-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องพระเอกครับ  (อ่าน 8074 ครั้ง)

Alone_Man

• บุคคลทั่วไป
เรื่องพระเอกครับ
« เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 01:57:51 »

เรื่องของเรื่องคือ จริงๆครั้งแรกมันเกิดขึ้นมานานแล้วล่ะ ตอนนั้นท่าน Roonaldo เป็นคนช่วยชีวิตผมไว้ เรื่องของร้านนวดแห่งหนึ่งในลำปาง ผมเกือบโดนกระทืบเลยนะครับ กราบขอบพระคุณท่าน Roonaldo ไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

ตอนแรกคิดว่า ok ในเมื่อเที่ยวลำปางไม่ได้ ไปเชียงใหม่อยู่แล้ว ในเชียงใหม่คงไม่มีปัญหาอะไร เพราะมีที่ประจำอยู่รินแก้วครับ ชอบพี่คนนึงมากๆ  ส่งการบ้านกันไป แต่แล้ว แม่เจ้า โดนโทรด่าอีกครับ เธอเอาเรื่องชั้นไปลงอย่างงี้ได้ไง บอกชื่ออีกต่างหาก ชั้นเสียหายนะ โอ้ จบข่าวครับ

อยากมาบอกว่า ทำไมล่ะครับ ทำไมต้องทำอย่างงี้ด้วย ทำไมต้องเอาเรื่องใน Web ไปบอกด้วยว่า เอามาจาก Web นี้ คนนั้น คนนี้เป็นคนบอก ต้องการอะไรหรือครับ กลัวว่าถ้าไม่เล่าแล้วจะไม่ได้หรือครับ ที่้เที่ยวอย่างงี้ก็รู้กันอยู่ว่าระดับ 3 น่ะมีอยู่แล้ว แต่อย่ามูมมามแค่นั้นเอง

ตอนแรกว่าจะไม่ตั้งแล้วนะครับ แต่พอโดนที่ ศิรินเข้าไปอีก จบเลยครับ ต้องเลิกเที่ยวกันเลยทีเดียวสำหรับ สาย นผบ. เนี่ย

ทำกันอย่างนี้ แล้วใครจะส่งการบ้านอีกล่ะครับ ขอร้องเลยนะครับ หยุดเหอะ "อ่านมาจาก Web Cmxseed เนี่ย คนนั้น เค้ามาแล้วบอกว่าได้ ราคาเท่านี้เอง" เพื่ออะไรครับ เรื่องอย่างอื่นพูดไม่ได้เหรอ 

"เพื่อนบอก ว่าเคยมา ได้ราคาเท่านี้" หรือ "คนรู้จักแนะนำมาครับ เค้าบอกว่าเคยได้ราคานี้" อย่าคิดนะครับ ว่าบรรดาหมอเหล่านี้ เข้าเวปไม่ได้ เค้าเข้ามาดูกันแล้วนะคับเดี๋ยวนี้

ผมว่าหากยังเป็นอย่างงี้อยู่อีก คงจะไม่มีลายแทงให้กันแล้วล่ะครับ ส่วนตัวผม คงไม่ได้ส่งการบ้านแล้วล่ะคับ เพราะกลัวจริงๆ ทุกวันนี้ผมทำงานกับ ผบ อยู่ที่ ห้างแห่งหนึ่งในลำปางเนี่ยแหละครับ ต้องคอยหลบๆ บรรดาหมอที่มีเรื่องมีราว มาเดินห้างครับ ทำงานไม่มีความสุขเลย ไม่คิดเลยว่า มาแบ่งปันแล้วยังจะโดนอย่างงี้อีก อีกอย่างคือ คงจะไปเที่ยวที่ไหนไม่ได้อีกแล้วล่ะครับ ในลำปางเนี่ย

ขอฝากไว้เป็นอุุทาหรณ์แล้วกันครับ ท่านพระเอกทั้งหลาย

ปล. อนึ่ง "พระเอก" : ในเวปนี้หมายถึง "ไอ้พวกที่ชอบเอาคำของคนในนี้มาอ้่างถึง และ นำไปซึ่งความซวยของคนที่ส่งการบ้านนั้นๆครับ"
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 มิถุนายน 2010, 02:00:20 โดย Alone_Man »

smallworm

Re: เรื่องพระเอกครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 03:03:12 »

น่าเห็นใจท่านจริงๆ ผมขอแนะนำว่า เวลาส่งการบ้าน อย่างน้อยควรจะใช้ชื่อย่อ หรือ ปิดบังข้อมูลที่จะสาวถึงลายแทงด้วยนะครับ และเซ็นเซอร์ปลาด้วยก็ดี  ouiy

nuirool

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 07:31:13 »

เกลียดจิงไอพวกพระเอกเนี่ย อย่าให้เจอจะให้กระเทยอัดตูด ร่วมเป็นอีกหนึ่งเสียงต่อต้านพระเอก

jommarn

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 07:53:01 »

มันมากันอีกแ้ล้ววว  ouiy

ZEED

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 07:55:59 »

อืม น่าเห็นใจคับ
เห็นบางคนส่งการบ้านแล้วบอกชื่อหมอเปนชื่อย่อ
ตอนแรกก็คิดในใจว่า ทามไมไม่บอกชื่อจริงๆๆไปเลย
ตอนนี้เข้าใจละคับ
ยังไงคนที่ส่งการบ้านก็คงต้อง
ระมัดระวังกันให้มากขึ้นคับ
แต่ยังไงก็อย่าพึ่งเลิกส่งกันนะคับ
เปนกำลังใจให้ท่านเทพทุกท่าน
 gsdgdgs

nuttikon

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 08:04:04 »

hgjhg lkkjjh ใช่ๆเห๋ยด่งบกะนมาสย หนอนหน้อยอะครับ  ouiy

blend_man17

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 08:49:58 »

ผมก็โดนถามเหมือนกันครับตั้งสองครั้งแนะ   ดีว่าเราไม่พูดมาก   ตอบแบบเนียน   แต่ก็เริ่มเสียวๆแล้วละครับ  ส่งการบ้านห้องparadise  ก็เริ่มจะเสี่ยงเหมือนกันแล้วครับ
คราวหน้าผมว่าการบ้านผม  จะส่งห้องvipอย่างเดียวดีกว่า   กลัวพระเอก ghjk

meaw_meow

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 08:57:19 »

.,mn เข้าใจครับ ต่างกรรม ก็ต่างวาระ

ท่านได้ไม่เท่าคนอื่น ก็อย่าเป็นพระเอก เอาความลับไปเผยสิครับ

ถ้าอยากได้ ...คิดมุขไปจากบ้านก็ได้ครับ ว่า เพื่อนบอก ราคาเท่านี้เอง

หัว ... เอาไว้คิดครับ อย่าเอาไว้กันหูอย่างเดียว คนอื่นเขาจะเดือดร้อน  hssd

singha2517

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 09:26:36 »

ทุกอย่างที่เพื่อนๆนำมาแชร์กันถือเป็นประสบการณ์ครับ
ขอร้องว่าอย่านำไปพูดข้างนอกครับ
มันจะเสียหายกันทุกๆฝ่ายนะครับ

roonaldo

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 09:49:33 »

เกือบลืมแล้วนะนี่

อืมๆๆๆๆพระเอกมันเลวครับบบ

พูดยากกก

kengfreedom

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 10:02:44 »

ouiy
เห็นแบบนี้แล้วไม่อยากส่งการบ้านแล้วครับ.. ghjk

timmy

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 10:49:03 »

ขอพูดซ้ำแล้วกันนะครับ

"กูเกลียดพระเอก" ghfg

ผมเข้าใจว่าไอ้พวกนี้มันมีปมด้อยอ่ะครับ dsgjsd

sodax

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 10:55:38 »

เซ็งไอ่พวกพระเอก เกิดมาทั้งทีเอาอย่างเค้าไม่ได้เลยอิจฉาเค้า อย่างงี้ขอให้พวกมันโดนเข้าตัวสักวันแล้วจะรู้สึก (สัด)

Alone_Man

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 10:58:34 »

อ่อ เพิ่งนึกได้ครับ อีกเรื่องที่น่ากลัวไม่แพ้กันคือ ขอมาทาง PM บอกขอเบอร์โทรน้องหรือชื่อน้อง จะให้ติดต่อให้ ไม่ต้อง PM มาแล้วนะครับ งดครับ

เราอุตส่าห์เชื่อใจมีน้ำใจ ให้ Mail หรือ เบอร์โทร และชื่อน้อง โอ้ ทำกันได้ แล้วโทรมายิ๊กด้วย อยู่กะ ผบ. อีกต่างเลิก รับ ประเภทนี้นะครับ บอกไว้ก่อนเลย

ปล. แต่ PM น้องๆ ยังรับเหมือนเดิมครับ อิอิ mbvc

popcorn4202

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 11:01:51 »

พระเอกมันมีอยู่ทุกบอร์ดแหละครับ อยู่ที่ว่าจะแผลงฤทธิ์มากน้อยเพียงใด ผมเองก็เคยโดน
ทั้งที่ผมเน้นทางเที่ยวผับนะครับ ยังโดนได้ เอาอะไรกับสายอ่าง นวดแผนโบราณล่ะครับ
ยิ่งสาวถึงตัวได้ง่ายกว่า อีกประการหนึ่ง ห้อง vip มันก็มีพระเอกนะครับ พูดยากกับเคสแบบนี้

ดังนั้นวิธีแก้ไขไม่ควรบอกกล่าวที่มาที่ไปหมดเปลือก เพราะมันบ่งบอกไปถึงท่านเองไม่ยาก
แต่ที่แนะนำนี้มันก็แค่พื้นๆ นะครับ อยู่ที่ว่าการไว้ใจสำหรับสมาชิกในบอร์ดมากกว่าครับ

Keijikung

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 11:09:14 »

ดีที่ผมไม่ใช่แนวนี้แต่ก้อไปบ้างแล้วแต่โอกาส เรื่องแบบนี้แล้วแต่คนคิดคนทำ คนเรารู้หน้าไม่รู้ใจมีเยอะแยะ ทางที่ดีเอาเราสบายใจครับ ให้ใครหรือไม่ให่ใคร แล้วก้ออย่าลืมระวังตัวเองด้วย

prozerger1

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 12:54:04 »

เซง มันจาเอาไปพูดทำไมว้า... เห็นด้วยครับที่จะไม่ระบุชื่อจริงใช้เป็น ก ข อะไรก็ได้ เพราะเข้าว่าดูว่าที่ไหนบริการดีกว่ากัน ยังไงก็ต้องไปลองเองอยู่แระ ouiy ขอให้พระเอกมันอสุจิ จุก อก ตายไปเลยปากหม...นัก

ilovesupreme

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 13:43:43 »

เชียงใหม่เมืองแคบครับ ขนาด กทม.ยังบ่นเรื่องพระเอกกัน เอาอะไรกับเชียงใหม่
ที่มีความเจริญเหมือนเขตๆ หนึ่งใน กทม.เท่านั้น เรื่องนี้ต้องระวังครับ
แต่อีกใจก็อดสงสัยไม่ได้ว่า จะเอาไปพูดเพื่อให้ตัวเองได้การบริการที่ดีกว่าหรือยังไงกัน
 kick

noikasu

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 14:41:14 »

ผมก็เคยครับไป นผบ.เนี่ยแล้วน้องมาเล่าให้ฟังเรื่องบอกว่ามีคนมาใช้บริการมาบอกว่ามาจากเน็ทน้องบอกงั้นมาแบบนี้ 2-3 คนเลย มาบอกว่ามีข้อมูลในเว็ป(เมิงจะบอกเขาทำม้ายยย)มาเล่า...เหอๆๆแล้วพอผมไปใช้บริการของน้อง....น้องมาถามเลยว่ารู้จักเว็ปนี้หรือข้อมูลในเน็ทใหม...ผมก็ตอบไม่รู้จักเว็ปไรเหรอไปโน้นไปนี่ไปเรื่อย.....ผมถึงได้รู้ว่าเรามีพระเอกเยอะมากมายในทางไม่ดี........ต่อไปเรื่อง  ออนทัวร์ของผมคงจำกัดในวงไม่กี่คนแหละครับ...เพราะท่าหลุดออกไปแล้วเขารู้ว่าเป็นผม.....เหอๆๆนนะครับ แต่ผมก็ไม่เท่าไรนะเพราะผมผมยังโสดยังไม่มีครอบครัว ก็ไม่เท่าไรแต่จะไปหาอีกนี่คงจะไม่ได้แล้วครับ.....พระเอกนั้นมีมาก แต่หายากก็คือคนที่...........(ไปต่อเอง) ljhgf

gosty

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 15:18:52 »

เกลียดมานนน

j007

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 15:46:05 »

เหนใจครับ ผมว่าทางที่ดีเราเองนั่นหล่ะที่อาจจะต้องระวังตัวนิดนึงในการส่งการบ้าน
พยายามอย่าบอกชื่อน้อง หรือข้อมูลที่ทำให้เวลาพระเอกเอาไปพูด แล้วน้องจะรู้ว่าเป็นเรา

ที่สำคัญเวปนี้ เปิดกว้างครับ น้องๆ เองก็เข้ามาอ่านได้ ฉะนั้น บางครั้งที่ท่านส่งการบ้าน
น้องเขาอาจอ่านเจอก็เป็นไปได้

สุดท้าย เห็นใจครับ..... ouiy

chefbb

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 19:11:54 »

เห็นใจเจ้าของกระทู้ครับ  งานนี้พวกพระเอกสำมควรโดนประนาม   ให้กำลังใจเจ้าของกระทุ้กันดีกว่า

ตอนนี้พระเอกเมงกลับมาอีกแล้วหรือ   สะใจพวกพระเอกหรือยังครับ  พวกที่ทำตัวเป็นพระเอกน่าจะรู้สึกสำนึกบ้างนะครับ   การบ้านๆ ดี ๆ ลายแทงๆ ดีๆ  อีกไม่นานพวกพระเอกก็จะไม่ได้ เนื่องจากสมาชิกเริ่มเข็กกับการกระทำของพระเอกเต็มทน   อยากให้มีการบ้านดีๆ  ลายแทง ดีๆ  ก็เลิกทำตัวเป็นพระเอกเสียทีเหอะ  อีกอย่างตอนนี้่เวปเปิดกว้างมากกว่าเดิมนะครับ 

พระเอกท่าท่านทำตัวแบบนี้รับรอง จะไม่มีการบ้านดีๆ  เด็ด ๆ ให้อ่าน ไม่มีลายแทงดี ๆให้ลอก   

riviara

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2010, 13:30:34 »

เจอแบบนี้น่าเห็นใจจริงๆ ไม่รู้ว่าหัวสมองของ "พระเอก" มันทำด้วยอะไร ถึงได้สิ้นคิดอย่างนี้

Phate

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2010, 23:57:41 »

พวกมานไม่มีหัวคิดหรือไงฟระ
สมองทำด้วยอะไร
แล้วต่อไปใครจะกล้าบอกเล่าสู่กันในเรื่องราวต่าง ๆ เหล่านี้
ลายแทง คะแนน ต่างๆ คงต้องคลำกันเอาเอง

พวกพระเอก เมิงมีสมองกันม้าย!

mujiyd0Jk

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 00:11:48 »

ฉันคือพระเอก!!!   เขิน เขิน

hovnan

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 00:39:03 »

อย่าว่าอตามาเลยโยมม่ะรุ๊เรื่องเลยนะ  ghjk

จากพระชื่อเอก

shava.tommy

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2010, 08:24:28 »

มาร่วมช่วยกันประนาม และ สาปแช่งพวกพระเอก จอมปลอมกันครับ
 dsgjsd hssd

pittycat

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2010, 02:22:25 »

kjhg    แบบนี้เรียก หัวเราะไม่ออกร้องไห้ไม่ได้  น่าเห็นใจจริง ๆๆ piuyty

junzaa

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010, 16:13:48 »

ผมว่า อ่านการบ้านท่านอื่นแล้ว เอามาเป็นแนวทาง ดีกว่า เอามาลอกเรียน แบบ หมดแบบนี้ มันไม่ดีเลย คับ เดือดร้อนคนอื่น เลยแบบนี้

Alone_Man

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2010, 00:46:41 »

ไม่ได้เข้า web มานานแล้วครับ

ไม่ได้มาขุดนะครับ ออกตัวไว้ก่อนเลย แต่อยากมาขอบคุณ ทุกๆท่านที่เห็นด้วยและให้กำลังใจ ตอนนี้ผมได้ที่เที่ยวใหม่แล้ว "เหมือนแต่ดีกว่าเดิม"  รับรองว่า รอบนี้ไม่มีเล็ดลอดแล้้วครับ

อีกเรื่องก็คือ เพิ่งรู้ว่าห้องอ่างที่โดนปิดไปรอบแล้วก็โดนพระเอกเหมือนกัน เลยยิ่งแค้นพวกแม่งจริงๆีครับ

ปล. ว่างวันไหนมาลำปางบอกนะครับ เดี๋ยวแนะนำ ขอบอกแหล่มมากๆครับ แต่ไม่ขอบอกในนี้แล้วกันนะครับ "หลาบแต้ๆ" เน้นๆ เพราะผมสาย นผบ. ครับ 17-25 โอยแจ่มคร๊าบบบบ fsdg

NUDT

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2010, 16:58:01 »

ถ้าไปลำปางจะติดต่อไปนะครับคุณชายผู้โดดเดี่ยว จะแจ้งไปล่วงหน้าครับ ผมอยู่เชียงใหม่ก็โดนถามเหมือนกัน ก็ตอบไปว่าไม่รู้อะไรทั้งนั้น

แค่อยากลอง เกลียดพระเอกด้วยคนครับทำให้เที่ยวไม่สนุก ไม่รู้จะอ้างถึงหาอะไร ถ้าอยากให้ลดราคาก็ต้องใชัศิลป์ในการต่อรองครับ

อย่ามาอ้างไปเรื่อย

The Golf

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2010, 23:04:46 »

ผมก็เป็นเหมือน "พระเอก" นะครับ แต่จะต่างกันตรงที่คำพูดครับ ผมจะจะพูดลักษณะที่ว่า "พี่ชายผมเล่าเรื่องดาบในนี้ให้ฟัง ผมเลยมาดูว่าดาบคมมั้ย"

LAMOKKING99

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2010, 00:50:10 »

พระเอก อะ พระเอกได้ แต่อย่าทำกับคนในสังคมเดียวกับ น่าโป๊บ

0859386264

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 19 มกราคม 2011, 16:11:34 »

ชมรมเกลียด "พระเอก" อีกคน

ไม่สร้างสรรค์ยังเสือ.........ก นำความซวยมาเยือนอีก

gon47

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 20 มกราคม 2011, 10:54:38 »

ไม่มีลายแทงอีกแล้ว   พระเอกทำกันอีกแล้ว

System

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 20 มกราคม 2011, 12:20:36 »

ผมไม่อยากส่งการบ้านเพราะกลัวพระเอกนี่แหละ

kendo

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 26 มีนาคม 2011, 17:00:23 »

อยู่ในสังคม มันก้อต้องเจอแบบนี้แหละครับ เพลย์เซฟดีที่สุด

darkloard99

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 27 มีนาคม 2011, 01:11:49 »

zad ซวยแท้ อุตส่าห์ใจดีแจกการบ้นแต่โดนซะ ....

Bear69

• **
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 27 มีนาคม 2011, 03:26:50 »

น่าเห็นใจครับ
อุตส่ามาแบ่งปันแล้วโดนแบบนี้

karn_np

• **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 27 มีนาคม 2011, 22:21:21 »

ไม่ควรทำนะครับแบบนี้  lhgfr