-->

โพลล์

Very good indeed krab.
1 (20%)
Excellent
4 (80%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 0

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบ อาบน้ำที่ Akasuri ครับ ใครไปมาบ้างกรุณา update หน่อยครับ  (อ่าน 1464 ครั้ง)

edwin09

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

Akasuri นวดแผนโบราณ นวดน้ำมัน และ อาบน้ำ ท่านไหนไปมาบ้างครับ กรุณา update หน่อยครับ เหมือนกับร้าน sunflower หรือเปล่า ครับท่าน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 เมษายน 2012, 16:51:12 โดย edwin09 »

sameekal

• เด็กหัดเสียว
  • **

ร้านอยู่แถวไหนครับท่าน ?  khjhgg

xmannarak

• เด็กทะลึ่ง

akasuri นวดน้ำมัน และ อาบน้ำให้ 500 บาท มุ่งหน้าจากสุริวงค์ ตรงไปถึงสี่แยกแสงตะวัน ให้ตรงไปครับ มีซอยอยู่ขวามี ติดโรงแรม เข้าไปในซอย 50 เมตร ซอยเดียวกับ COZY  เป็นร้านอาหารญี่ปุ่น ข้างบนเป็น akasuri มีพนักงานน้อยครับ

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

akasuri นวดน้ำมัน และ อาบน้ำให้ 500 บาท มุ่งหน้าจากสุริวงค์ ตรงไปถึงสี่แยกแสงตะวัน ให้ตรงไปครับ มีซอยอยู่ขวามี ติดโรงแรม เข้าไปในซอย 50 เมตร ซอยเดียวกับ COZY  เป็นร้านอาหารญี่ปุ่น ข้างบนเป็น akasuri มีพนักงานน้อยครับ

ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล ;khhg

sameekal

• **

ขอบคุณมากครับ
ว่าแต่มีระดับป่าวคับ  ;khhg

prozeeds

• **
  • Country: kr

โอ้ว มีอาบน้ำให้ เอ๊ะ รอ ข้อมูลครับ ค่าใช้จ่ายอื่น เป็นยังไงรบกวนเล่าสู่กันฟังที่ครับ jljhl jljhl jljhl jljhl jljhl

Adepoju

• **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-4

เคยถามพนักงานครับ ก็พวกเด็กเสริฟที่ร้านก็ทำกันครับ ถ้าจะทำก็แวบๆไปดูหน้าพวกเค้าก่อนก็ดีครับ มันเป็นการ อาบน้ำขัดขี้ไคลแบบญี่ปุ่นนะครับ พนักงานจะใส่ถุงมือขัดขี้ไคลมาขัดตัวเอาเราอ่ะครับ
แสบๆ คันๆ ถ้าถามว่ามีเสียวไหม อยู่ที่คารมครับและความพึงพอใจของทั้ง2ฝ่าย
   ถ้าถามผมจะลองไหม สำหรับผมคงไม่ลองดีกว่าครับ
เงินไม่สามารถซื้อได้ทุกอย่าง(ถ้ามันไม่มากพอ)
http://chiangmaitour.simdif.com/index.html

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1

เจ้าของร้านเป็นคนญี่ปุ่น เอาเมียไทย  อาหารอร่อย ราคาไม่แพง 
เรื่องนวด ก็เหมือนทั่วไป ห้องนวดติดกัน ใช้ผ้ากั้นที่ประตูเท่านั้น ไม่เหมาะสำหรับ ระดับ 3  หมอไม่เยอะ
ส่วนเรื่อง akasuri  มันคือการอาบน้ำขัดตัวแบบญี่ปุ่น น้ำอุ่นร้อน+ ขัดตัว แบบ มันมัน  ราคาแค่ 500 กับ 1 ชม.
ทั้งสองอย่าง ผมไปนานแล้ว เรื่องหน้าตา อายุ ผมรับได้นะ เจอทั้ง 30 ต้นๆ กับไม่ถึง 30 ก็มี ได้ ทั้ง 1 และ 2  ในราคา ต่ำกว่าท้องตลาดทั่วไป
ปัญหาก็คือ มันใกล้บ้านโค  มันจะเลยไปทุกที

Obko

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

;khhg ขอบครับ

newlancer

• **

eta08 eta08 eta08 มีโอกาสจะไปสักครั้ง

edwin09

• V.I.P.
  • *

ผมไปถามท่าน Google มาแล้วครับ คำว่า Akasuri ในภาษาญี่ปุ่นก็คือ การอาบน้ำแบบญี่ปุ่นครับผม
จากในรูปที่แสดง เขาจะให้เรานอนบนเตียงยกสูง ใส่ชุดวันเกิด แล้วมีคนมาอาบน้ำ ขัดถูให้เราครับ ผู้ที่อาบให้
อาจจะเป็นชาย หรือ หญิงก็ได้ครับ อยากทราบว่าของที่เชียงใหม่ยังบริการหรือไม่ อยากลองอ่ะครับ ขอบคุณมาก
ครับ

nhuyseasky

• *

;khhgความรู้ ความร้

Obko

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

น่าไปเหมือนกัน ขอบใจมากครับ

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1

ผมไปถามท่าน Google มาแล้วครับ คำว่า Akasuri ในภาษาญี่ปุ่นก็คือ การอาบน้ำแบบญี่ปุ่นครับผม
จากในรูปที่แสดง เขาจะให้เรานอนบนเตียงยกสูง ใส่ชุดวันเกิด แล้วมีคนมาอาบน้ำ ขัดถูให้เราครับ ผู้ที่อาบให้
อาจจะเป็นชาย หรือ หญิงก็ได้ครับ อยากทราบว่าของที่เชียงใหม่ยังบริการหรือไม่ อยากลองอ่ะครับ ขอบคุณมาก
ครับ

ที่เชียงใหม่ มีร้านนี้ร้านเดียว เหมือนที่ท่านว่ามา เลยครับ แก้ผ้าอาบน้ำ ให้เขาขัดตัว ถ้าขัดส่วนพิเศษ ก็ต้องเพิ่มตังค์นะครับ อย่าลืม

ahcomputer

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

ดูแล้ว แปลกดีเหมือนกัน ไว้จะลองไปสำรวจดูบ้าง

newlancer

• **

บ่ายนี้ว่างไปลองมาแล้ว  สะบายตัวดีขะนาดเลย khjhgg khjhgg

JuBei

• **
  • Country: th

.,mn ... ความรู้ใหม่

edwin09

• V.I.P.
  • *

ไปมาเมื่อวันก่อนประมาณทุ่มหนึ่งครับ น้องที่ต้อนรับบอกว่ามีนวดน้ำมันกับนวดแผนโบราณครับ ผมก็ไม่ได้ลองอาบน้ำแบบ akasuri ดูครับว่ามันจะมัน หรือม่วนมอกไดครับ อันนี้ก็เป็นการ update ในหัวข้อนี้ครับผม คืนนั้นผมก็ตะเวณไปต่อที่ ช้างคลาน ครับ ก็นวดสองชั่วโมงครับ เสร็จปิ๊กบ้าน นอนหลับครับ ท่านมีอะไรใหม่หรือแตกต่างไปจากนี้ก็กรุณา update โตยครับ thanks.

edwin09

• V.I.P.
  • *

ไม่มีผู้กล้าหาญไปลองกันเลยหรือครับ หากท่านไปมาแล้ว ส่งการบ้านโตยเน้อครับ

edwin09

• V.I.P.
  • *

เหมือนร้าน sunflower หรือเปล่าครับพี่ เห็นบอกว่าที่นั่นเป็นสไตล์ญี่ปุ่นอ่ะครับ