-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ฉันชอบสไปร์ทในตัวเธอ  (อ่าน 1313 ครั้ง)

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
ฉันชอบสไปร์ทในตัวเธอ
« เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2018, 11:16:45 »

อย่างที่เคยว่าไปเมื่อวันก่อน ว่าหลายๆ ร้านเสริมทัพน้องๆ เป็นการใหญ่
ร้านเมอร์เมดเองก็เป็นหนึ่งในนั้น และน้องที่พี่เฒ่าเลือกขึ้นในวันนี้......

น้องสไปร์ท สาวหน้าสวย หุ่นแซบซ่า ผิวขาวเหลืองนวล นุ่มเรียบลื่น
บอกเลยว่าถูกใจมากๆ ตั้งแต่โชว์ตัว เพราะหน้ากับผิวที่ผ่องล้วนๆ เลย
หน้าอก น่าจะถูกใจใครหลายๆ คน ใหญ่เต่ง เต็มมือ
งานอาบน้ำ ตามมาตราฐานทั่วไป สะอาดทุกจุด ไม่หวือหวา
งานนวด โอ๊ะ นวดเป็นเลยนี่นา น้องมาจากสายนวดจริง
นวดผ่อนคลาย น้ำหนักดี กดตรงจุด แอบกษัยได้เล็กน้อย
งานบอดี้ น้ำตาแทบไหล ยังมีคนที่ทำเป็น ทำแล้วเสียวหาไม่ง่ายนะ
ที่คาดไม่ถึง นอกจากเอาหน้าอกมาบอดี้แล้ว น้องยังเอาก้นมาบอดี้ให้ด้วย

บางจังหวะ ฝอยขัดหม้อก็ขัดผิวไปให้ด้วย เดี๋ยวนี้หายากมากเลยคนที่ทำได้แบบนี้
งานบิ้วก็สุดติ่ง เจอแค่มือ แค่การเล้าโลม พี่เฒ่าเกือบแตกซะแล้ว
ยิ่งจังหวะเลียไข่ แม่เจ้า โคตรของโคตรเสียว น้องใส่สุดฝีมือจริงๆ
ใครคิดว่าแค่นี้เด็ดแล้ว ยังนะ ยังไม่หมด
เจอน้องสเปร์เข้าไป พี่เฒ่านึกถึงเมียเลย คนที่สเปร์ได้แบบนี้
สเปร์จนรู้สึกเหมือนว่าสอดใส่จิ๊มิอยู่ นอกจากเมียพี่เฒ่าก็มีน้องนี่แหละ
ถ้าเบรคไม่ทัน คงได้จอดรถกันไปละ ไม่งั้นอดโจ๊ะแน่ๆ
งานโจ๊ะ ลองให้น้องขึ้นให้ก่อน ซาวด์นี่ธรรมชาติมากๆ
(เมมเบอร์จะได้ฟังเสียงครางเรียกชื่อพี่เฒ่าไปละ)
ของฟิตภายในอุ่น ยิ่งพอเปลี่ยนท่าเป็นพี่เฒ่าบุกบ้าง
ฟิลเมียชัดๆ บางอย่างที่เมียพี่ทำ น้องก็ทำ เหมือนกันมาก
จนระงับอารมณ์ไม่อยู่ บอกเลยว่า แพ้แตกไปอย่างรวดเร็ว
อารมณ์โคตรได้อะ สไปร์ทคนนี้ พี่เฒ่าบอกเลยว่า ต้องซ้ำ

สรุป สุดอะคนนี้ ใครไม่ได้สเปร์ถือว่าพลาด ฉันชอบสไปร์ทในตัวเธอ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 กรกฎาคม 2018, 11:19:29 โดย เฒ่าใจแตก »
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

kawai

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: ฉันชอบสไปร์ทในตัวเธอ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2018, 13:45:16 »

แขนมีขนอุยด้วย เขาว่าเซ็กจัด จิงไหมมั้ยครับพี่เฒ่า

Jake007

• V.I.P.
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-5
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2018, 14:10:15 »

เป็นช่างทาสีได้ไหมพี่เฒ่า

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2018, 18:36:32 »

เป็นช่างทาสีได้ไหมพี่เฒ่า

เต็มที่ครับ
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2018, 18:36:56 »

แขนมีขนอุยด้วย เขาว่าเซ็กจัด จิงไหมมั้ยครับพี่เฒ่า

ต้องลองครับ 555

Buygonnoii

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2018, 18:49:14 »

หื้มมมมม

Bobbymalaya

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2018, 15:58:57 »

jost5555

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2018, 13:03:05 »

ero-tic

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2018, 14:38:06 »

ถือว่าเด็ด