-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อเสนอแนะให้ผู้ดูแลเวปครับ  (อ่าน 1222 ครั้ง)

sanop

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ข้อเสนอแนะให้ผู้ดูแลเวปครับ
« เมื่อ: 10 มิถุนายน 2012, 22:40:11 »

ผมติดตามเวปนี้มานานพอควรครับ จำไมไ่ด้ว่าปีไหน แต่ก็นานพอดู ก่อนจะมีการลบ user แล้วเปลี่ยนทีมงานบริหาร สมาชิกเก่าแก่หลายๆท่านก็หายไปพร้อมกับการเปลี่ยนแปลงด้วย

อยากจะบอกว่าบรรยากาศเวปตอนนี้ ผมว่าเปลี่ยนไปเยอะมากครับ อาจจะความรู้สึกส่วนตัว แต่มันรู้สึกว่ามันไม่ใกล้ชิดหรือสนุกเหมือนเมื่อก่อน เดี๋ยวนี้เข้ามาเจอแต่กระทู้โฆษณาสะเป็นส่วนใหญ่ จนจากที่เข้าทุกวัน เดี๋ยวนี้กลายเป็นอาทิตย์นึงเข้าที

ทุกอย่างมีการเปลี่ยนแปลงอันนี้เป็นสิ่งที่เราๆเข้าใจกันดีครับ แต่ที่อยากเสนอคือ อยากให้แยกกระทู้โฆษณาหรือกระทู้จากผู้สนับสนุนออกจากกระทู้ทั่วไปในกระทู้เร็วๆนี้บนหน้าแรกครับ ผมว่าเราๆท่านๆเข้ามาอ่านเวปนี้ก็คงด้วยเหตผลคล้ายๆกันคือ เราชอบอิสระแห่งการใช้ชีวิตและเรารักเชียงใหม่ เราอยากอ่านกระทู้เกี่ยวกับการเที่ยวการใช้ชีวิต แลกเปลี่ยนประสบการณ์ แนะนำสถานที่ใหม่ๆที่น่าสนใจ แต่ตอนนี้กระทู้เหล่านี้มีน้อยลงมากครับ และถ้ามีก็ตกอย่างรวดเร็ว ด้วยเพราะกระทู้โฆษณาวิ่งเร็วกว่าเยอะมาก

ขอเสนอแนะเป็นแนวทางไว้ให้ทางผู้ดูแลเวปไซน์พิจารณาครับ อยากให้บรรยากาศเก่าๆแห่งการแบ่งปันกลับมาอีกครั้งครับ

ขอบคุณครับ

etatae333

• Administrator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
    • cmxseed
Re: ข้อเสนอแนะให้ผู้ดูแลเวปครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2012, 11:28:17 »

ขอบคุณครับสำหรับความคิดเห็น เดี๋ยวจะลองให้ฝ่ายเทคนิคทำให้ครับ
ชอบไม่ชอบอะไรแนะนำมาให้ทางเวปปรับปรุงได้เลยครับ

eta08
นวดกระปู๋ นวดกระปู๋เชียงใหม่ นวดกระษัย ไซด์ไลน์ Sideline นวดน้ำมัน นวดอโรมา นวดแผนโบราณ อาบอบนวด ออน การบ้าน เรื่องเสียว ลายแทง หนังโป๊ AV เชียงใหม่

ShadowMOON

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
Re: ข้อเสนอแนะให้ผู้ดูแลเวปครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2012, 22:46:16 »

กระทู้นี้ยาวหน่อย แต่อยากให้อ่านให้จบนะครับ 
แล้วอยากให้ตอบตัวเองว่า อยากกลับไปเป็นอย่างเดิมกันไหม

http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=52146.0

kjhg kjhg

sanop

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2012, 16:51:56 »

กระทู้นี้ยาวหน่อย แต่อยากให้อ่านให้จบนะครับ 
แล้วอยากให้ตอบตัวเองว่า อยากกลับไปเป็นอย่างเดิมกันไหม

http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=52146.0

kjhg kjhg

user ธรรมดา เข้าอ่านไม่ได้ครับ