-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ผม สมาชิกใหม่ เจ็บนี้อีกนาน คาราโอะเกะ สดเลยเมือวานนี้  (อ่าน 5933 ครั้ง)

basara

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ไม่เอยไป เที่ยวไหนเลย ผมเป็นเซลขายของ 2-3 เดือนมาพักที่เชียงใหม่ หลายจากเดินเที่ยวที่นิมมานเหมินทร์ เรียกสามล้อ กลับโรงแรม สามล้มมันก็ ชวนผมไป เที่ยว ไป ร้าน คาราโอเกะ ผม คงคิด คงไม่แพงมากหลอกน่าจะ1000กว่าบาท จากราคาที่ฟังๆมาค่าของกินและค่าเด็ก แต่ตอนจ่ายเงิน หมดไป 4พันกว่าบาท

ใบเสร็จประมาณนี้
ค่าเด็ก 2คน 800 x2 ชม                1600
ค่ามาม่าซังคนละ 300x2                600
เบียร์ 4 ขวดๆ    200x4                 800
อะไรก็ไม่รู้เด็กกินไป 2แก้วๆ 220x2        440
น้ำแข็ง 200x2                           400
ค่าห้อง 250x2                           500

รวมแล้ว 4340 บาท เห็น ก๊าก เลย Y_Y ไม่เคยเที่ยวไปครั้งแรก โดน กับระเบิิด ฟันห้วแตก เลย

บริการที่ผมใช่
1 เรียกเด็กมา คนเดียว 400 บาท
2 กินเบีย 2 ขวด 400
3 ค่าห้อง ตอนแรกบอก ชม 200 แต่พอคิด 500
4 น้องที่เรียกมา ขอกินอะไรก็ไม่รู้เด็กกินไป 2แก้วๆ 220x2

ผมมาผมย้ำว่าเอาเด็กคนเดียว มาม่าซังก็บอกว่าเอาสองคนไปเลยจะได้บริการเต็มที่ ผมก็บอกมาคนเดียวเด็กคนเดียวเค้าก็ไปไม่เซ้าซี้
พอผมอยู่กะเด็ก ไม่ถึง 5 นาที มาม่าซังมาของนั่งด้วยในมือมีแก้วเบียมาจน ก็นั่งๆ จำได้ว่าฟังเพลงปร้องไปประมาน 8-9 เพลงได้ ก็บอกเค้าเช็คบิล คิดว่าคงชั่วโมงเดียว แต่ มาม่าซัง ก็ไป 10 นาทีได้แล้วบอกว่าเลยมาช.ม กว่าแล้ว ตอนมาผมก็ไม่ได้เช็คแต่ที่แน่น ผมต้องจ่ายค่าเด็กอีกคนคือมาม่าซังที่เขามาขอนั่งกะผมแล้วส่งเบียจากไหนไม่รู้ 2 ขวด ดีนะที่เป็นวันเงินออกของผมเลยมีเงินติดกระเป๋า ร้านชื่อ มายเลป ประมานี้อะ ที่เชียงใหม่ เจ็บมาก Y_Y มาระบายให้ฟัง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 มกราคม 2013, 22:03:39 โดย basara »

basara

• ว๊องแมน
  • *

แต่ก่อมมาเชียงใหม่เมืองแสนสุข  mbvc ตอนนี้ เมืองแสนจุก eta06 โดนฟันกระเป๋าแบนเลย แค่อยากเซอร์เว เหงาๆอยากหาไรทำ กับประสบการเที่ยวคาเราโอเกะครั้งแรก ที่เชียงใหม่  wq เสียเงิน 4พันกว่าบาท ไปนั่งมองหน้าเด็ก ไม่ได้จับต้องตัวเด็กเลย  uilo

ouiy ouiy ouiy
eta07 eta07 eta07

sama

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

สมาชิกใหม่ ทำไมไม่ลองอ่านของคนอื่นก่อนล่ะครับ ที่ดีและปลอดภัยมีนมีไม่กี่ที่ ไอ้ที่เหลือก็อย่าไปเข้าเลยครับ โดนแน่นอน

scha

• V.I.P.
  • แอบหื่น
  • *

meaw_meow

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

eta06 เห็นราคาแล้วแพงแท้

mon35

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

โอ้ว แพงจริงๆ

NIRVANA

• *

น่าเห็นใจคับ ทีหลังก้อระวังหน่อยละกัน

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

คงเห็นว่าเป็นเมืองท่องเที่ยวมั้ง ยังไงก็มีลูกค้าขาจรมาให้ฟันเรื่อยๆ แต่ก็แปลกแต่จริงนะ ร้านพวกนี้ก็ยังอยู่ได้ตลอด สงสัยมีเอี่ยวกะพวกมีสี....เสียใจกับคุณ จขกท. ด้วยครับ ดีนะที่เดี๋ยวนี้ผมเลิกกินเหล้ากินเบียร์แล้ว... หันมาดื่มนมแทน kjhg kjhg kjhg

design17

• บ่หล่อ รุงรัง เสียงดัง ง่าว
  • X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

เหนราคาแล้วจุกแทนเลยครับ เมื่อวานไปร้านปอนเซอร์เว็บ เด็ก 2 100p 2ขวดหลายชั่วโมงอยู่ เสียไป2พันกว่าเองครับ

darkman01

• *

ถ้าเจอแบบนี้ พูดไม่ออกเลยครับ.... เจ็บหนัก ตามเพื่อนขอยืมตังก่อน จนวุ่นแน่ๆๆ

FCUK

• X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1

.,mn ไป 20 ( ทเวนตี้ ) หรือถ้าไม่ดวก ก็ 10 ( เทน) ใกล้ๆ ติดน้ำปิง
ไม่มีการ ชารตฺมั่ว เพราะระบบมีมาตรฐาน
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

DDHDCM

• *

เห็นใจครับ ดีนะที่ผม เปลี่ยนแนวแล้ว

koleng13

• หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: th

ช่ายครับ เกะที่หัวไม่แตกมีไม่เยอะหรอกครับ
ในเชียงใหม่น่ะ

sheltermos

• เด็กทะลึ่ง

ซวยไปครับ เปนประสบการ

wolfon75

• เด็กหัดเสียว
  • **

hgjhg เป็นประสบการเชียงใหม่ ครับ หน้าใหม่โดน ตี หัวแตก ทุกราย.. scary

imtonkung

• ว๊องแมน
  • *

ผมไปเฉพาะร้านที่สมาชิกแนะนำ ถือว่าโอเคนะ

chack99

• แอบหื่น

เห็นใจจัง ทำให้กลัวเลย

meehey

• อยากใหญ่....ใจต้องเหี้ยม!!!!
  • *
  • Country: th

ถ้าเป็นไปได้ไม่แนะนำเส้นนี้ครับ เจ็บมาเยอะ
อย่าเห็นท้องฟ้าเป็นอย่างวันนั้น....

com2sc1

• แอบจิต
  • **

สายนี้ค่อนข้างแข็งอ่ะ ผมเองก็โดน piuyty