-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ด่วนครับ  (อ่าน 1732 ครั้ง)

ka

• บุคคลทั่วไป
ด่วนครับ
« เมื่อ: 12 สิงหาคม 2010, 15:13:53 »

ผมอยากรู้ว่าสมัครสมาชิกอย่างไรจะร่วมงานมิตติ่งได้อย่าง ขอเบอโทรผู้ที่จะให้คำตอบด้วยครับ ผมมืด8ด้านจริงๆ ขอบคุณครับ

AZURA3232

Re: ด่วนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2010, 16:01:53 »

1.อยากรู้ว่า สมัครสมาชิกอย่างไร .....  ที่ท่าน กะลังเป็น อยู่ตอนนี้ ก็คือ ผ่านการสมัคร สมาชิก มาเรียบร้อย แล้ว
2.จะร่วม งาน มีทติ้ง ได้ อย่างไร ....  ข่าวสาร การพบปะ มีทติ้ง ต่างๆ  จะ มีลงไว้  เสมอ โดย ท่านจะหาอ่านได้ ไม่ยาก

ไม่มืด  ละนะ ครับ
CMXSEED เหมือน กับ เมือง หรือ หมู่บ้าน  แห่ง หนึ่ง มากกว่า เวปบอร์ด ทั่วไป
ดังนั้น  ชั้น การเข้าถึงข้อมูล จึง มีอยู่  หลาย ระดับ อัน เริ่มจาก ระดับ ตั้งต้น เช่น ท่านในตอนนี้
เมื่อ ท่าน มี ปฎิสัมพันธ์ กับ เวป ไป ช่วงหนึ่ง ท่าน ก็จะ สามารถ เข้าถึง บอร์ด ที่มีความเฉพาะเจาะจง ได้
อัน ได้ แก่  paradise , vip , จนถึงชั้นในสุด ที่ ระบุถึงตัวตนกันได้  moderator

คนที่เข้า มากัน ก็ มี  ทั้งแบบ มาละก็ไป มาๆไปๆ  มาละก็ไม่ยอมไป   มาละถึงไล่ก็ไม่ไป  มีกันทุกแบบ
ท้าย นี้ ท่านจะไปได้ ถึงไหน  นั่น ย่อมแล้วแต่ ตัวท่านเอง นั่นแล   kjhg kjhg

kimyusin

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 19:44:45 »

ss  ขอบคุณหลายท่านทีแนะนำ แล้วหวังว่าเราคงได้พบกันในงานสักงานหนึ่ง pongz

asdfjkl;

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2012, 16:21:37 »

กระจ่างเชียว....

ball_oodoid

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2012, 21:19:20 »

ผมก็เข้ามาได้แค่อ่านเพิ่งรู้