-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากตั้งกระทู้ครับ  (อ่าน 1421 ครั้ง)

J.sombunchai

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
อยากตั้งกระทู้ครับ
« เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 14:38:12 »

เรียน   ผู้ดูแลเวป
เรื่อง   ขอตั้งกระทู้
      เนื่องจากมีผู้สนใจเข้าชม และสมัครสมาชิกเป็นจำนวนมาก สมาชิกก็มีทั้งบุคคลที่มีภูมิลำเนา พักอาศัย หรือทำงานประกอบอาชีพอยู่ในทั่วทุกสารทิศ หลายจังหวัดโดยเฉพาะจังหวัดที่อยู่ใกล้เคียงกับจังหวัดเชียงใหม่ บางทีอยากจะผ่อนคลายจากการประกอบอาชีพที่แสนจะเหน็จเหนื่อยในบริเวรที่ใกล้เคียงกับที่พักอาศัย เช่น ผู้ที่อยู่ในจังหวัดลำพูนต้องไปหาที่พักผ่อนที่เชียงใหม่ หรือบางครั้งผู้ที่อยู่แถวเชียงใหม่มีธุรกิจที่ลำพูน เพื่อความสะดวกในการผ่อนคลายของสมาชิกทุกท่านที่จะไม่ต้องเสียเวลาเดินทางกลับไปที่เชียงใหม่ ผมจึงไคร่ขออนุญาติท่านช่วยตั้งกระทู้เกี่ยวกับสถานที่ต่าง ในจังหวัดลำพูนบางครับ อย่างที่เชียงรายก็มีกระทู้ตั้งมาแล้วครับ
ขอแสดงความนับถือ