-->

ผู้เขียน หัวข้อ: แล้วผมก็แพ้พี่ก้อยT Tเมื่อคืนนี้  (อ่าน 1873 ครั้ง)

croroku

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
    • 12oom.net
แล้วผมก็แพ้พี่ก้อยT Tเมื่อคืนนี้
« เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2014, 18:04:08 »

ตอนแรกว่าจะไม่ส่งการบ้านชุดนี้แล้วนะครับเพราะอายตัวเองT T แพ้พี่ก้อยแบบไร้สกอร์ไปเมื่อคืนนี้เศร้าสุดๆ เริ่มเลยดีกว่าครับ

หลังจากที่ติดธุระและติดทำงานมาตลอดตั้งแต่ก่อนสงกรานต์ คิดถึงลีลาพี่ก้อยจึงได้โทรไปนัดเวลานวดไว้ก่อนกลัวพี่ก้อยไม่ว่าง
รอบนี้ผมเตรียมตัวมาอย่างดีทั้งฟิตและพักผ่อนมาเต็มที่พร้อมลงสนาม แล้วก็ถึงเวลานัดผมโทรถามพี่ก้อยอีกครั้งก่อนเข้าร้านเพื่อความแน่ใจว่าพี่ก้อยว่าง หลังจากได้รับคำยืนยันแล้วจึงเดินเข้าไปในร้าน พี่ก้อยแอบส่งยิ้มแล้วหยิกแขนบอก "ปี้บ่หันตัวจัดเมิน" ในใจผมนี่เอาแล้วคืนนี้จะโดนไรหล่ะนี่ พอเดินไปถึงห้องพี่ก้อยเตรียมทุกอย่างไว้เรียบร้อยแล้ว รอแค่นักเตะลงสนามผมจึงเปลี่ยนชุดพร้อมลงแข่งทันที พี่ก้อยก็เริ่มนวดจากขาขึ้นมาจากตอนแรกที่ลงแรงมาก พอเริ่มนวดไปสักพักพี่ก้อยเริ่มนวดเบาลงและค่อยๆนวดอย่างช้าๆส่งสัญญาณมาให้รู้ว่าพี่ก้อยเริ่มเขี่ยบอลแล้ว ผมไม่รอช้าเอามือที่แนบข้างลำตัวค่อยๆลูบไปตามส่วนต่างๆเท่าที่พอจะเอื้อมได้ พี่ก้อยก็เริ่มส่งเสียงมาเป็นระยะๆ แล้วประตูก็มาอยู่แค่เอื่อมผมไม่รอช้าเริ่มใช้นิ้วกรีดและเขี่ยกลีบของพี่ก้อยเล่นจนแกเริ่มไม่ขยับได้แต่ส่งเสียงร้องเบาๆ หลังจากแกล้งพี่ก้อยจนพอใจผมก็หยุดมือให้พี่ก้อยนวดต่อ พี่ก้อยพอได้สติจึงบอกให้ผมนอนหงายผมไม่รอช้าพลิกตัวนอนหงายพร้อมกับหนอนของผมที่พร้อมรบ พี่ก้อยเริ่มลงมือนวดต่อแต่รอบนี้ มาเต็มทั้งหน้าอกแล้วริมฝีปากบดกับหนอนของผมเป็นระยะๆ ผมทนรับการบุกต่อไม่ไหวจึงบุกกลับทั้งจับทั้งเขี่ยทั้งบีบสารพัดที่จะทำได้จนพี่ก้อยต้องลุกไปหยิบซีดีมาพร้อมกับถอดจีสีชมพูออก แล้วพลักผมนอนลงให้หนอนของผมตั้งเด่น พี่ก้อยโชว์ลีลาใส่ซีดีด้วยปากผมบอกตามตรงมันได้อารมณ์สุดๆจิงๆ ทั้งลิ้นทั้งดูดผมเริ่มลุกมาเล่นที่ไฟหน้าพี่ก้อย พี่ก้อยเองก็เริ่มเล่นกับตัวเองมือนึงเขี่ยเล่นที่ไฟหน้าอีกมือเขี่ยเล่นที่กลีบเนื้อ ปากก็ดูดหนอนของผม scary จนผมไม่รู้จะทำอะไรได้แต่นั่งดูพี่ก้อยยิงนำผมไป1-0T T พี่ก้อยไม่รอช้าพลักผมนอนลงอีกครั้งแล้วค่อยๆนั่งลงมาทับเป็น WOT พี่ก้อยโยกอยู่สักพักเริ่มเบาลงผมเลยเด้งสวนกลับขึ้นไปแล้วเปลี่ยนเป็นท่า DOGGY
แค่ไม่นานพี่ก้อยก็ยิงนำผมไปอีกเป็น2-0 ผมจับพี่ก้อยมาที่ท่าเบสิคขึ้นสุดลงสุดจนพี่ก้อยไม่ไหวขอพลิกเป็นท่านอนตะแคงผมก็จัดให้ตามที่พี่ก้อยต้องการเรียกว่าพี่ก้อยเองก็ดิ้นเต้มที่จนตอนนี้ผมกับพี่ก้อยจะลงไปนอนกันอยู่ที่พื้นอยู่แล้ว ผมจึงจับพี่ก้อยอุ้มกลับมาใหม่เป็นท่าเบสิคอีกครั้ง จนพี่ก้อยนำผมไป3-0 ผมเริ่มจะหมดแรงอีกครั้งพี่ก้อยก็เลยพลิกกลับมานอนโก้งโค้งให้ผมเสียบผมไม่รอช้าเข้าชาร์ตทันที จัดหนักจัดเต็ม ซอยถี่ไม่ยั้งมือก็เริ่มเล่นกับประตูหลังพี่ก้อยไปได้ผมเริ่มแหย่นิ้วโป้งเข้าไปที่ประตูหลังพี่ก้อย พร้อมกับซอยประตูหน้ารัวๆ สักพักพี่ก้อยเกร็งตัวดึงดันของผมออกจากประตูหน้าแล้วจับเสียบเข้าประตูหลังแทนผมไม่รอช้าจัดให้ตามใจพี่ก้อย จนพี่ก้อยตัวเกร็งร้องออกมาโดนไป4-0ผมเริ่มหมดแรง จะชั่วโมงอยู่แล้วยังไม่ได้สัดประตูT T จนเหนื่อยสุดๆพี่ก้อยเองก็ไม่ไหว นอนพักกันทั้งคู่ผมเองก็หมดแรงนอนหอบอยู่ข้างๆพี่ก้อยแต่มือก็ยังเขี่ยเล่นที่ติ่งพี่ก้อยพี่ก้อยบอกพี่ขอติดไว้ก่อนนะไม่ไหวเจ็บเข่า ผมก้เลยต้องจำใจยอมแพ้ไป เดินไปอาบน้ำแบบอารมณ์ค้างหน่อย แต่พอพี่ก้อยให้ดูที่หัวเข้าก็ต้องทำใจพี่ก้อยน่าจะเจอลูกค้าหลายคนวันนี้ เข่าพี่ก้อยแดงมากเหมือนเสียดสีกับเบาะตลอด ก่อนออกจากร้านพี่ก้อยบอก วันนี้ขอติดไว้ก่อนเน้อคืนนี้พี่คงหลับเป็นตายแน่ๆ = =ในใจผมตอนนั้นพี่ก้อยสบายแต่ผมสิอารมณ์ค้างไม่รู้จะทำไงเลยต้องไปหาเป้าหมายใหม่ ไม่งั้นนอนไม่หลับแน่ ติดตามต่อใดใน http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=89725.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 พฤษภาคม 2014, 18:05:58 โดย croroku »

x11

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
Re: แล้วผมก็แพ้พี่ก้อยT Tเมื่อคืนนี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2014, 19:12:34 »

lowwww pongz คิดถึงผิวเนียนๆ น่อนๆของเจ๊ แต่เจียมตัวแรงไม่มีช่วงนี้ อยู่เฉยๆอ่านการบ้านดีกว่า

croroku

• *
    • 12oom.net
Re: แล้วผมก็แพ้พี่ก้อยT Tเมื่อคืนนี้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2014, 20:23:03 »

lowwww pongz คิดถึงผิวเนียนๆ น่อนๆของเจ๊ แต่เจียมตัวแรงไม่มีช่วงนี้ อยู่เฉยๆอ่านการบ้านดีกว่า

= =ถูกต้องที่ซู้ด เห็นพี่ก้อยแบบนั้นแกอารมณ์ขึ้นเมื่อไหร่นี่งัดทุกอย่างออกมาหมด อ่อผมถามราคาแซนวิชมาฝากทุกท่านด้วยนะครับ 1600
ตกคนละ800นะครับ เพื่อใครสนใจจะไปแซนวิชกับพี่ก้อยก็แบ่งการบ้านมาให้ลอกกันด้วยนะ555

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2014, 08:36:31 »

น่าน...พี่ก้อยอีกแล้ว สงสัยจะเป็น girl of the year แล้วมั้ง แต่ยิงกันเยอะขนาดนี้ วันหลังท่านคงต้องต่อให้แกซักสองลูกครึ่ง...... dsgjsd dsgjsd

magarat

• จะให้ข้าทำเยี่ยงไร ในเมื่อหัวใจเจ้าไม่มีข้าอยู่เลย
  • เด็กทะลึ่ง
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2014, 12:13:45 »

อยากไปลองสักครั้ง

asset

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2014, 13:45:47 »

eta03 ผ่านทุกวันยังงี้ต้องลอง !!

JuBei

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2014, 14:52:51 »

eta06 ... หายากนะสายนี้ ที่ยังไม่เคยกับพี่แก

Kuhaku

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2014, 20:29:55 »

croroku

• *
    • 12oom.net
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2014, 01:31:23 »

สายนี้แนะนำให้เริ่มที่ระดับตำนานอย่างพี่ก้อย ไม่ก็ พี่หล้า นครเชียงใหม่ รับรองทอนกระจุยกระจายครับ555

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2014, 06:54:58 »

สายนี้แนะนำให้เริ่มที่ระดับตำนานอย่างพี่ก้อย ไม่ก็ พี่หล้า นครเชียงใหม่ รับรองทอนกระจุยกระจายครับ555

ผมว่าความคงเส้นคงวาต่อคนเก่าๆนี่ พี่ก้อยดีกว่าน้องหล้านะ แม้รูปร่างหน้าตาจะสู้น้องหล้าไม่ได้ eta04
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

croroku

• *
    • 12oom.net
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2014, 12:54:22 »

ผมว่าความคงเส้นคงวาต่อคนเก่าๆนี่ พี่ก้อยดีกว่าน้องหล้านะ แม้รูปร่างหน้าตาจะสู้น้องหล้าไม่ได้ eta04
[/quote]

พี่ก้อยนี่คงเส้นคงวาตลอดจิงๆครับ ไปกี่ทีไม่เคยผิดหวัง^^

sukung

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2014, 13:55:53 »

ของเขาดีจริงครับ pongz
สุคุง คนเดิมครับ

raroma

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2014, 23:42:12 »

แค่คิด ก็ เสียวแล้ว

หมูอยู่ตึก

• **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 05 พฤษภาคม 2014, 00:19:36 »

นายโด๊ยยาหรือปล่าว น้ำแตก 4 รอบได้นี่

loloklojed

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 05 พฤษภาคม 2014, 12:26:18 »

ขอลายแทงหน่อยครับ

croroku

• *
    • 12oom.net
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 05 พฤษภาคม 2014, 15:00:22 »

นายโด๊ยยาหรือปล่าว น้ำแตก 4 รอบได้นี่

ไม่ใช่ผมนะครับ= =พี่ก้อยที่เส็ดไป4รอบ ใครที่ไปจะรู้ดีพี่ก้อยนี่เส็ดไวตลอด อีกอย่างจากประสบการณ์ช่วงเย็นไปจะดีมากแกยังพอมีแรงอยู่ รอบนี้ผมไปสะ3ทุ่มร้านจะปิดไม่ปิดแหล่ พี่ก้อยก็รับงานมาทั้งวันหมดแรงไปสะดื้อๆวันนั้นT T

lukluk

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 05 พฤษภาคม 2014, 17:29:20 »

scary สุดยอดเลยครับ

oppo

• **
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2014, 13:11:02 »

pongz pongz ผมไปกลางวันช่วงบ่าย เจอพี่ก้อยจัดหนักจนผมแทบขับรถกลับไม่ไหว สมคำร่ำลือจริงๆ  เขินนนนนน เขินนนนนน

croroku

• *
    • 12oom.net
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2014, 14:47:00 »

ถูกของท่าน oppo ช่วงกลางวันบ่ายๆนี่พี่ก้อยแกฟิตสุดๆ ร้านพึ่งเปิดมั่นใจเลยท่าน oppo ต้องได้เจอกับแท่งหรรษาของพี่ก้อยแน่นอนอิอิ jljhl jljhl

meaw_meow

• X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2014, 19:35:44 »

pongz สุดยอดเรี่ยวแรงเลยครับท่าน

masi

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2014, 17:40:12 »

คือแบบว่า รบกวนpm ขอที่อยู่ร้าน รึไม่ก็เบอร์โทรร้านหน่อยนะครับ ;khhg
อยากไปลองมาก piuyty แต่ไม่รู้ร้านอยู่ไหนอ่ะครับ  เขินนนนนน

bored-family

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2014, 17:00:36 »

ใตรใจดีแนะทางข้อความหน่อยได้ไหมครับ

TarmTubo

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2014, 22:37:50 »

รบกวนขอลายแทงหน่อยนะครับ  eta08 eta08 eta08 eta08