-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอลายแทงหาดใหญ่ด้วยครับ  (อ่าน 4841 ครั้ง)

cn3hnzu2gl

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ขอลายแทงหาดใหญ่ด้วยครับ
« เมื่อ: 13 สิงหาคม 2017, 05:38:00 »

โดยปกติแล้วผมจะไปแต่ซอยตัวยูครับและยังไม่เคยเข้าอาบอบนวดเลยเพราะไม่รู้ราคาและแหล่งดีๆเลยจะมาถามหน่อยครับว่าอาบอบนวดหาดใหญ่มีที่ไหนเด็ดๆบ้างครับ ? เท่าที่ทราบมาก็มี นารูโต / อาตามิ / นิวเลดี้ ซึ่งผมก็ไม่รู้ว่าราคาเท่าไหร่บ้างและที่ไหนเด็ดกว่ากันใครพอรู้ข้อมูลช่วยแบ่งปันผมด้วยนะครับบ

gnj9z

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ขอลายแทงหาดใหญ่ด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2017, 20:17:45 »

นิว 16xx