-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเทพครับไปเอาแล้วน้องชายอ่อน  (อ่าน 2490 ครั้ง)

carllen

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

คืิผมลองไปมาแล้วครับสามสี่ครั้งครับหลายๆครั้งน้องเขาทอนแต่ผมหล่น เพราะเจ้าน้องชายทรยศครับไม่รู้เป็นเพราะอะไรแต่เอากะแฟนนี่แข็งตลอดแค่เห็นหน้าก้แข็งอยากเอาแล้ว เอานานอีกตะหากจนแฟนบ่น ไปเจอทีไรไม่ต่ำกว่าสอง แต่พอไปหาน้องๆเพื่อเปลี่ยนกลิ่นทีไร แรกๆก่แข็งเอาไปเอามาก่อ่อนปั้นใหม่ก่แข็งแปบๆก่อ่อน เป้นเพราะผมตื่นเต้น กินเหล้า บางทีเอาๆอยู่นึกถึงแฟนซะงั้นเจ้าน้องชายดันซื่อสัตย์กะแฟนอ่อนเองอีก มีวิธีแก้ไหมครับหรือต้องกินพวกไวอากร้า แปลกมากทั้งที่ผมเซ็กจัดมากครับ แล้วขนาดถุงยางมีผลเกี่ยวก้วยไหมครับทุกทีใส่49แต่ไปทีไรเจอปต่52 รบกวนด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 เมษายน 2015, 03:15:26 โดย carllen »

ladymanxxx

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: สอบถามเทพครับไปเอาแล้วน้องชายอ่อน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 เมษายน 2015, 11:48:56 »

ปกติจะเจอแบบใส่52แล้วไปเจอ49แล้วอ่อนนะครับ 49แล้วไป52อ่อนไม่เคยเจอ dsgjsd

lexsud

• แอบจิต
  • **
Re: สอบถามเทพครับไปเอาแล้วน้องชายอ่อน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 เมษายน 2015, 15:00:59 »

หัวอกเดียวกันเลยครับ เหมือนฟุตบอล เล่นในบ้านเล่นโครตดี(โค้กแข็งปวย) ออกไปเป็นทีมเยือนอย่างห่วย(เหี่ยวซะงั้น)  eta07

Mazzard

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 19 เมษายน 2015, 15:22:00 »

.,mn ผมก็เป็นครับ ถ้าน้องๆ ขัดใจ มันจะเหี่ยวทันที  kjhg

carllen

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 19 เมษายน 2015, 17:56:07 »

ผมน้องเขาดีหมด แต่ชอบแว๊บคิดถึงแฟนแล้วเหี่ยวเลย ไม่ก่ตื่นเต้นจนไม่แข็ง  สงสัยสาย ออนกะแผนโบราณไม่ไหวแล้วต้องไปนกป. ผมเสียดายตังหลายรอบแล้ว ทั้งที่น้องๆส่วนใหญ่ที่เจอตามใจผมดีมากเง้อ lkkjjh

Kier3

• มนุษย์แม่เหล็กดึงดูดสาวทั่วราชอาณาจักร
  • V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 20 เมษายน 2015, 00:08:09 »

แพ้รอยสักหรือเปล่าครับ เป็นเรื่องของจิตใจ ผมก็เป็นคล้าย ๆ แบบนี้เลย คือถ้าเป็นหญิงที่มีรอยสักติดตัวแล้วของผมไม่ขึ้น อันนี้ไม่เกี่ยวว่าหญิงจะสวยขนาดไหนก็เป็นหมดละ ตอนแรกก็ไม่เข้าใจเหมื่อนกัน แต่มันเป็นจริง ๆ เลยไปถามเพื่อนดูว่าจะแก้ยังไง เพื่อนบอกเลยต้องดื่มให้เมา ๆ แล้วลองดู ปรากฏว่าหายโว้ย จัดได้ 2 รอบเลยไม่มีปัญหา ลองดูเพื่อได้ผล ส่วนเรื่องแพ้ถุงยางไม๊เนี่ยผมว่าโอกาศน้อยมาก ส่วนใหญ่จะเป็นปัญหาไม่มันส์มากกว่าชอบเพรียว ๆ อะไรพวกนี้มากกว่า  lowwww
ดีชั่วรู้หมด  แต่กูอดไม่ได้

eglanteria

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 14 กันยายน 2015, 20:28:41 »

ต้องเมาๆ 555

yakooyakoo

• *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 15 กันยายน 2015, 13:58:55 »

ลองกาแฟวันแฟน ซิคับรองรองแข็งปั้ก 5555 สองรอบนี้เปิ้ลได้เลยเชื่อผม

Nchanneltv

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 24 กันยายน 2015, 22:50:48 »

เหมือนกันเลยครับ น่าจะเป็นที่เราตื่นเต้น หลังๆมาเนี้ยถ้ามีเวลาก็จะให้น้อง มานอนหนุนแขนข้างๆก่อน แบบว่าพูดคุยกันทำความรู้จักกันก่อน เพื่อลดความตื่นเต้น

bbboy

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2015, 03:49:49 »

ผมทานยาสมุนไพรช่วยครับ

iamjphat

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2015, 09:53:39 »

อาจจะเพราะไม่คุ้นเคยกัน
ลองนอนกอด ๆ หอม ๆ บิ๊วกันไปก่อน