-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมแชร์บรรยากาศงานมิตติ้ง 13 สำหรับผู้ไม่ได้ไปร่วมจะได้เสียดาย  (อ่าน 2549 ครั้ง)

Kier3

• มนุษย์แม่เหล็กดึงดูดสาวทั่วราชอาณาจักร
  • V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

การจัดงานในครัังนี้ต้องบอกเลยว่าสถานที่จัดร้าน Three Zone Bar ต้องขอบอกเลยว่าสถานที่นั้นเหมาะสมมากด้วยบรรยากาศออกแนวรีสอทสบาย ๆ มีโต๊ะเก้าอี้นั่งสบาย ๆ แบบชายหาด ไม่เหมือนทุกปีที่จัดในสถานที่ปิดไม่ค่อยมีที่นั่ง  ทำให้บรรยากาศในปีนี้สมาชิกเก่าใหม่ได้พบเจอและได้พูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์ได้อย่างสะดวกและผ่อนคลาย  ส่วนอาหารการกินก็ไม่แพงอย่างที่คิดด้วยเป็นโต๊ะที่จัดมาขึ้นมาให้นั่งประมาณ 4 - 5 คน สมาชิกที่ไม่รู้จักกันมาก่อนก็สามารถทำความรู้จักกันได้ด้วยการร่วมโต๊ะกันและสามารถช่วยกันหารค่าอาหารเครื่องดื่มกันได้สบาย ๆ ในราคาตกไม่เกินคนละ 200 บาท ด้วยซ้ำ  ในช่วงงานเปิดแรก ๆ ผมไปถึงประมาณ 1 ทุ่มครึ่ง มีเกมส์โยนลูกปิงปองหน้างานเล็กน้อยเป็นพิธีเพื่อมอบของรางวัลเล็กน้อยให้กับเพื่อนสมาชิกที่มาร่วมงาน  ช่วงแรกคนกำลังมากันเลยตอนแรกก็ไม่ได้ตั้งใจว่าจะไปร่วมกับใคร  ว่าจะไปตั้งโต๊ะกับลุงวิตตี้กัน 2 คนที่ไหนได้พอไปถึงก็โดนดึงตัวกันซะแล้ว  โดยป๋าเจมส์ 007 ของเรา และบรรดาผู้แก่ประสบการณ์ทั้งหลายในเว็ป   fhgj  ให้ไปร่วมกันนั่งไม่นานคนก็เข้ามามากขึ้นเรื่อย ๆ ก็เริ่มมีคนทักเราส่วนใหญ่เค้าอยากจะมาดู "ชายหื่น" ตัวเป็น ๆ กันซึ่งส่วนใหญ่ก็ไม่รู้จักกันมาก่อน  แต่ด้วยความเป็นเว็ปของเราชอบอะไรเหมือน ๆ กัน  อะไร ๆ มันก็สนุกร่วมกันได้ละครับ  ประมาณ 2 ทุ่มกว่า ๆ สาวโคของเราก็ออกมา  พอได้เห็นเท่านั้นละครับ  ลายออกเลย   scary  สวยอย่างกับนางฟ้าจูงเบย  ถ้าให้เกรตก็ระดับ A ไปถึงระดับ S เป็นบางคนเลยครับน่ารักมากและน้อง ๆ ก็เป็นกันเองด้วยสามารถเอากล้องมือถือมาขอถ่ายรูปได้โดยไม่คิดมูลค่า  ไม่เพียงแต่บรรดาโคเท่านั้นสาวที่ให้บริการตามโต๊ะก็หาได้แพ้บรรดาโคโยตี้แม้แต่น้อย  ผมเห็นสมาชิกบางท่านเล่นเอากล้องถ่ายรูปแบบมืออาชีพมาถ่ายกันเลยทีเดียวกะจะเก็บภาพน้อง ๆ สวย ๆ กันเต็มที่  ขนาดผมยังถ่ายจนแบ๊ดกล้องหมดไป 2 เครื่องเลย  จะกอดจะหอมน้อง ๆ เค้าก็ขึ้นอยู่กับความสามารถครับ  ซึ่งผมนั้นทั่วถึงแน่นอน   lowwww  ผ่านไปซักพักก็มีสติกเกอร์มาจำหน่ายกันในราคาดวงละ 20 บาท  ผมหมดไปประมาณ 400 บาท (แบ๊งค์ย่อยมีเท่านี้) ที่เหลือก็ตามสภาพครับส่วนใหญ่ก็ทิปน้องเค้าไปตรง ๆ เลยเพื่อแลกกับความใกล้ชิตเล็กน้อย   eta04  งานดำเนินไปถึงตอนกลางก็มีเกมส์ให้เล่นกันซึ่งผมบอกได้เลยว่าเกมส์มีน้อยไปหน่อยและไม่ค่อยมีความฮาร์ดคอร์แบบที่มันควรจะเป็น  สมาชิกก็ใช้วิธีสุ่ม ? มาเล่นเป็นโต๊ะ  แต่สมาชิกที่ไม่ได้เล่นก็ต้องอิจฉาเพราะความน่ารักของน้องโคของเรานั่นเอง   hgjhg  ของรางวัลที่ได้รับส่วนใหญ่เป็นเหล้ากับบัตรส่วนลดของร้านในเครือข่ายของเว็ปซึ่งก็เป็นที่ถูกใจสมาชิกกัน  แต่สิ่งที่ทุกคนรอคอยไม่ใช่สิ่งนี้เพราะพวกเรารอคอยสิ่งที่เรียกว่าตุ๊กตา  mbvc  สุดยอดของขวัญประจำปีของเว็ป  ซึ่งเมื่อปีที่แล้วผมได้รับไป  เขินนนนนน แต่ปีนี้เป็นใครเจ้าของต้องรอลุ้นด้วยการจับฉลาก  สุดท้ายเป็นของสมาชิกท่านหนึ่งได้รับไปแต่เค้ากลับไม่ต้องการ  แต่นำเอาสิทธิครอบครองตุ๊กตานั้นมาประมูลในงานแทนโดยเริ่มต้นจาก 100 บาท  ใครให้สูงสุดคนนั้นได้ไป  สุดท้ายสิทธินั้นตกเป็นของลุงวิตตี้ของเรานั้นเอง  การแสดงโชว์ตอนท้ายของเหล่าน้อง ๆ โคโยตี้สาวสวยก็เริ่มที่จะใกล้ชิตมากกกก....ขึ้น  การถ่ายรูปขอเบอร์เป็นไปแทบทุกที่ของงาน  แม้จะใกล้ 5 ทุ่มเข้าไปทุกทีแต่ไม่มีใครที่คิดจะกลับก่อนให้เห็นเลย  แต่ผมนั้นมีความจำเป็นต้องไปก่อนเนื่องด้วยคนขับรถ (ลุงวิตตี้)  ต้องการจะไปดูตุ๊กตาว่าเป็นไงผมเลยจำใจต้องจากน้อง ๆ เค้ามาเพื่อไปร่วมกันดูตุ๊กตาของลุงวิตตี้ว่าน่ารักน่ากอดขนาดไหน  (ส่วนเรื่องตุ๊กตานั้นผมถือว่าเป็นสิทธิของลุงวิตตี้นะครับไม่ขอออกความคิดเห็นใด ๆ ทั้งสิ้น)  ท้ายนี้ขออวยพรปีใหม่ย่อนหลังเพื่อนสมาชิกทุกท่าน  ขอจง สุขขี  สุขขัง  สุขคารัง  และสุดท้าย สุขคารู  ทุกคนเอย  จากใจ Kier3 ครับ ........

สรุป     บรรยากาศในส่วนของสถานที่ A 
   สาว ๆ โคโยตี้ที่มาร่วมงาน A - S
   น้อง ๆ ที่มาให้บริการตามโต๊ะ A - B
   เกมส์ในงานมิตติ้ง C
   ของรางวัลจากเว็ปสำหรับผู้โชคดี B - C
   ตุ๊กตา   ??????  (ถ้ารู้แล้วจะหนาว)

ภาพรวมของงานทั้งหมดอยู่ในระดับ B+ ครับ

หมายเหตุ  หากสมาชิกที่ไปจะลงรูปขอความกรุณาปิดหน้าเพื่อนสมาชิกของเว็ปให้เรียบร้อยก่อนลงด้วยนะครับ  เพื่อความเป็นส่วนตัวของเพื่อนสมาชิกทุกท่านขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมสำมะหราฮาเฮกันนะครับ 

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 มกราคม 2014, 06:42:23 โดย Kier3 »
ดีชั่วรู้หมด  แต่กูอดไม่ได้

Kier3

• มนุษย์แม่เหล็กดึงดูดสาวทั่วราชอาณาจักร
  • V.I.P.
  • *

ภาพบรรยากาศ

Kier3

• V.I.P.
  • *

ดูดูกันไป

Kier3

• V.I.P.
  • *

งามใส้เลยตู

golderboy

• แอบหื่น
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

สวยๆทั้งนั้น โดยเฉพาะน้องอุงอิง น่ารักที่สุดแบบว่าเสปคเลย

eastdevils

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

ขอพูดจากใจว่าประทับใจมวากๆครับ pongz
พี่ๆเทพๆทุกท่านไม่ถือตัว เป็นกันเองมากๆ  dsgjsd
น้องๆที่จัดมาในงานนี้เอ็นเตอร์เทนดี และหน้าตาดีทุกคน  mbvc
เว็บนี้คือขุมทรัพย์และผู้มีพระคุณของผมจริงๆ 555 fdgdfdf
งานนี้พลาดอย่างแรงที่ไม่ได้เอากล้องไป  uilo
ซู๊ดยอดดครับ เห็นด้วยกับ จขกท.ว่าน่าจะมีเกมส์เยอะกว่านี้อีกนิส จะสุโค่ย มากๆครับพ้มม  hgjhg

pinotnoir

• แอบหื่น

ร่วมแชร์ด้วยครับ ประทับใจครับถึงผมจะเพิ่งเคยเข้าร่วมเป็นครั้งแรกก็ตาม แต่ผมสัญญาเลยครับว่าผมจะไม่พลาดงานปีต่อๆไปแน่นอน
ปล่ แอบเสียดายตอนประมูลตุ๊กตา ที่ท่านพี่Kier มานั่งข้างผม ผมน่าจะตามสู้ต่อ อยากรู้จริงๆตุ๊กตามันน่ากอดขนาดไหน eta07

sukung

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *

หุหุ สุคุง บ่ได้หยังสักหยั่ง ครับ eta07
สุคุง คนเดิมครับ

chayaphon1976

• แอบจิต
  • **

น้องๆแต่ละคน..zeed..zeed..ทั้งน๊านนนเลยครับ

arkarades

• **

pongz บรรยากาศสุดยอดครัช เสียดายไม่มีโอกาสและจังหวะ ช่วงนี้โดนคุมเข้ม

onetentinjungle

• แอบหื่น

ไม่รู้ป่านนี้ ป๋าเจมส์007 จะหายปวดหลัง รึยัง..............
ดีชั่ว อยู่ที่ ตัวทำ
สูงต่ำ อยู่ที่ ร้านช่วงล่าง จะแปลงให้

Kier3

• V.I.P.
  • *

ไม่รู้ป่านนี้ ป๋าเจมส์007 จะหายปวดหลัง รึยัง..............

ถ้าจะถามว่าป๋าเจมส์หายเจ็บหลังหรือยัง  ถามว่าหลังจากคืนนั้นป๋าเจมส์หายปวดเอวแล้วหรือยังดีกว่านะ   ttu

eastdevils

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

แชร์สักรูปแล้วกันครับ อยากให้จัดอีกเร็วๆ ชอบจริงๆครับ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

uilo ก็รู้สึกเสียดาย จองบัตรไว้แล้วดันมาป่วย มันหายไม่ทัน เลยส่งผู้ใหญ่ไปแทน ให้ท่าน Kier3 มีเพื่อนเก่าๆบ้าง
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

somkun

• แตกหนุ่ม

ไปงานนี้แล้วผมหนุ่มขึ้นแหมเป๋นซาวปี๋ อิอิ

kobmoi

• V.I.P.
  • *

.. งานนี้ลุงม่วนแต๊ๆ บ่าเฮ๊ยยยยยยยยยยยยย .. roister khjhgg dsgjsd