-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเปลี่ยนชื่อ USER ใหม่ครับ  (อ่าน 1094 ครั้ง)

Black Shadow

• เด็กทะลึ่ง
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
ขอเปลี่ยนชื่อ USER ใหม่ครับ
« เมื่อ: 30 สิงหาคม 2013, 11:51:04 »

คือผมมีความประสงค์ที่จะขอเปลี่ยนชื่อ USER ใหม่อ่ะครับ ไม่ทราบว่าจะได้หรือเปล่า
เหตุผลมีหลายประการ แต่จะยกมาก็คือ เนื่องจากชื่อปัจจุบันที่ใช้มีคนรู้จักมากเกินไป
รู้จักในทางแพร่หลายอ่ะครับ จึงอยากเปลี่ยนเพื่อความปลอดภัย เผื่อมีคนสนิทมาเห็น

โดยอยากเปลี่ยนจาก USER เดิม ที่ชื่อ Taidriano
มาเป็น Black Shadow

ขอขอบคุณพระคุณเป็นอย่างสูงครับ

etatae333

• Administrator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
    • cmxseed
Re: ขอเปลี่ยนชื่อ USER ใหม่ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 กันยายน 2013, 16:08:37 »

คือผมมีความประสงค์ที่จะขอเปลี่ยนชื่อ USER ใหม่อ่ะครับ ไม่ทราบว่าจะได้หรือเปล่า
เหตุผลมีหลายประการ แต่จะยกมาก็คือ เนื่องจากชื่อปัจจุบันที่ใช้มีคนรู้จักมากเกินไป
รู้จักในทางแพร่หลายอ่ะครับ จึงอยากเปลี่ยนเพื่อความปลอดภัย เผื่อมีคนสนิทมาเห็น

โดยอยากเปลี่ยนจาก USER เดิม ที่ชื่อ Taidriano
มาเป็น Black Shadow

ขอขอบคุณพระคุณเป็นอย่างสูงครับ

ได้ครับแต่ยังต้องล็อคอินด้วย Taidriano เหมือนเดิมนะครับ เปลี่ยนแค่ชื่อที่แสดง
นวดกระปู๋ นวดกระปู๋เชียงใหม่ นวดกระษัย ไซด์ไลน์ Sideline นวดน้ำมัน นวดอโรมา นวดแผนโบราณ อาบอบนวด ออน การบ้าน เรื่องเสียว ลายแทง หนังโป๊ AV เชียงใหม่

Black Shadow

• เด็กทะลึ่ง
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
Re: ขอเปลี่ยนชื่อ USER ใหม่ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 กันยายน 2013, 20:57:40 »

ได้แล้วครับ ขอบคุณมากๆครับ pongz