ผู้เขียน หัวข้อ: ส่ง [ H O M E W O R K ] น้องฟอร์เต้ ซุปตาร์ ดาวดัง ประจำร้าน ไม่ผิดหวงจริงๆครับ  (อ่าน 4890 ครั้ง)

อาฮุย

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ฟอร์เต้  พริตตี้MCหน้าเหมือนนางงาม
Profile      พริตตี้มอเตอร์โชว์(พริตตี้MC)
หน้าตา     สวยหวานมาก (เหมือนนางงาม อร...อรอนงค์)  ลุคไฮโซ  ยิ้มมีเสน่ห์
รูปร่าง      อก  34  เอว  24  สะโพก  35  สูง  168 หนัก  49   แขนขาเพรียวสวย
หน้าอก     สวยมาก ของแท้ขนาด34 จุกเล็กสว่างสีสวย ป้านสวย ลองบีบดูแน่นมากไม่มีเหลว จะเรียกว่า"นมนางงาม"ก็คงไม่ผิด
ผิวพรรณ   ไม่มีรอยสักทั้งตัว ขาวโอโม่ เนียนสุด น่าลูบไล้สุดๆ ไม่มืสะดุด (ผิวเนียนที่สุดคนหนึ่งที่เคยเจอ)และอีกอย่างตอนบิ้วน้องเนื้อตัวหอมมาก หอมไปทั้งตัว ดูแลตัวเองดีมาก
ผม   สีดำน้ำตาลยาวสลวยถึงเอว ดัดลอนดูแล้ว ลุคสาวไฮโซ
ช่วงล่าง     ตัดแต่งมาดีไม่รก กลีบสวย รูฟิต ข้างในสีชมพู และที่สำคัญมันหอมมากๆ (รูก็หวานกลีบก็หอม) เหมาะสำหรับคนชอบทาสีเป็นที่สุด
GF       พูดจาไพเราะ เอาใจเก่ง สายหวานตามใจ มารยาทดีมาก
เห็นรูปพริตตี้MCในlineกลุ่มขาวโอโม่มาก หุ่นนางงาม ผมยาว สเปคเลยครับโทรไปสอบถามPrแต่ยังไม่จองต้องกาเรื่องออกจากร้านสัก2ชม.ก่อน หาเรื่องออกจากร้านจนได้รีบไปดูตัวพริตตี้MC ไปถึงPrเรียกน้องออกมาโชว์ตัว สวยมากครับ สูง ขาวโอโม่ผมยาวเป็นลอนถึงเองไหว้สวย ยิ้มสวยมากทั้งริมฝีปากและรอยยิ้ม(ทำไมช่างเหมือนนางงามคนหนึ่งที่ได้เป็นนสท.คนที่30 อร...อรอนงค์)จะมากินพริตตี้MC ดันมาเจอนางงามถือเป็นโชค รีบจ่ายเงินคอร์สRelaxแล้วน้องก็พาไปที่ห้อง
เข้าห้อง     ชวนคุย พูดเพราะ มารยาทดี ยิ้มสวย น้องถอดชุดให้แล้วเอาผ้าขนหนูมาพันตัวให้ ผมขอน้องถอดเป็นความชอบส่วนตัวถอดเสร็จ นมแท้ ผิวเนียนสุดลื่นมือมาก ขาวโอโม่นมสวยมากทรงกลมใหญ่ล้นมือ ตั้งชูชันจุกเล็กป้านเล็กสีสวย ขอน้องจับนม มันแน่นและนุ่มแบบมีสปริงอยู่ข้างใน ลองลูบตัวน้องลื่นมากครับไม่มีสะดุด
ในห้องน้ำ   อาบน้ำได้สะอาดหมดจด  ล้างกระปู๋นานหน่อย เพราะต้องใช้ทำกิจกรรมบนเตียง น้องไม่ชอบความเปียกแฉะในห้องน้ำจึงขอไปทำบนเตียงทีเดียว ผมอยากลองบอดี้น้องก็ทำให้แล้วล้างตัวและเช็ดตัวให้ พากันไปต่อบนเตียง
บนเตียง  น้องยิ้มให้ พี่อยากได้แบบใหนค่ะ อยากเห็นบอดี้ขั้นเทพ น้องให้นอนคว่ำแล้วบอดี้ด้วยเจล ใช้นม หน้าท้องและสาหร่ายถูหลังให้ทุกส่วน ไหลลื่นไม่มีสะดุดแล้วน้องก็ให้นอนหงายรอบนี้จัดเต็มเริ่มบอดี้ด้วยนม หน้าท้องและสาหร่ายและตามด้วยการบิ้วและสเปร์สดจนกระปู๋ตื่น  ก้นผมลอยครับ ต้องเบรกไว้ ก่อน บอกให้น้องนอนพี่บิ้วบ้าง ตาผมอยู่ข้างบนบ้างภาพที่เห็น มันสวยมากครับ ผมยาว-หน้าตา(นางงาม)-รอยยิ้ม-ผิวขาวโอโม่เนียนสุด-ช่วงล่างที่สวยงาม ความหื่นเข้าครอบงำ แทบจะกลืนน้องทั้งตัวและนมคู่นั้นบีบแล้วได้อารมณ์สุดจากบนลงสู่ล่าง กระปี๋น้องข้างในชมพูสดสะอาดมากและหอมมากด้วยโดนลิ้นเข้าไปมีซาวด์ธรรมชาติออกกินได้ไม่มีเบื่อน้องก็มีซาวด์ตลอด น้องเสียวเลยจัดการสวมถุงด้วยปากให้แล้วขึ้นควบครับเสียวมากทั้งคู่ขืนปล่อยให้น้องควบต่อผมจอดแน่บอกน้องนอนนอนหงายเมี่อมุดถ้ำเสร็จนมสวยคู่นั้นคือเป้าหมาย ทั้งดูด จับ บีบ ต่อด้วยติ่งหูริมฝีปากและซอกคอ รู้สึกตอนนั้นอารมณ์ร่วมมากันเล่นไปไม่รู้กี่ท่าทั้งตะแครง-คุกเข่า-หมอบ-นอนคว่ำและกลับมาหงายเมื่อจบเกมส์ ต่างคนต่างเหนื่อย ก็นอนกอดกันสักครู่แล้วน้องก็ไปหยิบทิชชู่มาทำความสะอาดให้อย่างดีมาก แล้วไปทิ้งถัง หยิบผ้าขนหนูมาห่มให้ เข้ามานอนกอดคุยกันเบาเบาให้หายเหนื่อย(เห็นรอยยิ้มน้องก็หายเหนื่อยแล้วครับ)ไม่อยากเชื่อจะได้คนสวยระดับนางงามมาดูแลเราได้แบบนี้
เมื่อเสียงบอกหมดเวลาดังขึ้น ก็พากันไปอาบน้ำ น้องก็อาบให้อย่างดี ไม่รีบเร่ง ผมบอกล้างสบู่เฉพาะกระปู๋ เพราะไม่อยากให้กลิ่นสบู่ติดตัวตอนกลับบ้าน ล้างตัวเสร็จน้องมาเช็ดตัวให้ พันตัวให้ เมื่อออจากห้องน้ำน้องก็ไปแต่งตัวเสร็จแล้วก็มาช่วยผมแต่งตัว(ดูแลยิ่งกว่าเมีย)รอยยิ้มนางงามช่างน่าประทับใจและเก็บไว้ในความทรงจำของผม
ใช้รูปของทางร้านลงประกอบการบ้าน นะครับ

eta25 eta25 eta25 eta25 eta25 eta25 eta25

scary scary scary scary scary scary

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มกราคม 2019, 12:23:00 โดย valentine2018 »

อาฮุย

• แอบจิต
  • **

eta12 eta12 eta12 eta12 eta12 eta12

******** จัดไปให้อีกหนึ่งSETครับ

================

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 กรกฎาคม 2018, 11:35:36 โดย อาฮุย »

focus007

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *

การบ้านเยี่ยมมากครับ
 ;khhg

Bobbymalaya

• เด็กหัดเสียว
  • **

การบ้านสุดยอดครับ