-->

ผู้เขียน หัวข้อ: มิเรย์ สวยหน้าเซ็กส์ เด็กใหม่ในวงการ (ข่าวร้ายแฟนน้องจับได้ เลิกทำแล้ว)  (อ่าน 2455 ครั้ง)

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/

เดี๋ยวนี้ร้านโมโมริมีน้องใหม่ๆ เข้ามาเรื่อยๆ พี่เฒ่าก็เพิ่งจะว่างเข้าไปดู
มีน้องสะดุดตาหลายคนเลย แต่มาสะดุดน้องมิเรย์ตรงที่หน้าเซ็กส์ยั่วยวนมาก
นั่งคุยกันสักพัก เป็นว่าน้องเพิ่งมาทำได้สัก 10 วัน
แล้วทีนี้เห็นว่าอยากทำคอร์สลับของร้าน พี่เฒ่าก็เลยเทรนให้ซะเลย
เอาเป็นว่าพี่เฒ่าสอนสเตปงาน นกป ให้หมดเลย
น้องก็สามารถทำตามที่สอนได้ หัวไว ไม่ดื้อ
หน้าอกธรรมชาติใหญ่หน่อย ผิวน้ำผึ้ง ช่วงล่างตัดแต่งดี
โปรไฟล์ดีตั้งใจทำงาน น่าสนับสนุน
งานอาบน้ำ สอนลงบอดี้ สอนล้วงให้เรียบร้อย ทำได้ดีด้วย
งานนวด ทางร้านกำลังเทรนให้ น้ำหนักพอได้ แนะนำเพิ่มแล้ว
งานบอดี้ ทำได้ดี ให้บิ้วไปด้วยยังเก้ๆ กังๆ อยู่ ตามประสามือใหม่
งับไข่เสียวใช้ได้เลย อิอิ งานสเปร์ลองในห้องน้ำไปโอเค ผ่าน
งานจำลองท่า สอนไปหมดไส้หมดพุง รับรุกเป็นหมด
แฉะจริงอะไรจริง สงสัยเซ็กส์จัดตามหน้าตา 5555

สรุป หน้าเซ็กส์ ไม่ดื้อ ครางชื่อได้ด้วย อ้อ ช่างทาสีมีเฮ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 กุมภาพันธ์ 2018, 09:31:42 โดย เฒ่าใจแตก »
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/

แฟนน้องจับได้ เลิกทำแล้ว ไม่เกี่ยวกับการบ้านเน้อ ไม่มีพระเอก จับได้กันเอง เฮ้อ เสียดายแทนร้าน
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

Empire13

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เสียดายจัง ไอเทมลับ ไม่ทันไรความลับถูกเปิดเผย แต่พี่เฒ่าก็ยังทันได้ชิมของดี ไวจริงๆข้าน้อยขอคารวะ

Carisma

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

uilo ยังไม่ทันได้ไปลองเลยเลิกซะแล้ว  uilo uilo

magneticman

• **

สุดยอดครับ ขอบคุณครับ

Lalada

• แอบหื่น

น้องๆถอดหมดในห้อง ต้อง+เท่าไรครับ ม่วงรึเทา

พี่ท่านได จบๆ3 แนะนำด้วยครับ

giantcock

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-7

น้องๆถอดหมดในห้อง ต้อง+เท่าไรครับ ม่วงรึเทา

พี่ท่านได จบๆ3 แนะนำด้วยครับ

ตามครับ จบๆ ค่าขนมเท่าไหร่ครับ

chillchillq

• ว๊องแมน
  • *

doggyrun

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ต้องถามน้องเอาครับตอนอยู่ในห้อง ผมเคยเขียนการบ้านอยู่แต่มีบางท่านแจ้งให้ลบครับเพระมันอันตรายต่อร้าน

Kasalong

• เด็กทะลึ่ง

armfine

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

Pisooth

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

antipate