-->

ผู้เขียน หัวข้อ: น้อง A3 แอนนิเมะ มาสสาจน่ารักม๊ากก ใครไปบอกไม่น่ารักเอาตีนทาบหน้าผมได้เลย  (อ่าน 1716 ครั้ง)

highmountain88

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

พูดได้เลยว่าผมตระเวณไปนวดมาเยอะมากใน ชม ที่ ๆ บอกว่าน้องน่ารักมานวด และเซ็งมาหลายทีครั้งแรกในชีวิตเจอน้องน่ารักจริง ๆ ของแท้น้อง A3 ครับรหัสน้องร้าน แอนนิเมะ ตอนแรกว่าจะกั๊กไว้แต่สงสารน้อง ๆ เค้าก็อยากมีรายได้เลยมาลงให้  ******** น่ารักสุด ๆ รับประกันคุ้มค่าแค่นวดเฉย ๆ ก็คุ้ม********** ถ้าใครไปแล้วบอกว่าน้องไม่น่ารัก เอาตีนมาวางบนหน้าผมเลย(นอกจากท่านเป็นพวกชอบหมวยจัด หรืออวบ หรือดำเข้ม งั้นผ่าน) น้องสูงสัก 167 รูปร่างเพรียวบาง ผิวสองสี ผมยาว หน้าออกทางใต้ คือหน้าคมครับ พูดจาภาษาเหนือแบบเหนือจริง ๆ ไม่ได้ยินมานานล่ะ เพราะบางคนพูดเหนือบนไทยแต่น้องคนนี้เหนือล้วน ๆ การนวดก็โอเคครับ พอใช้ได้ ในใจก็ลุ้นอยากได้ option มาก นวดไปเกือบสอง ชม ไม่มีท่าที ไม่มีทางเลย น้องเป็นคนขยันหาเงิน งานไม่เกี่ยง ยังไงก็อย่าไปหื่นใส่น้องแล้วกันนะครับ เดี๋ยวน้องกลัวเลิกทำแล้วท่านต่อมาจะอด  ของดีในรอบปีของผมเลยคนนี้

ต่อนิด จากการที่เจอน้อง A3 แล้วไม่ option ใด ๆ ทำให้ผมปวด... มากเลยต้องไป Valentine Spa แทนไปเจอน้องเมเม่ที่นั้น เพื่อจะจัดการกับความปวด น้องงานดีมากครับหุ่นโอเค น่าอกไม่ใหญ่ แต่ลิ้นสุดยอดเจอเลียไข่ เล่นเอาก้นลอยเลย แถมมีหลายท่าทางสุดท้าย ความปวดก็กระฉูดออกไปสุขสมอารมณ์หมาย สรุปงานนี้หมดไปเยอะเลยครับ ตั้งแต่น้อง A3 ห้อง vip 450/hrs = 900 , เมเม่ 1690 บาท งวดนี้แห้งกรอบไปทั้งเดือน เพราะฉะนั้นถ้าท่าน สะสมไว้เยอะ อย่าเพิ่งไปนวดกะน้อง A3 เลยครับ เพราะมันจะปวดด้วยความอยาก แล้วจะต้องไปต่ออีก ฮ่า ๆ ๆ ๆ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

roister แบบนี้มัน จุ๊ของขึ้น  ซะแล้วนะนี่

fdgdfdf mbvc fdgdfdf ต้องเสียตังค์เพิ่มจนได้
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

beekinhoi

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

ท่านๆทั้งหลาย วาเลนไท นี่มีระดับสามไหมครับ ผมเห็นหุ่นเเต่ล่ะคน น่าจัด

มีครับ ผมบอกได้เลย แต่ถ้าราคารวม ๆ ค่านวดบวกระดับ 3 ผมว่าไม่ต่ำกว่า 3500 ครับ ผมเลยไปจัดที่ wow ดีกว่าถูกน้องก็โอเค ถึงจะไม่สวยเท่าวาเลนไทน์ก็ตาม แต่หุ่นโอเค

edwin09

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

อ่านจบแล้วอยากไปเด๋วนี้เลยครับท่าน

BENZ333

• *

...นิท่านจัดทีเด็ดทั้งสองที่เรยย... hgjhg

wang

• เด็กหัดเสียว
  • **

ขอบคุณ2การบ้านคับ ;khhg

eastdevils

• V.I.P.
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

อัยยะ น่าติดตามครับผม

sukung

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
สุคุง คนเดิมครับ

อยู่ตรงไหนนี่  เขินนนนนน

บ้านสองชั้นตรงข้างที่จอดรถจักรยานยนต์ ตึก YMCA ถ้าเดินทางมาจากตรงกันข้ามกาดสวนแก้ว ขับเลยกาดสวนแก้วไป เจอสี่แยกไฟแดงให้เลี้ยวซ้ายไปทางสันติธรรมอ่ะครับ ขับไปสักพักจะเจอถนนทางแยกที่ซ้ายมือจะเป็นที่วาง ๆ จะเห็นซอยซ้ายมือ ให้เลี้ยวซ้าย เลี้ยวเสร็จขับตรงไปสักพักจะมีแยกขวามือเขียนว่าทางไป YMCA ขับตามถนนไปจนถึงตึก YMCA ตึกสีขาว ๆ จะเห็นที่จอดรถมอเตอร์ไซต์หน้าตีก ตรงกันข้ามจะเป็นร้านนวดคับ บ้านสีอิฐ ๆ หน่อย ไม่มีป้ายชื่อร้าน แต่มีป้ายกระดานช็อค อยู่หน้าร้าน

arkarades

• **

pongz น่าหนับหนุบครับแบบนี้ ชอบๆ

โรคพิษสตรีเรื้อรัง

• แอบหื่น

ต้องไปลองสักกำอี้  ghjk ghjk ghjk ghjk ghjk

mintada000

• *

การบ้านสองที่ หน้าไปทั้งสองที่เลย ttu ttu ttu ttu

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

อ่านแล้วเกิดกิเลสขึ้นมาทันทีทันใด
 eta04 eta04
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

spidermay

• แอบจิต
  • **

wolfon75

• **

dsgjsd อือ เข้าใจคนทำงาน หาเงินมา'''"""แล้วก็จน ครับ  อิอิ