-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเปลี่ยนชื่อ USER ใหม่คับ  (อ่าน 836 ครั้ง)

BlackDevil

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ขอเปลี่ยนชื่อ USER ใหม่คับ
« เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2013, 16:08:51 »

อยากเปลี่ยน USER ใหม่ ต้องทำงัยคับ เข้าไปเปลี่ยนตรงไหน พอดีผมชอบน้องคนหนึ่งเรยเราชื่อน้องเค้ามาตั้งเปน USER  แต่ตอนนี้น้องเค้าเดือดร้อน เรยอยากเปลี่ยนคับ จาก aorroa1234 เปน Black Devil คับ

etatae333

• Administrator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
    • cmxseed
Re: ขอเปลี่ยนชื่อ USER ใหม่คับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2013, 15:31:12 »

ปรับให้แล้วนะครับ
นวดกระปู๋ นวดกระปู๋เชียงใหม่ นวดกระษัย ไซด์ไลน์ Sideline นวดน้ำมัน นวดอโรมา นวดแผนโบราณ อาบอบนวด ออน การบ้าน เรื่องเสียว ลายแทง หนังโป๊ AV เชียงใหม่