-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบผลการจับสลากประกบคู่ 8 ทีมสุดท้ายครับ  (อ่าน 1634 ครั้ง)

seawjang

• บุคคลทั่วไป

คือ ไม่รู้ว่าท่าน zizu จะทำการจับสลากได้วันไหนครับ อยากรู้เหลือเกินว่าจะได้เข้าไปเจอกะท่านไหน จะได้เตรียมซ้อมได้ถูกครับ

ยังไงแจ้งผลด้วยนะครับ  ส่วนแข่งวันไหน นี้ ต้องนัดกันอีกทีใช่มั้ยครับ  แข่งพร้อมกันเลยก็ดีนะ ผมว่า ลุ้นดีด้วย 

(เหมือนผมวันนั้น อ่ะ )  มีแต่ ฮุลิแกน เต็มสนามไปหมด กดดันสุด ๆ  pp11

zizu

Re: อยากทราบผลการจับสลากประกบคู่ 8 ทีมสุดท้ายครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 กันยายน 2007, 11:06:05 »

ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด  วันเสาร์นี้ครับท่าน  และสถานที่  น่าจะแข่งพร้อมกันหมด 4 คู่เลยครับ blink

seawjang

Re: อยากทราบผลการจับสลากประกบคู่ 8 ทีมสุดท้ายครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 กันยายน 2007, 11:46:56 »

ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด  วันเสาร์นี้ครับท่าน  และสถานที่  น่าจะแข่งพร้อมกันหมด 4 คู่เลยครับ blink

แข่งเสาร์ เหรอครับ กลัวไม่ว่าง อะ ยังไงแจ้งก่อนก็ ดีนะครับจะได้วางแผนถูก  pp9

zizu

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 กันยายน 2007, 11:50:23 »

ไม่ช่ายครับ  แข่งวันไหนแล้วแต่คู่แต่คู่เป็นคนกำหนดกันเองครับ  แต่จะจับสลากก่อนวันเสาร์ครับ แล้วจะแจ้งให้ทราบเป็นระยะครับ blink

Aozz

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 กันยายน 2007, 11:54:32 »

นัดหน้าขอแก้มือล้างตากับท่านเสียวอีกทีเถอะ  mohoz mohoz mohoz

seawjang

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 กันยายน 2007, 12:25:10 »

นัดหน้าขอแก้มือล้างตากับท่านเสียวอีกทีเถอะ  mohoz mohoz mohoz

กระผม กระเสือกกระสน ตามตีเสมอ นาทีสุดท้าย  :-X  ชนะ ก้อ ม่าย ชนะ ท่านยังจะมาแก้มือกะ ผมอยู่เรอะ  :P :P

(ตอนนี้  bayern ได้แผนใหม่แล้ว นะ  :-[  มะกลัวใครแล้ววว  ??? ??? )

jukkuuuu

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 13 กันยายน 2007, 13:14:27 »

pp5 เอ ท่าน dvd ครับ R_obert (อาขว่าง) ติดต่อท่านแล้วนะครับ

หรุปว่ากระผมจะเจอใคร ผมก้อจะได้ฝึกรับมือไว้ขอรับ mohoz

ทราบผลเมื่อไหร่ ขอแจ้งด้วยนะครับท่าน pp

ผมเอง Jukkuuuu ไปล่ะ แว้บบ ..  pp9

mammos69

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 13 กันยายน 2007, 14:31:28 »

นาทีนี้ไม่มีถอย เดินหน้าพาแมนยูเป็นแชมป์  pp11 pp11 pp11

จาก ม้านอกสายตา

seawjang

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 13 กันยายน 2007, 14:40:45 »

นาทีนี้ไม่มีถอย เดินหน้าพาแมนยูเป็นแชมป์  pp11 pp11 pp11

จาก ม้านอกสายตา

รู้มาแว่ว ๆ ว่าผมจะได้ประมือกับท่าน นะ ท่าน mammos  สู้โว๊ยยยยยย   mohoz mohoz  ยังไงรอท่าน zizu มาแถลงอีกทีละกันครับ  blink

mammos69

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 13 กันยายน 2007, 17:40:21 »

ยังไงออมมือบ้างนะ เล่นไม่เก่ง  pp10