-->

ผู้เขียน หัวข้อ: กรีซซซซซซซซซซซ กรี๊ด  (อ่าน 711 ครั้ง)

where

• บุคคลทั่วไป
กรีซซซซซซซซซซซ กรี๊ด
« เมื่อ: 18 มิถุนายน 2010, 00:17:42 »

การบ้านนี้หล่น แบบว่า ไม่มีคำบรรยายครับ เนื่องจากช่วงนี้กลัวโดนตัด VIP เลยปลีกเวลาทำโอที มาทำการบ้านแทน จากครั้งก่อน
ที่เกริ่นไว้ว่าแปดริ้วมีที่ให้ออกศึกเยอะ ครั้งนี้ก็เหมือนกัน หลังจากพักมาหนึ่งวัน ก็ได้เวลาออกตะเวน อีกรอบ ฉลองวันเกิดด้วย
เป้าหมายที่เดิมร้าน จาจา แต่เปลี่ยนคู่ชกเป็นน้องสา แทน สาวเวียงจันทร์ ทำใจแทบละลาย น้องคุยดีมากครับ และยังสดด้วย อายุ
สิบแปดเอง คะแนนในทุกหัวข้อดีหมด อ้าว แล้วตูจะหล่นทำไมฟระ เหอๆๆ เรื่องมันเกิดคือตอนพาน้องเข้าห้องแล้ว ครับ น้องก็ขอ
ตัวไปอาบน้ำตามเสต็บ เราละตัวสะอาดแล้วก็แก้ผ้าล่อเลย ไม่สนละหื่นสุดๆๆ ไม่เกินห้านาทีน้องก็กลับเข้ามา ก็ตามสเตป ครับ
เลิกผ้าเอาหน้ามุด ไปเรือย บิ้วอารมณ์ ไซร์ หูกันไป อ่า น้องเขาก็ร่วมดีครับ มีเสียงกระเส่าๆ มาให้กำลังใจตลอด จนทนไม่ไหว
บอกน้องเลยครับ ไม่ต้อง พี่ขอโชว์เอง ใส่ถุงได้ใส่เกียร์ห้า ลุยๆๆๆ ไม่ถึงสองนาทีครับ เสียงเฮ ก็ดังขึ้น อ้ายพวกคนคุมมันนั่งเชียร์
กรีซ อยู่ข้างนอก พอกรีซนำ 2:1 หมดเลยครับ พี่น้อง แบบว่า ผมรักไนจีเรีย เฉพาะกิจไป 3k งานเข้าเลยตูก่อนเข้าพอทำใจได้
เสียแค่ 1.5k เวง แทงเป้าไปแค่ 2 นาที เจอเสียงอ้ายพวกคนคุมแบบนี้หดเลยครับ กำ เหี่ยวเลย บอกน้องสาเลยครับ ไม่ไหวแหละ
พี่เหนือย มานอนกอดคุยกันดีกว่า เวงแท้ อ้ายกรีซซซซซซซซซ เสือกมาเก่งวันนี้ทำตูหล่น (ห้องที่เข้าไปของร้านไม่มีทีวีแต่เสือก
ติดกับอ้ายที่วีที่พวกคนคุมมันดูอยู่ เสียงเซอร์ราวด์รอบทิศทางเลยครับพี่น้อง) มันก็เลยหด และหล่นตามระเบียบ ช้ำๆๆๆ
ปล พรุ่งนี้นัด ผจก ไปท่องอวกาศ ที่กาแล็กซี่ ถ้ามีอารมณ์ จะขึ้นไปถ่ายรูปน้อง มาฝากกันนะครับ

dvd6699

Re: กรีซซซซซซซซซซซ กรี๊ด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2010, 01:53:00 »

น่าเห็นใจจริงๆ เลยท่าน

เข้าใจความรู้สึกเลย อิ อิ

Phate

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2010, 09:45:56 »

เฮ!!!!
เย้!!!!!!
เฮ้!!!!!!!!

หด!!!!  ljhgf

น่าเห็นใจจริง ๆ
ร้านนี้ยู่แปดริ้วใช่ไหมพี่
อีกไม่นานผมจะไปธุระแถวนั้นพอดี จะได้ขอปรึกษา

prof.big

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2010, 10:22:23 »

ผมเข้าใจครับ หัวอกเดียวกันเลยครับเมื่อคืน 3.0k

riviara

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2010, 10:43:53 »

น่าเห็นใจเพราะเคยเจอเหตุการณ์คล้ายๆกัน
เรื่องบรรยากาศ-สถานที่นั้น ก็เป็นอีกปัจจัยหนึ่ง

popcorn4202

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2010, 10:50:17 »

แป่ว บอลโลกป่วนทุกสถานการณ์ ไม่เว้นแม้แต่ตอนปฏิบัติภารกิจ piuyty

ทีมจากแอฟริกาผมก็เชียร์ไนจีเรียนะครับ แต่ตอนนี้ทำท่าจะเน่าแล้ว

vrc

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2010, 11:04:04 »

อิอิ เผอิญได้ตังค์คู่นี้  jljhl

prozerger1

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2010, 11:06:56 »

มะได้ดู แต่เชียร์ไอวอรี่โค้ด

noikasu

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2010, 11:38:24 »

แถวๆนี้ก็มีเหตุการณ์คล้ายๆกันนะครับ...แหะๆๆๆ555553เด้ง120 jljhl

shoots

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2010, 11:54:38 »

แก้ตัวใหม่ ยังมีอีกหลายนัด     jljhl

where

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2010, 23:39:27 »

เฮ!!!!
เย้!!!!!!
เฮ้!!!!!!!!

หด!!!!  ljhgf

น่าเห็นใจจริง ๆ
ร้านนี้ยู่แปดริ้วใช่ไหมพี่
อีกไม่นานผมจะไปธุระแถวนั้นพอดี จะได้ขอปรึกษา

ถ้าไงก็ PM มาครับ ร้านเยอะแยะมากมาย แต่ถ้าไม่เน้นว่าต้องได้ หรือแวะไปหร่อยเอา
แนะนำร้าน แปดริ้วคันทรีครับ สาว เวียงจันทร์ น่ารักทุกคน จนท่านต้องบอกว่าใครก็ได้
เป็นร้านอาหาารนะครับ แต่น้องเลิกงานแล้วชอบไปต่อ

superman

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2010, 21:24:11 »

เฮแล้วหด หดเลยเซ็ง เป็งเหมือนกัน zad

j007

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2010, 22:03:56 »

เคยไปทำงานอยู่แถวนั้นครับ จริงๆ ทำงานที่ กทม. นี่หล่ะ แต่เผอิญมี Job ที่นั่น ไปอยู่แบบไปๆ กลับๆ
อยู่ประมาณ 3-4 เดือน บอกตามตรง ไม่เคยไปไหนเลย ถามเด็กที่นั่น มันบอกมีแต่ร้านเหล้า

ไปอยู่แปดริ้ว แต่ไม่เคยไปเที่ยวไหนเลย นอกจากไปไหว้พระ(เชื่อป่ะ!)
 ouiy

blend_man17

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2010, 09:14:08 »

จะว่าไงดีละเนี้ย   หล่นเพราะบอล  เหะๆๆๆ kick

roonaldo

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2010, 09:29:19 »

กรี้ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

ด้วยคนนะเฮ๊ยแวร์

gosty

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2010, 16:55:42 »

เหอะๆๆๆๆๆๆๆๆ

chefbb

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2010, 19:48:13 »

กรีซซซซซซซซซซซ ทำหล่นซะงั้น  เสียงเชียร์เป็นเหตุให้หล่น  ครั้งต่อไปถ้าไปทำการบ้านช่วงนี้แนะนำให้พกสำลีไว้อุดหูเวลาทำการบ้าน  จะได้ไม่หล่นอีก

ReActioNX

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2010, 15:37:20 »

แถวๆนี้ก็มีเหตุการณ์คล้ายๆกันนะครับ...แหะๆๆๆ555553เด้ง120 jljhl

อันนี้ต้องถามป๋า DVD 3 เด้ง 120 ทำหล่นเนี่ย อิอิ  jljhl jljhl jljhl

pittycat

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2010, 02:30:09 »

uiuo  ไม่เป้นไรนี่ครับทำประตูได้ทั้ง ในและนอกจอ  แต่ถ้าในจอทำประตูได้  นอกจอยิงไม่ทะลุประตูนี่สิหล่นถล่มทะลายครับท่าน     kjhg