-->

ผู้เขียน หัวข้อ: Rerun lost in massage season 2  (อ่าน 3536 ครั้ง)

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
Rerun lost in massage season 2
« เมื่อ: 23 มิถุนายน 2017, 12:28:47 »

การบ้าน ฉบับนี้ ผมเคยลบทิ้งไปครั้งหนึ่ง fdgdfdf fdgdfdf  เนื่องจากช่วงก่อนกระแสลมพายุแรงมาก...น้องโดนล่อซื้อ  piuyty piuyty  ผมเสียอารมณ์มาก..แต่ไหนๆก้อไหนๆละ อุตส่าห์ลงทุนสำรวจพื้นที่เกือบสามเดือน กว่าจะรวบรวมข้อมูลมาเขียนได้  ช่วงนี้เห้นถามการบ้านมาเยอะ ก้อเลยเอากลับมาแชร์ให้ทุกท่าน  ขอความกรุณางดพระเอกนะครับ ออกตัวไว้ก่อนว่า ใช้อักษรย่อ  เพราะต้องการจะเซพน้องระดับหนึ่ง แต่ถ้าหาจิงๆก้อคงเดาได้ไม่ยากหรอกครับ บางคนก้ออาจตามลอกไม่ทันแล้ว เพราะผมเขียนไว้ตั้งแต่สองเดือนก่อนหวังว่าท่านคงเข้าใจ   งดดราม่านะครับ   
ปล. การบ้านมโนฉบับนี้ อาจจะหายไปอีกครั้ง ก้อเป็นไปได้ครับ    .,mn  .,mn

หวัดดีสมาชิก CMXSEED ทุกท่าน กลับมาพบกับผม Drjj กันอีกครั้ง  ;khhg ;khhg หลังจากห่างหายจากการส่งการบ้านห้องนี้จาก ได้เกือบปีกว่าแล้วมั้ง  พอดีช่วงนี้งานยุ่งๆ (ข้ออ้างสุดฮิต )....กับเลยไม่ค่อยได้ไปเที่ยวไหนตามประสาคนงบน้อย.แต่วันนี้พอมีเวลา ขอมามโนแต่งการบ้านสร้างสีสรรให้กับบอร์ดกันหน่อย   ช่วงนี้เงียบๆกันไปหน่อยเน้อ..... เรื่องราวต่อเนื่องจากไปสำรวจ นผบ.สายน่ารักน่าลุ้น    Drjj ไปเจอประสบการ์ณแบบใหนมาดูบ้าง มาลองฟังดูกัน...เรื่องนี้เป็นเรื่องสมมุติ    ..ตัวละครก้อเป็นตัวสมมุติ  สถานที่ก้อเป็นที่สมมุติเน้อพี่น้อง   ไปมโนกันเอาเอง

เริ่มจาก คนแรก   น้อง  อ. @ ร้านดอกไม้ (Is …..???…Are  ..)น้องคนนี้ถือว่าเป้นไอเทมลับสำหรับผมเลยก้อได้  ทุกวันนี้ยังคิดถึงน้องอยู่เลย เป้นน้องที่ผมต้องคอยตามตลอดว่าน้องจะเข้างานบ้างใหม เพราะน้องชอบมาแวปๆแบบนินจา   หน้าตาหรือก้องั้นๆนะ งานนวดหรือก้อปกติธรรมดา    แต่มีความน่ารัก คุยสนุกเป้นกันเอง  ขาวเนียน  หุ่นดี แบบวัดกันปอนด์ต่อปอน  น้อง นกป เรทพรีเมียร์บางคนยังอาย    น้องนวดแบบตามใจ พี่อยากให้นวดตรงใหน  นวดยังไง จัดให้ไม่มีขัด แต่ก้อมีลิมิตในการนวด  เป็นน้องสาย  ผนบ เพียงคนเดียวที่ผมต้องตามไปตีเมืองเฮ้ย ตามไปนวดกับน้องถึงสามครั้งสามครา .....ติดใจอะไร ดีจิงหรือไม่  ไปตามดูกันเอาเองเน้อ     คะแนนความคุ้มค่า ความฟิน ระดับ 10 /10   

น้อง อ @  Sclass massage  ที่สุดของหน้าอกสวย  หากจะถามถึงร้านนวดที่เป้นกระแสฮือฮามาแรงตอนต้นปี บอกเลย ต้องมีชื่อร้าน Sclass อย่างแน่นอน ไอ่ผมก้อกลัวจะคุยกับเค้าไม่รู้เรื่อง  ก้อลองไปดูกับเค้าดูมั้ง สวยสุดในร้านก้อคือเจ้าของร้าน ขนาดเอาความสวยน้องๆมารวมกันคูณสองยังสู้เจ้าของร้านไม่ได้  กลับมาที่เรื่องของน้อง น้อง อ . กันต่อ  สาวใสๆวัยน่ารักจากดินแดนเมืองแห่งขุนเขา ดีดอยสูงเป้นอันดับสองของประเทศ  ดูแรกๆไม่มีอะไรแตะตา  ไม่สวย หน้าตาธรรมดา ๆ แต่มองดีๆความสวยหลบใน  งานนวดดี  ทำเอาผมไปซ้ำมาแล้วสองครั้งสองครา    น้องอ.เป้นคนตรงๆ ออกแนวจะห้าวด้วยซ้ำ กวนๆ นิด  ไม่หวาน แต่จิงใจ ขนาด ผมถามน้องว่ากินข้าวมายัง ไม่หิวเหรอ   น้องตอบกลับมาว่า ยัง ...(เสียแข็งๆ)ไม่หิวข้าว ..แต่จะกินคน...พร้อมส่งสายตาจ้องมองผม สงสัยวันนี้ผมคงต้องกลายเป็นลูกแกะน้อยซะแล้ว  … หุ่นน้องบอกเลย  perfect body ทำเอาเลือดกำเดาผมแทบพุ่ง  ถ้าจะหุ่นดีขนาดนี้ อกสวยขนาดนี้ กลับบ้านกะพี่เหอะ  งานนวดน้อง นวดดี น้ำหนักมือดี มีความตั้งใจ  พี่อยากนวดแบบไหนได้หมด ถ้าสดชื่นและไม่หื่นจนเกินงาน... ขอให้บอกน้อง อะไรที่พอให้ได้น้องก้อไม่ขัด ....คะแนนความคุ้มค่า ความฟิน ระดับ 9 /10  

น้อง  ส.รอยยิ้ม  @  Ir  หน้ามัธยม แต่นมปริญญาโท....... ชื่อนี้แรงขึ้นเรื่อยๆ จนผมทนไม่ไหวต้องตามไปดู   น้องๆที่นี่เน้นใหม่ วัยใส ....ใครชอบ น้องตัวเล็กๆ น่ารักๆ ฟริ้งฟริ้ง งุ้งงิ้ง ต้องลองน้อง ส . ใครเบื่อใครเครียดกับงาน อยากหาคนคุยคลายเหงา แบบที่คุ้มกว่าไปนั่งจีบพีจี ต้องลองน้อง ส ใครชอบจีบเด็ก ตัวเล็กแต่หน้าอกไม่เล็กต้องลองน้อง ส..... มองข้างล่าง อาจไม่เท่าไร แต่อยู่ในห้องสองต่อสองแบบไฟสลัวๆแล้ว  น่ารัก มาก ....งานนวดตัวเล็กแต่มือถือว่ามีน้ำหนักอยู่ อาจจะไม่เท่าร้านแบบมืออาชีพแต่น้องก้อตั้งใจในการนวด น้องบอกเคยนวดให้ยายมาก่อน นวดด้วยแล้วสบายกาย สบายใจ  คุยเก่งคุยสนุก เด่นสุดๆ อยู่ที่ หน้าอกคู่นั่น ทั้งสวยทั้งแน่น เสียดายที่น้องใกล้วันแดงเดือด กามเทพตัวน้อยเลยบอกมาว่า คุณไม่ได้ไปต่อ   เป้นน้องอีกคนที่อยู่ในลิสส์ที่ผมต้องตามไปนวดซ้ำ  คุยเวอร์ไปไหม ลองไปดูกันเอง  ตอนนี้น้องอวตารไปอีกร้านหนึ่งแล้วเน้อ ...คะแนนความคุ้มค่า ความฟิน ระดับ 8/10   

น้อง  จ @ ดอกไม้  น้อง จ..สาวน้อยอารมส์ดี นักศึกษามหาลัย อีกหนึ่ง ไอเทมลับ น้องมาทำงานหารายได้พิเศษหลังเลิกเรียน   น้อง  จ . คุยเก่ง อารมส์ดี เป็นกันเอง  ยิ้มเก่ง ยิ้มน่ารัก   ผิวน้องอาจไม่ขาวมาก แต่ ก้อเนียน งานนวดน้องได้ฟิวนวดผ่อนคลาย นอนจีบเด็ก  มากกว่า  น้อง จ  เป้นคนใจดี พี่ๆอ้อนดีๆน้องมักตามใจ  ใครเหงาใครเบื่อ เซ้งๆหาเพื่อนคุย น้องจ ก้อเป้นอีกหนึ่งตัวเลือกที่น่าสนใจ

น้อง ส.ผลไม้ @ Ir   คนนี้ไม่อยากจะเขียนเลย บอกเลย ออกแนวหวง  มองผ่านๆ หน้าตาธรรมดา แบบที่หาเจอได้ทั่วไป อาจจะไม่โดดเด่นสู้น้องคนอื่น ไม่ได้ หลายคนอาจมองข้ามน้องไป แต่สำหรับผม น้องมีความน่ารักในแบบของน้อง รอยยิ้มมีเสน่ห์ที่น่าค้นหา   เห้นน้องแล้วสัมผัสได้ถึงพลังงานลึกลับบางอย่าง  เลือกสิครับรออัลลัย  นวดไปสัมภาษณ์ไป  สาวมหาลัยมาหารายได้เสริม ฟังแค่นี้ก้อขึ้นละครับ เพิ่งลองมานวด ไม่เคยผ่านร้านแบบนี้มาก่อน เลยมาลองทำดู ฟังถึงตอนนี้ผมเกือบขึ้นทะลุเพดาน แล้วครับ งานนวดท่านอย่าไปคาดหวังมาก แค่นวดผ่อนคลาย  แต่งานเอาใจ นี่มันฟิลว์แฟนชัดๆ คุยแบบซื่อๆ เป้นกันเองมากกกกถึงมากที่สุด น้องเป็นคนที่ชอบความสะอาด ฉะนั้นและฉะนี้ แนะนำท่านอาบน้ำให้สะอาดก่อนไปเจอน้อง แล้วสิ่งดีๆก้อจะตามมาครับ สปอร์ยแค่นี้แหละหวง  สำหรับผม ระดับความฟินความคุ้มค่า 10  /10  ตามใจสุดๆ ขออารายได้โหม้ด...เป้นน้องอีกคนที่ sex appeal สูงมาก  ใครพลาดบอกเลยเสียดายแทน .....

น้อง ป.  @ ดอกไม้  น้องคนนี้ไม่เคยเป้นกระแสครับ แต่เป้นคนที่มีลูกค้าประจำมากคนหนึ่งของร้าน จุดเด่น ของน้องอยู่ที่ โค..ตะ...ระ...ความขาว...หน้าสวย ผมไปเจอน้องขากลับขณะไปนวดกะน้องคนหนึ่ง เห้นหน้าน้องแล้วทำเอาติดตาผมไปเป้นอาทิตย์  ปกติผมเน้นน้องใหม่ แต่หน้าน้องทำเอาผมทนไม่ได้ต้องไปนวดกับน้องในอาทิตย์ต่อมา  พร้อมได้ spoile จากสหายหลังไมล์มาว่า  ยิ่งกว่าน้องส้ม ธ.     น้อง ป เป้นคนมีอายุเกินเลขสองแล้ว พูดง่ายๆเป้น สส ช่วงกลาง ขาวอวบ นวดดี  เน้นหนักสั่งได้ แต่รุ้สึกน้องจะเน้นกลางลำตัวเป้นพิเศษ   ใครตามหาน้องนวดแนวขาวอวบ  ตะโพก ใหญ่ ไฟแรงสูง.. ต้องลองน้อง ป.ครับ ขากลับ น้องเดินมาส่งผมแล้วบอกยิ้มว่าระวังเข่าอ่อนเน้อ...แล้วมาแห๋มใหม่เน้ออ้าย....เชื่อล่ะของเค้าแรงจิงๆ    .....

น้อง ค @ ดอกไม้   ขนมหวาน ชิ้นนี้   คมเข้ม จิง...สาวเชียงใหม่แต้ๆ แอบที่บ้านมาทำ มองแรกๆ ไม่เท่าไร แต่มองดีๆโคตรสวยคม   หุ่นน้องนี่แบบว่า เฟคเฟอร์บอดี้ แน่นไปทุกสัดส่วน   งานนวดน้ำหนักมือดี  เสียอย่างเดียวน้องคุยน้อยไปหน่อย ต้องหวานล้อมเยอะๆ  หน้าอกสวยมาก ผิวสีแทนๆ  งานน้องอาจจะไม่แรงเท่าไร แต่แค่ได้ไปนวดผมก้อว่าคุ้มละ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 กันยายน 2017, 15:13:08 โดย drjj »

namman

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: Loss in Massage Season 2
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2017, 13:00:16 »

ขอขอบคุณมากๆที่ให้ข้อมูลใหม่และแปลก ไม่มีใครเขียนเป็นต้นก็เลยจะไปสำรวจลองดู

ส่วนอักษรย่อชื่อน้องมันย่อเกินไปหน่อยจนอาจจะลังเลใจว่าหมายถึงน้องคนไหนกันแน่

หวังว่าจะมีต่อ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 มิถุนายน 2017, 10:52:43 โดย drjj »

nameispop

• *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2017, 13:20:41 »

ขอบคุณมากครับ กำลังสนใจ พอดีเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 มิถุนายน 2017, 10:52:50 โดย drjj »

giggs23

• magPugVE
  • แอบจิต
  • **
  • Country: pr
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2017, 09:12:29 »

ตามไปลอกด่วนๆเลยครับผม

deicide

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2017, 16:54:14 »

ขอบคุณสำหรับ ข้อมูลแบ่งปันครับผม  eta08 eta08

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2017, 23:49:38 »

dgd ขอบคุณลายแทงเลอล้ำค่าครับ ไม่เคยไปเยือนตามที่เล่ามาซักที่ เห็นทีต้องหาโอกาศแวะไปชมซะมั่งแล้ว(ชอบน้องที่หน้าอกสวยๆครับ)  hgjhg
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

mmppp

• X5 Club
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2017, 12:10:26 »

สมควรปักหมุดครับ
" สตินำ ปัญหาไม่เกิด "

กลั้นไว้

• *
Re: ..............
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2017, 13:58:38 »

lkkjjh lkkjjh การบ้านสั้นๆ จับใจความได้ง่ายคับ 55

drjj

• V.I.P.
  • *
Re:lost in massage season 2
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 06 กันยายน 2017, 15:15:48 »

lkkjjh lkkjjh การบ้านสั้นๆ จับใจความได้ง่ายคับ 55
เอามา Rerun ซ้ำให้แล้วนะท่าน  ...ลองอ่านดูกันเองเน้อ ... jljhl jljhl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 กันยายน 2017, 15:22:54 โดย drjj »

sundayonly

Re: Rerun lost in massage season 2
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 08 กันยายน 2017, 10:44:44 »

สุดยอดครับ ขอบพระคุณจริง ๆ  pongz

mafiakob

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: Rerun lost in massage season 2
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 08 กันยายน 2017, 12:05:35 »

เจ้าพ่อกบต้องจินตนาการตามตัวอักษร ของท่าน drjjเลย ว่าเป็นใครกันแน่ ร้านดอกไม้นี้เจ้าพ่อก็ไม่ได้ไปนานมากละ สงสัยจะต้องแวะไปเยี่ยมพี่แว่นซะหน่อยละ kjhg แต่ก็ต้องขอขอบคุณท่าน drjj ที่มาแบ่งปันตัวอักษรย่อ

Empire13

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 09 กันยายน 2017, 12:43:14 »

ร้านดอกไม้ผมนี่ฟินกับน้อง ป. มาแล้วครับรับประกันความขาวของน้องตามที่ท่าน drjj แนะนำไว้เลยครับ แต่น้อง จ. นี่ จะมาช่วงเย็นๆ เลยไม่มีโอกาสเพราะช่วงเย็นต้องรายงานตัว ผบ.ทบ. อิอิ

BBazenji

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 11 กันยายน 2017, 14:39:10 »

ร้านดอกไม้ผมนี่ฟินกับน้อง ป. มาแล้วครับรับประกันความขาวของน้องตามที่ท่าน drjj แนะนำไว้เลยครับ แต่น้อง จ. นี่ จะมาช่วงเย็นๆ เลยไม่มีโอกาสเพราะช่วงเย็นต้องรายงานตัว ผบ.ทบ. อิอิ

พอบอกได้มั้ยครับว่าน้อง ป. คนไหน ผมเห็นมี 2 ป.

ninkrating

• **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 14 กันยายน 2017, 19:57:22 »

ขอบคุณเรื่องเล่า รายละเอียดบันเทิง อักษรย่อที่ชวนติดตาม แล้วจะตามการบ้านท่านครับ

Danado

• แตกหนุ่ม
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 15 กันยายน 2017, 04:15:57 »

เริ่มเบื่อๆกะแนว นกป ไปทางนวดผ่อนคลายมั่งดีกว่า kjhg

ขอบคุณสำหรับรายละเอียดนะครับ ไว้จะหาเวลาไปสำรวจบ้าง ttu

ว่าแต่ร้านดอกไม้นี่คือร้านไหนหว่า eta32

Empire13

• **
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 21 กันยายน 2017, 09:15:09 »

ร้านดอกไม้นี่เป็นดอกไม้เมืองหนาวครับผม

botamaster

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 23 กันยายน 2017, 21:18:58 »

ร้าน s class ปิดไปแล้วนะครับ ไม่รู้เพราะการบ้านฉบับนี้อีกหรือเปล่า พอท่านรีรันปุ๊บ รุ่งขึ้นตำรวจลงเลย  eta07 eta07 eta07

salapaohahaha

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 24 กันยายน 2017, 14:33:24 »

สุดยอดข้อมูลครับท่าน
แต่ถ้าตามลอกการบ้านหมดนี้
ท้องพระคลังคงร่อยหรอลงไปมากโขเลยทีเดียว

namman

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2017, 17:33:34 »

สุดยอดจริงๆ ขอบคุรมากที่ได้แบ่งประสพกามดีๆให้ทุกคน ติดขัดอย่างเดียวที่ @  Ir  เดาไมถูกจริงๆ ช่วยด้วยหน่อย

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2017, 12:17:58 »

เริ่มเบื่อๆกะแนว นกป ไปทางนวดผ่อนคลายมั่งดีกว่า kjhg

ขอบคุณสำหรับรายละเอียดนะครับ ไว้จะหาเวลาไปสำรวจบ้าง ttu

ว่าแต่ร้านดอกไม้นี่คือร้านไหนหว่า eta32
ดอกลิ่ลลี่ครับ พี่  jljhl jljhl

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2017, 12:18:49 »

สุดยอดจริงๆ ขอบคุรมากที่ได้แบ่งประสพกามดีๆให้ทุกคน ติดขัดอย่างเดียวที่ @  Ir  เดาไมถูกจริงๆ ช่วยด้วยหน่อย
Isis  เอ้ย iris ...ครับ  jljhl jljhl

crv

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2017, 09:29:58 »

สุดยอดครับท่าน  เป็นผู้รู้โดยแท้ครับ

sorawat60

• 3ส
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2017, 13:47:50 »

ขอคารวะ