-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ป่าตัน นวดแผนโบร่าน ^^  (อ่าน 6107 ครั้ง)

Facebook

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ป่าตัน นวดแผนโบร่าน ^^
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2013, 20:26:44 »

tigerboy

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 18 กันยายน 2013, 00:09:37 »

น้องแนน เจอกันแน่ mbvc

sandroz

• *
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 18 กันยายน 2013, 10:14:15 »

ไม่ใกล้ไม่ไกล ของงี้ต้องลอง  eta03

poyatts39

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-5
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 20 กันยายน 2013, 10:40:51 »

ไปมาแล้ว อะแต่หล่นไม่ได้อะไรเลย นวดธรรมดา 200 นวดเสร็จสบายตัวแต่....แต่ไม่รู้หมอชื่ออะไรนะครับจำไม่ได้...อ้วน ๆ คล้ำ ๆ หน่อย eta07

phanom

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2013, 21:25:30 »

ได้นวดกับนัองสาคับวันก่อนตอนค่ำๆระดับ1

redkiss88

• *
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2013, 14:39:04 »

รถยนต์จอนไปอะแลดูไม่มีทีจอดรถเลย eta07

phanom

• **
« ตอบกลับ #56 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2013, 23:05:39 »

ผมเอามอไซค์ไปจอดหน้าร้านเลยคับ ระวังท่อฝั่งตรงกันข้ามด้วยนะคับเกือบตกฝาหาย

sarayutkom

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-5
« ตอบกลับ #57 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2014, 14:15:30 »

พอดีไปลองมา ร้านเปลี่ยนชื่อใหม่และ ข้างในก็มีสสและสวเด็กมาใหม่ด้วยสุดยอดครับดันให้ fdgdfdf

49bluesky

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2014, 20:16:41 »

อยากไปแต่ไม่ถนัดแถวนั้นจริงๆ รบกวนขอพิกัดอย่างละเอียดทีนะครับ

giantcock

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-7
« ตอบกลับ #59 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2014, 14:22:18 »

ผ่าน โลตัส ขึ้นสะพานป่าตัน ชิดซ้าย กลับรถแล้วเลี้ยวขวาเข้าซอยครับ เรื่อยๆ เรียบลำน้ำปิงไปจนกว่าจะเจอสะพานเก่าอยู่ทางขวา ตรงไปอย่างเดียวครับ ผ่านสามแยก ร้านอยู่ขวงมือ ครับ

49bluesky

• **
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2014, 12:06:25 »

ผ่าน โลตัส ขึ้นสะพานป่าตัน ชิดซ้าย กลับรถแล้วเลี้ยวขวาเข้าซอยครับ เรื่อยๆ เรียบลำน้ำปิงไปจนกว่าจะเจอสะพานเก่าอยู่ทางขวา ตรงไปอย่างเดียวครับ ผ่านสามแยก ร้านอยู่ขวงมือ ครับ

ขอบคุณครัฟ จะไปลองดูแน่นอน  eta08

49bluesky

• **
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2014, 11:50:47 »

ไปดูมาละครัฟ หาตั้งนานเจอร้านที่อยู่เชิงสะพานอัไรสักอย่างใกล้สี่แยกเล็กๆแถวหน้าร้านติดถนนไม่มีที่จอดรถเลน ไม่ทราบว่าผมไปถูกร้านไหมครับ

fanclub

• *
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2014, 15:13:15 »

ไปลองมาแล้วครับ กับพี่สาระดับ1

doomday666

• *
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2014, 19:57:21 »

เด๋วนี้มีเด็กมาใหม่อีก 2-3คนครับ แต่สองวันก่อนไปขึ้น กับน้องฝน น้องฝนนี่ขาวมากครับอายุ 23 ผิวเนียน แต่นมไม่ค่อยใหญ่ ผมเลียตั้งแต่ขายันคอเลยครับวันนั้น แตกใส่ ต้นขา น้องเขาไป  จ่ายไป 500 แต่วันนี้ที่ผมไปมาล่าสุด บอกตรงๆว่า ไปไม่ประทับใจ และจะไม่ไปเหยียบร้านนี้อีกแน่นอน เรื่องมันมีอยู่ว่า วันนี้ พี่สุเจ้าของร้านเป็นคนโทรมาปลุกผมเองเลย ตั้งแต่ 10 โมงเช้า ว่ามีเด็กมาใหม่ ให้ผมเข้าไปลอง ก็โอเครผมขับรถจากบ้านไปถึงร้าน ขึ้นนวดกับน้องคนใหม่ที่เพิ่งมา ก็พอดูได้ ผิว คล้ำ นิดหน่อย การพูดการจาดี เอาใจผมดีเลยทีเดียว ซึ่งนวดไปได้ซัก30นาทีก็มีการพูดคุยกันเรื่อยๆยิ้มให้กันและกัน และเรากำลังมีใจให้กันเลยล่ะครับ ผมกับน้องเขากำลังมีอารม ร่วมกันพอสมควรเลย แบบว่า น้ำเดินแล้วอ่ะครับ ผมนี่ตั้งโด่เลย แต่จู่ๆพี่สุเจ้าของร้านก็เดินขึ้นมาแล้ว ตะโกนว่า มีฝรั่งชาวเยอรมัน ซึ่งก็เป็นแขกประจำของร้านอีกคนมา (จากการพูดคุยรู้สึกว่าไอ้หมอนี่กระเป๋าหนักเอาการ) และมันม่ยอมขึ้นนวดกับใครคนไหนเลย นอกจาก เด็กที่กำลังนวดกับผมอยู่ ทำให้พี่สุต้องเปลี่ยนหมอ พี่สุก็เข้ามาเจรจากับผมบอกว่าให้เปลี่ยนหมอนวดได้ไหม ผมบอกตรงๆเลยว่าตอนนั้นคือ หงุดหงิดมากครับ ทั้งๆที่โทรเรียกให้ผมไปนวดกับเดกใหม่แท้ๆ แต่พอลูกค้าที่กระเป๋าหนักกว่ามา ทางร้านก็จะเปลี่ยนหมอดื้อๆแบบน่าตาเฉย จะเอาหมอที่กำลังนวดให้ผมอย่างดีไปนวดไอ่เหี้ยฝรั่งเยอรมันนั่น! ผมก็ไม่รู้นะว่าผมคิดไปเองรึป่าว ว่าผมก็เป็นลูกค้าประจำเหมือนกัน ผมจ่ายค่าชั่วโมงแล้ว รีบเดินออกจากร้านด้วยอาการหงุดหงิดเลยครับวันนี้ ทั้งพี่สุและหมอที่กำลังนวดให้ผม เข้ามาขอโทษผมรัวๆเลย บอกว่าวันหน้าค่อยมาใหม่ (วันหน้าค่อยมาใหม่นะค่ะ) คือคุณพูดมาได้ไง ทั้งๆที่ผมเป็นคนแนะนำร้านนี้ให้คนอื่นรู้จักเยอะแยะมากมาย จากเมื่อก่อนที่เป็นร้านเลกๆมีห้องนวดส่วนตัวเพียงห้องเดียว ผมเข้าไปไล่สำรวจไต่ระดับขึ้นมาเองกับมือและช่วยโปรโมทร้านให้  แต่พอคุณเจอลูกค้ากระเป๋าหนักกว่า เข้ามา คุณกลับพูดกับผมว่า วันน่าค่อยมาใหม่งั้นหรอ  ผมจะไม่ไปเหยียบร้านนี้อีกแล้วครับ เสียความรู้สึกจริงๆวันนี้

badmin

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2014, 20:55:19 »

เด๋วนี้มีเด็กมาใหม่อีก 2-3คนครับ แต่สองวันก่อนไปขึ้น กับน้องฝน น้องฝนนี่ขาวมากครับอายุ 23 ผิวเนียน แต่นมไม่ค่อยใหญ่ ผมเลียตั้งแต่ขายันคอเลยครับวันนั้น แตกใส่ ต้นขา น้องเขาไป  จ่ายไป 500 แต่วันนี้ที่ผมไปมาล่าสุด บอกตรงๆว่า ไปไม่ประทับใจ และจะไม่ไปเหยียบร้านนี้อีกแน่นอน เรื่องมันมีอยู่ว่า วันนี้ พี่สุเจ้าของร้านเป็นคนโทรมาปลุกผมเองเลย ตั้งแต่ 10 โมงเช้า ว่ามีเด็กมาใหม่ ให้ผมเข้าไปลอง ก็โอเครผมขับรถจากบ้านไปถึงร้าน ขึ้นนวดกับน้องคนใหม่ที่เพิ่งมา ก็พอดูได้ ผิว คล้ำ นิดหน่อย การพูดการจาดี เอาใจผมดีเลยทีเดียว ซึ่งนวดไปได้ซัก30นาทีก็มีการพูดคุยกันเรื่อยๆยิ้มให้กันและกัน และเรากำลังมีใจให้กันเลยล่ะครับ ผมกับน้องเขากำลังมีอารม ร่วมกันพอสมควรเลย แบบว่า น้ำเดินแล้วอ่ะครับ ผมนี่ตั้งโด่เลย แต่จู่ๆพี่สุเจ้าของร้านก็เดินขึ้นมาแล้ว ตะโกนว่า มีฝรั่งชาวเยอรมัน ซึ่งก็เป็นแขกประจำของร้านอีกคนมา (จากการพูดคุยรู้สึกว่าไอ้หมอนี่กระเป๋าหนักเอาการ) และมันม่ยอมขึ้นนวดกับใครคนไหนเลย นอกจาก เด็กที่กำลังนวดกับผมอยู่ ทำให้พี่สุต้องเปลี่ยนหมอ พี่สุก็เข้ามาเจรจากับผมบอกว่าให้เปลี่ยนหมอนวดได้ไหม ผมบอกตรงๆเลยว่าตอนนั้นคือ หงุดหงิดมากครับ ทั้งๆที่โทรเรียกให้ผมไปนวดกับเดกใหม่แท้ๆ แต่พอลูกค้าที่กระเป๋าหนักกว่ามา ทางร้านก็จะเปลี่ยนหมอดื้อๆแบบน่าตาเฉย จะเอาหมอที่กำลังนวดให้ผมอย่างดีไปนวดไอ่เหี้ยฝรั่งเยอรมันนั่น! ผมก็ไม่รู้นะว่าผมคิดไปเองรึป่าว ว่าผมก็เป็นลูกค้าประจำเหมือนกัน ผมจ่ายค่าชั่วโมงแล้ว รีบเดินออกจากร้านด้วยอาการหงุดหงิดเลยครับวันนี้ ทั้งพี่สุและหมอที่กำลังนวดให้ผม เข้ามาขอโทษผมรัวๆเลย บอกว่าวันหน้าค่อยมาใหม่ (วันหน้าค่อยมาใหม่นะค่ะ) คือคุณพูดมาได้ไง ทั้งๆที่ผมเป็นคนแนะนำร้านนี้ให้คนอื่นรู้จักเยอะแยะมากมาย จากเมื่อก่อนที่เป็นร้านเลกๆมีห้องนวดส่วนตัวเพียงห้องเดียว ผมเข้าไปไล่สำรวจไต่ระดับขึ้นมาเองกับมือและช่วยโปรโมทร้านให้  แต่พอคุณเจอลูกค้ากระเป๋าหนักกว่า เข้ามา คุณกลับพูดกับผมว่า วันน่าค่อยมาใหม่งั้นหรอ  ผมจะไม่ไปเหยียบร้านนี้อีกแล้วครับ เสียความรู้สึกจริงๆวันนี้
คล้ายๆข่าวแนวธัญภาช่วงก่อนที่กำลังฮอตเลยครับ เฮ้อแบบนี้ก็แย่มากนะ ouiy

doomday666

• *
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2014, 23:06:29 »

ใช่ครับคุณ badmin  ผมก็ได้อ่านข่าวนี้มาบ้างเหมือนกันครับ ก็วันนี้หลังจากผมหล่นจากท่าเดื่อ นกป ผมก็มุ่งหน้าตรงไป ธัญภา ต่อเลยครับ ขึ้นกับพี่น้ำหวาน สุดยอดมาก แกบอก กำลังจะมีคอนแซนวิสเร็วๆนี้ครับ  dgd