-->

ผู้เขียน หัวข้อ: นวดแผนโบราณที่ไหนจัดหนักจัดเต็มบ้างคับขอสาวใหญ่30up  (อ่าน 1112 ครั้ง)

dewkram

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

นวดแผนโบราณที่ไหนจัดหนักจัดเต็มบ้างคับขอสาวใหญ่30up

edwin09

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00

ไม่น่าจะหายากครับ คงมีทุกที่ครับ อาทิเช่น ช้างคลาน ซายู (ชั้นบน) พิงค์พยอม ช้างแดง (ตรงข้ามเจี่ย) รัตนโกสินทร์ (ไม่รู้ยังมีอ่ะเป่า เพราะไม่ได้ไปนานแล้ว แต่ถ้าเป็นพี่ผิวขาวคนนั้น สวรรค์อยู่แค่เอื้อมอ่ะครับ) ท่าเดื่อ
(น้องแนน ก้อน่าจะสามสิบอ่ะครับ นวดน้ำมันฝีมือขั้นเทพ น่าจะระดับหนึ่ง เพราะระดับสูงขึ้นไป สถานที่ไม่อำนวย
ครับ นอกจากพี่สุ จะกั้นห้อง อิ อิ) เอาเป็นแซมเปิ้ลพอสังเขปนะครับ ฯลฯ

edwin09

• V.I.P.
  • *

เพิ่มเติมครับ ปิ่นแก้ว หลังท็อบ โชตนา ถัดไปใกล้ ๆ ก้อ นครเชียงใหม่ และที่ท่านเทพหลาย ๆ ท่านรีวิวไว้ เช่น
รินแก้ว เป็นต้น ส่วน บอสเทล นั้นค่อนข้างไปทาง สส (สาว สาว) ที่อื่นก้อมีทั้ง สส และ สว (สูงวัย สามสิบอัพ)
คละกันไป บางสถานที่ ท่านสามารถบอก PR ได้ว่า specification ของท่านเป็นแบบไหนครับ บางแห่งเราไปบ่อย ๆ PR เห็นหน้าเขาก้อรู้แล้วจัดให้เลย ครับ

pitvat3

• แอบหื่น

hgjhg  กระทู้นี้เยี่ยมมากครับ  pongz

teter

• *

ถ้าบอกว่า 30- คงหายากกว่าเยอะ

zupakyt

• เด็กทะลึ่ง
  • Country: th

ljhgf
ปิ่นแก้วนี่อยู่ตรงไหนนะครับ..

newlancer

• เด็กหัดเสียว
  • **

ป้าก้อยอีกคนเน้อ อย่าลืม eta04 eta04 eta04

the_noir

• เด็กหัดเสียว
  • **

ปิ่นแก้วยังเปิด อยู่หรอครับ เหอะๆ ไปแต่ที่อื่น

หลังท็อบ โชตนา ตรงโรงแรมเมอร์เคียว อะครับ พิกัด 18.802338,98.98395
WTF : Want To Fuck

Blueburn

• เด็กทะลึ่ง

ปิ่นแก้วเปิดอยู่ครับ ตัวท้อปยังอยู่นะเออ
ไม่ใช่เทพไม่ใช่เซียน เที่ยวเมื่อมีอารมณ์