-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้บัตรสมาชิกทำไงครับ  (อ่าน 1554 ครั้ง)

kimyusin

• บุคคลทั่วไป
อยากได้บัตรสมาชิกทำไงครับ
« เมื่อ: 12 สิงหาคม 2010, 15:06:17 »

ผมติดตามเวปนี้มานานแล้วเพิ่งมาสมัครเป็นสมาชิกได้ไม่นาน ก่อนไม่ได้สมัครแต่ก็เข้าดูบ่อยๆ ชอบเวปนี้ก็เลยสมัครดู เห็นอะไรดีๆหลายๆอย่าง และอยากเป็นสมาชิกด้วยครับ จึงอยากที่ได้ได้บัตรสมาชิกเพื่อที่จะได้เป็นสมาชิกเต็มตัวกับเค้าบ้าง อยากมิสิทธิพิเศษอย่างคนอื่นเขาครับ ขอบคุณเวปมาสเตอร์ที่ทำเวปดีๆอย่างนี้ขึ้นมา ทำให้ได้แลกเปลี่ยนสิ่งดีๆกับเพื่อนๆในเวป ขอบคุณครับ vbnn

vrc

pitiosis

Re: อยากได้บัตรสมาชิกทำไงครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2010, 21:45:31 »

ขอถามนิดนึงคับ

ถ้าสมัคร vip แล้วต้องสมัครสมาชิกมั้ยคับ