-->

ผู้เขียน หัวข้อ: แป้งธัญภา>>ของดีที่ไม่ควรพลาดสักครั้งในชีวิต  (อ่าน 7676 ครั้ง)

Greentea

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0

fdgdfdf เหน็ดเหนื่อยเมื่อยล้า ถึงเวลานวดกันแล้ว dgd
    จากที่ท่องไปตามร้านต่างๆ ในแวดวง นกป. นายชาเขียวสารภาพเลย ไม่เคยได้นวดจริงๆ กับเค้าซากกะที ฮ่าๆ คุยๆกัน นัวฟัดกันเลยตลอด เอาล่ะสิ พอถึงวันที่ปวดเมื่อยจริงๆ ทำไงล่ะทีนี้ โชคดีว่าจำได้ มีร้านนึงพี่เฒ่าเราไปบ่อยนี่หว่าาา เลยลองไปสักหน่อย คราวแล้วแอบไปฉกน้ำส้มพี่เฒ่ามาดื่ม ยังติดอกติดใจจนถึงทุกวันนี้  ทว่าทำไงดีล่ะ เมื่อยก็เมื่อย น้ำส้มก็กลับบ้าน มา วันที่ 1 สิงหาคม เอาว่ะ ร้านพี่น้ำหวานคงไม่ได้มีดีแค่น้ำส้มหรอกม้างงง เปิดดูรูปบนไทม์ไลน์ร้าน ดูหน่อยยจิ มีใครเข้าตาม๊ายยยย ว่าแล้วก็ไปสะดุดที่รูปสาวน้อยคนนึง หน้าตาจิ้มลิ้ม ปากนิด จมูกหน่อย โอ๊ยยย มันเข้าตาวุ้ยยย เลยไลน์ถามพี่น้ำหวาน เช็คคิวน้องพร้อมถามค่าสินสอด อุ๊ยยยย สินสอดราคาน่าสู่ขอเหลือเกิน จัดคิวมาเลยคร้าบบบพี่หวานนน น้องว่างกี่โมงงงง 17:00 ค่ะ อะเครรรร ผมจองล่ะน๊าาาาา

อ่ะพอจะถึงเวลานัด ฟ้าฝนก็ไม่เป็นใจอีก แต่นัดแล้วก็ต้องไปเลยรีบออกไปจนถึงร้าน ผมนี่เป็นดีปลื้มพี่น้ำหวานร้านธัญภาก็ตรงเนี่ยยย ต้อนรับขับสู้ ดีมากกก จูงมือผมไปหาน้องที่ห้องเลยวุ้ยยย ปฏิบัติต่อลูกค้าเยี่ยงราชา ฮ่าๆ ขึ้นไปชั้น 2 พี่น้ำหวานกระซิบผม น้องยังใหม่อยู่น่ะ งานอาจไม่แรงเหมือนน้ำส้ม แต่น้องเก่งเรียนรู้งานเร็ว ยังไงก็สอนน้องบ้างก็ได้ " ยินดีคร๊าบบบ เจ๊ " ผมตอบไปอย่างยินดี จากนั้นพี่น้ำหวาน ก็พาผมไปส่งถึงห้องน้อง อารมณ์มันต่างไปจากทุกครั้งและทุกร้าน ที่ผมจะได้เจอน้องตั้งแต่ข้างล่าง อารมณ์มันคล้ายกับ แม่สื่อพาไปส่งดูตัวสาวยังไงยังงั้น ฮ่า พอเปิดประตูเข้าไปถึงในห้อง น้องยืนหันหลังทำอะไรสักอย่างอยู่ พอน้องหันมาปุ๊บบบวิ๊งงงง วิ๊งงงง แม่เอ้ยยย น่ารักหว่ะ  สาวใสจริงๆ ไม่ผิดหวังจากรูปเลย น่ารักสมวัยมาก 20 ขวบปี ก่อนพี่น้ำหวานจะจากไปได้ฝากผังน้องให้ดูแลผมอย่างดีที่สุด จากนั้นก็เหลือเพียงผมและ>>น้องแป้ง<< สาวน้อยวัยละอ่อนให้อยู่เพียงลำพัง ตั้งแต่นาทีนั้นเป็นต้นมา พี่น้องเชื่อใหมครับว่า ผมนี่แม่มเหมือนคนบ้า ยิ้มมันตลอดเลย เป็นอารมณ์ที่แบบว่า แม่มเจอคนที่มันตรงสเป็คทุกประการอ่ะ อีกทั้งแม่สาวน้อยผู้นี้ก็เป็นคนพูดเพราะ คุยสนุกมาก อยู่ด้วยแล้วมันเปรมอย่างบอกไม่ถูก คุยเล่นทักทายทำความรู้จักกันสักแปบ น้องชวนไปอาบน้ำ ผมจัดการถอดเสื้อผ้าออก แล้วออกไปรอน้องข้างนอกห้อง หน้าห้องน้ำ แล้วมายืนดูน้องถอดผ้าผ่านกระจกบานใหญ่ จุจุ!! ชู่ววว์!! อย่าเสียงดังเดียวน้องรู้ตัว อิอิ "แหมพี่ จะเข้ามาดูเลยก็ได้น่ะ ไม่ต้องไปแอบดูตรงนั้นหรอก " ชะอุ้ยย!! โดนจับได้ซะแล้วสิ ฮ่าๆ จากนั้นเราก็พากันเดินเข้าห้องน้ำ ห้องน้ำห้องนี้วิเศษมากสามารถเปลี่ยนผมจากคน เปลี่ยนสีเป็นเอเลี่ยนได้เลยฮ่าๆ ดูแสงไฟจากรูปสิครับอิอิ แนวดีๆ ช๊อบชอบ  อาบน้ำกันไป คุยไปกระเซ้าเย้าแหย่ กันไป มันเพลินจริงๆ อยู่ก่ะ>>น้องแป้ง<<คนนี้ น้องอาบให้ผม ผมอาบให้น้อง น้องอยู่ไกล้ผม เป็นแก้มช้ำหมดแน่อ่ะ น่ารักจนหมันเขี้ยว หอมใส่ หอมใส่ ติกติก อิอิ   
            อาบน้ำเสร็จเดินกลับมาที่เตียง "พี่ขึ้นนอนคว่ำเลยค่ะ" ด้วยความน่ารักของผม รีบปฏิบัติตามน้องสั่งในทันที ผมไม่ชอบน้ำมัน เลยให้น้องนวดไทยให้ไป อ่าาาาา เพลินกายเพลินใจ จริงๆแฮะ คงด้วยบรรยากาศที่ดีในเวลานั้น ห้องสวย แอร์เย็น น้องน่ารัก เพลงเพราะ สุขสบายเหลือเกิน หายเหนื่อย หายเครียดเลย ก็ปล่อยให้น้องนวดๆไป พูดคุยกันไป พลิกมาด้านหน้า ค่อยเห็นหน้าน้องถนัดๆหน่อย ผมอดไม่ได้ที่จะคอยมองใบหน้าที่น่ารัก แววตาที่สดใส แล้วอ้มยิ้มไว้ตลอด " ตะเองมองเค้าแบบนี้ เค้าเขิลน่ะ"  ฮ่าๆ แปบเดียว เป็นเค้ากับตะเองแล้วว ผมบอกมาม่ะ มาเป็นแฟนพี่ เฉพาะเวลานี้ก็ได้อะ น้องยิ้มก้มหน้าแบบเขิลๆ "ตะเองนอนลงเดียวเค้านวดให้บ้าง" ผมได้ยื่นข้อเสนอให้น้องได้ผ่อนคลายบ้าง น้องนอนคว่ำลง ผมจัดการนวดให้น้องโดยพยายามระวังน้ำหนักมืออย่างมาก "ตะเอง ทำไมมือเบาจัง" ผมเพิ่มน้ำหนักมืออีกเล็กน้อย นวดบ่า ไหล่ แขน ลงมาหลัง ความรู้สึกเหมือนเป็นไอ่จัญ ในเรื่องจันดารา นวดไปกลืนน้ำลาย เอื๊อกก!! คอนี่แห้งเลยผม ไม่เหมือนอย่างเดียว แม่มไม่มีน้ำแข็ง อิอิ ผมสุดทนจะนวดต่อ ผมเลย ลงปลายจมูกผมลงบนด้นคอเธอ จากนั้นก็ไหลลงมาเรื่อย ตามแนวแผ่นหลัง จนมาถึงที่ก้นและไหลลงไปจนถึงขา น้องคว้ามือผมไปกำไว้แน่น ด้วยความเสียวว จากนั้นก็จบที่ผมมาหอมแก้มทีนึงแล้วบอกให้น้องพลิกนอนหงาย ถึงเวลาแล้วที่ผมจะเล่นบทเพลงรักกับเธอ แต่เพลงรักของผมจังหวะไม่แน่นอนน่ะ ต้องปรับไปตามบุคคลอิอิ ส่วนน้องแป้งนี่ จะเล่นเพลงร๊อคไม่ได้ ต้องออกแนวอคูสติค เรื่อยๆ นุ่มนวลๆ เริ่มจากดึงฟีลลลของน้องออกมาด้วยกันบิวท์เบาๆ ผมกุมมือประสานนิ้วเธอไว้ที่ข้างหมอนที่น้องหนุน จากนั้นก็เริ่มซุกไซร้ลงไปจากใบหูลงมาที่คอ พาดผ่านมาทางขวา ลงต่ำมาที่หน้าอก ที่มีจุกเล็กๆอยู่ตรงกลาง จากนั้นผมก็ละเลงจูบไปรอบหน้าอกเป็นวงกลมก่อนจะวนเป็นเลข8ที่หน้าท้อง แล้วค่อยเลื่อนลงไปที่โคนขา เรื่อยไปจนสุดปลายเท้า สาวน้อยนอนหลับตาพริ้ม เกร็งตัวนิดๆ  เอ้ยยยย เอ้ยยยย เล่าไป เล่ามา ร่ายซะยาวเลย เดียวพี่ท่านทั้งหลายจะรู้หมดก่อนได้เจอน้อง หรือเปล่าเนี่ย เล่าถึงตรงนี้ ก่อนดีมั้ยเนี่ย  jljhl jljhl
               ผมจัดการล้วงนิ้วลงไปสำรวจ ช่องแคบพบเจอของเหลวไหลแฉะออกมา นั่นเป็นสัญญาณที่ดีว่า อารมณ์พร้อม ร่างกายพร้อม แล้วผมจะรออะไรหล่ะคร้าบ จัดการ หยิบ CD โหลดพรึบลงไป จับขาน้องอ้าออก จ่อแล้วดันเข้าไปสุดซอยย น้องสะดุ้งเฮือกก ผมหยุดนิ่งแปบให้จิมิ น้องได้ทำความคุ้นเคยอาคันตุกะที่เข้ามาเยือนถึงถิ่น จากนั้นก็เดินหน้าใส่เกียร์ซอยไปเรื่อยๆ แต่ทว่าไม่รู้วันนี้เป็นวันอะไร คุมจังหวะไม่อยู่จริงๆ สงสัยจะตื่นเต้นจริงๆ แตกเลยยยย แงๆ ฮ่าๆ เซงตัวเองจริง ท่าเท่อ ไม่ได้เปลี่ยน ได้ใช้เลยตรู จากนั้นก็ลุกไปอาบน้ำมาล้างเนื้อล้างตัว มานอนคุยกัน ดูเวลแล้วอยากต่อคอร์สสอง พี่น้ำหวานก็สุดแสนจะใจดี ใหต่อคอร์ส แล้วถามผมเอาอาหาร เอาเครื่องดื่มใหม อุต๊ะ!! มี room service ด้วยวุ้ยยย ผมเลยถามน้องทานอะไรใหม น้องอยากกินผัดมาม่า สักพักพี่น้ำหวาน ก็ยกขึ้นมาเองเลย โอ้โหแฮะ บริการทุกระดับประทับใจขั้นสุดยอด ผมนี่รักพี่น้ำหวานเลยให้ตายเถอะ ปรากฏว่าอาหารมา 2 จาน พี่แกลงไปหยิบเครื่องดื่มกับแก้วมาให้ด้วย เป็นเบียร์ลีโอ 1 ขวด ตามผมสั่งแต่ที่มีแถมมา แบบเซอร์ไพซ์คือ มีแสงโสมเพียวๆ มาด้วย 1แบน ฮ่าๆ ผมเลยได้นั่งทานมื้อเย็นกับน้องในห้องนั้นเลย ผลัดกันป้อน กระจุ๊กกระจิก อิอิ ฟินเฟอร์ หายเหงาหายเหนื่อย จากนั้นเหรอ อิอิ ................. ก็เล่นเพลงรักกันไปเบาๆ  fdgdfdf fdgdfdf
          บรรรยายมาซะยาวเหยียดดด หวังว่าพี่น้องนายชาเขียว จะไม่คร้านอ่านกันซะก่อนน่ะครับ ถึงตรงนี้บอกเลย ผมหลงรักร้านนี้เข้าซะแล้ว รักเจ้าของ รักน้องๆที่นี่ รักงานบริการที่สุดแสนวิเศษ ทั้งๆที่ผมพึ่งมาไม่กี่ครั้ง แต่บริการประดุจ VIP เป็นอีกหนึ่งบริการที่ตอบโจทย์ผมมากๆ ในวันกระเป๋าเบากระเป๋าแบน แฟนทิ้ง มาที่นี้ก็เหมือนได้แฟน ในราคาที่สุดแสนจะมิตรภาพอย่างที่สุด ได้ทั้งสบายกาย สบายใจ สบายกระเป๋า ที่สำคัญได้ปล่อยเอาน้ำขังทิ้งไปซะ สุขภาพจะได้ดีขึ้น เลือดลมหมุนเวียนไหลคล่องกระฉับกระเฉง เป็นหนุ่มคงกระพันอิอิ คราวหน้าจะลองไปใช้บริการ น้องอีกหนึ่งคน หน้าตาน่ารักจิ้มลิ้มไม่แพ้ น้องแป้งงเลยทีเดียว เธอมีนามว่า น้องนิด อยากรู้จะออกมาเป็นอย่างไร โปรดติดตามกันต่อไป สำหรับการบ้านฉบับบนี้ ขอบคุณร้านธัญภา พี่น้ำหวาน น้องแป้ง และพี่น้องชาว CMXseed ที่ติดตามอ่าน และช่วยกัน ลง Comment ติชมกันมาข้างใต้กระทู้นี้ด้วยขอรับ  eta08 eta08 eta08 eta08

.....THE END....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 กรกฎาคม 2015, 17:35:38 โดย Greentea »

Greentea

• V.I.P.
  • *
Re: แป้งธัญภา>>ของดีที่ไม่ควรพลาดสักครั้งในชีวิต
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2015, 07:50:19 »

ในวันที่ปวดเนื้อเมื่อยตัว เป็นอดไม่ได้จริงๆ ที่จะต้องคิดถึง                   
     >>ร้านธัญภา<< ด้วยบรรยากาศ ห้องนวด VIP ที่สวยใส สไตล์บูติค อโรม่า  ราคาที่ย่อมเยาว์ ในวันกระเป๋าเบา ผมก็ยังสามารถ หายเมือย สบายตัว กลับบ้าน อย่างฟินๆ

>> บรรยากาศห้องนวด ที่สวยที่สุดตั้งแต่ไปร้านนวดแผนไทยมา <<
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 กรกฎาคม 2015, 08:48:27 โดย Greentea »

Greentea

• V.I.P.
  • *
Re: แป้งธัญภา>>ของดีที่ไม่ควรพลาดสักครั้งในชีวิต
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2015, 07:57:00 »

>>น้องแป้งง<< หนึ่งในหมอนวดอนาคตไกล ลูกศิษย์พี่น้ำหวาน ที่อุดมไปด้วยความสด ด้วยวัยของเธอเพียง20ปี เรียกว่าละอ่อนสาวจี๋ น่าจะเหมาะกับ เธอเป็นที่สุด             ( . ) ( . )   dgd dgd     สำหรับหมอนวดวัยใสคนนี้บอกเลย ไม่จองไม่ได้เจอน่ะคร้าบบบ คิวเริ่มยาววว เป็นเป็นหวยชุดแล้ววว     hgjhg hgjhg ((( สำรองตั๋วเที่ยวบินพิเศษ line:thanyapa1219 Phone 089-0321252 )))
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 กรกฎาคม 2015, 09:02:52 โดย Greentea »

Greentea

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2015, 08:05:08 »

น้องบอก เพื่อสุขอนามัยที่ดี เหน็ดเหนื่อยมาเหงื่อไคล จะได้หายไป ชื่นใจสบายตัว  "พี่ขา ไปอาบน้ำล้างตัวกันก่อนน่ะค่ะ" เดียวน้องอาบน้ำให้รับรองสะอาดหมดจดแน่นอน

Greentea

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2015, 08:09:17 »

มาค่ะถึงเวลานวด ให้หนูบ้างแล้วว อุ้ยย!! พูดผิด ได้เวลานวดแล้วค่ะ ปล่อยตัวสบายๆผ่อนคลายน๊าา ไม่ต้องอาย ไม่ต้องเกร็ง >.<   
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 กรกฎาคม 2015, 08:14:30 โดย Greentea »

Greentea

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2015, 08:19:38 »

ระหว่างที่กำลังจะร่ายนิ้วบรรเลงคีย์บอร์ด บรรยายความแซบ ของงานน้องแป้ง ให้พี่น้อง นายชาเขียวได้ยล รู้สึกฟิลจากงานม่ะวานมันหล่นหายกลางทางไปนิด สงสัยนายชาเขียวต้องกลับไปเก็บใหม่ ที่น้องแป้ง ร้านธัญภา ก่อนแล้วล่ะม้างงง ค่อยกลับมาเขียน ดีใหมน๊าาา  ttu ttu
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 กรกฎาคม 2015, 09:19:19 โดย Greentea »

leofire

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2015, 11:23:33 »

mbvc mbvc mbvc mbvc
มารอคนแรกเลย ได้ไงนิ ขอบคุณนะครับ

Empire13

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2015, 11:39:48 »

ปลากรอบแซบอีหลี อิอิอิ

Mr.Freeman

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2015, 13:40:08 »

สาวๆ บ้านนี่ยกนิ้วเลยคับ สักวันจะกลับไปนวดให้ได้ทุกคนเลยยย ...  dgd dgd

Greentea

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2015, 14:16:07 »

สาวๆ บ้านนี่ยกนิ้วเลยคับ สักวันจะกลับไปนวดให้ได้ทุกคนเลยยย ...  dgd dgd

dsgjsd dsgjsd ไปนวดอย่างเดียวใช่ใหมครับ ยังไงอย่านวดจนลืมอาบน้ำก่อนกลับด้วยน่ะครับ เดียวน้ำมันมันติดตัวไป จะเหนียวเหนอะ เดินเหินไม่ค่อยสบายตัว ttu ttu 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 กรกฎาคม 2015, 14:31:42 โดย Greentea »

อาเดียว

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +13/-1
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2015, 14:33:16 »

แหม่ๆอีตากรีนทีเปลี่ยนสไตล์เขียนการบ้านแล้ววุ้ย(อาตกงานแน่เลย)
เด๋วนี้มีแต่คนไปร้านธัญภาบอกเจ๊ด้วยน้าอาขอจองน้องส้มคิวแรก

Greentea

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2015, 16:39:34 »

แหม่ๆอีตากรีนทีเปลี่ยนสไตล์เขียนการบ้านแล้ววุ้ย(อาตกงานแน่เลย)
เด๋วนี้มีแต่คนไปร้านธัญภาบอกเจ๊ด้วยน้าอาขอจองน้องส้มคิวแรก

อิอิ ลูกศิษย์ ย่อมเจริญลอยตามอาจารย์ครับท่านอา รอบนี้เลยยืมสไตล์ อาจารย์อาเดียวมาทำการบ้านน้องแป้งงง จักน้อยยย  fdgdfdf fdgdfdf เดียวกระซิบ เจ๊หวานให้เลย  hgjhg hgjhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 กรกฎาคม 2015, 16:42:16 โดย Greentea »

romeochan

• *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
    • I, console gamer
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2015, 16:55:27 »

อ่ะหือ ปลาแต่ละตัว ขอบคุณครับ

drjj

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2015, 17:15:31 »

roister roister พี่ชาเขียวนวดอีท่าไหนกัน เสื้อผ้าน้องหายหมด ..........  jljhl jljhl

Greentea

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2015, 17:17:11 »

roister roister พี่ชาเขียวนวดอีท่าไหนกัน เสื้อผ้าน้องหายหมด ..........  jljhl jljhl
พอดีน้องอาบน้ำให้ แล้วเสื้อผ้าน้องดันเปียกก เกรงว่าน้องจิเป็นหวัดเอา เลยถอดตากไว้อ่ะจะ ท่านdrjj  ttu ttu

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2015, 18:27:19 »

อุ๊ย ช้าไปแล้วครับ ผมนัดกับน้องตั้งแต่ก่อนน้องหยุดอีก 555
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

อาเดียว

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2015, 19:19:02 »

อุ๊ย ช้าไปแล้วครับ ผมนัดกับน้องตั้งแต่ก่อนน้องหยุดอีก 555
เศร้าเลยฮือๆๆต้องกินน้ำใต้ศอกอีตาเฒ่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 กรกฎาคม 2015, 06:02:01 โดย อาเดียว »

Mazzard

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2015, 01:18:07 »

.,mn  บ้านนี้คิวแน่นแน่ๆ ตามไปแกล้งน้องๆ ดีกว่า  kjhg 

อาเดียว

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2015, 06:10:31 »

uilo uilo uiloอ่านแล้วน้ำตาจิไหลสงสารอีตากรีนทีกระเป๋าแบนแถมแฟนมาทิ้งอีกดีนะที่ทำบาปเอ้ยทำบุญมาเยอะพระเลยคุ้มครองให้มาเจอน้องแป้ง jljhl jljhl jljhl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 กรกฎาคม 2015, 06:20:41 โดย อาเดียว »

Greentea

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2015, 11:11:42 »

uilo uilo uiloอ่านแล้วน้ำตาจิไหลสงสารอีตากรีนทีกระเป๋าแบนแถมแฟนมาทิ้งอีกดีนะที่ทำบาปเอ้ยทำบุญมาเยอะพระเลยคุ้มครองให้มาเจอน้องแป้ง jljhl jljhl jljhl
[/quotนั่นสิครับท่านอา โชคดีมากๆที่ได้น้องแป้งมานอนกอดเอาใจ น่ารักจิ้มลิ้มที่สุด พูดแล้วคิดถึงเลยย  เขินนนนนน Completed eta11 eta14

sitdee55555

• **
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2015, 14:38:24 »

pongz การบ้าน ฝุดๆๆ

cmx00222333

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2015, 16:30:11 »

โอ้ของดี....... ต้องหาเวลามั่งแล้วคับ vipจริมๆ scary
 eta03 eta03 eta03

Greentea

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2015, 17:21:44 »

โอ้ของดี....... ต้องหาเวลามั่งแล้วคับ vipจริมๆ scary
 eta03 eta03 eta03

ชักช้าระวังอดน่ะคร้าบบ ท่านพี่วันนี้กว่าจะได้คิวไปซ้ำงานน้อง ลุ้นแล้วลุ้นอีกจะได้เจอใหม โชคดีได้คิวตอนบ่าย15:30  รีบไปอย่างไว ยิ่งซ้ำงานยิ่งดีวุ้ย ท่วงท่าลีลา เริ่มมาล่ะ น่ารัก ว่านอนสอนง่าย งานนี้นายชาเขียวบอกเลย ดาวรุ่งพุ่งแรงซะจริงๆ  eta25 eta25 eta23 eta23

อาเดียว

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 01 สิงหาคม 2015, 09:06:56 »

ที่แน่ๆน้องแป้งดังฮิทติดตลาดไปแล้ว

ขุนพลล้านนา

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2015, 15:59:24 »

เขียวไปทั้งแผงเลยอ่านเเล้วสยิวเลยเอ้ยตาลายเลยว่าจะแอบไปสักครั้งแต่ยังหาโอกาสไม่ได้สักที ผบ.เช็กตลอด...ทั้งที่ทางกลับบ้านทุกวัน แอบเก็บข้อมูลบ้านนี้ตลอดตั้งเเต่ป๋าเฒ่าละแห่ๆๆขอบคุณพี่เขียวนะครับอ่านเเล้วเพรินเลยเหมือนได้ทำเองเลย 5555ขอบคุณครับ pongz pongz

rapinrapin

• *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2015, 19:19:25 »

อยากทราบค่าเสียหายจังครับท่าน

neverknow

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2015, 19:37:29 »

ghjk ghjk ต้องตามไปทดสอบความยอดเยี่ยมซะหน่อยแล้วครับท่านเทพ  เขินนนนนน

godzyboy

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2015, 09:54:16 »

นึกว่า อ่านนิยาย อิโรติก มากกว่า ส่งการบ้านนะครับนี่ พิมพ์ซะจิตนการบรรเจิดเลย

newlancer

• **
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2015, 17:08:44 »

ชุป แป้ง แล้วต้อง ทอด  eta04 eta04 eta04

rc

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2015, 19:27:05 »

บ้านนี้ของดีเยอะจริงๆ

man91

• *
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2015, 07:29:37 »

ที่สุด

sukung

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2015, 08:29:20 »

หุหุ อยากไปๆๆ eta04
สุคุง คนเดิมครับ

Sharpenman

• *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2015, 23:48:19 »

อยากทราบค่าสินสอดจริงๆ ขอ pm จะได้มั้ยคร้าบบ eta03 hgjhg

Greentea

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2015, 14:34:29 »

อยากทราบค่าสินสอดจริงๆ ขอ pm จะได้มั้ยคร้าบบ eta03 hgjhg
ราคาไม่แพงครับบอกเลย แต่ให้ดีแอดไลน์ร้านธัญภา ถามพี่น้ำหวานเลยครับ  eta23 eta23

ddstory

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2015, 10:33:21 »

ตามไปลองด้วยครัช

godzyboy

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2015, 20:10:43 »

จะตามไปลอกการบ้านทันไหมนี่

NaRoK_zAa

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2015, 15:30:10 »

สวยมากครับ

fireer

• **
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2015, 22:55:56 »

ตัวจริงน่ารักมากครับ

newlancer

• **
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2015, 17:07:46 »

ไม่มีไรมากแค่อยากบอกว่าต้องลอง น้องแป้ง eta04 eta04

teter

• *
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 08 กันยายน 2015, 15:03:37 »

ฮื่ม...ต่อ 2 คอร์ส  ราคาคูณสองปะครับ หรือว่าลดให้อะครับ

freehunter

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 12 กันยายน 2015, 12:18:53 »

jingjokratee

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2016, 17:19:02 »

pongz pongz pongz เขาเด็ดจริง

magneticman

• **
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2016, 07:06:20 »

ร้านนี้สุดยอดทั้งร้าน ทั้ง คน

XXXXXXX

• *
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2016, 21:16:14 »

คิดถึงห้องนวดจริงๆ พี่ดาวก็โอนะงานดี

determinate

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 25 เมษายน 2016, 16:06:25 »

ยังอยู่มั้ยครับ   ;khhg

kan147

• *
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 27 เมษายน 2016, 17:38:54 »

ต้องลองล่ะ ผมเคยแต่ ส้ม ทราย และก้อหนิง

eakpop1

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2016, 20:46:06 »

mbvc ตัวจริงน้องน่ารักมากครับ  คุยดีเป็นกันเอง ผมโชคดีที่ไปร้านครั้งแรกได้เจอน้องเลย    น้องบริการดี ตามใจมาก  hgjhg hgjhg

ตามการบ้านเลยครับ ได้อารมณ์เหมือน18 อีกครั้ง  ฟุ๊งฟริ้งกระดิ่งแมว ผมนี่มองน้องแทบไม่ละสายตาเลยขอรับ  วันนั้นเลยจัดหนักกับน้องจนถึงนาทีสุดท้าย  ขนาดอาบน้ำแล้ว เหงื่อยังไหลออกมาเรื่อยๆ เลยทีเดียว fdgdfdf fdgdfdf

ต้องไปย้ำแมชท์ดุเดือดแห่งปีอีกครั้ง แน่นอน เขินนนนนน เขินนนนนน

GoDWinG000

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2016, 13:22:07 »

คนนี้เลย เมื่อวาน ไป ยังไม่ได้ ทำไรเยย เบสิกอยู่ดีๆๆ ก็  ต  สะงั้น ไม่เข้าใจตัวเอง แต่ น้องคนนี้ ดี ครับ ผมรับประกันอีก 1 เสียง งานนวด ดี มากครับ hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

gene

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2016, 23:01:40 »

น่าสนมากๆ

Empire13

• **
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2016, 16:03:25 »

ช่วงนี้น้องแป้งน่าจะอวบขึ้นกว่าเดิมนิดหน่อยนะครับ ประสาเด็กกำลังกินกำลังนอนครับ .,mn