-->

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านกินเด็ก SEASON 2 กับน้องคนเดิมแบบหล่นหนักกว่าเดิม  (อ่าน 4166 ครั้ง)

nat2029

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=102364.0 จากความเดิมตอนที่แล้วด้วยความที่ยังไม่ได้แพ้แตกกับน้องคนนี้ผมจึงนัดรีแมทซ์ไว้แก้มือกะว่าคราวนี้แพ้แตกแน่ๆ eta04 eta04 ก็นัดน้องเค้ามาเจอกันที่เดิมแหละครับ ผมมาถึงก่อนก็เลยอาบน้ำขัดปิกกะจู้รอไปพลางๆ อาบน้ำเส็ดออกมานุ่งผ้าเช็ดตัวที่เตียงรอน้องเค้าได้ประมาณ 20 นาที น้องเค้าก็มา จากนั้นน้องก็ขอตัวไปอาบน้ำรึจะเรียกว่าล้างก้ไม่แน่ใจเหมือนกัน eta32 eta32 ตัดมาที่เตียงน้องเค้าก็นุ่งผ้าเช็ดตัวนั่งเงียบๆ แดกตังค์เรียบนะครับเหมือนเดิม wq wq ผมก้ชวนคุย นู่น นี่ นั่น ก็ถามคำตอบคำ ก็เริ่มลุยเลยละกัน แกะผ้าเช็ดตัวออก สำรวจช่วงล่าง ทานแคลเซี่ยม เอ๊ะ....เค็มปะแล่มๆ พลางคิดในใจน้องเค้าออกกำลังมาแล้วลืมอาบน้ำรึป่าว บิวท์ได้ซักพักก็ใส่ CD จากนั้นก็ท่ามาตรฐานล่ะครับพี่น้อง จำได้ว่าจัดอยู่นานมาก 40 นาทีได้ท่าเดียวมันนี่แระ จนเมื่อยอ่ะ อย่าหวังว่าจะได้เปลี่ยนท่า ไม่เป็นค่ะ ไม่เคย แต่คราวนี้ไม่มีเอฟเฟ็คจากน้องเลย เงียบเป็นเป่าสาก นึกไปนึกว่านึกตัวเองฟีเจอริ่งกะตุ๊กตายางอยู่  kjhg kjhg พอเหนื่อยผมก็บอกน้องเปลี่ยนท่า......เงียบ...ไม่มีเสียงตอบรับจากหมายเลขที่ท่านเรียก ผมเลยถอนสมอจากนั้นก็พักเหนื่อย กะว่าจะเปลี่ยน CD ใหม่ น้องก็มามุกเดิมๆอีก กี่โมงแล้ว หนูรีบ ต้องกลับก่อน นู่นนี่นั่น  ljhgf ljhgf ผมก็เลยเอางี้ละกัน น้องช่วยสไลด์หนอนน้อยให้พี่จนแพ้แตกละกัน ก็นอนประกบข้างๆน้องจากนั้นก็สไลด์หนอนให้ผมๆก็บิวท์ตัวเองไป จับไฟหน้าไปในที่สุดก็แพ้แตก...จบปิ้ง..คงไม่เรียกมาโซเดมาคอมอีกแล้วในชีวิตนี้ roister roister

man69

• กรรมการเวป
  • เด็กทะลึ่ง
  • *

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2

khjhgg เฮ้อ! เข้าใจอาการนี้เบยครับ  eta07
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

roddickkung

• คะแนนจิตพิสัย +0/-0

espresso

• แอบจิต
  • **

frog11

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0

เห็นใจท่านเลยครับ สองครั้งสองครา

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

อ่ะครับท่าน เจอแบบนี้สวยแค่ไหนก้อหมดอารมส์ครับ ...แต่รูปน้องนี่เห็นแล้วน่าจะไปแก้มือรอบสามจิงๆครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 มีนาคม 2015, 12:32:47 โดย drjj »

thebannok

เคยเจอครับ แบบนี้ ไม่ทำไรสักอย่างบอกให้บิ้วก้อไม่บิ้วให้เรา  ผมนี่หมดอารมณ์ ขนาดผมล่อคาชุด สแดงความหื่นกระหายแบบ บ้ากามน้องเค้าก้อปล่อยให้ผมทำตามสะดวก  แต่ไม่ยอมช่วยไรเราเลย บอก พี่ทำเองเถอะ เห้อ เหนื่อยใจ

arkarades

• เด็กหัดเสียว
  • **

แบบนี้ก็ไม่ไหวนะครัช

namman

• *

แบบนี้ครั้งเดียวเกินพอ ไม่ควรซ้ำให้เจ็บเปล่าๆ

extreme_gspot

• *
  • Country: th

สู้ ๆ คับพี่น้อง แห่มเตื่อ lowwww
หายห่วง มิหวั่นไหว ไร้กังวล เป็นพลเมืองดี

zelight

• *

เป็นบทเรียนที่ดี wq

uncover1

• *

เข้าใจเลยครับ  wq

leofire

ไม่มีใครอาสาไปแก้มือให้บ้างเหรอครับ ท่านผู้เฒ่าใจดีทั้งหลาย

uilo uilo uilo uilo uilo uilo uilo

teMbEr

แย่ เลย แบบ นี้ scary

เด็กฝาง

• แอบจิต
  • **