ผู้เขียน หัวข้อ: น้องน้ำอิง คิดถึงรอบสอง  (อ่าน 1829 ครั้ง)

Yessss

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
น้องน้ำอิง คิดถึงรอบสอง
« เมื่อ: 01 พฤษภาคม 2013, 07:12:15 »

mbvc   วันนี้มีโอกาสได้เจอนางฟ้าของผมครั้งที่สอง น้องน้ำอิง หลังจากเจอกันครั้งแรกมันทำให้คิดถึงอยากไปหาอีก ประทับใจน้องจริงๆ เพราะความน่ารัก พูดเพราะ
ตัดสินใจโทรจองทันที น้องลูกปัด พีอาร์ที่น่ารักก็จัดคิวให้ทันที เวลา 5.30
 mbvc  ไปถึงร้านผมยังไม่ทันได้ขึ้นไปบนห้องได้ยินหนูเค้กคนสวยรับคิวจองต่อผมเรียบร้อย
วันนี้น้องเริ่มคุ้นกะสถานที่หลังจากวันแรกยังไม่คุ้น  เข้าไปอาบน้ำด้วยกัน น้องก็ช่วยอาบให้ต่างคนต่างช่วยกันอาบ
 mbvc เสร็จแล้วก็มานอนคว่ำให้น้องนวดลงบอดี้ตามสเตป นวดไปคุยไปมีความสุขครับ นวดจุดด้านหน้าน้องเค้าพัฒนาการนวดดีขึ้นมากครับ  ผมมีความสุขมากมองหน้าน้องตลอดเวลาน้องนวดน้องคุยไปด้วย  ผมให้น้องเค้าบริการเต็มที่ ขอย้ำว่าสุภาพ ให้เกียรติ ไม่หื่นเกิน100 รับรองมีความสุขครับ
 mbvc นวดเสร็จน้องเค้าขอไปล้างเนื้อตัวก่อนแล้วกลับมานวดแขนนวดขาเพื่อให้คลายแล้วก็พาเราไปอาบน้ำ กลับบ้านอย่างมีความสุข บ้านนี้มอบความสุขให้ทุกครั้ง ขอบคุณหนูเค้กมากนะคะ

Pee Lek

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
Re: น้องน้ำอิง คิดถึงรอบสอง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 พฤษภาคม 2013, 07:58:33 »

ขอขอบคุณท่านYesssมากสำหรับการบ้านสุภาพๆดีๆแบบนี้ครับ

Yessss

• **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 พฤษภาคม 2013, 08:17:03 »

ขอขอบคุณท่านYesssมากสำหรับการบ้านสุภาพๆดีๆแบบนี้ครับ

ขอบคุณครับท่าน ตอนนี้เพิ่งทราบข่าวจากหนูเค้กคนสวย ว่าน้องน้ำอิง ลาไปดูแลพ่อซึ่งต้องเข้าโรงพยาบาลด่วน  วานนี้(30 เม.ย.) น้องเลยรีบกลับก่อน ไงก็ช่วยไปอุดหนุนเป็นการช่วยน้องๆด้วยนะครับ น้องเค้าน่ารัก นิสัยดี

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 01 พฤษภาคม 2013, 13:15:12 »

ขอบคุณครับท่าน ตอนนี้เพิ่งทราบข่าวจากหนูเค้กคนสวย ว่าน้องน้ำอิง ลาไปดูแลพ่อซึ่งต้องเข้าโรงพยาบาลด่วน  วานนี้(30 เม.ย.) น้องเลยรีบกลับก่อน ไงก็ช่วยไปอุดหนุนเป็นการช่วยน้องๆด้วยนะครับ น้องเค้าน่ารัก นิสัยดี

uilo เสียดายจิงๆเมื่อคืนออกบ้านได้ ว่าจะไปหา โทรหาน้องลูกปัดๆบอกน้องมีธุระด่วน

ขอกลับไปก่อนแล้ว คงต้องร้องเพลงนนี้อีกแล้ว " ถึงนานเพียงใดพร้อมใจจะรอ  "

รอน้องน้ำอิงต่อไป ขนาดพี่ yesss ส่งการบ้านตั้งสองรอบแล้วคงไม่ธรรมดาแน่ๆ
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

goodboy

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 01 พฤษภาคม 2013, 15:22:31 »

โอ้ไปตอนตีห้าครึ่งเลยหรือท่าน

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 01 พฤษภาคม 2013, 17:47:56 »

เข้ามาย้ำอีกครั้งนะคะว่า "น้องน้ำอิง" น่ารักมากกกกกกกก

นาน ๆ เค้กจะมาคอนเฟิร์มขนาดนี้  ไม่อยากให้พี่ ๆ พลาดด้วยประการทั้งปวงค่ะ น่ารัก อัธยาศัยดี กตัญญู ทำงานหาเงินช่วยทางบ้านค่ะ ยังไงแวะมาให้กำลังใจน้องน้ำอิงกันเยอะ ๆ นะคะ
  ;khhg

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

Yessss

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 01 พฤษภาคม 2013, 18:38:42 »

โอ้ไปตอนตีห้าครึ่งเลยหรือท่าน

อ๋อเขียนแบบกำเมืองครับ ร้านเปิด 12.00 น. 5.30 น. ก็คือ 5 โมงกึ่งครับ หรือว่า 17.30 น.ในภาษาทางการ 

รักและคิดถึงน้ำอิงครับ

Pee Lek

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2013, 10:28:20 »

อ่า น้ำอิง น่าลองมิใช่น้อย เขินนนนนน

รอการบ้านพี่เจมส์งับ

UNTRAX

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2013, 07:32:47 »

สมกะที่รอมาหลายวัน วันนี้หลังจากที่บ้านฮาเรมประกาศว่า  น้องน้ำอิงมาประจำการแล้ว เห็นน้องขึ้นงานทันที  นึกว่าจะชวดอีกละมั้ง
แต่โอกาสก็มาถึง น้องมารับขึ้นไปบนห้อง รู้สึกตื่นเต้นบอกไม่ถูก   mbvc 
น้องก็ทักทายปราศรัยคุยเก่งเหมือนเดิม  แต่บรรยากาศและสถานเปลี่ยนไป การนวดเป็นไปตามสเตปของฮาเรม

น้องช่วยเปลี่ยนชุดให้ น้องพาไปอาบน้ำ เสร็จก็มานอนให้น้องนวดน้องนวดเก่ง และบิ้วเก่งจนเสร็จตามขั้นตอนการนวด มีความสุขครับ  แต่ที่ชอบคือความสวย หน้าหวานๆ พูดเพราะ

ระหว่างการนวดก็ถามน้องว่าหายไปไหนหลายวัน  น้องเค้าบอกพ่อเข้าโรงพยาบาลต้องไปดูแล หมดเงินไปเยอะ งานไม่ได้มาทำรายได้ก็หาย ตอนนี้เลยต้องรีบมาทำงานหาเงินเลี้ยงตัวเอง เลี้ยงพ่อแม่ ฟังแล้วน่างสาร ฝากท่านเทพทั้งหลายมาช่วยกันอุดหนุนรายได้น้องกันหน่อยนะครับ น่าส่งเสริมครับ

สรุปว่ามีความสุขครับ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2013, 15:16:54 »

roister mbvc แบบนี้ต้องชะแวปไปส่องน้องซะหน่อยแร้วว  mbvc mbvc
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

lookpad

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2013, 12:35:31 »

แฟนพันธุ์แท้ จิงๆ เลยนะค่ะ ^^ น่ารักอะ .. mbvc mbvc mbvc