-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เงียบไปนานของส่งการบ้านหน่อยนะ  (อ่าน 1396 ครั้ง)

soso7

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-0
เงียบไปนานของส่งการบ้านหน่อยนะ
« เมื่อ: 06 เมษายน 2015, 12:07:40 »

ที่เดิมครับOrigin pongz (มีอะไรให้ค้นหาเยอะบ้านนี้) วันนี้พบนางฟ้าคนใหม่ มองผ่านตู้ไปค่อยเท่าไหร่แต่ก็น่ารักดี เจอตัวจริงเท่านั้น...ป๊าดดโท๊ะงามล้ำเหลือ  mbvc ปอกเปลือกยิ่งตระการตาได้สัดส่วนไปหมด น. อ. ต. ลีลาตามใจมากๆ การนวดใช่ได้เลย ช่วงล่างแน่นหนึบ ช่วงบนก็แน่พอดีมือ ขอส่งการบ้านสั้นๆนะครับ ผลได้เสีย 1-1
ใบ้ให้ไปหาต่อเองนะ (ป้ายสีม่วง)มีไม่กี่เบอร์ (สีนี้แหล่มๆทั้งนั้น) jljhl
ค่าใช้จ่ายตกลงกับน้องเองตามความพอใจของน้องและตัวเราครับ สำหรับผมวันนี้ทอนกระจายยยยย  eta30

Greentea

• V.I.P.
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
Re: เงียบไปนานของส่งการบ้านหน่อยนะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 เมษายน 2015, 15:19:01 »

เห็นหลายคนคุยกันว่าร้านนี้ราคาแรง ดูแล้วท่านน่าจะเป็นลูกค้าประจำที่นี่ซะแล้ว ยังไงรบกวนรายละเอียด ค่าบริการแบบพื้นฐาน หรือดีกว่านั้นลองบอกใบ้ ราคาระดับให้เพื่อนๆ ได้พิจารณาดูสักนิดจะเป็นพระคุณมากเลยครับท่าน  eta08

soso7

• *
Re: เงียบไปนานของส่งการบ้านหน่อยนะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 เมษายน 2015, 07:15:57 »

ผมชอบที่นี่เพราะสะดวกดี ห้องก็ใช่ได้(บ้างห้องอาจไม่มีฟักบัว) สาวๆเยอะดี ไต่ระดับมีหลายราคา1K-2K แล้วตกลงกันเอง

mafiakob

• V.I.P.
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16 เมษายน 2015, 09:32:06 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านฉบับminiนะครับ ร้านนี้เจ้าพ่อกบยังไม่เคยไปเลย เห็นทีคงต้องแวะไปลองเองมั้งละ

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 16 เมษายน 2015, 10:44:35 »

ป้ายม่วง เอ๊ะยังไงต้องไปดูเองซะแล้ว การบ้านข้างล่างก็ป้ายม่วง ลายแทงชัดเจน

lexsud

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 18 เมษายน 2015, 14:10:00 »

ถามท่าน soso7 นอกจากนาบแล้ว นวดเป็นไงบ้างครับ สส. เคยไปบอสโซเทล สส.นวดไม่ได้เรื่อง จะให้นาบอย่างเดียว

soso7

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 19 เมษายน 2015, 18:22:17 »

งานนวดดีถึงดีมากเลยครับ ยกเว้นบ้างคนเท่านั้น(น้อยที่เรียกร้องนาบอย่างเดียว ประมาณนวดสักพักนอนอ้าขาเลย)