    • ตามติดชีวิตมอมอ
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2011, 15:40:12 »

หน้าตาผมหื่นหรือไงไม่รู้ ไม่จำเป็นต้องถามหา A เลย

ผมขับรถไปจอด ที่ Hotshot คนที่ดูแลจอดรถก็ถามผมว่าเอานักศึกษามั้ย
ไปพักโรงแรมแฟมมิลี่ คนพาไปห้องพัก ก็บอกว่าสนใจอยากได้เด็กนอนด้วยบอกนะ

https://s.lazada.co.th/s.OqDJq?cc
เชิญชม รวมลิงค์ โพสภาพเซ็กซี่ ชอบกดไลค์ให้ด้วย
http://www.facebook.com/pages/Mormor-1973CMX/139564422777496?sk=wall

meaw_meow

• X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2011, 15:49:26 »

pongz สุดยอดเทพมาชี้ทางอีกแล้ว ต้องจดเอาไปลองบ้าง  jljhl

Kier3

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2011, 20:28:09 »

หน้าตาผมหื่นหรือไงไม่รู้ ไม่จำเป็นต้องถามหา A เลย

ผมขับรถไปจอด ที่ Hotshot คนที่ดูแลจอดรถก็ถามผมว่าเอานักศึกษามั้ย
ไปพักโรงแรมแฟมมิลี่ คนพาไปห้องพัก ก็บอกว่าสนใจอยากได้เด็กนอนด้วยบอกนะ

อย่างนี้แสดงว่าหน้าหื่นสุด ๆ ดูปุ๊บรู้ปับว่าบ้ากามเลยรีบขายให้เลย  ( ล่อเล่นน่ะท่าน ) 

หุ่นท่านอาจจะดูอาเสี่ยเลยเป็นที่สนใจก็ได้   ss

alica

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2011, 00:00:37 »

PM อันเก่า หายไปหมดแล้ว  piuyty

badboy

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2011, 20:44:54 »

อยากเจอเเบบไม่ผ่านคนกลางบ้างครับสงสารเด็กๆ

kab_moo

• **
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2011, 09:02:34 »

hgjhg ต้องเก็บไว้ใน บันทึก อีกแล้ว
ไม่ใช่นักล่า...เป็นได้แค่...นักลอง

Fallinl0ve

• **
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2011, 03:31:29 »

ใครจะกรุณาผมไหมครับ อยากได้เบอร์ง่า ช่วงนี้เป็นโรงซึมเศร้า อยากได้คนกระตุ้น

anhkiet

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2011, 13:48:39 »

A จัดเป็นผู้มีอุปการะคุณ ที่น่านับถือ ตอนหาไม่ได้จะคิดถึงเขาคนแรก

kobmoi

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2011, 15:24:12 »

..  สายนี้  หล่นบ่อยว่ะ  นานๆ แก้เสี้ยนเล่นทีพอไหว .. ouiy dsgjsd

ninkrating

• **
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2011, 23:22:10 »

ขอบคุณ เทคนิค ขั้นเทพครับ

mido

• **
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2011, 11:18:05 »

pongz pongzขอบคุณข้อมูลดีๆครับท่าน

Fallinl0ve

• **
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2011, 00:56:13 »

หาในนี้เลยได้ไหมครับ แบ่งๆผมหน่อยนะ อิอิ

PG_killer

• *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2011, 19:34:16 »

ชอบหัวข้อนี้จิงๆ เลยคับ  เพราะผมเป็นสายเส้นข้างขนานแท้  ชอบมาก

MummyFive

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2011, 03:13:42 »

สุดยอดทางสว่างเลยครับ....  pongz pongz pongz

DujDao

• **
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2011, 04:00:07 »

ตรั่บ ตรั่บ ตรั่บ

fanta500

• **
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2011, 20:41:51 »

ใครมี เบอร์ หรือ เมล A ขอหน่อย Pm นะคับ แค่ 1500 ก็พอเกินนี้ไม่ไหว จน

marathoner9

• *
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2011, 19:56:08 »

อยากได้ แบบ เอาใจเก่งๆ อ่า ... ไปเที่ยวด้วยได้ยิ่งดี เหมา
มีป่ะ แนวเน้ ...

คืน 4k - 6k รับได้

bannok

• **
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2011, 14:34:45 »

ดีจิง ..จะต้องลองไปใช้บ้างแล้สล่ะ

Seedman

• **
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2011, 22:54:45 »

ขอเบอร์ด้วยสิท่าน

rapinrapin

• *
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2011, 03:46:15 »

ผมเสร็จเร็ว รู้สึกเสียดายอะ

Barball

• **
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2011, 17:45:57 »

ท่านเทพเส้นข้างมาช่วยชี้แนะอย่างนี้เห็นทีต้องเอาเคล็ดวิชาไปใช้บ้างแล้วล่ะครับ  ;khhg

chiew1829

• *
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2011, 15:22:39 »

เก็บข้อมูลครับได้ขึ้นไปเมื่อไรจะได้ไม่เหงา

angothailand

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2011, 17:26:28 »

สุดยอดอีกแล้วครับ ท่าน kier3

แต่ที่ถูกต้องที่สุด คือเด็กของ A จะสวยทุกคน (คัดมาแล้ว)
ส่วนใหญ่ ผมจะได้เบอร์ A มาจากพวก นักเที่ยวรุ่นใหญ่ ที่ผมก็มีเบอร์ของ A ในเชียงใหม่เหมือนกัน เด็กในสังกัด อายุไม่เกิน 20 สวย ๆ ทั้งนั้น ส่วนใหญ่ ราคาไม่เกิน 1500 ยอมเสียค่าโรงแรมอีกหน่อย รวมทิป ไม่เกิน 2000 เน้นให้ติป เยอะหน่อย แล้วขอเบอร์น้องเค้าเพื่อต่อยอดในคราวหน้า จะได้ชวนเพื่อน ๆ ของน้องมาแจม ด้วย ผมยังเคย 2 : 1 เลย สุดยอดจริง ๆ
อยากได้เหมือนกัน เบอร์เอหรือเบอร์เด็กที่ท่านมีก็ได้ รบกวนส่งให้หน่อยครับ

angothailand@gmail.com
จาก.คนอยากลอง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 กรกฎาคม 2011, 17:30:51 โดย angothailand »

mido

• **
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2011, 16:49:43 »

ขอเบอร์หรือรายละเอียดทาง PM บ้างนะครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

LeeHyoHee

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2011, 14:30:36 »

pongz ขอบคุณมากครับ เป็นข้อมูลที่แหล่มมากๆ  pongz

zeohunter

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2011, 14:35:52 »

ผมแนะนำครับว่า สายเส้นข้างนี้นั้น ติดต่อคนไว้ใจได้จะดีครับ เพราะน่าจะเชื่อถือได้ ...... แต่ส่วนตัวผมนั้น ผมว่าตื่นเต้นดีนะครับว่าจะเจอดีหรือร้าย แต่ใช้เงินพอควรแหละครับ อ่อ...เตือนนิดนึงนะครับ ระวังพวกน้องที่ชวนไปที่ห้องด้วย สา-มี น้องเค้ามาระวังกิจจะมีปัญหาเอานะครับ

mrWnew

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2011, 17:02:11 »

zadอยากได้อ่ะ

phanom

• **
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2011, 18:13:50 »

ผมมีเบอร์อยู่3A แต่ยังไม่เคยลองใช้เลย ราคาตั้งแต่15-20 ได้มาเพราะ ล/ค ผมส่วนมากจะเป็นม่านรูด

mrWnew

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2011, 16:55:15 »

uiloเหงาอีกแล้ว คืนนี้

Naja

• *
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2011, 16:59:51 »

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

Redfield

• *
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2011, 23:28:14 »

ขอบคุณข้อมูลมากเลยครับ อิอิ

ngpizza

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 01 สิงหาคม 2011, 00:35:40 »
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 พฤศจิกายน 2011, 15:51:35 โดย ngpizza »

Dragon889

• กระบี่อยู่ที่ใจ แค่ไม้ไผ่ก้อไร้เทียมทาน.
  • แอบหื่น
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 01 สิงหาคม 2011, 10:14:55 »

pongzขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ รับทราบพร้อมนำข้อมูลไปปฏิบัติตาม คิคิ.  ;khhg