-->

ผู้เขียน หัวข้อ: นวดแผนโบราณ​ ร้านชบา​ เน้นนวดก่อน​ อย่างอื่นเน้นทีหลัง  (อ่าน 2944 ครั้ง)

Mr.Tony

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

คำนิยาม​ >> น้องหยก​ ได้อารมณ์​แบบบ้านๆ​

สรุปการบ้านน้องหยก​ ร้าน​ ชบา​ รินแก้ว

คะแนนหรือความคิดเห็นทั้งหมดนี้ ใช้มาตรฐานส่วนตัวของผมเอง แต่ล่ะคนมีความเห็น​ มีความชอบไม่เหมือนกันนะครับ

รายละเอียดมีดังนี้

หน้าตา    7/10   (หน้าตาแนวสาวเหนือบ้านๆ​ ได้อารมณ์​ไปอีกแบบ)
รูปร่าง     7/10  ( มีห่วงยางอยู่บ้าง​ นมแท้ไม่ใหญ่ไม่เล็ก )
เนื้อตัวผิวพรรณ     7.5/10 ( ผิวขาว น้องเป็นคนขี้ร้อนเหงื่อออกง่าย ก็จะหนึบๆหนับๆหน่อย)
ไฟหน้า   7/10 ( ขนาดพอมือ​ ) 
ช่วงล่าง  7/10  ( โหนกนูนดีครับ​ เนื้อตรงนั้นเยอะ​ )
งานอาบนำ้, งานนวด  8/10 ( อาบน้ำปกติ​ นวดดี​ นวดเพลินๆ​ สบายตัว)
GF  8/10 (  น้องคุยเก่งครับ นวดไปชวนคุยไป​ จนน้องบ่นว่าร้อนขอถอดเสื้อผ้าบ้างได้ไหม​ ก็จัดสิครับ) 

คชจ​ นวด+ระดับสาม​ 1500​ ถ้วน
**น้องหยก​ สว อายุน่าจะสามสิบขึ้น​ หน้าตาออกบ้านๆแต่ก็น่ารักในแบบของเขา​ ผิวขาว​ ตัวไม่ใหญ่​ นวดดี​ ลีลาก็ดี

หมายเหตุ

การบ้านเหล่านี้เป็นเพียงการแชร์ประสพการณ์ที่ได้พบเจอมา ไม่ได้เป็นการส่งเสริมให้มีการค้าประเวณีแต่อย่างได

ขอบคุณทุกท่านที่เสียสละเวลามาอ่านครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 เมษายน 2019, 16:21:41 โดย Mr.Tony »

dlux_4

• เด็กหัดเสียว
  • **

การบ้านสุยอดครับ ชัดเจน เข้าใจง่าย

วันนั้นวนไปดูเห็นประตูร้านล๊อก
ไม่มีคนอยู่คิดว่าปิดร้านไปแล้วซะอีกครับ 55

glock3085

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

เดี๋ยวนี้น้องหยกมีบริการอาบน้ำให้ด้วยแล้วหรือครับ

marcha

• **

หาที่จอดรถยากสักหน่อย

JuBei

• **
  • Country: th

อาทิตย์ก่อน วนไปร้านตอนเกือบทุ่ม เห็นร้านปิดอยู่ มองเข้าไปไม่มีใคร ไฟในร้านชั้นล่างก็ไม่เปิด เลยไม่ได้ลองสักที

gluayhom

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

หาที่จอดรถยากสักหน่อย
เลยร้านไปนิด ด้านซ้ายมือจะเป็นที่ว่างๆ
จอดได้หลายคันอยู่ครับ

armkung

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

ร้านอยู่แถวไหนครับ

Carisma

• **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

ร้านอยู่แถวไหนครับ

ร้านอยู่หลังสนามกอล์ฟยิมคาน่าครับ  หลงทางมีเบอร์  08-71801694

salapaohahaha

• *

edwin09

• V.I.P.
  • *

อาทิตย์ที่แล้วผ่านไปแต่หาร้านไม่เจอเลยอดครับ พี่ ๆ ท่านใดช่วยอนุเคราะห์พิกัด gps หน่อย จักเป็นพระคุณยิ่งครับผม

sexxes

• *

อาทิตย์ที่แล้วผ่านไปแต่หาร้านไม่เจอเลยอดครับ พี่ ๆ ท่านใดช่วยอนุเคราะห์พิกัด gps หน่อย จักเป็นพระคุณยิ่งครับผม
ลองดูกระทู้เก่าผมดูก่อนครับมีแผนที่ให้หมด
http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=167699.msg1252733#msg1252733

edwin09

• V.I.P.
  • *

ขอขอบพระคุณ คุณ sexxes เป็นอย่างสูงที่ได้กรุณาครับ จะลองไปอีกทีน่าจะไม่พลาดแล้วคราวนี้ ครับผม

whiteboy

• แอบจิต
  • **

เคยขึ้นคนนึงไป ไม่ได้ถามชื่อไปครั้งแรก อวบๆ มีรอยสัก ที่หน้าท้อง   
จัดเต็ม ไม่ต้องถาม นวดๆไปหมอบอกร้อน ถอดเสื้อผ้าเลยจ้า

คนนี้เด็ดมาก บอกเลยว่า "สุดลำคอ"

sexxes

• *

เคยขึ้นคนนึงไป ไม่ได้ถามชื่อไปครั้งแรก อวบๆ มีรอยสัก ที่หน้าท้อง   
จัดเต็ม ไม่ต้องถาม นวดๆไปหมอบอกร้อน ถอดเสื้อผ้าเลยจ้า

คนนี้เด็ดมาก บอกเลยว่า "สุดลำคอ"
หมอนกครับ ได้เจอตัวแรงเข้าให้แล้ว