-->

ผู้เขียน หัวข้อ: roonaldo ร้องไห้เป็น  (อ่าน 5715 ครั้ง)

roonaldo

• บุคคลทั่วไป
roonaldo ร้องไห้เป็น
« เมื่อ: 12 ธันวาคม 2010, 22:53:07 »

โสดแล้วครับบ

ไม่น่าเชื่อครับบบ ว่าความสุขมาเร็วไปเร็วจริงๆๆ

เป็นท่านจะรับได้ไหม

แฟนที่ท่านคบอยู่เดินมาบอกว่าท้องกับแฟนเก่า พอเราถาม ก้อบอกเรา ว่า พี่โด้ รับไม่ได้หลอก เลิกเหอะนะ โหหแล้วที่คบมามันไม่มีอะไรเลยใช่ไหม
ผมควรทำไงดี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ธันวาคม 2010, 23:49:50 โดย roonaldo »

test

Re: roonaldo ร้องไห้เป็น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2010, 23:03:22 »

บอกว่าท้องกะท่านหรือว่าท้องกะใครหละครับ จะได้แสดงความรู้สึกร่วมถูกครับพี่

แต่อ่านดู โสดแล้วแสดงว่าไม่ใช่ลูกของพี่แน่ๆ 

เป้นผม คงเครียดไปพัก ตั้งสติได้ก็กลับมาใช้ชีวิตเดิมๆ แม้กระท่อนกระแท่นไปบ้าง

roonaldo

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 00:03:00 »

ผมอยากตาย

a_matthayomchan

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 00:10:49 »

จะตายทำไมฟะ ตายแล้ว เค้าจะมางานศพแกป่าว เอิ้กๆๆๆ ว่าแต่ ถ้าตายแล้ว เมนูแรกอยากกินไรจะทำกินกันเอง  lhgfr lhgfr lhgfr ช่างมันเหอะ เศร้าแป้ปๆๆ เด๋วก็หายว่ะเพื่อน gsdgdgs gsdgdgs

roonaldo

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 00:25:00 »

ในเมื่อจะเปนคนดีแล้วมันทำไม่ขึ้น จะขอเหี้ย ให้สุดใจ ไม่สนแล้วว

ผู้หญิงดีดีไม่มีในโลก

albatross

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 01:01:48 »

..........ขอยืมคำพูดพี่จิมมาใช้..........ผญ ก็เหมือนๆกันทุกคน

zzsaga

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 01:22:43 »

อันนี้เข้าใจ ครับ คนเคยอยู่เป็นคู่ มาวันหนึ่งต้องแยกกัน มันก็ . . .
แต่เจอเหตุผลแบบนี้ ก็เล่น เอา ตั้งตัวไม่ถูกเหมือนกันนั้น ครับ
เคยเจอมาละ แต่ไม่แรงเท่านี้ นะ

ที่สำคัญ เค้ามีของฝากทิ้งท้ายเปล่า
ผู้หญิง(บางคน) ชอบให้เป็นครั้งสุดท้าย ซึ่งไม่รู้ว่าไปรับอะไร มาจากคนนั้น หรือเปล่า อันนี้ก็น่ากลัว
ไม่รู้ว่า มันแอบไปมีกันตอนไหน เมื่อไร กี่ครั้ง

สรุป ไม่คิดต่อละครับ ยิงคิดยิ่งเศร้า

treeyawat

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 01:50:32 »

ในเมื่อเค้าจะไปก็อย่าไปรั้งเค้าไว้เลยครับ  ss

ไม่เป็นไรหรอกท่าน ซารออยู่  kjhg

BASICC

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 03:26:26 »

ก้าวต่อไป ครับ พี่เป็นกำลังใจให้นะครับ ...............เป็นผมโดนแบบ นี้คลั่งตายแน่ๆ

BanBu

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 07:41:10 »

เอาน่า อีโด้ ก็ยังดีกว่ามาบอกแกว่า ลูกแกแล้วเกิดมาหน้าตาไม่เหมือนแกเลย แล้วแกจะรับได้ม่ะ  ouiy

Yasito

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 09:14:40 »

ไม่เข้าใจว่าทำไมต้องโทษผู้หญิง มันก็ดีไม่ใช่หรอคะที่เค้าเลือกจะเดินไปจากพี่ ดีกว่าเค้ามาบอกว่าเค้ารท้องกะพี่ทั้งๆที่มันไม่ใช่ลูกของพี่ ผู้หญิงแบบนี้น่ะ คิดดีแล้วค่ะ อย่าไปโทษน้องเค้าเลย แล้วพี่ก็ควรยินดีกับเค้า น้องเค้าคงเครียดที่บอกเลิกพี่ เหมือนกัน ต่างฝ่ายต่างเจ็บปวดด้วยกันทั้งคู่ พี่เจ็บปวดแค่นี้ แต่น้องเค้าล่ะ ไหนจะท้องอีก ไหนจะต้องเรียนอีก อนาคต โอ๊บ ปวดหัวชีวิตวุ่นวาย ผู้หญิงไมได้เหมือนกันทุกคนหรอกนะ ผู้ชายเองก็เหมือนกัน แรงกว่าผู้หญิงอีก ท้องแล้วให้เค้าเอาอออกเนี่ย บาปที่สุด ... มันก็พอๆกันแหล่ะ อย่าโทษกันเลย

พี่โด้ เข้มแข็งนะคะ ความรักเราต้องเจออีกเยอะ เดินต่อไปเรื่อยๆ สักวันต้องเจอคนที่ดีและเข้ากะพี่ได้แน่นอน เชื่อสิ คนดีๆ อย่างพี่ น่ะ หาไม่ยากหรอก เมื่อมันถึงเวลามันก็จะมาเอง แต่พี่เองก็ ต้องเข้มแข็งให้มาก คิดจะรักก็ต้องเรียนรู้ที่จะเจ็บปวดนะคะ

เป็นกำลังใจให้ค่ะ  09876 09876

j007

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 09:19:48 »

ไม่เข้าใจว่าทำไมต้องโทษผู้หญิง มันก็ดีไม่ใช่หรอคะที่เค้าเลือกจะเดินไปจากพี่ ดีกว่าเค้ามาบอกว่าเค้ารท้องกะพี่ทั้งๆที่มันไม่ใช่ลูกของพี่ ผู้หญิงแบบนี้น่ะ คิดดีแล้วค่ะ อย่าไปโทษน้องเค้าเลย แล้วพี่ก็ควรยินดีกับเค้า น้องเค้าคงเครียดที่บอกเลิกพี่ เหมือนกัน ต่างฝ่ายต่างเจ็บปวดด้วยกันทั้งคู่ พี่เจ็บปวดแค่นี้ แต่น้องเค้าล่ะ ไหนจะท้องอีก ไหนจะต้องเรียนอีก อนาคต โอ๊บ ปวดหัวชีวิตวุ่นวาย ผู้หญิงไมได้เหมือนกันทุกคนหรอกนะ ผู้ชายเองก็เหมือนกัน แรงกว่าผู้หญิงอีก ท้องแล้วให้เค้าเอาอออกเนี่ย บาปที่สุด ... มันก็พอๆกันแหล่ะ อย่าโทษกันเลย

พี่โด้ เข้มแข็งนะคะ ความรักเราต้องเจออีกเยอะ เดินต่อไปเรื่อยๆ สักวันต้องเจอคนที่ดีและเข้ากะพี่ได้แน่นอน เชื่อสิ คนดีๆ อย่างพี่ น่ะ หาไม่ยากหรอก เมื่อมันถึงเวลามันก็จะมาเอง แต่พี่เองก็ ต้องเข้มแข็งให้มาก คิดจะรักก็ต้องเรียนรู้ที่จะเจ็บปวดนะคะ

เป็นกำลังใจให้ค่ะ  09876 09876

มอบให้ ปลาเน่าค่ะ...... pongz pongz pongz

ส่วนอินังรู แกมันเลว ทำผู้หญิงเค้าแล้วมะรับผิดชอบ.......... kick

innovex

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 09:35:44 »

ในเมื่อจะเปนคนดีแล้วมันทำไม่ขึ้น จะขอเหี้ย ให้สุดใจ ไม่สนแล้วว

ผู้หญิงบางคนก็ไม่ใช่ว่าจะชอบคนดีนะครับ 5555+ มันบอกว่าไม่มีรสชาติ  งั้นอาทิตนี้จัดมิสติ้งโลดดดดดดดดดดดดดดด

p_nuin

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 10:13:23 »

อ้าว ! เอ็งไปเล่นเมียชาวบ้านเหรอเนี่ยะ ljhgf

Miss Jingjai

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 10:30:25 »

ก็ให้คิดว่าใช้เวรใช้กรรมกับคนนี้หมดแล้วก็ปล่อยเขาไปเถอะค่ะ
ไว้ไปสร้างเวรสร้างกรรม เอ้ย! ใช้เวรใช้กรรมกับคนอื่นต่อดีกว่านะคะ
ปล.ผู้หญิงดีๆก็มีอีกมากนะคะ  แต่อาจจะมีเจ้าของกันหมดแล้ว สู้ๆค่ะ

roonaldo

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 10:34:35 »

อ้าว ! เอ็งไปเล่นเมียชาวบ้านเหรอเนี่ยะ ljhgf

ถ้ารู้ว่ามันยังไม่เลิก ผมไม่ทำแน่ๆๆพี่

roonaldo

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 10:35:09 »

เป็นกำลังใจให้ค่ะ  09876 09876

มอบให้ ปลาเน่าค่ะ...... pongz pongz pongz

ส่วนอินังรู แกมันเลว ทำผู้หญิงเค้าแล้วมะรับผิดชอบ.......... kick

XXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXX

เซ็นเซอร์ทั้งประโยค ใช้คำไม่สุภาพ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ธันวาคม 2010, 13:13:23 โดย ตาเจ »

roonaldo

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 10:36:12 »

ขอบคุณครับบ แต่พี่ทำไรผิดรักก้อรักมากหมดไปเท่าไรแล้ว

มาทำกับพี่แบบนี้ได้ไงอะ

MR.GOLF

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 11:00:52 »

สู้สู้เน่ออ้ายโด้  dsgjsd

meaw_meow

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 11:38:54 »

.,mn สุภาพบุรุษตัวจริง  ;kljj ยกให้เลย ขนาดรู้ว่าเขาไม่รัก เขาเป็นของคนอื่น ยังคงรักต่อไป

เป็นกำลังใจให้นะครับ .......... คนที่ดียังรอให้ท่านได้เจออยู่ครับ สักวันต้องมีแน่นอน อย่าพึ่งท้อครับ  ss

rm

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 11:39:25 »

อาการหนักเพื่อนกุ...พี่จิมเค้าเรียกตัวไปอยู่สมาคมคนโสดแล้วนะ สู้ๆกลับมาโสดแล้วก็โฉดเหมือนเดิม

dsgjsd dsgjsd dsgjsd

coolman

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 12:18:01 »

หญิงจะไป ... เค้าก้อยกมาอ้างได้หมดหละครับ  ss

marathoner9

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 12:27:11 »

คงรู้สึกเหมือน เป็น โอ วรุฒ เลย   zad

Yasito

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 13:23:00 »

เป็นกำลังใจให้ค่ะ  09876 09876

ขอบคุณครับบ แต่พี่ทำไรผิดรักก้อรักมากหมดไปเท่าไรแล้ว

เค้าท้องกะแฟนเค้าก่อนรึป่าวคะพี่โด้

อย่างที่น้องบอกแต่แรก ความดีไม่ได้ช่วยอะไรหรอกนะคะ

ถ้าเกิดเค้าไมไ่ด้รักเรา จริงๆ เด็กน่ะ มันรักด้วยอารมณ์ความรู้สึกฉาบฉวย

ไม่รู้เลยว่า หนึ่งเดือนที่ผ่านมาของพี่น่ะ เค้ารักพี่จริง หรืออารมณ์เล่นๆ

ดีแล้วที่เค้าออกไปจากชีวิตพี่ ภายใน 1 เดือน ถ้าคบกัน 1 ปี มันจะเจ็บก่านี้ สามแสนแปดเท่านะคะ

ลองคิดดู คนที่คบมา จนแต่งงานเพ่งมาไม่รู้สึกว่าไม่รักยังมี เดี๋ยวก็ผ่านไปได้นะจ๊ะ จุ๊บๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ธันวาคม 2010, 13:35:35 โดย Yasito »

Keijikung

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 13:26:02 »

น้องคนนั้นหรอพี่

paholkarn

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 13:53:15 »

"คนที่มายังม่ะช่าย คนที่ช่าย ยังม่ะมา" nears

niparatpotter

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 15:12:59 »

พี่โด้ อย่าเศร้านะ ผู้หญิงไม่ใช่ส่วนหนึ่งของชีวิต อย่าคิดสั้นนะ คิดให้ยาวๆเหมือนของตัวเองหน่อย   อิอิ 

"ผู้หญิงดีๆยังมีอยู่ เพียงแต่เราไม่เจอ มากกว่า"

superman

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 15:16:11 »

อย่าพึ่งตายครับ คนเรากว่าจะเกิดได้มันยากนะครับ  เพราะว่ามันมาจากหลายท่วงท่า หลายกระบวนยุทธ์ อย่างผมยังไม่คิดตามหรอก สู้เพื่อเสียวครับ

roonaldo

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 15:17:45 »

เค้าท้องกะแฟนเค้าก่อนรึป่าวคะพี่โด้

อย่างที่น้องบอกแต่แรก ความดีไม่ได้ช่วยอะไรหรอกนะคะ

ถ้าเกิดเค้าไมไ่ด้รักเรา จริงๆ เด็กน่ะ มันรักด้วยอารมณ์ความรู้สึกฉาบฉวย

ไม่รู้เลยว่า หนึ่งเดือนที่ผ่านมาของพี่น่ะ เค้ารักพี่จริง หรืออารมณ์เล่นๆ

ดีแล้วที่เค้าออกไปจากชีวิตพี่ ภายใน 1 เดือน ถ้าคบกัน 1 ปี มันจะเจ็บก่านี้ สามแสนแปดเท่านะคะ

ลองคิดดู คนที่คบมา จนแต่งงานเพ่งมาไม่รู้สึกว่าไม่รักยังมี เดี๋ยวก็ผ่านไปได้นะจ๊ะ จุ๊บๆ

ก่อนดิ คบกะพี่ 1 เดือน แต่ท้อง 2 เดือน เฮ้อออ

แล้วจะให้พี่ทำไงอะ

Yasito

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 15:39:04 »

เค้าท้องกะแฟนเก่าเค้าก็ดีแล้วทีเ่ค้ากลับไปหาแฟนเก่าเค้า ดีกว่า คบกะพี่โด้ 2 เดือนแล้ว ท้องกะแฟนเก่าได้ 1 เดือน

ดีกวส่าที่เค้าคบกะพี่แล้วเค้าแอบไปมีไรกันอีกนะจ๊ะ

ไม่ต้องทำไงค่ะ ยิ้ม แล้วใช้ชีวิตตามปกติ ทิ้งอดีตไว้ แล้วสร้างอนาคตที่ดีเพื่อ คนของอนาคตเราดีกว่า

mujiyd0Jk

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 15:41:06 »

ถ้ารู้ว่ามันยังไม่เลิก ผมไม่ทำแน่ๆๆพี่

ล้านเอาบาทเดวก้อไม่เชื่อ!!!!!

alexray

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 15:41:33 »

ไป ฮ่องกง  นาน  ไปป่าว นิ  ร้องไห้เป็น ดีกว่า คนไม่มีหัวใจ ร้องไห้ไม่เป็น    คนที่รักมักไม่ใช่ คนที่ใช่มักไม่รัก

roonaldo

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 15:53:44 »

เค้าท้องกะแฟนเก่าเค้าก็ดีแล้วทีเ่ค้ากลับไปหาแฟนเก่าเค้า ดีกว่า คบกะพี่โด้ 2 เดือนแล้ว ท้องกะแฟนเก่าได้ 1 เดือน

ดีกวส่าที่เค้าคบกะพี่แล้วเค้าแอบไปมีไรกันอีกนะจ๊ะ

ไม่ต้องทำไงค่ะ ยิ้ม แล้วใช้ชีวิตตามปกติ ทิ้งอดีตไว้ แล้วสร้างอนาคตที่ดีเพื่อ คนของอนาคตเราดีกว่า

ถ้าพี่บอกว่ามันมีกันด้วยตอนพี่ไปฮ่องกง เจบไหม

Yasito

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 15:55:51 »

ghjk

นั่นก็เจ็บสิคะ

เลิกไปเลยน่ะดีแระ

คนแบบนี้ไม่ต้องคบ

เลิกๆๆๆๆๆ ดีที่สุด เรามันคนดีไม่คู่ควรกะคนไม่ดีอย่างเค้า

ไม่ใช่เค้าไม่ดีนะ เค้าคงรู้ว่า เค้าท้อง หรือเปล่าเลยไปหาแฟนเก่า

เฮ้อออ .... ปล่อยเค้าไปดีเหอะค่ะ  ouiy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ธันวาคม 2010, 16:01:41 โดย Yasito »

racegal

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 16:24:44 »

เท่าที่เห็น ที่ได้อ่านแบบ แก้ข้อความแล้ว ....

เค้าไปท้องกันได้ยังไง อะคะ ,,,, แสดงว่า ควบ สอง เลยอะดิ
คบพี่ด้วย คบแฟนเก่าด้วย งี้หรือ ....

เลววววววววววววว ...

สาธุ อย่าเข้าตัวหนูเลย  ljhgf

roonaldo

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 16:25:42 »

ควบสองเลยดีนะที่ตอนควบพี่ไม่คิดถึงอีกคนไปด้วย ghfg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ธันวาคม 2010, 16:37:33 โดย ตาเจ »

kittiwan

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 17:02:56 »

ถูกๆๆๆๆๆๆๆๆๆต้องนะครับ อกหักดีกว่ารักตุ๊ด   kjhg kjhg

(ผู้หญิงดีดีไม่มีในโลก  ยกเว้นคุณแม่ของเรานะ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ธันวาคม 2010, 17:05:32 โดย kittiwan »

meaw_meow

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 17:55:24 »

ควบสองเลยดีนะที่ตอนควบพี่ไม่คิดถึงอีกคนไปด้วย ghfg

.,mn แสดงว่าไม่เจ็บมาก เลยยังมีอารมณ์ขันนะนี่  09876

Makettingmanager

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 18:16:23 »

เดี๋ยวให้นางแบบร้านบางแสน และโคโยตี้ปอบใจให้ครับ อย่าเศร้าไปเลยท่าน ;khhg

roonaldo

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2010, 10:13:45 »

เมื่อวานไปเคลียร์มาละสุดท้ายก้อจบครับบบ

เฮ้อออ แต่เเฟนมันเลวมากรับไม่ได้จิงๆว่าฉันจะแพ้แซ้ป 5555 ไม่น่าเชื่อเลย

กุมันแย่ขนาดต้องแย่เมียเเซ้ป 555 ขำวะ ouiy

a_matthayomchan

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2010, 10:17:10 »

หุหุ สุดท้ายก็จบ เอิ้กๆๆ เอาไรมาก

System

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2010, 13:45:41 »

ผมว่าถ้าจะเจ็บ ก็เจ็บตรงที่แพ้แซ๊ปนี่แหละ  kjhg

superman

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2010, 14:56:01 »

ผมว่าถ้าจะเจ็บ ก็เจ็บตรงที่แพ้แซ๊ปนี่แหละ 
เจ็บด้วยเสียวด้วยครับ vbnn

angle

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2010, 21:42:34 »

มรสุมชีวิตจิงๆเนอะพี่

ลุกขึ้นมา แล้วเดินต่อครับ

chichiwaka

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2010, 14:46:15 »

อ่านเรื่องแบบนี้แล้ว มันเจ็บจัง ขอให้ทำใจได้ไวๆนะครับ  ouiy

art111

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2010, 10:37:17 »

เจ็บจี็ดที่หัวใจแทนเลยครับ   uilo
แต่อย่างไรก็ขอให้ทำใจได้ไวไว นะครับ  เวลาเป็นจิตแพทย์ที่ดีที่สุด เอ.... หรือ น้องๆที่ซา จะเป็นจิตแพทย์ที่ดีกว่า ก็ไม่รู้อะ... dsgjsd
.

cmuPuza

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2010, 12:34:55 »

เรื่องรักๆ ใคร่ๆ ยังไงก็ไม่เข้าใครออกใคร
เปลียนแปลงกันอยุ่ตลอดเวลา จะเจ็บ จะล้ม ยังไงก็ลุกขึ้นใหม่ได้
ที่อ่านมา เป้นห่วงก็แค่เด็กในท้อง ไม่รู้ว่าพ่อแม่เด็กยังวัยรุ่นขนาดไหน
ถ้าไม่มีผู้ใหญ่คอยช่วยเหลือ เขาจะมักง่ายไปทำแท้งรึป่าว
ยิ่งบอกพ่อเด็กเป้นแซบ ยิ่งห่วงเลย มันจะรับผิดชอบไหวมัย?
ผู้หญิงไม่มีใครอยากพลาดตอนไม่พร้อมอยุ่แล้วละ แค่นี้ก็เสียหาย หมดอนาคตจะแย่แล้ว ยังไงก็อย่าไปซ้ำเติมเขาเลยค่ะ
อะไรที่มันแล้วก็แล้วไป
นะ ouiy

chocokizz

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2010, 13:13:05 »

คนที่เค้าเต็มใจจะรักแก ทำได้ทุกอย่างและเป็นห่วงแกเสมอยังมี

คนที่เค้าเคารพการตัดสินใจของแก และหวังดีกับแกเสมอยังรอแกอยู่

ในเมื่อเค้ารอแก แกก้อต้องเดินหน้าต่อ

เพื่อที่จะได้ไปเจอกับคนที่เค้ารออยู่

ล้มได้ แต่ก้อรีบลุก

ก่อนที่คนนั้นจะเลิกรอแกแล้วตัดสินใจเดินต่อ

แล้วแกก้อจะเดินตามเค้าไม่ทันและไม่มีโอกาสได้เจอคนๆน้นอีกเลย

roonaldo

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2010, 13:45:13 »

คนที่เค้าเต็มใจจะรักแก ทำได้ทุกอย่างและเป็นห่วงแกเสมอยังมี

คนที่เค้าเคารพการตัดสินใจของแก และหวังดีกับแกเสมอยังรอแกอยู่

ในเมื่อเค้ารอแก แกก้อต้องเดินหน้าต่อ

เพื่อที่จะได้ไปเจอกับคนที่เค้ารออยู่

ล้มได้ แต่ก้อรีบลุก

ก่อนที่คนนั้นจะเลิกรอแกแล้วตัดสินใจเดินต่อ

แล้วแกก้อจะเดินตามเค้าไม่ทันและไม่มีโอกาสได้เจอคนๆน้นอีกเลย

คนนั้นใครวะคนแถวนี้ไหม

chocokizz

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2010, 14:10:09 »

ชั้นจะไปรู้เหรอ เส้นทางของแต่ละคนมันคนละเส้นกันเฟ้ย

เส้นทางของแกจะเดินไปตัดกันกับเส้นทางของใคราชั้นจะรู้ได้ไง แกต้องเดินไปเองเฟ้ย