ผู้เขียน หัวข้อ: อิมเมจ เอวเธอพริ้วสุดยอด หุ่นเธอแซ่บขึ้นเทพ  (อ่าน 429 ครั้ง)

ํSongDooHee99

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

หวดกันมาแล้วน้องอิมเมท
หน้ามัธยมงานระดับอาจารย์ จัดครบทุกท่า รอยสักบนแผ่นหลังสุดเซ็กซี่

พีอาร์แนะนำว่าน้องใหม่ เด็ดมาก มีสักตรงสเปก
เลยต้องมาลองจัดสักหน่อย อยากรู้ว่าเด็ดแค่ไหน
มาถึงร้านน้องก็พร้อมเริ่มงานทันที เราก็จัดเต็มรูปแบบไปเลย
น้องเดินออกมารับพากันขึ้นห้อง
น้องน่ารักน่าเอ็นดูมาก ยิ้มหวานๆออกมาหาเลย

มาที่ห้องเราไม่รอช้าเนื่องจากบ้านไกล
บอกน้องเรามาเริ่มกันเลยดีกว่า
น้องถอดเสื้อผ้าออกมามันช่างจ้าเหลือเกิน
เลือนร่างน้องคือดีมาก อกสวย จุกละมุน
หน้าท้องเนียน ไร้ที่ตำหนิ แค่เห็นเลือนร่าง
ก็ทำคนแก่ๆอย่างเราเกิดอารมณ์ได้แล้ว
พากันเข้ามาอาบน้ำ เปิดน้ำอุ่นๆ ใส่ตัวเบาๆ
น้องบีบสบู่ใส่มือน้อง ถูกันมาที่ตัวเรา
ดูแลความสะอาดดีมาก ถูทุกซอกทุกมุม
เรื่องดูแลความสะอาดน้องทำได้ดีมาก

พาน้องมาจัดกันต่อที่เตียงกันเลย
ผมค่อยๆโน้มตัวไปหาน้อง จูบเบาๆ
ไซร์ไปคอตัวน้องเริ่มอ่อนลงจนลงไปนอนที่เตียง
ผมเริ่มบรรเลงเพลงรักชุดใหญ่ใส่น้อง
ริมฝีปากงับไปที่จุกน้อง มือสัมผัสไปที่สามเหลี่ยมทองคำน้องอิงดาว
น้องเริ่มอารมณ์พลุ่งพล่าน
อารมณ์ร่วมตอบสนองความต้องการดีมากๆ
ผมลากลิ้นลงมาที่โหนกน้อง
เขี่ยลิ้นไปที่กลีบซ้ายที ขวาที จนน้องเริ่มเกร็งตัว
ก้นกระดก ผมจัดลิ้นรัวๆ แบบจัดเต็มที่ให้น้องไปก่อน
น้องเอ่ยปากร้องกันสุดเสียง
ผมยิ่งเกร็งลิ้นใส่เข้าไปอีกจนเอวน้องกระตุก
น้ำที่สามเหลี่ยมน้องพุ่งไหลออกมาเต็มที่นอน

น้องอารมณ์ยังค้างอยู่ น้องรุกผมบ้าง
จับเจ้าหนอนของผม หายเข้าไปในปาก
ทั้งดูด ทั้งอม ทั้งเลีย ร้องเพลงสดจัดจ้านมาก
จนบอกน้องจัดต่อเลยครับ น้องสวมหมวกกันน็อค
พร้อมโหลดหนอนน้อยเข้าไปในสามเหลี่ยมทองคำ
ฟิตกันมากๆ พอเสียบเข้าไปสุดปลอก
น้องควงเอว ทั้งบด ทั้งขยี้ ใส่มาเต็มสูบ
เพลิดเพลินกันมากๆ จนผมอยู่ไม่ไหว ต้องรุกบ้าง
จับน้องอุ้มพาดเอว ท่านี้บอกเลยว่าสุดทั้ง2คน
ผมเด้งเอวใส่น้อง น้องกระแทกกลับ
จับเปลี่ยนท่า อยากจะกระแทกบั้นเอว
พร้อมดูรอยสักน้องไปด้วย
ด็อกกี้ กันไปเลยสิคร๊าบ ทั้งสุดตอ ทั้งเสียว
ยิ่งกระแทกแรงๆ พร้อมมือลูบไล้ที่รอยสักน้อง
เสียวจนเกินคำบรรยายเลยคร๊าบบบ
สุดท้ายผมไม่ไหวผมน้ำพุ่งกระจาย
หน้าซุกไปที่อกน้อง ดูดนมทั้ง2เต้ากลม
หมดเรี่ยวหมดแรงกันเลย นอนเล่นกอดกันสักแปป
ผมก็ชวนน้องไปอาบน้ำกันดีกว่า พี่ต้องกลับบ้านแล้ว
เลยชวนน้องไปอาบน้ำกันดีกว่า
งานอาบน้ำ น้องดูแลดี ทั้งเริ่มงาน และ เสร็จงานกันเลยนะครับ

รีวิวการเที่ยวครั้งนี้ ประทับใจมาก
ซ้ำรอบ2 แน่นอน บริการดีขนาดนี้
ก็เต็ม 100 ไปเลยสิค่ะ

ทะนุถนอมน้องกันนิดนึงนะครับ
อ่อนโยนสุภาพกับน้อง
รับรองน้องบริการประทับใจ
กันอย่างแน่นอน ครับ

จบการบรรยายแต่เพียงเท่านี้ครับผม
อิมเมท ไม่ผิดหวังครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 เมษายน 2024, 00:06:10 โดย valentine2024 »

valentine2024

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: อิมเมจ เอวเธอพริ้วสุดยอด หุ่นเธอแซ่บขึ้นเทพ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 เมษายน 2024, 16:22:49 »

ขอบคุณสำหรับรีวิวการบ้านน้องนะคะ