-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมหลงรักสาวที่มีแฟนแล้วครับ เหมือนเธอจะเล่นด้วย  (อ่าน 4297 ครั้ง)

MrBig

• บุคคลทั่วไป

ยังไม่มีโอกาสได้ไปไหนด้วยกันเลยครับ zad
แต่มีคนเตือนว่าแฟนของเธอโหด ghjk
ใจผมมันหยุดไม่อยู่ ทำไงดีครับ

BanBu

Re: ผมหลงรักสาวที่มีแฟนแล้วครับ เหมือนเธอจะเล่นด้วย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2010, 14:10:02 »

พลาดขึ้นมา โชคดี สาหัส โชคร้ายก็แค่นอนวัดครับท่าน

mujiyd0Jk

Re: ผมหลงรักสาวที่มีแฟนแล้วครับ เหมือนเธอจะเล่นด้วย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2010, 16:05:20 »

พลาดขึ้นมา โชคดี สาหัส โชคร้ายก็แค่นอนวัดครับท่าน

สูเจ้านี่เปนไผ เจอะจาตี ระวังตัวดีๆเน้อ

Makettingmanager

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2010, 18:15:01 »

ยังไม่มีโอกาสได้ไปไหนด้วยกันเลยครับ zad
แต่มีคนเตือนว่าแฟนของเธอโหด ghjk
ใจผมมันหยุดไม่อยู่ ทำไงดีครับ

เหมือนกันเลยครับ แต่ของผมไปไหนต่อไหนแล้วอะ dsgjsd

Phate

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2010, 00:52:00 »

ชินซะครับ

ไม่กี่วันก่อน ผมยังโดนแฟนชาวบ้านโทรมาขู่ฆ่าเลย ฮ่าๆๆๆๆ  แมร่ง เป็นทหารด้วย

vrc

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2010, 12:06:29 »

ชินซะครับ

ไม่กี่วันก่อน ผมยังโดนแฟนชาวบ้านโทรมาขู่ฆ่าเลย ฮ่าๆๆๆๆ  แมร่ง เป็นทหารด้วย

จะเอาโลงสักหรือโลงจำปาดี  ttu อ้อ! เดี๋ยวนี้มีโลงแบบแฟนซีรูปร่างต่าง ๆ ด้วยนะ  jljhl

Phate

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2010, 13:58:38 »

ขอไปเลือกเองดีกว่า  ต้องเลือกตามใจคนอยู่ เอาแบบ แซปๆ รับไม่ได้ไปเลย

MrBig

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2010, 14:05:44 »

ได้ไปไหนด้วยกันบ้างแล้วครับ fdgdfdf
แต่เค้าก็ยังไม่เลิกกับแฟน uilo

ผมไม่ควรจะพูดหรือถามถึงแฟนเค้าใช่มั๊ยครับ ปล่อยให้มันเป็นแบบนี้ไปจะดีไหมครับ

Keijikung

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 10:57:54 »

ระวังจะเจอรังควาญนะครับ อาจจะไม่ถึงกับ โดนเล่น หรอก แต่ก้ออาจจะอยู่ด้วยกันแบบไม่สนิทใจ (ถ้ายังอยู่ที่เดิม)  lhgfr lhgfr

lockvespa

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 11:25:07 »

ผมว่าคุณควรจะเลิกติดต่อกันก่อนแล้วให้เหตุผลเค้าไปว่า ให้เค้าไปจัดการเรื่องของเค้าให้จบๆเีสียก่อน
ถ้าเค้าเคลียร์จบ คุณก็จะได้คบกันแบบสบายใจ ครับ

MrBig

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 18:30:10 »

ผมว่าคุณควรจะเลิกติดต่อกันก่อนแล้วให้เหตุผลเค้าไปว่า ให้เค้าไปจัดการเรื่องของเค้าให้จบๆเีสียก่อน
ถ้าเค้าเคลียร์จบ คุณก็จะได้คบกันแบบสบายใจ ครับ

ผมก็อยากให้เป็นแบบนั้นนะครับ เหมือนเค้ามีเหตุผลของเค้า
ผมเองก็ได้แต่รอ เหนื่อยครับ เศร้าด้วย ouiy lkkjjh

ขอบคุณสำหรับทุกคำแนะนำและปลอบใจนะครับ

alpha

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2010, 12:58:51 »

เธอคงเบื่อแฟน อยากเลิก ผมว่าคุณคงลองคบดูถ้าทั้งคู่โอเค ก็บอกให้แฟนเลิก แล้วมาคบกับคุณเต็มตัว

MR.GOLF

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2010, 18:32:40 »

กาเม สุมิจฉา จารา เวระมณี สิกขา ปะทัง สะมา ทิยามิ  gsdgdgs

MrBig

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2010, 18:51:38 »

กาเม สุมิจฉา จารา เวระมณี สิกขา ปะทัง สะมา ทิยามิ  gsdgdgs

อ่านแล้วรู้สึกผิดยังไงไม่รู้ครับ  lkkjjh
รู้ว่าไม่ดี แต่ห้ามตัวเองไม่ได้สักที ouiy

zaq zaq

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2010, 20:59:10 »

ผ่าน---ใส่ไฟให้เค้าเลิกกันก่อน ดูดีปลอดภัยกว่าระดับนึง

jrockmania

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2010, 23:28:23 »

อย่าเลยครับ

ห่างๆ ออกมาเลยดีกว่า ถ้ากลัวห้ามใจไม่ได้

MrBig

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2010, 16:19:54 »

เค้าโทรมาร้องไห้กับผมนี่ หมายความว่ายังไงครับ
ผมควรทำไงต่อไปดี

ปลอบให้เค้าดีกัน หรือ
ปลอบให้เค้าเลิกกัน

Miss Jingjai

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2010, 11:42:14 »

เธอคงเหงามั้งคะ

MrBig

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2010, 13:15:08 »

เรื่องราวความรักของผมใกล้จะจบแล้วครับ
ผมกำลังจะถอนตัวออกมาครับ ผมเหนื่อยที่จะรอแล้วครับ สภาพจิตใจผมโดนทำร้ายมาพอสมควร
เจ็บครับ สุดท้าย ก็เลยต้องอยู่คนเดียว น้องๆพี่เบิร์ด

Bomzaa_cm

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2010, 18:05:18 »

zad zad เหนื่อยหน่อยนะแบบนี้ อ่ะ ทางที่ดีตัดใจเสียดีกว่านะ อย่าไปยุ่งก่ะเค้าเลย ลูกปืนมันไม่มีตานะคุณ อันตรายมากๆ  dsgjsd dsgjsd

Phate

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2010, 21:00:35 »

เรื่องราวความรักของผมใกล้จะจบแล้วครับ
ผมกำลังจะถอนตัวออกมาครับ ผมเหนื่อยที่จะรอแล้วครับ สภาพจิตใจผมโดนทำร้ายมาพอสมควร
เจ็บครับ สุดท้าย ก็เลยต้องอยู่คนเดียว น้องๆพี่เบิร์ด

<a href="http://www.youtube.com/v/nLvBsPlHyx8?" target="_blank" class="new_win">http://www.youtube.com/v/nLvBsPlHyx8?</a>

เรื่องไปกิ๊กกับแฟนชาวบ้าน  เดี๋ยวก็ชิน

ตอนนี้ปรโลก เตรียมต้นงิ้วให้ผมเป็นการส่วนตัว จะเป็นไร่แล้วล่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 พฤศจิกายน 2010, 21:14:09 โดย Phate »

MrBig

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2010, 21:46:27 »

ตอนนี้ปรโลก เตรียมต้นงิ้วให้ผมเป็นการส่วนตัว จะเป็นไร่แล้วล่ะ

สาวก CLASH มาเองเลยครับ
ผมก็คงได้ปีนแหงๆเลย แต่ยังไม่ถึงไร่นะ dsgjsd

System

แยกให้ถูกนะครับ ว่า รัก หรือ หลง

art111

ถ้ารักจริงไปได้ด้วยกันจริง ก็ให้เ้ค้าเลือกเลิกกันแฟนก่อนเถอะครับ  อย่าเป็นมือที่3 เลย  ไม่อย่่างนั้น อนาคตขณะเราคบกับเค้าต้องมีมือที่ 3 มาแย่งเค้าไปเช่นกัน เป็นไปตามกฎแห่งกรรม

i_ja

ถ้ารักจริงไปได้ด้วยกันจริง ก็ให้เ้ค้าเลือกเลิกกันแฟนก่อนเถอะครับ  อย่าเป็นมือที่3 เลย  ไม่อย่่างนั้น อนาคตขณะเราคบกับเค้าต้องมีมือที่ 3 มาแย่งเค้าไปเช่นกัน เป็นไปตามกฎแห่งกรรม
ถูกครับ.... pongz

birdboom

เราสวนทางกันค่ะ

คือ น้องมีแฟน  แร้วชอบอีกคน 

พี่ชอบ ญที่มีแฟน 

ปัญหา สวนทางกัน