-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เตือนภัยการใช้ห้องน้ำ ต่างจังหวัด หรือแวะปั้มข้างทาง ระวัง!!!!!!!!  (อ่าน 5734 ครั้ง)

Tred

• บุคคลทั่วไป

ghjk ดูภาพเอาเองนะครับว่าน่ากลัวมากเลยระวังด้วยนะคัรบ เดียวงูของเรา(หัวงู)จะสู้พี่งูของจริงไม่ได้นะ  dsgjsd

ttuปล.จงระวังเพราะงูบนหวัอาจจะสู้ไม่ได้นะ jljhl

popcorn4202

เฮ้ย มีแบบนี้ด้วยหรือนี่
 ghjk

timmy

ไม่อยากคิดว่าถ้าปวดครี่แล้วรีบมานั่ง

แล้วก็ พรวดๆๆๆๆ.... ghjk

deztiny

อะ จริงดิ น่ากลัว มันไปทำอะไรในนั้นว่ะ  ghjk

Phate

ถ้าเกิดตรูข้าศึกบุกฉุกเฉิน เข้าห้องน้ำปุ๊บ นั้งปั๊บ  พรวดๆๆๆ ทันที  จะเกิดอะไรขึ้น!?

jobza

แค่คิดก็เสียวแล้วถ้าจะวัดด้วยความยาว ghjk

oakzakung

ใช้คอมพิวเตอร์กราฟฟิคป่ะครับ  เเปลกๆ

kanriya

ไม่กล้าอีกแร้ว

pacharapol2

ถ้าจะเข้า ปั้ม ต้อง ดู ดีดี ก่อน ละผม พรวดพลาดไป โดนกัด ตูด ตายแบบไม่รู็ตัวเลย ghjk

nuirool

มันพ่นพิษร้ายแรงกว่าเราอีก แถมทั้งใหญ่ ทั้งยาว ขออย่าได้เจอ ถ้าเป็นหอยยังพอทน

indy_play

โห เจอแบบท่านผมคงวิ่ง lkkjjh

Metaligus

ท่านยังอุตส่าห์ถ่ายรูปนะครับเป็นผมล่ะออกไปบอกเด็กปั๊มแล้ว

cOmRade_ClubZaa

เวรกรรม ถ้าหัวมังกรโดนกัด ชีงิตนี้ก็คงไม่เหลืออะไร  ghjk

lpman

เจออย่างนี้ ไม่ไหว

nuttikon

zad เอออ งูเห่าเจอของผม คงตกใจเพราะว่ามานเป็นงูเหลือม กัวถูกกินหนีไปก่อนแน่ๆ ouiy

ฺBomu

รู้ไหมครับงูตกส้วมจะฉกอะไร

ตอบ ฉกกะปก 555+

ขำมั้ยครับ -*-  piuyty

DATA123

ไม่อยากพบอยากเจอ  ghjk

rapinrapin

สงสัยต้องเลือกแบบคอห่านอย่างเดียว น่ากลัวจิง ๆ

limited

เห็นแล้วไม่อยากไปเข้าห้องน้ำปั๊มเลย....ถ้าจำเปนจิงๆก็ต้องเปิดฝาดูก่อนอะเดี๋ยวเจอแบบในรูป น่ากลัวจิงๆคับ ghjk

contactj

หายปวดหมดเลย

BASICC

คี่ หด  ตดหาย กันพอดี  lkkjjh

aeo2005

เจ้างูน้อย เจองูจริง ๆเข้า ผลการต่อสู้คงมิอาจประเมินได้ ถ้าหมอบอกว่ามันเน่าต้องตัดทิ้งยกพวง

pitiosis

ถ้าไม่เมาคงระวังตัวได้คับ  แต่ถ้าตอนเมาๆ ละก็โดนไปละ

deltoids

หว๋าาาา น่ากลัว จัง

boyboy1975

ไม่อยากคิดเลยถ้ามันกัดงูของผม  uilo

Sheman

ไม่อยากคิดเลยครับ ข้าศึกโจมตีมากๆๆ ไว้ไหวแล้ว  ghjk โดนกัดมาจะรัดตรงไหนครับ

alohanongza

อันตรายนะฮะ งูตัวใหญ่เลย uilo

focus22

อันตรายนะฮะ งูตัวใหญ่เลย uilo
ของจิงไหมเนี่ย
ใช่ที่ส่งตามเมลืต่อๆกันไปหรอ

ouhlunla

โลกเรานี่มีอะไรแปลกดี
ไงก็ขอบคุณที่เตือนครับ