-->

ผู้เขียน หัวข้อ: นวดแผนโบราณที่ดี และ การนวดกษัยที่ถูกต้อง ควรนวดอย่างไรครับ?  (อ่าน 557 ครั้ง)

edwin09

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ผมไปนวดบ่อยครั้งที่หมอนวด นวดไม่ได้เรื่อง คือนวดหนักไป ทำให้เราจะหายเมื่อยกับมาเจอกับกล้ามเนื้ออักเสบ ก็ลำบากเพราะหายยาก หรืออาจจะไม่หายเลยก็ได้ บางคนนวดเร็วเกินไป ทำให้ลูกค้าไม่สบายตัวอีกอ่ะ สำหรับผมหมอนวดที่ดี ควรนวดให้ได้จังหวะ ไม่ไวเกินไป ทำให้ลูกค้าเพลิดเพลิน และอยากกลับมานวดกับหมอคนเดิมอีก ผมเจอหมอดีนวดดีอยู่เหมือนกันครับ ท่านใดพบหมอนวดแผนโบราณจริงๆ โดยไม่คำนึงถึงระดับนะครับ ช่วยส่งการบ้านด้วยนะครับ และการนวดกษัยที่ถูกต้องหาได้ที่ไหนครับ เพราะร้าน นกป จะมาในรูปว่าวเสียส่วนใหญ่ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 มีนาคม 2012, 19:42:13 โดย edwin09 »

devilbelta

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: th
Re: นวดแผนโบราณที่ดี ควรนวดอย่างไรดีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 มีนาคม 2012, 10:05:20 »

หน้าวัดอุโมงเลยครับท่าน
รับจัดนำเที่ยวทั้งในประเทศและต่างประเทศ
รับจองตั๋วเครื่องบินทุกสายการบิน ทุกเส้นทางการบิน
รับจองที่พัก ร้านอาหาร สปา กลอฟ
ยินดีให้คำปรึกษาด้านวีซ่าทุกประเทศ

GuIlLoTiNe

• High Risk High Return~
  • X5 Club
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: นวดแผนโบราณที่ดี ควรนวดอย่างไรดีครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 มีนาคม 2012, 02:15:56 »

หน้าวัดอุโมงเลยครับท่าน

คอนเฟิร์มกับอีกหนึ่งเสียง สำหรับการนวดที่เหมาะมือมากๆ ท่านจะหลับโดยไม่รู้ตัว  .,mn

edwin09

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 มีนาคม 2012, 16:47:58 »

และนวดกะษัยที่ถูกต้อง เขาทำอย่างไงครับ เพราะร้าน นกป ส่วนใหญ่เข้าไปก็จั๊กว้องอย่างเดียวครับ ท่านไหนที่ทราบร้าน หรือ รู้จักตัวหมอนวด ช่วยบอกด้วยครับ นวดกะษัยจริง ๆ ก็น่าจะดีนะครับท่าน

FatmanSlim

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 มีนาคม 2012, 23:37:31 »

ไม่เอา...ว่าว นะคร้าบ ผู้รู้ตอบด่วนคร้าบ

sameekal

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 22 มีนาคม 2012, 11:27:35 »

ผมเคยเจอหมอนวดกษัยดี ๆ ที่อาเขตโพธิเวทครับ ลองไปดู .,mn

pud

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 22 มีนาคม 2012, 11:43:45 »

ผมเคยเจอครับ แถวๆ ลอยเคราะห์ครับ เผลอหลับไม่รู้ตัว ตื่นมาเบาเลยครับ ไม่จับกษัยนะครับ แต่จะกลับไปซ้ำ ที่ร้านบอกว่า เขาไปสวิสฯ แล้ว uilo